PDA

View Full Version : Chà chà, hack pass Yahoo đê

hrockvn
10-06-2006, 09:14 AM
Hay lém nhá.!
Mọi người dùng rùi thì mà là đừng óanh tui nhá. Rùi có rì thì bà con trịu chách nhiệm nhá. Cười chết mất!
Bwk Y!M Password Hacking là một chương trình hoạt động dựa vào lỗi bảo mật của máy chủ YAHOO. Lỗi này được một Hacker người Mỹ tìm ra và công bố trên một diễn đàn hacker vào ngày 29/5/2006 ...... Tnh cờ mình đọc được bài viết đó và đã dựa theo để viết nn một chương trnh Hack PassWord mọi tài khoản Yahoo .... Cách sử dụng dễ dàng... Mời bạn xem bài viết dưới đây để biết thêm chi tiết:

Trước tin các bạn hy Download chương trình về đi

Cách sử dụng : Chạy chương trình này sẽ hiện ra 1 cái bảng thế này

Trước tình trạng memb mới đăng ký ngày càng nhiều nhưng qua kiểm tra, chiếm đến 50% (tức là cứ 10 ngừoi mới đăng ký sẽ có 5 người) vào Topic này đầu tiên.
Cũng trước tình trạng hơn 2 tháng gần đây tôi nhận đc hàng loạt tin nhắn và điện thoại hỏi về hack pass Yahoo.

Nay tôi xin thông báo rõ, phần mềm đc gửi kèm ở đây không phải là phần mềm hack pass Yahoo mà chỉ là một chương trình đùa, không có chức năng hack pass Yahoo.

Tôi cũng thành thật xin lỗi các bạn thời gian qua đã hiểu lầm.

01.Bạn điền user của victim vo cái khung thứ 1
02.Sau đó bấm "Hash 01 Hack", nó sẽ cho bạn 1 dãy số thứ 1....
03.Sau đó bấm vo "Hash 02 Hack", nó cũng sẽ cho bạn 1 dãy số thứ 2
04.Sau khi đã có 2 dãy số của tài khoản cần hack, bạn bấm vo Show Pass và một thông báo sẽ hiện lên cho bạn biết pass của victim

haidh
11-06-2006, 09:27 AM
Test thử đi anh em, có thể xem thêm hướng dẫn tại đây:
http://d.1asphost.com/fullhouse72005/hackpass.htm
He he, dam? bao?co'tro` hay! :)) :))

NamMo_ADiDaPhat
13-06-2006, 06:49 PM
ko biết mình là con gà thứ mấy đây nhỉ ????

nothing2lose
13-06-2006, 10:26 PM
hrockvn dĩ nhiên là con gà thứ nhất rồi :))

Pisces
14-06-2006, 04:29 AM
Sặc, lo bảo vệ pass của mình còn chưa xong, ở đó mà đi hack người khác :cuoideu:

hrockvn
15-06-2006, 10:23 AM
Óe, cậu nghĩ tớ đơn giản thế sao. Nghe cái tiêu đề là biết nó thế nào. Hik.

hrockvn
29-11-2006, 03:12 PM
Gửi namthu:
1/ Đề nghị bạn đọc kỹ bài viết của tôi. Cách viết của tôi đủ để "một người bình thường" hiểu đó là một bài viết vui.
2/ Xem các bài viết của các bạn ở dưới thì "người bình thường" lại càng hiểu hơn.
3/ Bạn mới đăng ký buổi trưa hôm nay, tôi chẳng cần biết bạn là ai, quen thân cái gì nhưng bạn sử dụng từ ngữ vô lối như vậy trên diễn đàn là hoàn toàn sai. Để biết bạn có thể xem lại các chủ đề cũ sẽ thấy các memb vi phạm bị như thế nào.
4/ Theo bản đăng ký, bạn sinh năm 88, tôi không nói bạn là em nhưng bạn đang là thế hệ trẻ, với những gì bạn phát ngôn, hành động đủ thấy bạn "chẳng ra gì".
5/ Việc bạn thử làm theo hướng dẫn rồi không được (hay biết mình bị lừa) rồi tức tối nhắn tin chửi tôi và viết bậy lên diễn đàn lại càng chứng tỏ bạn "chẳng ra gì".
6/ Tôi khóa nick bạn vĩnh viễn, diễn đàn cần những bạn nhiệt tình, nhưng phải chấp hành nghiêm chỉnh nội quy diễn đàn, không cần những người như bạn.
7/ Nếu có ý định viết bài với nội dung: "Tao đánh chết mẹ chúng mày" hay "mày muốn tao hack không" thì bỏ qua nhé. Tôi mệt mỏi với mấy cái câu như thế này rồi. Làm được thì làm.
8/ Nếu có gì thắc mắc xin nhắn tin hoặc chat trực tiếp với tôi. Đừng làm ô bẩn diễn đàn.
Thân!

(Nay mình đang nóng tính, xin lỗi các bạn, nay nhiều chuyện bực mình quá)

d2qus
03-12-2006, 01:41 PM
Tui không dám chơi mấy cái này đâu [-X ,nhỡ keylock thì chết [-O<

fithou
07-12-2006, 04:37 PM
Dúng roài Keylog như chơi .. Chẳng dại Keylog có thể đính kèm vào các file Exe rất đơn giản. Nói chung trò này không hay lắm có lấy đc thì cũng chỉ lấy đc ID và Pass còn người ta Chat những gì thì pó tay. Nếu mà người Iu có chát với thằng khác cũng không biêt đc.......:D

-OT-
07-12-2006, 06:12 PM
Sao lại không ??? thế cái tên keylog đặt ra cho vui thôi à. Chỉ có thằng kia nói gì thì mình ko biết thôi. Nhưng quan trọng là em vẹo nhà mình nói gì thì mình nắm được hết ( quan trọng mỗi cái này :D )

fithou
20-12-2006, 02:02 PM
cái đó mới là mục tiêu quan trọng chứ. Dân IT mà bồ làm gì trên mạng mà mình không biết thì ....Chán...

viet hung
01-03-2007, 10:40 AM
cai thang hrockvn kia may tuong may la ai dung bo lao may nghi tao la ai ma dam bo lao co ngon tho vao hack nick tao [MARQUEE]buomtrang@viethung.edu [MRQUEE] tao thach do wwwY:DY .buomtrang.kcs.edu
------------------------------------------
aaaahahahaha do dien troJan magic-ps1.63
------------------------------------------
cvhc bvc gg cv vcx dcx v vcxfcxfdxfdxcf

hrockvn
01-03-2007, 10:57 AM
:-j :-j Chẹp, chẹp. Mới sáng ra đã có chiện pực mềnh. Dạ, iêm không dám hack cái email mí lại cái domain chạy CC chùa đâu ạ. Chậc, level pác cao quá em không với tới :-SS. Chậc. Có gì bác xem lại các bài viết trên ;)) rồi nói nhá ;)). Chậc :-@
http://www.checkdomain.com/cgi-bin/checkdomain.pl?domain=viethung.com

Có gì bác "tha lỗi" cho em nhá :D, em mạo muội, sợ quá (:O
Cảnh cáo bạn với những lời nói đó nhé. Trước hết bạn phải xem lại nội dung bài viết của tôi và các bạn ở dưới.

culanbk
02-03-2007, 04:11 PM
Uh mấy cái vụ này bỏ qua đi , lấy pass của người khác thì khác gì đọc chộm thư của người ta . Như thế thì không hay cho lắm , hy vọng đừng ai hack cái nik của tui :D

haidh
04-03-2007, 01:11 PM
Em đã nhắn tin cảnh báo bác rồi mà bác không chịu nể em một tí là sao nhỉ!
Nói thật với bác,cái bài lừa đảo nảy của bác(em đã Test,ít ra là em không nhận được quá gì,người khác không biết thế nào) ---em vừa del xong bào thứ nhất,ra khỏi CP thì lại thấy bác post again,em nhẫn nhịn del tiếp và gửi tin nhắn cho bác,xong xuôi quay lại em đã thấy bác post lần thứ ..4,bó chiếu.Xin phép Ban 2 ngày không thì diễn đàn lụt vì TRÒ ĐÙA CỐ Ý của bác mất! Tại hạ thành thật cáo lỗi!

letienquana12
05-05-2007, 06:13 PM
sao admin không ban vĩnh viễn cái nick của thằng VIỆT HÙNG đó đi nhỉ

hoangvubo
14-05-2007, 09:31 AM
anh oi em da tai? chuong trinh` Bwk Y!M Password ve` roi` nhung ko bit' cach chay chuong trinh`

hrockvn
16-06-2007, 03:05 PM
Trước tình trạng memb mới đăng ký ngày càng nhiều nhưng qua kiểm tra, chiếm đến 50% (tức là cứ 10 ngừoi mới đăng ký sẽ có 5 người) vào Topic này đầu tiên.
Cũng trước tình trạng hơn 2 tháng gần đây tôi nhận đc hàng loạt tin nhắn và điện thoại hỏi về hack pass Yahoo.

Nay tôi xin thông báo rõ, phần mềm đc gửi kèm ở trang đầu không phải là phần mềm hack pass Yahoo mà chỉ là một chương trình đùa, không có chức năng hack pass Yahoo.

Tôi cũng thành thật xin lỗi các bạn thời gian qua đã hiểu lầm.

Pisces
16-06-2007, 03:30 PM
Thôi tốt nhất là close lại cho nó lành :/. Có cần cho xuống thùng rác ko nhể :-?