PDA

View Full Version : Tôi nhặt được bọc Heroin

VITcon3G
26-03-2009, 08:03 AM
Bà con ơi!
Hôm qua tui đi học về thấy một cái túi bằng da (đẹp lắm) nằm trên đường tui tưởng là có USD trong đó nên vội vàng băng qua đầu xe tải để nhặt chiếc ví rồi thu thu dấu dấu chạy về phòng trọ. Khi về tới phòng trọ mở ra coi thì thấy bên trang là một bọc Heroin( chắc cũng được vài lạng). Giờ mà mang lên đồn cho công an thì sợ giữa đường bị bắt lúc đó sẽ mắc vào tội vận chuyển trái phép chất ma túy, mà để ở nhà thì sợ mắc tội tàng trữ chất mà túy mà hút thì sợ mắc tội sử dụng trái phép chất ma túy. Giờ tui phải làm sao đây? Bà con giúp tui với
:hmm::hmm::hmm:

hrockvn
26-03-2009, 08:08 AM
Không biết bài viết của bạn có nghiêm túc không. Làm sao bạn biết đó là Heroin :-??. Bạn thử rồi à :).
Bạn mang lên công an, sợ giữa đường bị bắt là sao :-??
Anyway, nếu bài viết của bạn là nghiêm túc. Hãy tìm đồn công an khu vực gần bạn nhất và đi nộp. Trình báo lại đầu đuôi mọi việc. Bạn sẽ được khen thưởng :).

kẻ xấu
26-03-2009, 08:19 AM
Nếu là sự thật !
C1. Trước tiên nên nói chuyện này cho 1 số người biết. Sau đó mang lên trình báo công an ! nếu có chuyện gì sảy ra thì còn có người làm chứng rằng bạn vô tội ! tớ nghĩ thế
C2. Vài lạng <~ ko phải con số nhỏ ! tìm mối mà bán đi ! chắc cũng là tiền triệu, Nhưng thế thì đỡ được cái đời sinh viên nghèo khổ !
Lời nói của tớ, suy nghĩ là của bạn ! tuỳ bạn sử lí thôi !

letridungb12
26-03-2009, 09:43 AM
Haha!! Thằng Tuân hoxe post cái j đây! Chém gió tùm lum thế hả! Uhm,chú có heroin thì chia choa anh em 1 ít đi,ai lại ăn mảnh 1 mình thế!!:XD:

kẻ xấu
26-03-2009, 10:02 AM
Haha!! Thằng Tuân hoxe post cái j đây! Chém gió tùm lum thế hả! Uhm,chú có heroin thì chia choa anh em 1 ít đi,ai lại ăn mảnh 1 mình thế!!:XD:

Chỉ là chia tiền thôi nhé !
Chi heroin làm gì chứ ! về hút à ?

giamdocb12
26-03-2009, 10:33 AM
vài lạng heroin là tử hình roài đó. cái thèng Hoxe bốc phét, nó mà dám cầm , lại còn đi kể trên 4rum nữa chớ:knife::knife:
Chắc đó là bột mì:whistle:

DonGianLaSpam
26-03-2009, 12:33 PM
cận thận bọn buôn hẻoin để ý rồi đó tối nay nó vào nhà giết người cuớp hàng cho ma coi

0h.babje
26-03-2009, 12:51 PM
vài lạng heroin là tử hình roài đó. cái thèng Hoxe bốc phét, nó mà dám cầm , lại còn đi kể trên 4rum nữa chớ:knife::knife:
Chắc đó là bột mì:whistle:

Bột mì à cậu :hahaha:
Mà sao bột mì gì ng` ta giữ kĩ thế. Chắc loại hảo hạng á :sparkling:
Thử mà ngon thì để dành tớ ít nhá :phew:
P/S : Chuyện cậu kể là thật đấy à :hmm:

test
26-03-2009, 01:33 PM
Move vào Chat chít linh tinh. Nhiều khả năng chủ thớt chém gió.
Sẽ lưu ý topic này, không thấy chủ thớt reply thì sẽ cho ăn thẻ. Loại khỏi cuộc chơi.

shevchenbe90
26-03-2009, 05:08 PM
Move vào Chat chít linh tinh. Nhiều khả năng chủ thớt chém gió.
Sẽ lưu ý topic này, không thấy chủ thớt reply thì sẽ cho ăn thẻ. Loại khỏi cuộc chơi.

Thằng ấy nổ kém,gặp em thì ko biết đường nào mà lần.
P/S: Jose,nông dân cày quốc quanh năm,có bao giờ xem thời sự đâu mà biết heroin nó là cái gì,lại còn "băng qua đầu xe tải" :phew:

===[K]eN===
26-03-2009, 05:27 PM
Bà con ơi!
Hôm qua tui đi học về thấy một cái túi bằng da (đẹp lắm) nằm trên đường tui tưởng là có USD trong đó nên vội vàng băng qua đầu xe tải để nhặt chiếc ví rồi thu thu dấu dấu chạy về phòng trọ. Khi về tới phòng trọ mở ra coi thì thấy bên trang là một bọc Heroin( chắc cũng được vài lạng). Giờ mà mang lên đồn cho công an thì sợ giữa đường bị bắt lúc đó sẽ mắc vào tội vận chuyển trái phép chất ma túy, mà để ở nhà thì sợ mắc tội tàng trữ chất mà túy mà hút thì sợ mắc tội sử dụng trái phép chất ma túy. Giờ tui phải làm sao đây? Bà con giúp tui với
:hmm::hmm::hmm:

Share anh em chút coi :sweat: , vài lạng là tử hình rồi thì chia nhỏ ra đi chung thân thôi ... :dazzle:

kẻ xấu
26-03-2009, 06:48 PM
Thằng ấy học lớp c4 hay lớp b52 mà nổ to thế nhỉ ?
Nếu mà đúng sự thật thì kẻ xấu sẽ cộng cho 3 SP !

quynhchi b12
26-03-2009, 06:53 PM
Thằng ấy học lớp c4 hay lớp b52 mà nổ to thế nhỉ ?
Nếu mà đúng sự thật thì kẻ xấu sẽ cộng cho 3 SP !

chủ topic này học B12 chứ không phải B52 đâu. hehehehe :knife:

rapperdq
26-03-2009, 07:29 PM
Bán cái đó đi, chia anh tiền hoa hồng, anh ko nói với ai nữa hết :">

Snow
29-03-2009, 05:38 PM
:)) cho em mượn đi
Ak ak hok mang đi nộp đc hay dùng luôn đi cũng đc
... Một lần lên tiên :))

bakit_b1
01-04-2009, 01:31 PM
bán heroin xuống âm phủ bị đi tù đấy :))
mang đi nộp có khi lại được tặng lại 1 nửa :))

kẻ xấu
01-04-2009, 02:23 PM
chủ topic này học B12 chứ không phải B52 đâu. hehehehe :knife:

thế à cứ tưởng b52 ~> nổ quá trời !

meogirl
01-04-2009, 04:12 PM
hình như là em có đánh rơi... Cho em xin :phew: :phew::phew:

Mr.J3enKute !!
01-04-2009, 04:40 PM
dân ke chào dân....heroin =))
@hô xê : chỗ anh em mày bán rẻ lại cho tao.... :"> =))