PDA

View Full Version : chiến trường chí chóe

Phuongla
14-06-2006, 11:30 AM
đây là nơi mà mọi người có thể giải tỏa được bức xức của mình với ai đó mà mình vô cùng ghét nhưng ko thể làm được gì thì cứ vào đây trút giận nhé:tuc:

Phuongla
21-06-2006, 08:16 PM
hic,hình như là chẳng có ai có chuyện gì buồn bưcj thì phải,mọi người sống có vẻ vui vẻ hạnh phục quá nhỉ?chẳng bù cho mình,chán quá đi mất

luongducnam
22-06-2006, 03:14 AM
hic,hình như là chẳng có ai có chuyện gì buồn bưcj thì phải,mọi người sống có vẻ vui vẻ hạnh phục quá nhỉ?chẳng bù cho mình,chán quá đi mấthaha..tất nhiên là phải vui vẻ rồi...đời là mấy tý mà ko vui vẻ....buồn thì chắc là cũng phải có lúc buồn rồi...nhưng mà chẳng có đứa điên nào mà buồn lâu như bạn cả....thật đấy..vui lên đi...như tui đây nè...mất đi tình yêu của người con gái mình yêu nhất...bây giờ có buồn nữa đâu...tôi chỉ khuyên bạn 1 câu: hãy để thời gian trôi đi và cuốn theo tất cả......

Pisces
22-06-2006, 06:15 AM
Buồn á,... có! Buồn lắm,... Buồn đến mức ko muốn kể ra nữa...:ngu:

luongducnam
22-06-2006, 07:01 AM
Buồn á,... có! Buồn lắm,... Buồn đến mức ko muốn kể ra nữa...:ngu:mày sao thế...lại cũng chập luôn rồi hả..bó tay với B2...

Phuongla
24-06-2006, 08:42 PM
đúng là cái chỗ được lập nên thì chỉ nên để cho 2 ông chí choé nhau thôi,tôi chán với 2 ông lắm rồi,ko cắn nhau la ko thể chịu được,hic
chỗ nào cũng thấy mặt 2 ông đang đấu đá nhau được,kể cả ko phải chuyện của mình

Pisces
25-06-2006, 04:48 AM
Hik, trỗ này tui đã kắm nó miếng nào đâu mà bà nói tui thế hả Phương La:ngu:

luongducnam
25-06-2006, 04:56 AM
đúng là cái chỗ được lập nên thì chỉ nên để cho 2 ông chí choé nhau thôi,tôi chán với 2 ông lắm rồi,ko cắn nhau la ko thể chịu được,hic
chỗ nào cũng thấy mặt 2 ông đang đấu đá nhau được,kể cả ko phải chuyện của mìnhđã gọi là chiến trường thì phải ác liệt chứ...đúng ko?

luongducnam
25-06-2006, 04:57 AM
Hik, trỗ này tui đã kắm nó miếng nào đâu mà bà nói tui thế hả Phương La:ngu:mày là chó à..hay sao mà cắn..ác..hehe

Pisces
25-06-2006, 05:01 AM
mày là chó à..hay sao mà cắn..ác..hehe

Ặc, Kur này, chú có bít đọc ko, anh viết "cắn" hồi nào, hay chú "cắn" người nhìu quá nên đâm ra biến thái chuyển thành ch.. mà quên mất tiếng Việt roài :cuoideu:

luongducnam
25-06-2006, 05:03 AM
Ặc, Kur này, chú có bít đọc ko, anh viết "cắn" hồi nào, hay chú "cắn" người nhìu quá nên đâm ra biến thái chuyển thành ch.. mà quên mất tiếng Việt roài :cuoideu:tao biết ngay là mày sẽ cắn vào chỗ đó mà...haha..thế thì mày đúng là như vậy rồi

Pisces
25-06-2006, 05:06 AM
Nếu chú biết anh "cắn" vào chỗ đó thì sao còn hở ra, :cuoideu: trí não bình thường chứ?!

Mà chú "cắn" anh trước đấy nhá, anh chỉ là "đánh chó khi bị nó cắn" thôi.=))

luongducnam
25-06-2006, 05:09 AM
Nếu chú biết anh "cắn" vào chỗ đó thì sao còn hở ra, :cuoideu: trí não bình thường chứ?!

Mà chú "cắn" anh trước đấy nhá, anh chỉ là "đánh chó khi bị nó cắn" thôi.=))haha...anh có làm gì chú đâu..mà anh đâu có biết cắn như chú...trong đầu ko có định nghĩa cắn là gì....thử hỏi ai là chó đấy..haha..buồn cười

Pisces
25-06-2006, 05:11 AM
Ko làm gì hả, ừh thế sao tự dưng chú bảo anh là "tró", càng nói nhiều càng bộc lộ bản chất :cuoideu:

Thử hỏi ai là "tró" đây ?! =))

luongducnam
25-06-2006, 05:16 AM
Ko làm gì hả, ừh thế sao tự dưng chú bảo anh là "tró", càng nói nhiều càng bộc lộ bản chất :cuoideu:

Thử hỏi ai là "tró" đây ?! =))hehe..đùa tý..chú giận nhanh thế...ai bảo...ghi là kắm...làm anh hiểu nhầm...haha

Pisces
25-06-2006, 05:18 AM
Hik, vừa đấm vừa xoa! Chán quá, chú làm anh mất con số đẹp 345 bài post roài :ngu:

Thuy_snow
26-06-2006, 10:22 PM
vừa đọc cái tựa đề tưởng là mọi người bàn về võ lâm . hehheh , chắc tại dạo này ham chơi VL quá đây mừ .... thi năm thứ 2 đứa nào mà chẳng chán , năm nay mà kô đậu mở cha nó cái shop bán quần áo . lo làm ăn

Pisces
27-06-2006, 05:15 AM
vừa đọc cái tựa đề tưởng là mọi người bàn về võ lâm . hehheh , chắc tại dạo này ham chơi VL quá đây mừ .... thi năm thứ 2 đứa nào mà chẳng chán , năm nay mà kô đậu mở cha nó cái shop bán quần áo . lo làm ăn

Cấp nhiu rùi kon? Cố mày mới chơi lại ở Server Hương Giang, mới lên cấp 86 thui... :D