PDA

View Full Version : Châm ngôn cuộc sống-Tình yêu

romeo thất tình
06-06-2006, 05:07 PM
- Sống là phải biết cho
Đâu chỉ nhận riêng mình

- Niềm vui chỉ mỉm cười với ai biết năm bắt lấy nó

-Nếu bạn có người yêu thì hãy luôn làm cho người yêu ban cười nếu để người yêu ban khóc thì đó sẽ là 1 lỗi lầm má ban không muôn măc phải.
:caunguyen:

alan
07-06-2006, 08:09 PM
làm cho người yêu mình luôn cười ko dẽ đâu * tôi sợ chính người mình yêu lại là người làm mình khóc đấy

romeo thất tình
08-06-2006, 10:11 AM
tuy rằng điều đó cũng có thể xảy răng * như tôi đây vậy nhưng tôi vẫn cố gắng làm cho người tôi yêu cười * vì vậy đó chỉ là một số suy nghĩ của một số người mà thôi http://supermanfanart.com/superman/batman/batman-wallpaper/batman-catwoman.jpg

alan
08-06-2006, 12:02 PM
uh* điều đó là tất nhiên rùi * ai lại muốn người mình yêu khóc bao giờ. Tôi cũng vậy thôi luôn muốn nụ cười luôn nở trên môi người yêu tôi * nhtg rất tiếc là tui chưa có người yêu

Phuongla
08-06-2006, 08:25 PM
làm cho người mà mình yêu cười đó là một việc vừa dễ mà lại vừa khó đấy*nhưng khi yêu thì ai cũng muốn thấy người mình yêu có nụ cười nở trên môi cả*chỉ tiếc rằng tôi đã làm cho người yêu quý tôi buồn thôi*tội lỗi quá*sorry H nhé*P ko muốn H buồn đâu*nhưng P ko còn cách nào khác cả*nếu ko thì H sẽ khổ đấy!P rất nhớ H*H tin hay ko thì tùy*

alan
09-06-2006, 02:49 PM
Ơ * hay nhỉ * có gì mà nhớ * tui đâu có buồn đâu* khi chưa biết người khác nghĩ gì thì đừng có nói * hiểu chưa * tôi có phải là bạn đâu mà tin

alan
09-06-2006, 02:55 PM
tiếng yêu ngày nào chỉ là ong bướm thôi* nhg câu dối lừa đừng tưởng rằng mình đã yêu* cuộc chơi lâu nay đâu còn gì vui

dua_con_cua_than_gio
09-06-2006, 02:56 PM
làm cho người mà mình yêu cười đó là một việc vừa dễ mà lại vừa khó đấy*nhưng khi yêu thì ai cũng muốn thấy người mình yêu có nụ cười nở trên môi cả*chỉ tiếc rằng tôi đã làm cho người yêu quý tôi buồn thôi*tội lỗi quá*sorry H nhé*P ko muốn H buồn đâu*nhưng P ko còn cách nào khác cả*nếu ko thì H sẽ khổ đấy!P rất nhớ H*H tin hay ko thì tùy*
Ha...ha... trời nóng quá có rất nhiều người bị chập * bây giờ đến lượt Phương la :taitai:

alan
09-06-2006, 03:01 PM
chú nói đúng quá * chắc tại trời nóng quá* nên có nhiều người bị bệnh hoang tưởng

dua_con_cua_than_gio
09-06-2006, 03:03 PM
Đúng là " chuyện một người điên "

alan
09-06-2006, 03:04 PM
chú cũng biết bài đó à* nhg anh đã chết đâu

dua_con_cua_than_gio
09-06-2006, 03:20 PM
Chết là gì chú * sao quê anh ko thấy ai chết cả

alan
09-06-2006, 03:24 PM
thế à * thế chú phải cho quê chú lên chuyện lạ Việt Nam đi chứ

luongducnam
09-06-2006, 09:35 PM
làm cho người mà mình yêu cười đó là một việc vừa dễ mà lại vừa khó đấy*nhưng khi yêu thì ai cũng muốn thấy người mình yêu có nụ cười nở trên môi cả*chỉ tiếc rằng tôi đã làm cho người yêu quý tôi buồn thôi*tội lỗi quá*sorry H nhé*P ko muốn H buồn đâu*nhưng P ko còn cách nào khác cả*nếu ko thì H sẽ khổ đấy!P rất nhớ H*H tin hay ko thì tùy*Phương à....bạn nói thế có đề cao minh quá ko?tôi ko muốn nói gì nữa....chuyện đã qua rồi...tự nhiên nhắc lại...thôi ko nhắc đến nữa...

Phuongla
11-06-2006, 08:05 PM
này,mấy người bị chạm mạch hả?tôi có nói với mấy người đâu,mà tôi cũng đang điên đây,điên llắm đây,bực cả mình,:xpam:

Phuongla
11-06-2006, 08:13 PM
Phương à....bạn nói thế có đề cao minh quá ko?tôi ko muốn nói gì nữa....chuyện đã qua rồi...tự nhiên nhắc lại...thôi ko nhắc đến nữa...
tôi chẳng đề cao ai cả,chỉ nói ra những gì mình suy nghĩ thôi,tôi đã làm cho nhưng người quan tâm đến tôi phải buồn,tôi cũng chán lắm rồi chứ sung sướng gì đâu cơ chứ,bạn tưởng là tôi thích lắm đấy à

luongducnam
12-06-2006, 04:26 AM
tôi chẳng đề cao ai cả,chỉ nói ra những gì mình suy nghĩ thôi,tôi đã làm cho nhưng người quan tâm đến tôi phải buồn,tôi cũng chán lắm rồi chứ sung sướng gì đâu cơ chứ,bạn tưởng là tôi thích lắm đấy àvậy à...thế thì xin lỗi nhé..nếu tôi nói sai....tôi nghĩ rồi...tình yêu phải đến từ cả hai phía---> đó mới là tình yêu đẹp....nhưg mà giữ đc nó luôn luôn trong sáng và đẹp đẽ trong lòng mỗi một con người...điều đó vô cùng khó...

dua_con_cua_than_gio
12-06-2006, 10:34 AM
Nam ơi sao nhìn mày kinh vậy , tao đề nghị mày xóa ảnh đi nếu kô xía chắc kô au dám vào diễn đàn nữa đâu , vãi......

alan
12-06-2006, 12:49 PM
nam ơi , mày có định cho người khác vào diễn đàn này nữa ko , nhìn như thằng nghiện, heeeeeeeeeeee

Phuongla
12-06-2006, 04:46 PM
vậy à...thế thì xin lỗi nhé..nếu tôi nói sai....tôi nghĩ rồi...tình yêu phải đến từ cả hai phía---> đó mới là tình yêu đẹp....nhưg mà giữ đc nó luôn luôn trong sáng và đẹp đẽ trong lòng mỗi một con người...điều đó vô cùng khó...
bây giờ mới nghĩ thấy điều đó có thấy hơi muộn ko?

luongducnam
12-06-2006, 07:24 PM
bây giờ mới nghĩ thấy điều đó có thấy hơi muộn ko?ko có gì là muộn cả...tất cả đều do chúng ta mà....yêu hay ko yêu điều đó còn phải tùy thuộc vào cả hai phía.....