PDA

View Full Version : [Premier League] Liverpool - You'll Never Walk Alone

Trang : 1 2 3 [4]

chuduckhai
20-08-2011, 07:42 PM
Hờ , ai mà hỉu đc các HLV hở a =.="

Liverpool năm nay đá tạt cánh đánh đầu nhiều mà thiên về cánh trái :)).

Reddevils
20-08-2011, 07:49 PM
Xoay quanh bác Carroll , hiệp 1 mấy quả đánh đầu thoáng nhưng mà toàn bị Szczesny chụp đc =.="

chuduckhai
20-08-2011, 08:56 PM
bàn thắng có phần may mắn nhưng mình nghĩ chiến thắng của Liverpool là hoàn toàn xứng đáng :D

chuduckhai
27-08-2011, 07:09 PM
tiếp Bolton trên sân nhà vào 11h đêm nay sẽ là cơ hội để Liverpool lọt vào top 3 đội dẫn đầu, khi mà cả MU và MC đều phải gặp những đội bóng khó chơi c:embarrassed:. còn Wolves đội bóng đang đứng ở vị trí thứ 3 với 6 điểm, có lẽ sẽ khó lòng thắng trên sân Villa Park của Aston :D
Đội hình ra quân cảu Liver có lẽ sẽ ko khác trận gặp Arsenal nhiều, có chăng sẽ là Suarez đá chính ngay từ đầu có thể là thay cho Henderson
Mình dự đoán tỷ số trận này có thể sẽ là 2-0 :)) Suarez sẽ lại tiếp tục ghi bàn :X

thomit.com
28-08-2011, 03:39 PM
Về sau thì k biết ntn . Nhưng 3 vòng của mùa giải mới này , thấy Liv đá chất phết :)) . Cứ thăng hoa ntn không khéo vô địch như chơi :))

SHINee
28-08-2011, 04:43 PM
Thay Hudson bằng Kenny Daglish là hoàn toàn hợp lí rồi. Ủng hộ ban lãnh đạo Livc:byebye:

chuduckhai
29-08-2011, 07:55 AM
Daglish là HLV rất thuần Anh :)), Liverpool là đội bóng cũng giàu truyền thống nhất nước Anh => HLV này phù hợp với CLB=))

chuduckhai
01-09-2011, 07:53 AM
trong ngày cuối của kỳ chuyển nhượng, Liverpool đã kịp tậu thêm hậu vệ Coates và tiền đạo Craig Bellamy @@. Trong khi bán cho Chelsea cầu thủ đá khá hay ở mùa trước Raul Meireles T_T, mình mà là Daglish thì sẽ ko bán Meireles đâu c:adore:

SHINee
01-09-2011, 03:06 PM
Thật buồn là dù mềnh là 1 Liverpudian được 3 năm rồi mà chỉ có mỗi cái móc chìa khóa logo Liv mua ở chợ cũ, Bác chuduckhai có đồ gì ngon ngon chuyển nhượng em cái (Đặc biệt là mấy cái huy hiệu, áo đấu, T-shirt, hoodies,...gì cũng nhận tuốts:lala:)

Reddevils
01-09-2011, 04:04 PM
Ở Thanh Hoá thiếu j , chăm đi các cửa hàng lưu niệm, lân la làm quen rồi nhờ mấy a ấy nhập hàng cho =.=" , là con gái thi dễ hơn :))

chuduckhai
01-09-2011, 05:59 PM
Thật buồn là dù mềnh là 1 Liverpudian được 3 năm rồi mà chỉ có mỗi cái móc chìa khóa logo Liv mua ở chợ cũ, Bác chuduckhai có đồ gì ngon ngon chuyển nhượng em cái (Đặc biệt là mấy cái huy hiệu, áo đấu, T-shirt, hoodies,...gì cũng nhận tuốts:lala:)

anh cũng chỉ có mỗi cái vý Liverpool thôi :)).

sick_rose
01-09-2011, 06:37 PM
chuduckhai:liverpool là đội giàu truyền thống nhất nước Anh???bùn ngủ thì đi ngủ đi ông anh,đừng ở đấy mà mơ giữa ban ngày nữa:D,năm nay manu sẽ vô địch tiếp để củng cố chắc chắn là đội bóng giàu truyền thống nhất,liverpool chỉ mới hồi sinh thui,xem cái cách mà manu vượt qua ars đi anh,very good:D:D

SHINee
01-09-2011, 09:28 PM
chuduckhai:liverpool là đội giàu truyền thống nhất nước Anh???bùn ngủ thì đi ngủ đi ông anh,đừng ở đấy mà mơ giữa ban ngày nữa:D,năm nay manu sẽ vô địch tiếp để củng cố chắc chắn là đội bóng giàu truyền thống nhất,liverpool chỉ mới hồi sinh thui,xem cái cách mà manu vượt qua ars đi anh,very good:D:D

Chiến thắng đầu tiên chưa nói lên điều gì đâu anh ạ, vì vậy đừng vội đánh giá này nọ. Sở dĩ ManU thắng đậm như vậy 1 phần nhờ ban huấn luyện & các cầu thủ chơi hay, 1 phần vì Ars đang khủng hoảng nhân sự, 1 phần cũng có thể nói là lợi thế sân nhà. Dọc chiều dài lịch sử ngoại hạng Anh tính đến đầu tháng 5 năm năm nay người ta vẫn biết đến Liverpool như đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh. Cũng phải nói thêm 20 năm không 1 lần nâng cúp ở giải đấu quốc nội, đó cũng là điều làm cho bất cứ Liverpudian nào cũng phải chạnh lòng, tuy nhiên khoảng cách giữa con số 18 và 19 trên mặt lý thuyết rất nhỏ nhưng đối với Liverpool vượt qua là 1 nỗ lực đổ bằng mồ hôi nước mắt biết bao thế hệ cầu thủ suốt giai đoạn đó. Bản thân em nghĩ, biết đâu đấy cái mà Benitez, Hodgson, và những người tiền nhiệm khác đã không làm được thì Kenny King sẽ giúp Liverpool nắm lấy. Liverpool đang hồi sinh, đúng, nhưng hồi sinh là để tiến lên phía trước, thống trị BXH chứ không phải vị trí an toàn trong top 3 cho chiếc vé vào vòng bảng Champion League, đơn giản và dễ hiểu: "You'll never walk alone "!

sick_rose
01-09-2011, 10:38 PM
em nói ko sai,những vòng đấu đầu tiên chưa nói lên được jk,nhưng xem qua lối chơi thì cũng phần nào xác định được những ưcv cho chức vô địch.manu,manc,liver đang chiếm chút ưu thế so vs các đội còn lại,chelsea chưa thể hiện được nhìu,ars vừa bổ sung tân binh nên còn chờ xem họ thể hiện ntn.con số 18 và 19 rất nhỏ nhưng đấy là trên phương diện toán học.còn đây là bóng đá,nhưng đây là bóng đá.liver là 1 đội bóng mạnh họ đang hồi sinh khá mạnh mẽ nhưng đối thủ của họ là manu dưới triều đại của sir alex ko dễ để vượt qua đâu

chuduckhai
02-09-2011, 08:50 AM

ko biết những người khác nghĩ gì c:confuse: nhưng với tớ thì Liverpool luôn là đội bóng giàu truyền thống nhất nước ANHc:big_smile:

sick_rose
02-09-2011, 09:17 AM
đối vs fan của mỗi đội bóng thì họ luôn hi vọng đội bóng của mình sẽ gặt hái nhiều thành công,cũng như anh vậy.nhưng ko phải điều jk mình muốn cũng đều được cả,những jk mình nghĩ đều là đúng.nếu ai mà cũng nghĩ như anh thì fan của mỗi đội đều nghĩ đội bóng ưa thích của họ là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh thì cái thành quả đội bóng giàu truyền thống của manu đạt được ở thời điểm hiện tại chỉ để cho các fan của họ công nhận điều đó thôi ạ

chuduckhai
02-09-2011, 11:30 AM
đối vs fan của mỗi đội bóng thì họ luôn hi vọng đội bóng của mình sẽ gặt hái nhiều thành công,cũng như anh vậy.nhưng ko phải điều jk mình muốn cũng đều được cả,những jk mình nghĩ đều là đúng.nếu ai mà cũng nghĩ như anh thì fan của mỗi đội đều nghĩ đội bóng ưa thích của họ là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh thì cái thành quả đội bóng giàu truyền thống của manu đạt được ở thời điểm hiện tại chỉ để cho các fan của họ công nhận điều đó thôi ạ

thế cái thông tin MU là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh của báo nào hay tổ chức nào công nhận thế? Anh cũng chưa được đọc cái tin đó
Mu thành công nhất thì đúng :)) nhưng Giàu thành tích với giàu truyền thống cũng khác nhau đó @@.

sick_rose
02-09-2011, 12:30 PM
thế anh cho em hỏi liverpool được công nhận là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh là do đâu,anh phân biệt hộ em giàu thành tích vs giàu truyền thống vs ạ.kiến thức bóng đá của em đang còn non kém lắm

SHINee
02-09-2011, 03:52 PM
thế anh cho em hỏi liverpool được công nhận là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh là do đâu,anh phân biệt hộ em giàu thành tích vs giàu truyền thống vs ạ.kiến thức bóng đá của em đang còn non kém lắm

Muốn được người khác công nhận mình giỏi, không phải nhất thời mà cần có thời gian. Nếu Mu tiếp tục chơi tốt, chẳng sớm thì muộn, họ cũng sẽ được công nhận thôi. Còn với Liverpool, tại sao lại được gọi là đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh, bởi đơn giản suốt 1 giai đoạn, Liv là đội bóng bất khả chiến bại trong giải đấu quốc nội, khái niệm ấy dần được hình thành trước hết là trên mặt báo chí, nó tồn tại suốt một thời gian dài tính được bằng đơn vị thập kỉ nên nghiễm nhiên được nhiều người chấp nhận và được nhận thức như một điều hoàn toàn đúng, Liv lúc đó chơi thứ bóng đá của nước Anh và vì người Anh chứ ko phải bóng đá thị trường như bây giờ, người ta nghe, xem, ủng hộ cái tên đó. Nếu để ý, anh sẽ thấy kể từ khi vô địch NHA 2010-2011 đến giờ, ít có tờ báo nào gọi ManU với cái tên riêng biệt :"Đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh" trừ một số ít báo mạng thích tung hê mà phần lớn do CĐV Man lập ra mà thường là "Đội bóng có số lần đoạt cúp NHA nhiều nhất" hay bét ra cũng là "Vượt qua Liverpool để trở thành đội bóng giàu truyền thống nhất nước Anh", rõ ràng cái danh hiệu đó được ít người công nhận và thực tế chẳng còn ai để tâm bây giờ, bởi lẽ cái ManU làm được chưa vuợt bậc như cái mà Liv làm được cách đây hơn 20 năm. Manucian nên nhớ, đằng sau họ, vẫn còn một Liverpool sẵn sàng xô đổ họ để trở lại vị trí số 1.

@sick_rose: Em từng tham gia nhiều diễn đàn về bóng đá, rõ ràng fan 2 CLB chẳng ưa nhiều nhau, thậm chí chuyện clone chửi bới như ngoài chợ xảy ra thường xuyên nhưng đây là topic của fan Liv, e tôn trọng ý kiến của anh nhưng em cũng nghĩ anh nên đừng tỏ thái độ như vậy. Chung sống hòa bình là lối đi tốt nhất cho cả 2 Club's fanc:feel_good:

sick_rose
02-09-2011, 05:31 PM
thái độ jk hả em???
-----------------------------------------
20 năm trở lại đây liv suy sụp.đấy là thời cơ để cho manu nắm lấy cơ hội lên nắm quyền.khi sir alex lên nắm quyền khoảng cách giữa 2 đội là khá xa,nhưng dưới bàn tay của sir cùng những nỗ lực ko biết mệt mỏi qua các thế hệ MU đã làm được nhiều hơn con số 10.ngta phải sống vs hiện tại mà ko nên cứ nhìn mãi về quá khứ.thực tế manu đang là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh

chuduckhai
02-09-2011, 11:20 PM

thái độ jk hả em???
20 năm trở lại đây liv suy sụp.đấy là thời cơ để cho manu nắm lấy cơ hội lên nắm quyền.khi sir alex lên nắm quyền khoảng cách giữa 2 đội là khá xa,nhưng dưới bàn tay của sir cùng những nỗ lực ko biết mệt mỏi qua các thế hệ MU đã làm được nhiều hơn con số 10.ngta phải sống vs hiện tại mà ko nên cứ nhìn mãi về quá khứ.thực tế manu đang là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh
Đấy cậu cũng ko biết sao cậu bảo Liverpool ko phải @@. Tốt nhất là ko nói linh tinh @@, cậu thích gọi MU là giàu truyền thống nhất hay vĩ đại gì gì đó thì sang topic của MU chém cũng được đâu có sao @@. Bên topic này thì Lvierpool vẫn là nhất ở mọi phương diện =))

sick_rose
02-09-2011, 11:38 PM
sax,bây giờ ai còn công nhận liv là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh hả anh,chẳng qua khi thời khắcv manu xô đổ thành tích 18 lần vô địch của liv làm nhiều người bất ngờ,đó là điều ko tưởng nên ngta chưa kịp thay đổi cách gọi từ liv thành manu thôi,nếu ko phải vì chiếc cúp thứ 19 chính thức đưa manu trở thành đội bóng giàu truyền thống nhất thì càng về cuối mùa giải năm ngoái báo chí ko tốn quá nhiều giấy,mọi con mắt ko đổ dồn về manu như vậy đâu

vitaminb12
03-09-2011, 12:51 AM
CLB nào cũng có truyền thống. Thế nào mới là giàu?
Ai dám bảo Nottingham Forest và Aston Villa ko phải là những clb giàu truyền thống bậc nhất nước Anh?
Tranh cãi vì một cái danh hão vớ vẩn - không ai công nhận c:baffle:

Reddevils
03-09-2011, 01:05 AM
Ngồi ôm cái truyền với thống đc cái j , nhìn về tương lai mà sống ,ôm cái quá khứ đc j , tự sướng ah , 19 vô địch , thì sao , 100 năm nữa , sẽ có đội hơn United đến chục cái thì cậu ngồi ôm ngày xưa United vô địch nc anh nhiều nhất và giàu truyền thống ngày nào ah , hão :)). tranh cướp 1 thứ ko có giá trị trong cái xã hội mới này , Cái xã hội 1 s có thể thay đổi tất cả này , chuyện của 1s trước đã là quá khư' :)) thừa thời gian .
Cậu Hoa hồng : chém vừa thôi , về nhà đi =.="

sick_rose
03-09-2011, 07:40 AM
sax,lại là 2 bác này.xuất quỷ nhập thần quá đấy.thỉnh thoảng lại thấy đột kích vào thả bom,haiz
red:bác cho em hỏi thời xã hội mới bây giờ 1s có thể làm được jk,xỏ đôi dép vào chân nhanh nhất cũng mất 2s,ko sống vs hiện tại mà sao cứ mơ mộng đến tương lai,bác bảo 100năm sau có đội bóng khác lên ngôi nhưng trường hợp ko có đội bóng khác vẫn có thể xảy ra mà

chuduckhai
03-09-2011, 07:57 AM
sax,bây giờ ai còn công nhận liv là đội bóng giàu truyền thống nhất nước anh hả anh,chẳng qua khi thời khắcv manu xô đổ thành tích 18 lần vô địch của liv làm nhiều người bất ngờ,đó là điều ko tưởng nên ngta chưa kịp thay đổi cách gọi từ liv thành manu thôi,nếu ko phải vì chiếc cúp thứ 19 chính thức đưa manu trở thành đội bóng giàu truyền thống nhất thì càng về cuối mùa giải năm ngoái báo chí ko tốn quá nhiều giấy,mọi con mắt ko đổ dồn về manu như vậy đâu

Hey zà cậu cứ nhìn như ở V- League nhé. Thể Công dù bây h ko còn tồn tại nhưng người ta luôn nghĩ đến đội bóng đó là đội bóng giàu truyền thống nhất VIệt Nam. Có những cái được công nhận trong quá khứ sẽ ko bao giờ bị lãng quên c:byebye:.

sick_rose
03-09-2011, 09:28 AM
a ví von thế có quá ko,mà người ta công nhận thể công là đội bóng giàu truyền thống khi nào đấy ạ,mà cho dù có thì cũng chỉ dựa vào cái danh đội bóng quân đội mà được thôi
chuduckhai:thôi xì tốp ở đây naz,mấy cái vđề này có mà tranh cãi cả ngày,cãi vì mấy cái danh hão chẳng để làm jk,tốt nhất nên xem đội bóng yêu thích của mỗi người thể hiện mình như thế nào trong mùa giải này

Reddevils
03-09-2011, 10:18 AM
a ví von thế có quá ko,mà người ta công nhận thể công là đội bóng giàu truyền thống khi nào đấy ạ,mà cho dù có thì cũng chỉ dựa vào cái danh đội bóng quân đội mà được thôi
chuduckhai:thôi xì tốp ở đây naz,mấy cái vđề này có mà tranh cãi cả ngày,cãi vì mấy cái danh hão chẳng để làm jk,tốt nhất nên xem đội bóng yêu thích của mỗi người thể hiện mình như thế nào trong mùa giải này

c:waaaht: Ko biết ai là đứa gây chuyện đầu tiên đâu , lãng xẹt , . Nếu c nói đc cái câu tốt nhất nên xem đội bóng yêu thích của mỗi người thể hiện mình như thế nào trong mùa giải này ngay từ đầu thì tốt . Truyền thống vẫn là truyền thống và ko thể phủ nhận. Nhưng nhìn về tương lai mà sống , đừng có cười bây giờ , vì biết đâu đến 1 ngày c bị cười lại ko biết đâu .
=

sick_rose
03-09-2011, 10:24 AM
red:đừng có nói cái giọng đấy,ra vẻ ta đây.t đã ko muốn nói thì thôi.hóng hớt quá đấy

Reddevils
03-09-2011, 10:36 AM
Dạ vâng , e biết a giỏi ạ :)). E nào đâu dám nói j , ;)). Diễn đàn chung , a muốn riêng tư thì về yahoo nhà a nhá a , đây quyền bình luận bình đẳng . Nếu a muốn riêng tư chỗ này thì treo hẳn lên : "chỗ của tôi và Fan liverpool tranh luận nhớ :">". E lâu nay là ai lai kịt a kinh hoàng :)). Ờ mà ko biết ai ta đây tự sướng Man trước mặt Fan Liver đâu :">. E sống trên đời 20 năm cộng thêm 13 năm yêu Man cũng chả giỏi đc như a a ạ :)). Còn a thích đầu tiếp thì cứ việc , e thua a rồi , còm men cuối cùng về vụ này của e a ợ :P

MUSVN
03-09-2011, 10:42 AM
Định góp lửa tí nhưng chú Rose gây War chán bỏ xừ . Làm mình cũng muốn chửi luôn vào mặt. Nói chuyện với chú a thấy tốn calo , thừa i ốt. Mọi ng nói noá làm j ,Baba nó nói chưa chắc nó đá nghe huống hồ mình . Đã gây war thì còn cãi cùn, cái nỗi n... lớn nhất là bị chính Fan đội nhà mắng cho ( nói nhẹ đi tí đấy chứ e định dùng từ c... cơ ). Ông đi về đi ông ơi , xấu hổ lắm rồi đấy

sick_rose
03-09-2011, 10:55 AM
dạ thế ạ.đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng mà.đúng là gừng càng già càng cay,mở miệng ra là lên mặt dạy đời.muốn dạy người khác thì xem mình đã giỏi hơn người mình muốn dạy chưa.bác sang topjc top 200 trg...đếm xem bác phục em mấy lần bên đấy cộng vs 1 lần bên này là bnhiêu???mà lúc nào bác cũng vào vai người thầy đi dạy e thế.thôi thì là a thì cứ làm a sao cứ xưng hô vs e lạ thế,a là a,e là em sao anh xưng hô như e la anh thế.em có làm bác phật lòng thì cho em xin lỗi.ko bác giận em thì em áy náy lắm
thôi đi ông ơi,t biết thân biết phận mình rồi.3 cái trò ném đá hội đồng t ko còn lạ đâu,thôi thì lính mới lạ nước lạ cái chấp nhận bị cắn thôi.già r mà thiểu năng trí tụê quá

MUSVN
03-09-2011, 10:56 AM
Nếu chú muốn lặng rồi thì tự động đi ra đi , còn vô đây làm gì . Cứ như mình thanh cao lắm mà " cây muốn lặng gió chẳng ngừng " . Câu trên xin lỗi câu dưới đá xoáy , chẹp chẹp , lật tại topic top 200 xem cậu bị đá xoáy tội nghiệp như ... mà vẫn cười tươi roi rói :)) .Mà tớ thấy cậu là được nhiều quản trị viên yêu quý lắm nhá , sơ cua cúng đc admin Hrockvn , Vice Admin một thời Vitaminb12 , Smod reddevils , chưa kể 1 vài người cũng có vẻ thihs mà ko tiện nói ra như Cựu Mod chuduckhai hay Mod hoacucdai2611 , Nhất chú còn gì , hồi trước a đi gây chiến sự có mỗi bác VItamin thôi đấy , bùn :(( .
Rất nhiều những thành viên mới , họ vẫn nói chuyện vẫn comment nhiều hơn cả c , sao ko ai chém lại , Muốn nói ng khác trước tiên hãy nhìn lại mình ( và tôi cũng đang nhìn lại tôi ^^ ). C làm sao thì ng ta mới ném đá hội đồng cậu chứ .

sick_rose
03-09-2011, 11:02 AM
đúng là toàn già làng đi bắt nạt trẻ con mà.hrockvn vs hoacucdai thì lwan jk đến t mà bác lôi vào

MUSVN
03-09-2011, 11:05 AM
Haizzz , cậu cần nhiều thời gian để thông não , nên nhớ , tôi cũng từng như cậu đấy :)) . Nhưng không được ưu ái nhiều như vậy đâu . ;;). Thôi trả lại yên bình cho nơi đây nào , về nhà thôi :x
@ Có nhiều thứ phải ra HN học ĐH c sẽ hiểu , đừng nhìn chỉ từ 1 phía . Những người luôn khen cậu chưa chắc đã tốt với c . Những người luôn chê bai c chưa chắc đã xấu với c , CỨ từ từ , cuộc sống còn dài mà , Thân :)
Hạ hoả đi , đừng giữ cái đầu nóng hiện tại . Nghe Mr.Simple chưa. Trong cuộc sống chỉ mình bạn cố gắng trong vô vọng , thì chỉ bạn thiệt thôi . Hãy là Quý ngài đơn giản :P

sick_rose
03-09-2011, 11:08 AM
ghen ăn tức ở,đơn giản chỉ có thế,3 cái người thích rình mò,soi mói người khác ở đâu chẳng có

MUSVN
03-09-2011, 11:12 AM
Đến đây e xin chịu , bác nào vào tiếp đạn tiếp thì vào . Thể loại này phải gọi thằng Voi vào >.<. Qua cách ăn nói cũng đủ biết tính cách của c . Hết thuốc chữa . E chỉ muốn nói cho chú này hiểu , nếu e Spam cho e cái thẻ , đừng del đi - để lại cho những người về sau biết mà tránh . Hiz

sick_rose
03-09-2011, 11:14 AM
đúng,bác nói ko sai.cái này thì em đồng ý.nhưng ở đời thì đừng có thấy ở đâu đông thì theo,ỷ đông hiếp yếu như mấy bô lão kia.lúc nào cũng rình theo người khác mà moi sói để kiếm chuyện đá xoáy người khác.thấy người ta đi đâu cũng theo.xì tốp

MUSVN
03-09-2011, 11:19 AM
Đây là diễn đàn chung c không thể cấm ai . Tiếp nữa , họ là quản trị viên , đó là quyền của họ . Họ ko phải theo c , C đừng tưởng mình quan trọng ,. Nhầm nặng rồi đấy , hàng ngày họ phải đi kiểm tra từng box để xem bài vi phạm . để xử lí . Nếu không có họ thì không có diễn đàn này . Trong quá trình phát triển , chuyện cãi cọ là rất bt . C cũng ko phải là người duy nhất . Tôi cũng từng bị như c . Nhiều còn còn ghê hơn c. A kẻ xấu cũng 1 thời như c . Nhưng giờ là Vice Admin đấy thôi . Đừng để những lời nói bây giờ khiến cậu về sau hối hận. Ae trong 1 nhà . Không ai muốn chia rẽ cậu cả . Chỉ là muốn nói cho cậu hiểu . Đây ko phải diễn đàn đặc thù bóng đá . C nghĩ xem thầy cô vào đây đọc mà thấy học sinh cãi nhau như cái chợ thì có vừa lòng không . Còn nếu vẫn chưa thể thông thì anh nói thật . A cũng không còn gì để nói với chú !
Mà nữa vấn đề không phải đông thì theo mà vấn đề là sai thì phải sửa , c vẫn chưa nghĩ mình sai thì chưa thể sửa được. Nếu c đúng , tại sao không ai ủng hộ . Nếu cứ tiếp tục cho mình đúng , mình không sai thì chỉ tự huyễn hoặc mình thôi. Thậm chí có thể mình ko sai đi nữa thì cũng phải khéo léo cậu nhóc ạ . Xã hội này , thẳng là tốt nhưng không phải là tối ưu đâu .Diễn đàn đâu chỉ của riêng 1 ai . NHÌN LẠI ĐI

sick_rose
03-09-2011, 11:51 AM
có lẽ em đã hiểu sai vấn đề mà a nói,nên câu trả lời của em cũng lệch theo.đấy là đương nhiên.nhưng bác đừng dựa vào 1,2 câu nói để đánh giá 1 con người.ngay cả tiếp xúc lâu năm vẫn còn chưa dám kết luận là người như thế nào.cái vấn đề này bác lớn tuổi hơn em nên em cũng ko nói nhiều về vấn đề này.có lẽ em đang đi theo vết xe đổ của a ngày trước.đầu tiên em tks a vì giúp e nhận ra chỗ sai.thứ 2 em mong anh suy nghĩ lại câu nói a nxét về em ở trên.còn a nghĩ lại hay ko thì tùy a thôi
4 all:thôi thì từ trước đến giờ em có sai,trước hết cho em sr bác khải,bác vitaminb12,bác red,bác chicharito,bỏ qua cho em naz
P/s:cấm đá xoáy e nữa:X

chuduckhai
03-09-2011, 12:33 PM
thế này nhé cậu Sick_rose:
+ THứ nhất: tôi ko hề soi mói hay đá xoáy gì cậu.
+ Thứ hai: tôi chỉ nói cái câu mà lâu nay mọi người vẫn nói về đội bóng yêu thích của tôi mà cũng bị cậu nhảy vào mồm c:angry:.
+ Thứ ba: cậu còn trẻ con nên cũng đừng quá đáng, cậu thử nghĩ xem cậu mà nói đúng hay cậu đàng hoàng chẳng ai xoáy cậu cả :|. Cậu mà hiểu những gì tôi nói thì làm ơn đừng nói gì nữa :-s

sick_rose
03-09-2011, 12:38 PM
vâng.chỉ là do tuổi trẻ bồng bột,có đôi chút nóng tính thôi ạ.cho em xl.hòa naz a,ok?

thomit.com
05-09-2011, 07:45 AM
đúng,bác nói ko sai.cái này thì em đồng ý.nhưng ở đời thì đừng có thấy ở đâu đông thì theo,ỷ đông hiếp yếu như mấy bô lão kia.lúc nào cũng rình theo người khác mà moi sói để kiếm chuyện đá xoáy người khác.thấy người ta đi đâu cũng theo.xì tốp

Mấy hôm rồi về an dưỡng tại gia , bỏ bẵng 4rum mất mấy hôm . Hôm nay vô mới thấy cái vụ này :)) . Không biết cái vụ này giữa mấy bạn đã xong xuôi chưa , nhưng đọc đến cái này thì mềnh k kìm được dòng cảm xúc nên đành vào nhắn gửi đôi lời với bạn sick_rose

Các bô lão cũng k thừa thời gian để mà xoi mói mấy cái chuyện của mem trong 4rum làm gì . Nói thế chứ cái việc ăn , ngủ , tắm , rửa , chơi bời của các bô lão cũng gần hết ngày rồi . Thì còn đâu thời gian mà rình mò để kiếm chuyện với bạn . Bạn cứ đánh giá cao quá khả năng cũng như sức lực của các bô lão :">
Nữa là đây là 4rum , mặc dù là tự do ngôn luận đấy . Nhưng 4rum mình khác một số 4rum dành cho các bạn tuổi teen bây chừ . Nên là vấn đề ăn nói cũng như ngôn từ là đc chú ý lắm . Nên là có chăng thì cũng chỉ là để ý để nhắc nhở bạn thôi . Vì thế cũng đừng nên hiểu nhầm các bô lão gây khó dễ cho mem
Tuổi trẻ thường hay muốn thể hiện mình , trước mình mới tham gia mình có khi còn quá hơn bạn ấy chứ . Nhưng sau ngồi nghĩ lại thấy nó dở hơi thế nào ấy :)) . Nên là bạn có mần chi thì mần , thích khẳng định bản thân ntn thì khẳng định . Nhưng đừng có quá lố mà k hay . Sau những lúc ngồi đàm đạo hay suy ngẫm lại cười sằng sặc lên : " Sao mình ngày xưa lố bịch thế nhỉ "
c:big_smile:

sick_rose
05-09-2011, 11:41 AM
@thomit:tks anh.em sẽ rút kinh nghiệm.mà vụ này xong rồi mà anh.nói đi nói lại thì cũng là do em chưa ý thức được lời nói của mình thôi ạ.em cũng đã xin lỗi các anh ấy r mà.

SHINee
19-12-2011, 12:12 PM
Sao k thấy ai post bài nhỉ, lâu rồi pic mốc hết c:tire:

Cập nhật tin tức trận hôm qua

http://3.bp.blogspot.com/-mtEp3H6RTto/Tu4JWxKaTfI/AAAAAAAAD8s/8ITz7kZlQgE/s1600/First+Half+-+EPL+-+Aston+Villa+v.+Liverpool+-+18-12-11%255B%2528000882%252915-37-44%255D.JPG

Kenny Daglish ca ngợi sự đóng góp của Craig Bellamy sau khi tiền đạo này là nguồn cảm hứng chính trong chiến thắng của Liverpool trước Aston Villa với tỷ số 2-0 ngay tại Villa Park vào chiều Chủ Nhật.

Tiền đạo người xứ Wales đã thể hiện một màn trình diễn ấn tượng trong lần được trở lại đội hình xuất phát khi trực tiếp ghi 1 bàn thắng và kiến tạo cho Martin Skrtel lập công giúp Liverpool giành được 3 điểm.

Khi được hỏi ý kiến về màn trình diễn của cầu thủ mang số áo 39, Daglish phát biểu tại buổi họp báo sau trận đấu: "Cậu ấy thật xuất sắc. Cậu ấy đã chơi rất tuyệt vời kể từ khi tới đây. Cậu ấy luôn rất tuyệt trong phòng thay đồ, trên sân tập và trên sân đấu. Ngày hôm nay lại là một màn trình diễn ấn tượng nữa từ Craig."

The Reds đã có một sự khởi đầu hoàn hảo khi dẫn trước 2 bàn trong 15 phút đầu của trận đấu.

Tuy nhiên, mặc dù áp đảo trong phần lớn còn lại của trận đấu nhưng đội bóng vùng Merseyside lại không thể có được thêm bàn thắng khi có 2 cú dứt điểm trúng cột dọc và xà ngang.

Daglish thừa nhận thật đáng tiếc khi không thể có được thêm bàn thắng trong hiệp 2, nhưng ông tự tin rằng với cái cách tiếp cận trận đấu như vậy của các cầu thủ thì sớm muộn họ cũng sẽ có được thành quả trong tương lai gần.

Ông cho biết: "Tôi nghĩ chúng tôi đã thi đấu đúng với những gì đề ra. Chúng tôi đã giữ sạch lưới, ghi 2 bàn, tăng thêm số điểm và số bàn thắng - và cũng tăng thêm số lần sút trúng bóng cộc dọc và xà ngang."

"Pha dứt điểm kỹ thuật của Luis thật quá đẳng cấp, nhưng như chúng tôi đã nói trước đó thì chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực. Bạn càng nỗ lực nhiều thì sự may mắn càng đến gần. Có thể một ngày nào đó trái bóng sẽ đập vào xà ngang và nảy vào lưới."

"Chúng tôi đã tạo ra được rất nhiều cơ hội. Chúng tôi chỉ có thể tập luyện trên sân tập. Chúng tôi không hề tập sút trúng cột dọc hay xà ngang. Chúng tôi tập luyện cái cách chúng tôi thi đấu và nếu chúng tôi tiếp tục thể hiện được trên sân đấu thì chúng tôi sẽ giành chiến thắng nhiều hơn thua trận."

"Công lao lớn đều thuộc về các cầu thủ. Họ tin tưởng vào những việc họ đang làm và họ rất thích thú thực hiện chúng. Bạn có thể thấy được điều đó khi họ thi đấu trên sân. Nhưng điều đó không có nghĩa rằng họ không thực hiện những điều cơ bản như là nỗ lực hết mình."

Ông nói thêm: "Tôi nghĩ chúng tôi đã có đôi chút may mắn với bàn thắng đầu tiên. Chúng tôi đã có sự gián đoạn ở pha phạt góc và Craig đã rất nhanh đệm bóng vào lưới."

"Sau đó là một pha phạt góc hay và một pha đánh đầu cho bàn thắng thứ hai. Chúng tôi đã tạo được rất nhiều cơ hội trong trận đấu. Một ngày nào đó chúng tôi sẽ tận dụng hết được chúng nhưng hôm nay thì chúng tôi đã không làm được. Ở ngoài đường biên cũng không một ai cảm thấy thoải mái một chút nào. Dù sao thì chúng tôi cũng đã giữ được sạch lưới. Toàn đội đã có tinh thần rất cao trong phòng thay đồ trước trận đấu và điều đó đã thể hiện trên sân."

http://assets.liverpoolfc.tv/uploads/7_4eee088f5b3d0472812823.jpg

Các phóng viên cũng nhanh chóng hỏi liệu Daglish có một lý thuyết đặc biệt nào trong tâm trí của mình khi đội bóng của ông luôn dứt điểm trúng cột dọc và xà ngang thường xuyên. Ông đáp lại: "Nếu chúng tôi có thể giải quyết nó và cưa bớt một vài inch của khunh thành thì chúng tôi sẽ ổn thôi."

Trong trận đấu này Daglish đã cho Jonjo Shelvey được ra sân ngay từ đầu tại Premier League trong mùa giải này.

Cựu cầu thủ của Charlton đã hoàn thành nhiệm vụ được giao và HLV người Scotland cảm thấy rất hài lòng với màn trình diễn của tiền vệ trẻ này.

Ông nói: "Đó hiển nhiên là lần đầu tiên cậu ấy ra sân ngày từ đầu. Cậu ấy chắc hẳn đã có chút lo lắng nhưng Jonjo đã thích nghi rất nhanh."

"Năm ngoái cậu ấy đã vào sân từ băng ghế dự bị trong một vài trận đấu và cậu ấy đã nắm bắt thế trận rất nhanh. Thi đấu cho Blackpool tại Championships đã khiến cậu ấy tiến bộ nhanh chóng, một giải đấu có đẳng cấp cao hơn là giải đấu dành cho đội dự bị. Cậu ấy đã chơi rất tốt tại đó và cậu ấy đã quay trở lại tập luyện với chúng tôi được vài tuần."

"Bởi vì cả Jay (Spearing) và Lucas (Leiva) đều không thể thi đấu nên chúng tôi nghĩ sẽ là một ý tưởng tốt khi để cậu ấy ra sân. Jonjo đã thể hiện cực kỳ ấn tượng và cậu ấy có thể hài lòng với lần đầu tiên xuất phát của mình."

Trận đấu này cũng chứng kiến sự quay trở lại sân Villa Park lần đầu tiên của tiền vệ Stewart Downing kể từ khi chuyển tới Liverpool trong kỳ chuyển nhượng mùa hè vừa rồi.

Tuyển thủ quốc gia Anh đã phải chịu rất nhiều tiếng la ó trong suốt thời gian có mặt ở trên sân nhưng Daglish hài lòng với cái cách mà cầu thủ chạy cánh này xử lý tình hình.

"Tôi nghĩ điều đó thật buồn. Thay vì làm Stewart phiền lòng thì họ nên tập trung cổ vũ cho các cầu thủ của mình thì hơn bởi vì cậu ấy vẫn thi đấu xuất sắc."

Vị thuyền trưởng của The Reds cũng được hỏi về màn trình diễn của tiền đạo Luis Suarez.

Ông cho hay: "Suarez đã ở trong khách sạn 3 ngày và chỉ tập luyện vào thứ Ba và thứ Sáu. Cậu ấy đã ra sân và thể hiện một màn trình diễn như thế đó. Tôi nghĩ nó đã đủ để nói lên đẳng cấp của cậu ấy."

Khi được hỏi về sự chậm trễ trong việc đưa ra quyết định của FA với cầu thủ đeo áo số 7 của Liverpool, Daglish trả lời: "Tôi không thể bình luận về điều đó. Chúng tôi không muốn gây tổn hại bất cứ điều gì. Chúng tôi đã và đang tôn trọng từ đầu đến cuối và chúng tôi cũng không muốn bị buộc tội khi làm mất sự tôn trọng vào thời điểm này."

Thêm 1 số ảnh:

Đội hình thi đấu
Aston Villa: Guzan - Hutton, Dunne, Collins, Warnock, Albrighton, Delph (Weimann 80’), Petrov, N'Zogbia, Heskey (Bannan 67’), Delfouneso.
Liverpool: Reina - Johnson, Skrtel, Agger, Jose Enrique, Bellamy (Kuyt 87’), Adam, Shelvey, Henderson, Downing, Suarez (Carroll 73’).

Hiện tại Liv và Ars đang bằng nhau về điểm số, bằng nhau về hệ số T-B (+7) tuy nhiên số bàn thắng của Liv (20) ít hơn Ars (31) nên đang tạm thời xếp ở vị trí thứ 6.

Liverpool đang trở lại!

anthinhco
05-01-2013, 07:23 PM
hồi xưa liverpool còn mạnh, còn bây giờ thì ai yêu thích nữa