PDA

View Full Version : Gửi đến những người tôi yêu thương

Snow
08-03-2009, 01:01 PM
Gửi tặng mẹ nhân ngày 8-3 :
Mẹ nuôi con khôn lớn trưởng thành. Mẹ đã phải chịu đựng biết bao gian khó nhưng Mẹ không hề lùi bước, không bị khuất phục. Tất cả những gì Mẹ đã làm cũng chỉ vì Con. Bây giờ tôi đã trở thành một học sinh cấp 3 rồi, đó là niềm tự hào của mẹ. Con muốn gửi mọi điều tốt đẹp nhất đến Mẹ. Mong mẹ giữ gìn sức khỏe và mong mẹ không bao giờ phải buồn vì con hay là bất cứ chuyện gì. Con sẽ đem đến cho mẹ vạn niềm vui. Con biết mẹ yêu con nhiều và điều đó sẽ thôi thúc con trong con đường đi phía trước. CON YÊU MẸ NHIỀU.

Gửi tặng V.a:
V.a àk, K muốn V.a hiểu rằng từ bây giờ sẽ có 1 người luôn luôn sát vai bên cạnh V.a, chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn cùng V.a. Nhân ngày 8/3 K chúc V.a luôn luôn xinh đẹp, mạnh mẽ, tự tin vượt qua khó khăn hiện tại và vững bước hướng tới những ước mơ của mình...Luôn có một người bạn, Một trái tim,... hướng về V.a!!!

Gửi tặng chị gái:
Nhân dịp mùng 8/3 em chúc chị mạnh khỏe, xinh gái và tìm được nửa kia của mình. Em yêu chị nhiều ^^.
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Gửi đến tất cả mọi người lời chúc vui vẻ , hạnh phúc ... 8-3 :hi:

blue_horizon
08-03-2009, 11:38 PM
Hết ngày 8/3
Từ 12h đêm đến giờ, chúc và nhận đc rất nhiều lời chúc, muốn cảm ơn tất cả mọi người lắm lắm, cảm ơn món quà của anh, rất ấm áp, và dễ thương, cảm ơn mấy đứa bạn thân mới, toàn tò mò chuyện đi chơi mí người iu, hic, cảm ơn anh chị đã chúc em nhiều nhiều, cảm ơn bố mẹ đã dành những lời chúc sớm nhất và tốt đẹp nhất cho con ^^

Snow
09-03-2009, 11:51 AM
:hmm: sao chị đc chúc nhiều thế ...
Mà em hẻm đc ai chúc nhỉ :sweat:

snow_b7
09-03-2009, 12:18 PM
lập topic chỉ với cái nì thôi hử:fallout::fallout: đầy top để viết về cái nì rồi mừ... bày vẽ gớm:angry::angry: mà dạo ni văn thơ lai láng tràn ra chiếu gớm nhỉ:sweat::sweat:

Snow
09-03-2009, 12:21 PM
Topic này đâu càn reply ... Chỉ là bày tỏ tý tình cảm thôi mà ... hjx hjx