PDA

View Full Version : Ảnh Đào Duy Từ Thi Đấu Bóng Rổ

Trang : 1 2 [3]

Trúc Quỳnh
29-06-2009, 04:39 PM
chung phong lớp 10 có ai chơi đâu đang kiếm mà, sao lại thế nhỉ, mình chơi trung phong sao lại ko biết trung phong lớp 10 ở khối 10 là đứa nào nhờ? vô lí quá :frozesweat:

anhhung236
26-02-2010, 08:39 PM
Còn một thời gian nữa là đấu rồi đấy! Đội nữ lên tập cùng đội nam luôn
:loa:

BÁC CHÚ Ý LẦN SAU VIẾT CÓ DẤU GIÙM EM VỚI

heat_pointguard13
26-02-2010, 09:43 PM
lo đội nam làm giề,đội nứ năm nay mới đáng để chứ ý đấy:cool::cool::cool:
trung phong mà tay nén bóng quá yếu:swing:
hôm trước em nén thy mấy quả---biết ngay:ign:

Đội nam ko đáng lo mới lạ, năm nay ko tập tành tử tế LS cho thua ngay đấy, anh thấy đội hình LS năm nay ko hẳn là mạnh nhưng ăn ý, 1 số đứa chơi khá tốt, như Thắng K'hó tuy ném bóng ko tốt nhưng dẫn bóng cũng khá, quan trọng là nó đã có kinh nghệm vì chơi nhiều, Long đánh tốt, Thịnh ném tầm trung xác suất cao. Đội nam Đào năm nay anh thấy thật sự là ko có tính đồng đội, Việt Anh khống chố bóng tốt nhưng lại hơi giống anh ở chỗ cá nhân, anh nói thẳng ra nếu anh ném bóng và dắt bóng kém thì anh đã là cục nợ của đội rồi, vì anh ko có tính đồng đội! Dương thì vẫn thế, chẳng khá lên mấy, Bách thì vứt xó, Nam thì đánh mãi chẳng vững lên đc tí nào, Thức cũng thế, chịu khó hẹn nhau chăm lên tập, tập bài kỹ thuật, còn anh nói thật là nếu dạy bọn em mấy bài phối hợp thì vào trong trận cũng ko thực hiện đc đâu,cái này anh hiểu, chỉ có đánh nhiều với nhau, hiểu cách đánh của nhau thì mới ăn ý đc, điển hình là Hoà và Hà vẹt, 2 người này mà phối hợp, đừng hỏi! Bọn em đừng tự mãn vào 2 giải vô địch 2 năm trước, thua rồi đau và nhục lắm! Anh cũng chịu chẳng biết giúp gì, chỉ góp ý thế thôi, cố gắng nhé!

ferrari
28-02-2010, 10:02 PM
thank's you anh viết bài post !
:) cố gắng thôi các bạn đội bóng

anhhung236
10-03-2010, 07:21 PM
Ôi sao chẳng thấy nhắc gì đến mình vậy ta.Em Bx đây.hic Đội Đào năm nay chơi không tốt cũng là do không đoàn kết nữa.mỗi người một ý.anh hùng nói vậy thi mọi người cố gắng tập đi.ak anh.vụ giầy dép of em đến đâu rồi.cố kiếm cho e trước giải nhé.thank bác

CHÚ Ý VIẾT TIẾNG VIỆT CÓ DẤU

zack
22-03-2010, 10:43 PM
Việt Anh khống chố bóng tốt nhưng lại hơi giống anh ở chỗ cá nhân, anh nói thẳng ra nếu anh ném bóng và dắt bóng kém thì anh đã là cục nợ của đội rồi, vì anh ko có tính đồng đội! đây là ý gì ấy nhỉ .khekhe
-----------------------------------------

Việt Anh khống chố bóng tốt nhưng lại hơi giống anh ở chỗ cá nhân, anh nói thẳng ra nếu anh ném bóng và dắt bóng kém thì anh đã là cục nợ của đội rồi, vì anh ko có tính đồng đội! !

đây là ý gì ấy nhỉ . khekhe :^_^: . à mà thằng BX t chỉ góp ý thế này thôi nhé ĐÁNH ĐỒNG ĐỘI HƠN 1 TÍ ĐI , theo t nghĩ là CHƠI ĐỒNG ĐỘI MỚI CÓ ĐẤT MÀ PHÔ KĨ THUẬT CÁ NHÂN , vì như thế mỡi có người chuyền bóng cho mình ghi điểm chứ . đừng trách t là nói nhiều t chỉ nói sự thật thôi .

#06-Center
22-03-2010, 10:58 PM
Chỉ cần thằng Bx với thằng Bách đánh có tí đồng đội thì việc Đào vô địch khỏi bàn cãi nữa :|

heat_pointguard13
23-03-2010, 04:06 PM
Việt Anh khống chố bóng tốt nhưng lại hơi giống anh ở chỗ cá nhân, anh nói thẳng ra nếu anh ném bóng và dắt bóng kém thì anh đã là cục nợ của đội rồi, vì anh ko có tính đồng đội! đây là ý gì ấy nhỉ .khekhe

đây là ý gì ấy nhỉ . khekhe :^_^: . à mà thằng BX t chỉ góp ý thế này thôi nhé ĐÁNH ĐỒNG ĐỘI HƠN 1 TÍ ĐI , theo t nghĩ là CHƠI ĐỒNG ĐỘI MỚI CÓ ĐẤT MÀ PHÔ KĨ THUẬT CÁ NHÂN , vì như thế mỡi có người chuyền bóng cho mình ghi điểm chứ . đừng trách t là nói nhiều t chỉ nói sự thật thôi .

Thế ý em là gì, anh góp ý sai hả :) .................................................. ...................................

#06-Center
23-03-2010, 04:14 PM
bác cho ý kiến về cái đồng phục thi đấu cái, chọn màu khác màu đỏ ấy, vì bọn em lấy bộ màu đỏ của trường nữa :)

zack
23-03-2010, 08:53 PM
Thế ý em là gì, anh góp ý sai hả :) .................................................. ...................................

không , ý em không phải thế :knife: anh nói chuẩn không cần chỉnh :freely:
à hôm nào úp thử ảnh áo xem sao nhé . em bị thế này nên cũng khó mà nhìn rõ được

kẻ xấu
23-03-2010, 09:47 PM
bác cho ý kiến về cái đồng phục thi đấu cái, chọn màu khác màu đỏ ấy, vì bọn em lấy bộ màu đỏ của trường nữa :)

Màu đỏ là hợp nhất, vừa nổi lại vừa gắn liền với trường ta bao nhiêu năm nay. Cái màu xanh lá quét ở cổng nhìn ngứa mắt ko chịu được ;))
Anh hiểu chú thức muốn có một bộ khác màu đỏ nữa để làm kỉ niệm. Nhưng anh thấy màu đỏ vẫn đẹp mà. Nhưng ngoài màu đỏ nên chọn màu tươi một chút đừng đen xì như Lam sơn trông " ấy " lắm

#06-Center
23-03-2010, 10:26 PM
Màu đỏ là hợp nhất, vừa nổi lại vừa gắn liền với trường ta bao nhiêu năm nay. Cái màu xanh lá quét ở cổng nhìn ngứa mắt ko chịu được ;))
Anh hiểu chú thức muốn có một bộ khác màu đỏ nữa để làm kỉ niệm. Nhưng anh thấy màu đỏ vẫn đẹp mà. Nhưng ngoài màu đỏ nên chọn màu tươi một chút đừng đen xì như Lam sơn trông " ấy " lắm

bác này hiểu sai ý em rồi :eaten: bọn em góp tiền mua 1 bộ đồng phục để thi đấu, rồi chợt nhớ ra là ở trường còn 1 bộ, nên muốn đổi màu khác để có 2 bộ cho nó chất :darling: với cả bác cứ yên tâm đội trường mềnh ko có thằng nào thích màu đen xì cả :blush:

anhhung236
27-03-2010, 09:44 PM

uh. rùi.ok.sẽ chơi đồng đội hơn.có sao đâu.nhưng buồnl cho mi quá đấy:loa:

heat_pointguard13
30-03-2010, 02:35 PM
Anh nghĩ lại màu đỏ đi :)) Mặc vào sáng người, ngày trước bọn anh cũng thíck mày đen nhưng nhìn bộ LS xong ghét rồi =)), bộ LS năm nay cũng xấu ;))

anhhung236
31-03-2010, 08:00 PM
Anh nghĩ lại màu đỏ đi :)) Mặc vào sáng người, ngày trước bọn anh cũng thíck mày đen nhưng nhìn bộ LS xong ghét rồi =)), bộ LS năm nay cũng xấu ;))

h thì phải chịu lấy màu đen rùi.không khịp có áo.hic.mà anh có về được không

He0pr0_B7
02-04-2010, 08:15 PM
Hiz...! Bộ quần áo của nam năm nay ưng mỗi cái quần...!
Chị tại ko kịp thời gian...! Chứ k thì màu đỏ huyền thoại vẫn là màu đỏ huyền thoại....:empty:!!!

Jubi
02-04-2010, 09:10 PM
ơ!!! :whaat:
vẫn thấy mặc màu đỏ mừ !!!!!!!!!!!!!!

0o_summer_o0
02-04-2010, 09:29 PM
Đó là bộ năm ngoái. Bộ năm nay cũng đẹp mà. Chỉ có điều là in nhầm số một chút thôi. Nhưng vẫn đẹp chán :^o^:

heat_pointguard13
04-04-2010, 10:44 AM
Em ơi, ảnh mấy trận anh chụp anh đưa cho Xuân rồi nhé, bảo Xuân up đi, anh ngại lắm :D

vjt♥
04-04-2010, 01:05 PM
Kô nhìn được rõ mẹt nhờ , lớp em đang kết anh Trường lắm ếk , mỗi tội có n/yo rồi thôi ;))

Em ơi, ảnh mấy trận anh chụp anh đưa cho Xuân rồi nhé, bảo Xuân up đi, anh ngại lắm :D

Ơ,anh này học Đào à , nhìn ảnh trên FB lại tưởng là học LS chớ :P

Le_vent
04-04-2010, 01:11 PM
Chúc mừng đội nữ Đào:D. Lam sơn sẽ cổ vũ nhiệt tình:)) .

Candy
04-04-2010, 02:33 PM
Kô nhìn được rõ mẹt nhờ , lớp em đang kết anh Trường lắm ếk , mỗi tội có n/yo rồi thôi ;))

Ơ,anh này học Đào à , nhìn ảnh trên FB lại tưởng là học LS chớ :P

ối giời ơi =)), "SAO" bóng rổ của trường mà e ko biết cơ à :heheh::heheh::heheh:

vjt♥
04-04-2010, 07:21 PM
Thì em cứ tưởng là hs LS vì thấy anh nớ toàn đi chụp ảnh vs mấy anh chị LS mà :>

Jubi
04-04-2010, 08:08 PM
anh Heat năm nay giảm "hot" rồi
các em bây giờ toàn ngắm zaj trẻ thôi
=))=))

heat_pointguard13
04-04-2010, 10:42 PM
Thì em cứ tưởng là hs LS vì thấy anh nớ toàn đi chụp ảnh vs mấy anh chị LS mà :>

Anh chụp với ai LS nhỉ, anh cũng ko biết cơ :D Anh học đào em ạ :)

heat_pointguard13
04-04-2010, 10:42 PM
anh Heat năm nay giảm "hot" rồi
các em bây giờ toàn ngắm zaj trẻ thôi
=))=))

Thôi anh zà rồi, bgiờ là time cho các em ý thể hiện mà em ;))

Tester_B1
04-04-2010, 11:14 PM
ngày mai thi đấu chung kết, anh em cố gắng nhá, năm nay mong cho cả năm cả nữ đều vô địch ;))

ܓܨOrion.p0n
05-04-2010, 07:02 AM
Chắc chắn phải vô địch chứ! Không tau cắt cổ thằng VA #Devil #Devil

trangarsenal
05-04-2010, 12:22 PM
Thua đau mới tức chứ,đúng là đời khốn lạn thật :dummy:

Nal
05-04-2010, 12:32 PM
mọi người đã rất cố gắng nhưng ko đủ hi..
giải đấu kết thúc rồi buồn ghê..

Jubi
05-04-2010, 01:00 PM
ngày mai thi đấu chung kết, anh em cố gắng nhá, năm nay mong cho cả năm cả nữ đều vô địch ;))
bên ng` ta chơi 6 ng` cơ mà, thắng kiểu j` :empty:

Chắc chắn phải vô địch chứ! Không tau cắt cổ thằng VA #Devil #Devil
thế này thì thằng bé mất đầu thật rồi !!
khổ thân :dead:

Thôi anh zà rồi, bgiờ là time cho các em ý thể hiện mà em ;))
anh chưa nghe câu gừng càng già càng cay àh :))
tại năm nay a ko đấu, chỉ chạy loăng quăng ngoài sân nên ko thấy phong độ, các e ko mê :))
chứ năm ngoái, đi cổ vũ, e đứng vs mấy đứa crazy fan của a ... hjzzz :sweat::sweat::sweat:

He0pr0_B7
05-04-2010, 08:16 PM
:P
Em ơi sư phụ chị chưa có ny đâu !
Hôm nay nghe tin mình bị đồn là có ny, ổng đang điên lên kìa...!
Em nào muốn bon chen gì cứ báo chị 1 câu nhá....!!!

Tit yêu
05-04-2010, 08:22 PM
Em ơi sư phụ chị chưa có ny đâu !
Hôm nay nghe tin mình bị đồn là có ny, ổng đang điên lên kìa...!
Em nào muốn bon chen gì cứ báo chị 1 câu nhá....!!!

Dạ,em ạk:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">

((con Bống vs con By chuẩn bị vào la liếm đấy mà))
Em đăng kí trc=))=))

He0pr0_B7
05-04-2010, 08:24 PM
Oh` oh` !
Chứ muốn biết gì nào ?!
Mà nói trước là đội bóng ko chỉ có sư phụ chị đẹp zai đâu đá !!!
Sẵn sàng giúp, miễn là........:^_^:!!!!!!!

Tit yêu
05-04-2010, 08:26 PM
Oh` oh` !
Chứ muốn biết gì nào ?!
Mà nói trước là đội bóng ko chỉ có sư phụ chị đẹp zai đâu đá !!!
Sẵn sàng giúp, miễn là........:^_^:!!!!!!!

Miễn nàh jề ợk?:-s
Em nói trc nàh nhà em ứ cóa điều kiện mô,ứ cóa chi mờ đền ơn mô,giúp miễn phí thì em cảm ơn ợk=))
Mà còn anh mô đẹp zai nữa ợk?:x:x

He0pr0_B7
05-04-2010, 08:30 PM
Ối zời...!
Cả đội đẹp cả...! Đào đẹp zai mừ !!!
Nhưng chỉ riêng sư phụ chị là đẹp theo kiểu "Lạnh lùng và sâu sắc" thôi em ạ !!!