PDA

View Full Version : Giới thiệu về trang www.torrentz.ws

taumuonchet
09-03-2009, 06:38 AM
[bkeps.com]Bittorrent chắc hẳn không còn xa lạ với mọi người, đây là một phương thức chia sẽ file dưới dạng peer to peer. Tuy nhiên đối với một số người thì việc download bằng bittorrent vẫn còn xa lạ. Hôm nay mình xin hướng dẫn mọi người cách down load bitttorent cực kì đơn giản bằng cách sử dụng phần mềm Utorrent.
Đầu tiên các bạn phải download phần mềm Utorrent. (chạy trực tiếp không cần cài đặt).

Sau đó bạn vào trang web www.torrentz.ws, đây là một trong những site khá nổi tiếng dùng để search file torrent mà bạn cần.

Bước 1: Bạn nhập từ khóa cần tìm vào ô search.

Bước 2: Bạn sẽ chọn link download file torrent, lưu ý là chọn link nào có cột Health tốt nhất. Sau đó download file torrent về máy.

Bước 3: mở chương trình Utorrent , bạn chọn add torrent –> rồi chọn file torrent mà bạn đã download về máy. Sau đó chỉ việc ngồi chờ download

Chúc các bạn thành công!

Candy
09-03-2009, 06:47 AM
mèn ơi cái này từ đời nảo đời nào rồi. nhưng dù sao cũng thanks bạn cái cho đỡ tủi

NSViet
09-03-2009, 08:18 AM
Rapidshare theo cái tiêu đề nó ở đâu vậy hả em. Anh search mãi trong cái bài của em chẳng có chữ RapidShare nào theo như tiêu đề

giamdocb12
09-03-2009, 08:19 AM
cái này xưa như trái đất roài còn post lên làm chi:duno::duno::duno:

vitaminb12
09-03-2009, 11:51 AM
chưa chắc người lập 2pic đã hiểu P2P là gì :| Thế nên mới viết cái tiêu đề 2pic là như thế :|
(cả mấy người cm đằng sau, 3 thì cũng chắc đến 2 là chả biết gì ;)) )