PDA

View Full Version : Lúc đó, Bạn đã yêu... !!!

Snow
27-03-2009, 06:29 PM
_Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Bạn luôn thích thú với một Email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.Lúc đó, bạn đã yêu...

_Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. Điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Bạn luôn tự nhủ rằng "người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.Lúc đó, bạn đã yêu ... và đã yêu người ấy...

--------------------------------------------------------------
"Ai đó" bik hok ... khi đọc những dòng này K cũng đã nghĩ tới "Ai đó" ... có lẽ vì K đã yêu "Ai đó" :fullup::fullup::fullup:

Hyt.b3
28-03-2009, 06:04 PM
Đọc đi đọc lại thỳ thấy mình chả có biểu hiện nào tương tự như trên cả..............
......hjx...........chán đời................chắc mềnh vẫn chưa vô cảm...........ho ho ho

Jubi
28-03-2009, 06:04 PM
chết òy, tau đọc xong tau thấy tau yêu nhiều wa''''''''''''
:aie::aie::aie:

Snow
28-03-2009, 06:05 PM
chết òy, tau đọc xong tau thấy tau yêu nhiều wa''''''''''''
:aie::aie::aie:

=)) Tốt
Tau thích mỗi câu cuối :D
Tất cả ở trên hok bằng một dòng cuối cùng ^^

Hyt.b3
29-03-2009, 06:50 PM
T bik hok ... khi đọc những dòng này K cũng đã nghĩ tới T ... có lẽ vì K đã yêu T :fullup::fullup::fullup:

he he bít roài nhá.................lâu nay là đã thấy có biểu hiện roài...............hum nay thỳ thú tội roài........
Lời thú tội ngọt ngào.................Lớp mềnh lại có thêm đôi roài..............
<hok bít có phải cái đứa mà mềnh đang nghĩ hok đây.............khéo tò nhầm thỳ ngại>

0h.babje
29-03-2009, 07:48 PM
_Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Bạn luôn thích thú với một Email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.Lúc đó, bạn đã yêu...

_Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. Điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Bạn luôn tự nhủ rằng "người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

_Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.Lúc đó, bạn đã yêu ... và đã yêu người ấy...

Những cảm xúc đã từng trải qua...
Nhưng giờ vô cảm, thấy thằng con trai nào cũng như thằng nào.
Có lẽ mình vẫn phải chờ đợi...đợi 1 người có thể làm mình rung động.
Mọi người bảo mình kén. Nhưng ko yêu thì đến với nhau sao đc.
Chẹp. Ko biết lúc nào mới cóa người yêu nhở :loser:

Mr.J3enKute !!
29-03-2009, 08:25 PM
Những cảm xúc đã từng trải qua...
Nhưng giờ vô cảm, thấy thằng con trai nào cũng như thằng nào.
Có lẽ mình vẫn phải chờ đợi...đợi 1 người có thể làm mình rung động.
Mọi người bảo mình kén. Nhưng ko yêu thì đến với nhau sao đc.
Chẹp. Ko biết lúc nào mới cóa người yêu nhở :loser:

Bebe của tớ :">. thằng này này......thằng này khác mấy thằng kia này :"> :sparkling: :whistle:

bakit_b1
29-03-2009, 08:31 PM
he he bít roài nhá.................lâu nay là đã thấy có biểu hiện roài...............hum nay thỳ thú tội roài........
Lời thú tội ngọt ngào.................Lớp mềnh lại có thêm đôi roài..............
<hok bít có phải cái đứa mà mềnh đang nghĩ hok đây.............khéo tò nhầm thỳ ngại>

hê hê :))
phải là lời tỏ tình dễ xương chứ =))
:-" đây mới chỉ là t/y đơn phương thui :))
còn đợi ý kiến của bạn T nữa mà :)):dazzle:

0h.babje
29-03-2009, 08:41 PM
T bik hok ... khi đọc những dòng này K cũng đã nghĩ tới T ... có lẽ vì K đã yêu T :fullup::fullup::fullup:

Thằng em của chị ...cũng gớm mặt nhỉ:^_^:
@JeanKute: Tớ có phải là dê đâu mà cậu lại gọi tớ "Bebe" :dummy:. Lại còn "của tớ" nữa chứ :dummy:

Snow
29-03-2009, 10:10 PM
Thằng em của chị ...cũng gớm mặt nhỉ:^_^:

hok ghê gớm hok phải em của chị =))

o0.Rô.Boo.0o
18-05-2009, 09:05 PM
@K: mi lắm tym vừa vừa thôy chứ. h lại thêm kon T nào nữa trời??? nản mi:sweat::sweat:
mi bị như thế thật là xứng đáng!!!!!!!!!!

snow_b7
19-05-2009, 03:26 PM
phù, may quá, hiện giờ thì không thấy có cái biẻu hiện nào giống của mình cả!!!:sleep::sleep:

Reddevils
19-05-2009, 03:33 PM
Haiz , còn nhìu thứ nữa , nhưng của chú Khang có vẻ chuẩn rồi , kjnh nghiệm ghê ;))

quynhchi b12
19-05-2009, 07:19 PM
cũng không hẳn tât cả đều như thế. nhưng cái này cũng rất đúng đấy :)

vitaminb12
19-05-2009, 07:25 PM
:D lần đầu tiên anh nghe những lời này trên Q&S anh đã giật mình vì mình cũng ... thế :D Lần thứ 2,3,.. cũng thế :D
Nhưng giờ thì chỉ thấy một cái gì đó mờ mờ thôi :D
chậc, mềnh cũng bắt đầu thời kì vô cảm rồi
p.s. yêu cũng có nhiều kiểu "yêu" nhé :D

quynhchi b12
19-05-2009, 07:27 PM
:D lần đầu tiên anh nghe những lời này trên Q&S anh đã giật mình vì mình cũng ... thế :D Lần thứ 2,3,.. cũng thế :D
Nhưng giờ thì chỉ thấy một cái gì đó mờ mờ thôi :D
chậc, mềnh cũng bắt đầu thời kì vô cảm rồi

em thấy anh vô cảm từu xưa đến nay ( 1 số chuyện thui chứ ko phải tất cả đâu :D hehe. nhất là rât ít khi thấy anh khen ai xinh )

[C][3]
19-05-2009, 08:37 PM
Hờ hờ hội tụ tất cả các yếu tố trên và thêm 1 sô yếu tố khác ... mình đã yêu:redface:

Micyarak.A5
19-05-2009, 09:13 PM
Thiếu mất mấy cái gạch đầu dòng, thía nên yên tâm là mình chưa iu bao giờ :heheh:

vitaminb12
19-05-2009, 09:19 PM
em thấy anh vô cảm từu xưa đến nay ( 1 số chuyện thui chứ ko phải tất cả đâu :D hehe. nhất là rât ít khi thấy anh khen ai xinh )
hả :whaat: anh khen em xinh suốt đó thôi :whaat:

Thiếu mất mấy cái gạch đầu dòng, thía nên yên tâm là mình chưa iu bao giờ :heheh:
đúng 1 cái là đã đủ rồi em ạ :congratz: cung hỉ cung hỉ

quynhchi b12
19-05-2009, 10:04 PM
hả :whaat: anh khen em xinh suốt đó thôi :whaat:

đúng 1 cái là đã đủ rồi em ạ :congratz: cung hỉ cung hỉ

anh có vẻ rõ chuyện này quá ha????? choa em gái xin chút bí quyết nào :proud::proud:

vitaminb12
19-05-2009, 10:17 PM
anh có vẻ rõ chuyện này quá ha????? choa em gái xin chút bí quyết nào :proud::proud:
Nghe Q&S show đi em :)) anh thì làm gì có bí quyết gì :))

kẻ xấu
20-05-2009, 06:08 AM
Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.Lúc đó, bạn đã yêu ... và đã yêu người ấy...

Ko biết câu này có thật ko nhỉ :(
Chết cha - thật là nguy hiểm à nghen :|
@ Khang : anh nhớ anh đọc rồi, nó còn rất nhiều cơ mà, sao ko post hết lên em !

Snow
20-05-2009, 01:16 PM
P/s: cái này là em nghe Q&S Show ... lần đầu tiên em nghe :) ( anh VTM send link :) )
anh nghe và nhớ nên viết lại chia sẻ cho cả nhà thôi :)