PDA

View Full Version : Cho mấy em lớp dưới...

heat_pointguard13
16-03-2009, 10:11 PM
Hết giải rùi, bây giờ anh biết tâm trạng ai cũng sẽ hụt hẫng 1 chút, nhất là bọn anh chị đây. Năm nay ra trường rồi, coi như đó là giải đấu cuối cùng ở thời cấp 3. Cũng buồn nhỉ haizzz :(
Năm nay anh thấy phong trào bóng rổ các huyện đã hơn hẳn rồi, những đội như Ba Đình Nga Sơn năm sau chắc chắn sẽ là đối thủ cạnh tranh rất mạnh của trường mình. Năm nay bọn anh ra trường rồi cũng rất lo, nhưng anh tin tưởng vào các em :D. Đừng làm mất đi truyền thống bóng rổ trường Đào nhé. Thức, Dũng, Bách, Việt Anh, Dương, Nam và có thể nhiều em khoá sau vào trường nữa.. phải thật cố gắng. Qua giải vừa rồi anh thấy bọn em đã khá hơn rất nhiều rồi.
Những gì muốn làm bọn anh đã làm được. Bây giờ chuyển trọng trách sang các em hihi. Khi nào lên sân được anh sẽ cố gắng lên. Còn không thì phải tự giác tập kĩ thuật, tập xong chạy 10vòng quanh sân. Nhớ chưa?
-----------------------------------------
P/S: Năm sau, năm sau nữa các chú sẽ được mặc số 13, số 4, số 7 và số 8 huyền thoại :))
Cố lên! BÓNG RỔ ĐÀO DUY TỪ VÔ ĐỐI!

kẻ xấu
16-03-2009, 10:28 PM
Anh giới thiệu luôn cho các em ko biết
Số 13 : hùng heat
Sô 4 : Hòa
Số 7 : Quang
Sô 8 : Hà
Hí hí ! năm nay anh cũng ra trường !
Các em khóa sau cố gắng chụp ảnh nhiều lên nhé
hôm nay anh chụp được có mỗi 120 cái ảnh ! mỏi cả tay !

Micyarak.A5
16-03-2009, 10:35 PM
Năm sau quyết tâm về cổ vũ trường xưa :heheh: lớp kế cận cố gắng tiếp bước đàn anh nhá, đàn anh các chú như vậy là xuất sắc quá ròi đấy :heheh:

hôm nay anh chụp được có mỗi 120 cái ảnh ! mỏi cả tay !
gớm, lại còn có cái kiểu nói này nữa ;))

kẻ xấu
17-03-2009, 06:16 AM
Năm sau quyết tâm về cổ vũ trường xưa :heheh: lớp kế cận cố gắng tiếp bước đàn anh nhá, đàn anh các chú như vậy là xuất sắc quá ròi đấy :heheh:

gớm, lại còn có cái kiểu nói này nữa ;))

híc híc !
Ko nổi bằng bọn nó phải nói thế để có dấu ấn khi ra trường chứ !
Các đàn em cũng phải học tập chị giang nhé !
Chị ấy là chuyên gia chạy lăng xa lăng xăng theo anh số 10 trường Ba Đình đấy ;))
Năm sau cố gắng xin chữ kí của Bạn ấy cho chị Giang nhá !

Snow
17-03-2009, 11:46 AM
Năm sau ... để em thay chân anh vũ nhé ...
120 Cái ảnh ... chắc chắn sẽ vượt qua
Chúc các Anh ra trường vui vẻ

Reddevils
17-03-2009, 12:26 PM
Anh em đâu , ra sức học bóng rổ nối gót đàn anh naof #Devil

Snow
17-03-2009, 12:35 PM
... anh đạt học bóng rổ đi =))
cho em học với !!!

Reddevils
17-03-2009, 12:42 PM
Hô hô , thứ 6 anh với chú Thức đi mua bóng , trước tiên là chơi cho vui , và chắc cũng chỉ dừng lại ở thế , có chi Dê cụ sẽ chỉ bảo anh em mềm , nếu chú muốn học #Devil

Snow
17-03-2009, 01:06 PM
oh ho ... thế ak ...
có lẽ em cũng phải tham gia tý cho vui ...
Chơi cho vui ... Rèn thêm tý sức khỏe

Micyarak.A5
17-03-2009, 01:09 PM
Các đàn em cũng phải học tập chị giang nhé !
Chị ấy là chuyên gia chạy lăng xa lăng xăng theo anh số 10 trường Ba Đình đấy ;))
Năm sau cố gắng xin chữ kí của Bạn ấy cho chị Giang nhá !

nói dối trắng trợn...kinh tởm!

wầy, sau vụ này nhìu ngừi quyết địnk chơi bóng rổ nhờ, mềnh cũng thế mới sợ chứ ;))

kẻ xấu
17-03-2009, 02:08 PM
@ Khang, Đạt, Giang : học thì bao nhiêu năm nữa mới thành công ;))

Jubi
17-03-2009, 02:22 PM
hihi, em cũng chơi với
chơi cho cao thêm + gầy bớt =.=
mà nhìn các chỵ Nữ thy đấu sướng thật
ước gỳ mình được như ế :sparkling:

snow_b7
17-03-2009, 04:15 PM
đội bóng rổ trường mình thật là pro!!!! hâm mộ các anh chị lắm lắm!!!!! :sparkling::sparkling:năm nay anh Hùng, anh Hoà, anh Hà đi thật đáng tiếc:falldown::falldown:

haminhvan
17-03-2009, 04:31 PM
Hết giải rùi, bây giờ anh biết tâm trạng ai cũng sẽ hụt hẫng 1 chút, nhất là bọn anh chị đây. Năm nay ra trường rồi, coi như đó là giải đấu cuối cùng ở thời cấp 3. Cũng buồn nhỉ haizzz :(
Năm nay anh thấy phong trào bóng rổ các huyện đã hơn hẳn rồi, những đội như Ba Đình Nga Sơn năm sau chắc chắn sẽ là đối thủ cạnh tranh rất mạnh của trường mình. Năm nay bọn anh ra trường rồi cũng rất lo, nhưng anh tin tưởng vào các em :D. Đừng làm mất đi truyền thống bóng rổ trường Đào nhé. Thức, Dũng, Bách, Việt Anh, Dương, Nam và có thể nhiều em khoá sau vào trường nữa.. phải thật cố gắng. Qua giải vừa rồi anh thấy bọn em đã khá hơn rất nhiều rồi.
Những gì muốn làm bọn anh đã làm được. Bây giờ chuyển trọng trách sang các em hihi. Khi nào lên sân được anh sẽ cố gắng lên. Còn không thì phải tự giác tập kĩ thuật, tập xong chạy 10vòng quanh sân. Nhớ chưa?
P/S: Năm sau, năm sau nữa các chú sẽ được mặc số 13, số 4, số 7 và số 8 huyền thoại :))
Cố lên! BÓNG RỔ ĐÀO DUY TỪ VÔ ĐỐI!

Uh`. Bóng rổ trường mình. Trước đây thì nói thật là mình chả quan tâm đến cái môn có quả bóng cam này. Lớp mình có vài mem thích bóng rổ, bọn nó cũng hay lên sân. Như Duyên, Kim, Long ANh, Hiệp. Và bây giờ thì hình như là có thêm cả Thọ đức (mem mới của lớp). Sáng hôm qua, bùng học đi xem bóng rổ (Kim rủ mình). Công nhân là tuyệt thật. Thế mới biết không đi thì sẽ tiếc đến mức nào ^^. Không thích môn này nên đành làm người cổ vũ vậy. My friends cố lên nhé! Vì tinh thần BÓNG RỔ của trường mình

Micyarak.A5
17-03-2009, 05:38 PM
Hơ, số 7 ko đc quan tâm lắm nhỉ. Tớ lại kết nhất số 7 vì chơi hay mà lại rất đồng đội học giỏi nữa:-j Số 7 đi cũng là 1 mất mát lớn :|

Hyt.b3
17-03-2009, 05:43 PM
em thấy số 14 chơi cũng hay..... chả biết là mem khoá nào vậy nhỷ......
he he m cũng mún chơi bóng rổ.....

Micyarak.A5
17-03-2009, 05:45 PM
em thấy số 14 chơi cũng hay..... chả biết là mem khoá nào vậy nhỷ......
he he m cũng mún chơi bóng rổ.....

hình như là Bách lớp 10 e ạ, biết là Bách thui chứ khối nào chị cũng chả rõ lắm

heat_pointguard13
17-03-2009, 06:39 PM
Hơ, số 7 ko đc quan tâm lắm nhỉ. Tớ lại kết nhất số 7 vì chơi hay mà lại rất đồng đội học giỏi nữa:-j Số 7 đi cũng là 1 mất mát lớn :|

Số 7 Quang Phi thì đánh hay rùi :D. Ông ấy cứ luôn mồm bảo "Đánh chậm lại!!" rùi cầm bóng hùng hục chạy như trâu lên ném rổ =))

Snow
17-03-2009, 06:52 PM
@ Khang, Đạt, Giang : học thì bao nhiêu năm nữa mới thành công ;))

sớm thì 1 ngày
muộn thì một đời
Chẳng có gì là hok thể cả :phew::phew::phew:

Hyt.b3
17-03-2009, 06:59 PM
hình như là Bách lớp 10 e ạ, biết là Bách thui chứ khối nào chị cũng chả rõ lắm

Ùi chùi.... mới lớp 10 thoy á.....:phew::phew::phew:.......
nể thế...........hok biết B mấy ấy nhỷ.....
e tưởng đâu lớp 11 cơ chứ:picknose::picknose:

#06-Center
17-03-2009, 08:10 PM
Ối zời thằng Bách học 11C1 bà giang chỉ được cái nói ẩu
Xời ông quan phi chơi hay học giỏi lại ngoan nữa ai mà chả ko thích :))

Reddevils
17-03-2009, 08:12 PM
Yes , Bách C1 , hum nay C1 win C9 ~> kéo co :))
He he , tập bóng rổ trước tiên vui là chính

0h.babje
17-03-2009, 09:07 PM
Chẹp. Nay bóng rổ trường mình rầm rộ thế nhỉ :phew:
Hic. Chị cũng muốn tham dự.
Biết thế đúp lại học mấy năm nữa cho sướng đời :freely:

kẻ xấu
17-03-2009, 09:19 PM
Số 7 Quang Phi thì đánh hay rùi :D. Ông ấy cứ luôn mồm bảo "Đánh chậm lại!!" rùi cầm bóng hùng hục chạy như trâu lên ném rổ =))

Mi đúng là cái thằng !
Đó là 1 cách đánh bóng tên tuổi của mình chứ sao nữa
Khán giả ở ngoài ko biết thì sẽ nói : eo ơi anh ấy đánh nhanh quá toàn đội chẳng ai theo kịp ;))

Yes , Bách C1 , hum nay C1 win C9 ~> kéo co :))
He he , tập bóng rổ trước tiên vui là chính

h mà anh quay lại lớp 10 thì anh sẽ học bóng rổ ;))
Nhưng quá lứa mất rồi !
Đúng là tuổi tác là kẻ thù của con người híc híc

Micyarak.A5
17-03-2009, 10:24 PM
Xời ông quang phi chơi hay học giỏi lại ngoan nữa ai mà chả ko thích :))
xời, thế thì học tập người ta đê :heheh:

Mi đúng là cái thằng !
Đó là 1 cách đánh bóng tên tuổi của mình chứ sao nữa
Khán giả ở ngoài ko biết thì sẽ nói : eo ơi anh ấy đánh nhanh quá toàn đội chẳng ai theo kịp ;))

đúng là kẻ xấu nên lúc nào cũng nghĩ người khác cũng xấu như mình :XD:

Huyenthoai07
18-03-2009, 12:14 PM
Cu Bách là lười tập lắm đấy, hôm qua anh lên sân mà cũng không thấy nó đâu, thôi, coi như là cho đội nghỉ đến hết tuần,nhưng từ tuần sau là tập tành nghiêm chỉnh. Anh mới đăng kí tham gia diễn đàn nên không tạo topic mới được. Ai trong đội bóng tạo cho anh cái topic ĐĂNG KÍ THAM GIA CLB BÓNG RỔ giúp anh. tháng 5 này không bít có giải thật không, nếu không thực lực của đội với khối 10+11 sẽ khó khăn rất nhiều. Anh mong những ai thực sự say mê bóng rổ hãy đến với đội bóng nhé, chịu khó tập kĩ thuật cá nhân vào, dù ở lĩnh vực nào, thì cơ bản là điều quan trọng nhất, sau đó mới đến nâng cao được.Tất cả cố gắng nhé. Đào Duy Từ sẽ luôn là đội vô địch, anh tin vậy!
----------------------------------------------------------
Anh Đông dùng font arial cho dễ đọc nhá

Trúc Quỳnh
18-03-2009, 02:52 PM
anh thì nhí nhố nhà anh lắm rồi. Tập chung huấn luyện đội cho tốt hộ em cái

snow_b7
18-03-2009, 04:00 PM
đâu hình như anh Bách học lớp 11 mà!!!!!!!!!! ơ số 7 là ai nhỉ??? sao không có ấn tượng nhỉ???:hmm::hmm: ấn tượng nhất là anh Hoà!!!:sparkling::sparkling:

Huyenthoai07
18-03-2009, 07:29 PM
trời ạ. số 7 là Quang Jame đó, sao em lai hổng bít nhỉ, mặc dù Quang ko chơi nổi bật như Hòa và Hùng nhưng Quang là 1 người chơi rất chắc chắn và vững chãi. khả năng quan sát của Quang cũng tốt lắm, vì vậy mà Quang mới là PG của đội. ko nổi bật nhưng chắc chắn và hiệu quả, Hòa, Hùng, Quang, Hà sẽ còn tiến xa nữa khi lên *** học, với khả năng của 4 người thì nhiều câu lạc bộ ở HN sẽ mời các em tham gia đấy. Cố gắng ôn thi tốt tốt nghiệp và ĐH tốt nhé. Tuổi học trò qua nhanh lắm, và 4 năm Đh cũng vậy. Hãy cố gắng vào sống hết sức mình nhé.
huhu.lại bị bắt nạt nữa zùi, bít zùi, bóng rổ là tình yêu của anh mà, quan trọng là mọi người có quyết tâm và thực sự nhiệt huyết ko thui. nếu đã đồng lòng thì mọi chuyện zùi sẽ ổn cả mà

heat_pointguard13
19-03-2009, 02:43 PM
trời ạ. số 7 là Quang Jame đó, sao em lai hổng bít nhỉ, mặc dù Quang ko chơi nổi bật như Hòa và Hùng nhưng Quang là 1 người chơi rất chắc chắn và vững chãi. khả năng quan sát của Quang cũng tốt lắm, vì vậy mà Quang mới là PG của đội. ko nổi bật nhưng chắc chắn và hiệu quả, Hòa, Hùng, Quang, Hà sẽ còn tiến xa nữa khi lên *** học, với khả năng của 4 người thì nhiều câu lạc bộ ở HN sẽ mời các em tham gia đấy. Cố gắng ôn thi tốt tốt nghiệp và ĐH tốt nhé. Tuổi học trò qua nhanh lắm, và 4 năm Đh cũng vậy. Hãy cố gắng vào sống hết sức mình nhé.
huhu.lại bị bắt nạt nữa zùi, bít zùi, bóng rổ là tình yêu của anh mà, quan trọng là mọi người có quyết tâm và thực sự nhiệt huyết ko thui. nếu đã đồng lòng thì mọi chuyện zùi sẽ ổn cả mà

Ko có thằng Quang thi đấu em cũng chán, em thíck thi đấu bên thằng bạn thân :D. Nhất là được đấu cùng 1 team với nhau, em,Hoà,Quang,Hà. Haizzz chắc ko được đấu với nhau nữa òy

0h.babje
19-03-2009, 03:06 PM
Nhìn các em mà...:can'tbe:
Nhìn lại mình ...người ta cứ tưởng 8x :runaway:
Tuổi xuân :aah:
Mình cũng muốn tập bóng rổ nhưng khổ nỗi. Có 1m56 thì tập kiểu chi :uwaah:

kẻ xấu
19-03-2009, 03:08 PM
Nhìn các em mà...:can'tbe:
Nhìn lại mình ...người ta cứ tưởng 8x :runaway:
Tuổi xuân :aah:
Mình cũng muốn tập bóng rổ nhưng khổ nỗi. Có 1m56 thì tập kiểu chi :uwaah:

Ai bảo bé ko chơi được bóng rổ !
Tớ có 1 con em mới có lớp 11 cao 1m52 vẫn chơi bóng rổ tốt đấy thôi !
Chiều cao chỉ là cái lợi khi bóng rổ thôi ! chứ ko quyết định được có chơi được hay ko ? hiểu chứ
Nhưng h cậu muốn chơi cũng khó nhỉ !

heat_pointguard13
19-03-2009, 03:09 PM
Con gái 1m56 là bình thường mà, có lùn đâu bà chị :D............

Huyenthoai07
19-03-2009, 09:19 PM
1m56 là cao zùi đó chứ, anh thấy sinh viên nhìu người cao có được 1m56 đâu mà nhìn dẫn bóng chết mê đi được, con gái đó, qua sân kinh tế với sân Y có vài nhân đó, cao có được 1m56 đâu, mà thường những người như vậy lại là những người dẫn bóng tuyệt đẹp lun

Reddevils
20-03-2009, 12:49 PM
Ở NBA đấy ng có cao đâu , úp rổ vẫn ngon à , chiều cao tốt là 1 thuận lợi , nhưng k có chiều cao tốt chưa chắc đã chết

kẻ xấu
20-03-2009, 01:36 PM
Ở NBA đấy ng có cao đâu , úp rổ vẫn ngon à , chiều cao tốt là 1 thuận lợi , nhưng k có chiều cao tốt chưa chắc đã chết

Híc chỉ người cao mới up rổ được thôi em ạ !
Em ví dụ người lùn mà up rổ anh xem nào ?

He0pr0_B7
20-03-2009, 02:33 PM
Hihi !!! Em cao 1m65 chắc chơi đc chứ c:byebye:??!!!!
---------------
Đúng là không hề hối hận tí nào khi bỏ học đi xem Bóng rổc:haha: !!!
Vì năm nay là năm cuối cùng các anh 12 thi đấu cho trg mình !!!
Zô zôc:smile: !!!
--------------
Đã điều tra đầy đủ số phone và lớp học của các anh br !!!!
Còn số áo thì nhớ hết ..c:misdoubt:!!!!!

Reddevils
20-03-2009, 06:03 PM
Hô hô , mềm cao 1m70 cũng là gà , chẹp ,cố gắng thui , yeah ... sp tập từ từ naz , đừng có mà vượt đệ tử đá #Devil

heat_pointguard13
20-03-2009, 07:41 PM
Híc chỉ người cao mới up rổ được thôi em ạ !
Em ví dụ người lùn mà up rổ anh xem nào ?

Lùn mà úp rổ có Nate Robinson chẳng hạn, vô địch NBA Dunk Contest năm nay đấy, cao 1m75 thôi. Mà chưa nói là rổ của NBA cao 3m15 chứ ko phải 3m05 như rổ bình thường đâu. Rổ trường mình còn chưa cao đến 3m05 luôn

Reddevils
20-03-2009, 07:46 PM
ông này ở New York hả anh , hum em xem NBA ALL STAR , DUNK hay kjnh #Devil

heat_pointguard13
20-03-2009, 07:48 PM
Uh new york knicks thì phải, anh ko thíck thằng này lắm vì nhìn nó ghê ghê ;)) Nhưng sức bật thì khủng nhất NBA

Reddevils
20-03-2009, 07:49 PM
Anh Hùng mai có xuống sân k chỉ bảo em cái naz #Devil .............

heat_pointguard13
20-03-2009, 07:57 PM
Mai a đi học ko lên được rồi. CN lên anh dạy cho nhá :D..........

Reddevils
20-03-2009, 08:17 PM
He he , tốt quá ,cn nha anh#Devil ..................................

o0.Rô.Boo.0o
21-03-2009, 06:51 PM
Oài!!! Em nghe nói đội Ba ĐÌnh Nga Sơn toàn lớp 10. Trg` mình thỳ mấy anh đy hết. Năm sau mần răng????:sweat:

Hyt.b3
21-03-2009, 07:01 PM
Oài!!! Em nghe nói đội Ba ĐÌnh Nga Sơn toàn lớp 10. Trg` mình thỳ mấy anh đy hết. Năm sau mần răng????:sweat:

Lúc đầu thỳ mình cũng nghĩ thế.........mấy anh lớp 12 đi hết thỳ.....năm sau........trường Đào còn ai mà thy đấu................:fallout::fallout::fallout:
nhưng bi chừ thỳ thấy lớp 10 với lớp 11 cũng đầy tài năng á chứ...............
:phew::phew::phew::phew::phew:
<hẻm biết đánh giá...........nhưng mà............mình nghĩ là nó như thế........................và mong là nó như thế........:sparkling::sparkling::sparkling::spa rkling::sparkling:>

vietengland_15_7
03-07-2009, 08:50 AM
đúng đúng quá . khối 10 ,11 nhiều tài năng lắm , tập nhiều là giỏi hơn lên thôi mà

vyna_candy
15-07-2009, 10:15 AM
đúng đúng quá . khối 10 ,11 nhiều tài năng lắm , tập nhiều là giỏi hơn lên thôi mà

hêy',nói thế thỳ ích giề,quan trọng là kết quả kìa
năm nay đội còn xung,chứ năm sau thỳ zăng:alert::alert:
phải tính đến chuyện lâu dài chứ:amitabha:

zack
16-07-2009, 09:00 AM
hêy',nói thế thỳ ích giề,quan trọng là kết quả kìa
năm nay đội còn xung,chứ năm sau thỳ zăng:alert::alert:
phải tính đến chuyện lâu dài chứ:amitabha:

từ năm nay đến năm sau còn nhiều thời gian để luyện tập mà , chưa gì mà bi quan thế . mấy anh khối 12 cũng phải luyện tập rồi mới giỏi chứ có phải là tự dưng mà giỏi đâu