PDA

View Full Version : [MV] Super Junior - Sorry Sorry - SO HOT

_KE-NI_
17-03-2009, 12:58 PM
mv chất lượng cao nha"......^^.....dành cho fan suju......:sweat:

http://img.photobucket.com/albums/v247/Hiei_chan/thumbs20090314013854.jpg

link down: http://www.mediafire.com/?zj4jznlzdnj

kyu_SJ^^
20-03-2009, 03:58 PM
trùi ui bài cực đỉnh tớ sắp lấy đc đĩa oyf sướng tê người công nhận hình tượng của các anh thay đổi quá bất ngờ
kiểu này ELF tha hồ mà trông chờ cho sorry sorry nhận 1 lô giải thưởng kekeke

_KE-NI_
20-03-2009, 04:06 PM
chời..........mua đĩa cũng thú.nhưng giờ lên mạng kiếm về nghe phê lòi...chất lượng ko kém........thậm chí mjng` còn vid ngon hơn cái ở trên kia...thick" thy` burn za đĩa.....muốn bài nào có bài đó...mak` mìng ko fai? fan suju..chỉ là nghe thấy hay thì đưa link cho all thôy...............

OLSJ13
26-03-2009, 02:24 PM
chời..........mua đĩa cũng thú.nhưng giờ lên mạng kiếm về nghe phê lòi...chất lượng ko kém........thậm chí mjng` còn vid ngon hơn cái ở trên kia...thick" thy` burn za đĩa.....muốn bài nào có bài đó...mak` mìng ko fai? fan suju..chỉ là nghe thấy hay thì đưa link cho all thôy...............

anh nói thế là không hiểu gì rồi:)

kiếm vid hay bản mp3 thì nhan nhản trên mạng chả thiếu

mp3 em down full cả album rồi

MV down bản HD cũng chả kém tí nào

nhưng cái quan trọng không phải mua album về chỉ để nghe

dù sao thì cảm giác cầm album gốc với cầm đĩa mình burn ra nó khác nhau nhiều lắm

mua album chủ yếu là để ủng hộ các anh:x

người ta tính theo số lượng đĩa bán ra chứ đâu có tính theo số lượt nghe trên mạng:-<

_KE-NI_
26-03-2009, 02:32 PM
:))....haha..có j` mà ko hiểu.đó là chuyện bình thường..thần tượng nên p? thế........giống như đọc sách ấy ...cầm sách đọc vẫn thick hơn.......là đọc trên máy....nhưng đọc trên máy thì thoải mái lựa chon hơn....chứ kiếm đĩa kiểu em ai chẳng thick......nhưng mà như anh mà mua đĩa.......thì mua đĩa của thần tượng xong chắc ngồi mì tôm cả tháng....
riêng cái đĩa gốc của ayumi hamasaki đã 40- 45$ rồi.lấy đâu ra $...mí lị.mua chẳng bõ......tính sơ sơ anh đã mua là mua chục đĩa luôn..ai cũng thick = nhau cả.......thế thy` lấy đâu za tiền...mua đĩa của 1 ng` ko chịu đc ....ức hộ mấy ng` kia..:)).thôi thy` down về sEm.....ai cũng huề = nhau..........

n0j_b0ng_10a8
24-08-2009, 02:57 PM
không phải chỉ là thế anh ạh
ELF bọn em mua đĩa không chỉ để xem
mà còn để ủng hộ các anh nữa
bọn em làm vậy để góp một phần nhỏ vào thành công lớn của các anh
còn về cái SRSR này thì hok phải nói
chỉ có ba từ
đỉnh của đỉnh
âm nhạc hok chê vào đâu đc
vũ đạo vừa đẹp vừa chuẩn
hình tượng mèn ly sẹc xy quyến rũ