PDA

View Full Version : Sân trường toả nắng

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22

kimjuy_cute
04-10-2008, 02:38 PM
thì đó mới là nghe thầy nói thế thui chứ đã rõ ràng lắm đâu !!! Muk` hình như cái ông này định phá topic của mình thì phải !! sao toàn vào nói lung tung thui hà !! nhưng hok sao cang vít nhìu bài càng tốt !! hihi:cool::cool::^_^:

kẻ xấu
04-10-2008, 02:42 PM
Các bạn cập nhật cho tớ tí thông tin về thầy Sơn. Khi học trong trường tớ ko đc nghe gì về thầy. Có phải thầy mới về.
Nếu được Update cho tớ số điện thoại của thầy thì tốt. Nhắn qua tin nhắn riêng nha. Cảm ơn các bạn

Thưa với anh rằng ! thầy sơn ở đấy các bạn nói là thầy sơn Dạy tiếng anh ko biên chế trong trường mình đâu anh ạ !!!:hahaha::hahaha::hahaha:
------------------------------------------

thì đó mới là nghe thầy nói thế thui chứ đã rõ ràng lắm đâu !!! Muk` hình như cái ông này định phá topic của mình thì phải !! sao toàn vào nói lung tung thui hà !! nhưng hok sao cang vít nhìu bài càng tốt !! hihi:cool::cool::^_^:

Sao lại bảo tớ phá topic nhỉ !!!! buồn cười ko kìa !!! nói đúng chứ có sai tí nào đâu :whaat::whaat::whaat:
Ăn nói Hàm hồ

kimjuy_cute
04-10-2008, 02:46 PM
Thưa với anh rằng ! thầy sơn ở đấy các bạn nói là thầy sơn Dạy tiếng anh ko biên chế trong trường mình đâu anh ạ !!!:hahaha::hahaha::hahaha:
Ăn nói Hàm hồ

ai biểu thầy Sơn dạy tiếng anh cơ chứ !! èo nói sai toét ra mà còn kêu mình nói đúng !! :congratz: xầu hổ !!:darling::blush:

kimjuy_cute
04-10-2008, 02:49 PM
đang nói là năm người ta kia muk` !1 ai bảo năm của mình đâu !! eo ui đúng là đồ kẻ xấu !!! hahha:heheh:

kẻ xấu
04-10-2008, 02:51 PM
đang nói là năm người ta kia muk` !1 ai bảo năm của mình đâu !! eo ui đúng là đồ kẻ xấu !!! hahha:heheh:

tại anh đọc 2 bài cạnh nhau nên nhầm !!! gớm đời ạ !!! có gì đâu mà cười hả hê thế !!!!
Trù cho cô thi trắc nghiệm được 0 điểm ( bài kiểu này hơi bị hiếm đó à nghen )
:dummy::dummy::dummy:

kimjuy_cute
04-10-2008, 02:55 PM
làm j` cóa chuyện đó kia chứ !! mà có thì chẳng qua là wên hok điền mã đề thi thui !!!:hahaha::hahaha:

kẻ xấu
04-10-2008, 02:58 PM
làm j` cóa chuyện đó kia chứ !! mà có thì chẳng qua là wên hok điền mã đề thi thui !!!:hahaha::hahaha:

hihi ! thế thì tốt em ạ !!!! hihi !!! nhưng cũng cẩn thận đấy
Người ta ko bao h thất bại vì ngu dốt
Mà bị thất bại khi tưởng mình quá giỏi !!!
:ign::ign::ign:

kimjuy_cute
04-10-2008, 03:00 PM
ui da !! cảm ơn ông anh wí hóa nhá !! hihi:freely::blush:

kẻ xấu
04-10-2008, 03:02 PM
ui da !! cảm ơn ông anh wí hóa nhá !! hihi:freely::blush:

khỏi cần cám ơn !!!! hihi !!!! anh hay bị mắc lỗi đó lắm !!! nên nói lại cho em biết thôi mà ha ha ha :^o^::^o^::^o^:

kẻ xấu
04-10-2008, 03:24 PM
ai biểu thầy Sơn dạy tiếng anh cơ chứ !! èo nói sai toét ra mà còn kêu mình nói đúng !! :congratz: xầu hổ !!:darling::blush:

Thế thầy sơn nào ? trường đào có thầy sơn à ??? sao anh ko biết !!!

kimjuy_cute
04-10-2008, 03:28 PM
thầy mới chuyển vào trường đấy !! anh vào xem topic về thầy thì biết !!

kimjuy_cute
04-10-2008, 03:37 PM
các bạn có cho rằng giá bán đồ ở căng tin là wá mắc hok ???:tadaa::whaat:

meogirl
04-10-2008, 04:10 PM
á à, bắt quả tang 2 anh chị mod xì pam nhá :proud:
lỗi này hơi bị là nặng đấy :proud:
C8 ngoan nhất ,pờ rô nhất trường còn jè

meogirl
04-10-2008, 04:22 PM
hix...ai lại dạy người ta cách đánh nhau thế bao giờ.Có chuyện gì từ từ rồi nói. Mà nói không đc thì ra ngoài bem cho thoải mái chứ trong trường giám thị phát hiện đc thì toi:chuckle:

Giám thị nhìn thấy thì bảo em đùa :XD::XD::XD: nhìn em ngây thơ thế này thầy bảo em đánh nhau à :sparkling::sparkling:

con gái mờ đánh nhau thì chỉ sướng con trai thui

ý anh là sướng kiểu j` ạ :@_@::@_@::@_@:

haminhvan
04-10-2008, 04:56 PM
á à, bắt quả tang 2 anh chị mod xì pam nhá :proud:
lỗi này hơi bị là nặng đấy :proud:
C8 ngoan nhất ,pờ rô nhất trường còn jè

Ờ, pờ rồ hay là bị rồ ấy nhỉ?
Đi học mà ồn hơn cả cái chợ, nhức cả đầu

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:23 PM
Giám thị nhìn thấy thì bảo em đùa :XD::XD::XD: nhìn em ngây thơ thế này thầy bảo em đánh nhau à :sparkling::sparkling:

ý anh là sướng kiểu j` ạ :@_@::@_@::@_@:

Ý chú Hiếu nói sướng là cái lúc con gái đánh nhau dùng võ lột với võ xé ấy. Lúc đó chỉ sướng mắt mấy cái thằng đứng xem thui:^o^:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:32 PM
Ui ui như thế là bất công. Hức hức. Chị em chúng mình phỉa vùng lên giành quyền lợi chứ T_T

Có mà giành bằng niềm tin em ạ. Ở trong trường thì có 1 số điều luật như sau.
1. thầy cô luôn đúng.
2. Chấp hành tất cả qui định thầy cô đặt ra
3. Mọi việc thầy cô làm đều đúng,không thắc mắc
4...
.....
Và điều cuối cùng là có gì thắc mắc thì xem lại điều 1:darling:

haminhvan
04-10-2008, 05:35 PM
Ko lẽ học sinh ko đc nói lên ý kiến của mình hay sao?
Thầy cô nên lắng ý kiến của học sinh rồi hãy ra quy định sao cho tất cả học sinh đều vui vẻ tuân theo thì đó mới là thầy cô tâm lí

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:37 PM
các bạn có cho rằng giá bán đồ ở căng tin là wá mắc hok ???:tadaa::whaat:

Căng tin trường mình bán nhưng thứ gì hả em? Có khi đợt nào về nghỉ phải vào thăm cái căng tin trường mình phát nhỉ.:chuckle: Suốt mấy năm cấp 3 toàn uống trà đá của bà Trang ở cổng trường..:corner:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:46 PM
Ko lẽ học sinh ko đc nói lên ý kiến của mình hay sao?
Thầy cô nên lắng ý kiến của học sinh rồi hãy ra quy định sao cho tất cả học sinh đều vui vẻ tuân theo thì đó mới là thầy cô tâm lí

Thế thì làm gì có chuyện học sinh chống đối lại qui định hả em. Thầy cô chỉ biết ra quyết định thôi,ai không chấp hành thì phạt. Còn việc chấp hành la của hoc sinh nên thầy cô có biết nỗi khổ tâm của học sinh đâu..:empty:

haminhvan
04-10-2008, 05:47 PM
Ko đắt mới là lạ đấy
Xuống căng tin = đốt tiền

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:49 PM
Ko đắt mới là lạ đấy
Xuống căng tin = đốt tiền

thế bán những gì mà đắt thế? nói anh xem nào. Tò mò quá đi mât. Ai cũng bảo đắt nhưng hỏi bán gì thi không ai nói cả:hmm:

thongoc_timtrang
04-10-2008, 05:50 PM
vừa đắt lại còn ít đồ ăn nữa,nhìn cantine mấy trường ngoài hà Nội mà thèm

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:56 PM

Thèm gì cơ chứ. Ngoài này chỉ có 1 số trường con nhà giàu như Trần Phú,Việt Đức..thì mới có căng tin đầy đủ các thứ từ Trà đá,nhân trần,cocacola,pesi,bim bim,bánh mỳ.xúc xích đức,trà sữa...Còn các trường khác thì cũng thường thui..

Micyarak.A5
04-10-2008, 06:14 PM
đúng đếy, hơi mắc hơn so với giá bên ngoài thật. Mấy lần mình đi mua toàn đông wa' nên ko thèm trả lại tiền thừa nữa chứ, ngại hỏi nên đành thôi :freeze:

Candy
04-10-2008, 06:23 PM
căng tin trường mình bán 1 chai nước ngọt cỡ bự 12500. hình như hơn bên ngoài những 2k5 thì phải. nói chung là nếu hạ giá 1 tí nữa thì nhiều khách lắm đấy

vitaminb12
04-10-2008, 06:31 PM

ối giời... Canteen thì xuống uống nước là được rồi... Cần gì nhiều thứ để làm giề...
Thực đơn Canteen UCE: Củ đậu;)), bánh bao, bánh ga tô, C2, 100, mỳ tôm, cóc, xoài, trà đá, vv và vv
Chủ yếu xuống để C2...

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 06:37 PM
căng tin trường mình bán 1 chai nước ngọt cỡ bự 12500. hình như hơn bên ngoài những 2k5 thì phải. nói chung là nếu hạ giá 1 tí nữa thì nhiều khách lắm đấy

Điều này phải thông cảm cho canteen thui em ơi. Đc bán trong trường thì cũng phải nộp hoa hồng cho trường nên phải nâng gia lên tí để còn có tí lời chứ. Bọn anh ngoài này uống cốc trà đá bé tẹo cũng 1k liền đây này..:fallout:

bakit_b1
04-10-2008, 07:27 PM
Đắt 1 tý cũng chẳng sao nhưng mà H ra chơi nhiều nhất có 10" ,,, đi từ tầng 4-> tầng 1 mất 1phút... tranh mua mất 5 Phút ... còn 4 phút chẳng ăn uống đc rỳ

bakit_b1
04-10-2008, 07:33 PM
Thầy cô giáo mặc đồng phục chắc buồn cười lắm nhỉ

nhoxkon
04-10-2008, 08:41 PM
Thầy cô giáo mặc đồng phục chắc buồn cười lắm nhỉ

hự...chắc buồn cười cỡ bọn mình chứ mấy:heheh::heheh::heheh::heheh:

thuphuong_no1
04-10-2008, 08:58 PM
các thầy cô mặc đồng phục không khéo lại trẻ ra mấy tuổi ấy chứ:hahaha::hahaha::hahaha:

#06-Center
04-10-2008, 09:19 PM
tui thấy mỗi mì tôm là hơi mắc thôi
còn những thứ còn lại cũng bán đúng giá thị trường mừ

thuphuong_no1
04-10-2008, 09:36 PM
nói chung là cũng được nhưng mà xa khối 12 quá đi đến nơi đánh trống là vừa.hic:can'tbe::can'tbe:

kẻ xấu
04-10-2008, 09:39 PM
phải chịu chứ sao? đắt là cái chắc !!! nhưng ko phải ăn lén ăn lút đỡ vất vả hơn nhiều !!!!:picknose::picknose::picknose:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 09:47 PM
nói chung là cũng được nhưng mà xa khối 12 quá đi đến nơi đánh trống là vừa.hic:can'tbe::can'tbe:

wên mất các em không đc vào lớp muộn nên canteen không ngồi đc lâu. Như bọn anh cứ ngồi chán chê thì thui. Thích vào giảng đường lúc nào cũng được thầy chẳng nói:heheh:. Mà không thích thì ở nhà cũng chẳng sao cả. Miễn là đừng nghỉ quá 20% số trình là ok:blush:

thuphuong_no1
04-10-2008, 09:49 PM
wên mất các em không đc vào lớp muộn nên canteen không ngồi đc lâu. Như bọn anh cứ ngồi chán chê thì thui. Thích vào giảng đường lúc nào cũng được thầy chẳng nói:heheh:. Mà không thích thì ở nhà cũng chẳng sao cả. Miễn là đừng nghỉ quá 20% số trình là ok:blush:
ô, thik nhờ ( đúng là đại học):freely:

ở trường ngồi lâu tí là đã bị nhắc nhở rồi, như lớp em thầy Thành nói là " làm giàu cho cảng tin", rõ chán:yawn:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 09:50 PM
hự...chắc buồn cười cỡ bọn mình chứ mấy:heheh::heheh::heheh::heheh:

Đồng phục học sinh thì có gì đáng cừoi đâu cơ chứ. Đóng sơvin vào nhìn đứng đắn hẳn lên ấy chứ:^_^:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 09:54 PM
ô, thik nhờ ( đúng là đại học):freely:

ở trường ngồi lâu tí là đã bị nhắc nhở rồi, như lớp em thầy Thành nói là " làm giàu cho cảng tin", rõ chán:yawn:

Công nhận ĐH sướng thật. Bọn anh còn đem cả bài tập ra ngoài canteen ngồi làm ấy chư. chỉ mất có 1k uống trà đá ngồi cả buổi luôn..:chuckle:

thuphuong_no1
04-10-2008, 09:56 PM
her her... :cool:
thời buổi ni mà vào căng tin cần có 1k, oách thật^^:chuckle::chuckle::heheh:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 10:03 PM
her her... :cool:
thời buổi ni mà vào căng tin cần có 1k, oách thật^^:chuckle::chuckle::heheh:

1k là đã tăng giá roài đó em. ngày anh học năm 1 chỉ cần 500 la uống đc cốc trà đá roài..chỉ cần 5k bao mấy thằng uống nươc là có thể ngẩng măt với đời rùi..:phew:

thuphuong_no1
04-10-2008, 10:10 PM
:empty::frozesweat::frozesweat:đúng là đời sinh viên
chỉ cần 5k là giàu rồy:chuckle::chuckle::heheh:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 10:15 PM
:empty::frozesweat::frozesweat:đúng là đời sinh viên
chỉ cần 5k là giàu rồy:chuckle::chuckle::heheh:

5k cuối tháng quí lắm đó em. 5K sống thêm đc thêm 2 ngày đó. Đầu tháng thì tiền triệu còn 1tuần cuối tháng thì..:freeze:

thuphuong_no1
04-10-2008, 10:18 PM
5k cuối tháng quí lắm đó em. 5K sống thêm đc thêm 2 ngày đó. Đầu tháng thì tiền triệu còn 1tuần cuối tháng thì..:freeze:
:aie:5k thì ăn được cái chi trong 2 ngày hả pác:hmm: tiêu pha sướng quá đến cuối tháng thì méo mồm, rõ khổ:XD:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 10:26 PM
:aie:5k thì ăn được cái chi trong 2 ngày hả pác:hmm: tiêu pha sướng quá đến cuối tháng thì méo mồm, rõ khổ:XD:

thì 5k mua đc 2 gói mì hảo hảo. mỗi bữa ăn 1 gói vì sáng thì ngủ đến tận 12h mới dậy. Dậy xong đi học luôn vì 12h30 la vào tiết 1 rôi. hoc về ăn gói mì cầm hơi thế thui:corner:. Còn hết tiền thì sang nhà bạn nữ nào đó đi ăn cơm nhờ.Mỗi hum 1 bạn. Kiểu gì lúc về các bạn ấy cũng đưa cho ít tiền đề phòng chết đói:amitabha:. Các ban nữ thật là đáng yêu:love:

thuphuong_no1
04-10-2008, 10:35 PM
thì 5k mua đc 2 gói mì hảo hảo. mỗi bữa ăn 1 gói vì sáng thì ngủ đến tận 12h mới dậy. Dậy xong đi học luôn vì 12h30 la vào tiết 1 rôi. hoc về ăn gói mì cầm hơi thế thui:corner:. Còn hết tiền thì sang nhà bạn nữ nào đó đi ăn cơm nhờ.Mỗi hum 1 bạn. Kiểu gì lúc về các bạn ấy cũng đưa cho ít tiền đề phòng chết đói:amitabha:. Các ban nữ thật là đáng yêu:love:

ô sướng rứa, mấy chị SV tốt bụng nhở.:whistle:
tóm lại là sinh viên cũng vô đối ^^:phew:( mong là năm sau minh cũng thế)

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 10:38 PM
ô sướng rứa, mấy chị SV tốt bụng nhở.:whistle:
tóm lại là sinh viên cũng vô đối ^^:phew:( mong là năm sau minh cũng thế)

Cố lên em.Đậu ĐH để thấy canteen ĐH rất khác với canteen cấp 3...:whistle:

thuphuong_no1
04-10-2008, 10:40 PM
Cố lên em.Đậu ĐH để thấy canteen ĐH rất khác với canteen cấp 3...:whistle:

vâng, e cũng muốn thấy cái cangtin mà 5k là đã ngẩng mặt với đời lắm:^o^::chuckle::chuckle:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 10:45 PM
vâng, e cũng muốn thấy cái cangtin mà 5k là đã ngẩng mặt với đời lắm:^o^::chuckle::chuckle:

oh..year..!!! 5K=5 trà đá hoặc 5 nhân trần
5k=3 trà đá+3 điếu vina :blush:
5k=3 trà đá+1 vé gửi xe
5k=.......
nói chung vào canteen ĐH thì chỉ 1k la đủ..:freely:

thuphuong_no1
04-10-2008, 11:03 PM
căng tin đại học đắt nhất là cái chi

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 11:31 PM
căng tin đại học đắt nhất là cái chi

đắt nhất là bát mỳ tôm trứng+thịt bò khô trị giá 9k/1bat. Còn giàu thì gọi thêm 1 chai sting 3k nữa..:sweat:

thuphuong_no1
04-10-2008, 11:39 PM
đắt nhất là bát mỳ tôm trứng+thịt bò khô trị giá 9k/1bat. Còn giàu thì gọi thêm 1 chai sting 3k nữa..:sweat:
:heheh:vẫn còn rẻ hơn ở trường mình, mì tôm 11k^^:heheh::heheh:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 11:47 PM

oạch...mì gì mà nhưng 11k liền:brbr:.Cô cứ đùa anh thế nào ấy chứ. 11k thà anh ăn bát phở 15k cho nó bổ:amitabha: Bình thường anh chỉ ăn bát mì 1 gói+1 quả trứng ốp chỉ hết có 6.5k thui..:sweat:

thuphuong_no1
04-10-2008, 11:52 PM
oạch...mì gì mà nhưng 11k liền:brbr:.Cô cứ đùa anh thế nào ấy chứ. 11k thà anh ăn bát phở 15k cho nó bổ:amitabha: Bình thường anh chỉ ăn bát mì 1 gói+1 quả trứng ốp chỉ hết có 6.5k thui..:sweat:
:freeze:ô, em đùa pác làm chi
mấy đứa lớp em bảo thế. hồi trước là 10k giờ 11k:yawn::shock::heheh:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 11:58 PM
:freeze:ô, em đùa pác làm chi
mấy đứa lớp em bảo thế. hồi trước là 10k giờ 11k:yawn::shock::heheh:

thui đc rùi để cuối tháng này anh về thử vào cai canteen đó khảo sát xem có như giang hồ đồn đại không..Mà canteen có bán vào buổi chiều không? sợ buổi sáng không cho người lạ vào trường..

nhoxkon
05-10-2008, 09:28 AM
Đồng phục học sinh thì có gì đáng cừoi đâu cơ chứ. Đóng sơvin vào nhìn đứng đắn hẳn lên ấy chứ:^_^:

hự hự...giờ con gái toàn may áo sơmi kiểu => sơvin nhìn kì lắm,:warn:
mà cả lũ con zai nữa...thằng nào cute tý thỳ ghét sơvin zì sợ làm hỏng hình tượng nên phía trước thỳ nhìn như sơvin nhưng phía sau thỳ bỏ:amitabha: còn thằng nào lùn lùn mà sơvin thỳ " đi như lăn"
rồi giờ nào thầy cô dễ thỳ tháo,giờ nào khó thỳ lại nhét vào => áo nhăn nhúm hết cả:duno:
nhìn hok buồn cười mới lạ á:^o^::^o^::^o^:

trangvicky_zhao
05-10-2008, 10:31 AM

11k thì có bò khô chứ cũng chả có trứng, rõ đắt ợ, hix

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 12:27 PM

Đúng là bán cho học sinh cấp 3 có khác. Bán cái giá đó cho SV bọn anh chắc chẳng thằng nào thèm ăn. làm gì có nhìu tiền đến mức ăn bát mì những 11k:shock:

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 12:33 PM
hự hự...giờ con gái toàn may áo sơmi kiểu => sơvin nhìn kì lắm,:warn:
mà cả lũ con zai nữa...thằng nào cute tý thỳ ghét sơvin zì sợ làm hỏng hình tượng nên phía trước thỳ nhìn như sơvin nhưng phía sau thỳ bỏ:amitabha: còn thằng nào lùn lùn mà sơvin thỳ " đi như lăn"
rồi giờ nào thầy cô dễ thỳ tháo,giờ nào khó thỳ lại nhét vào => áo nhăn nhúm hết cả:duno:
nhìn hok buồn cười mới lạ á:^o^::^o^::^o^:

Nghe em nói thế thì đúng là kì thật. Chắc thời của anh 3 năm trước con gái thì chưa có nhiều người mặc áo kiểu.Con trai thì chẳng thằng nào thèm tạo hình tượng cute.Nhưng việc bỏ áo lúc giờ thầy cô dễ tính và sovin lại lúc thầy cô khó tính thì hầu như chỉ có con trai làm. Mà như thế nên luyện đc cách sơvin chỉ mất không đến 30':whistle:

thuphuong_no1
05-10-2008, 12:40 PM
bò khô gì mà dc vài sợi, mấy pác cho vào đó cho có vì thôi:sweat::sweat:
ăn hương ăn hoa là chủ yếu:XD::chuckle:

thuphuong_no1
05-10-2008, 12:44 PM
cứ nhìn thầy Tiến lùn sơvin là biết, đẹp dễ sợ:brbr::chuckle::chuckle:

chicken_socola
05-10-2008, 12:44 PM
cangtin là noi chạt chém! Chỉ dám xuống mua lon coca rồi lên uống cầm hoi thôi:sigh:

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 12:49 PM
cangtin là noi chạt chém! Chỉ dám xuống mua lon coca rồi lên uống cầm hoi thôi:sigh:

Anh cũng chỉ mong bữa nào cũng đc 1 lon coca như em thui đấy..:sweat:

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 01:19 PM
cứ nhìn thầy Tiến lùn sơvin là biết, đẹp dễ sợ:brbr::chuckle::chuckle:

AHA..cái thầy vừa dạy địa lý vừa làm giám thị chứ gì? ngày trước bọn anh gọi thầy ấy la Tiến bụi

meogirl
05-10-2008, 02:49 PM
uh thì rồ, rồ nên mới ồn, mà có ồn thì mới vui, chứ như lớp bà bùn chết đi :picknose:

meogirl
05-10-2008, 02:56 PM
Ý chú Hiếu nói sướng là cái lúc con gái đánh nhau dùng võ lột với võ xé ấy. Lúc đó chỉ sướng mắt mấy cái thằng đứng xem thui:^o^:
vậy thì chắc trong đó cũng có anh đấy nhờ !! :heheh::heheh::heheh::heheh:

nhoxkon
05-10-2008, 04:02 PM
AHA..cái thầy vừa dạy địa lý vừa làm giám thị chứ gì? ngày trước bọn anh gọi thầy ấy la Tiến bụi

herr....công nhận thầy ấy...thật:ign:
có 1 lần đi học muộn bị thầy nứ túm được,...gìơ hem dám nghĩ đến nữa:corner:
chỷ biết là từ đó về sau rút kinh nghiệm có đi học muộn thỳ cũng cố gắng mà trèo tường:^o^::^o^:

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 04:19 PM
herr....công nhận thầy ấy...thật:ign:
có 1 lần đi học muộn bị thầy nứ túm được,...gìơ hem dám nghĩ đến nữa:corner:
chỷ biết là từ đó về sau rút kinh nghiệm có đi học muộn thỳ cũng cố gắng mà trèo tường:^o^::^o^:

Year..!!!! lựa chọn sáng suốt, nhà anh gần trường nên hay ngủ nướn.Thi thoảng đi học muộn vẫn phải trèo tường..

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 04:42 PM
vậy thì chắc trong đó cũng có anh đấy nhờ !! :heheh::heheh::heheh::heheh:

Oài..Sao cô nghĩ anh xấu tính có thế bao giờ:knife:. Anh mà ở đó thì không chỉ đứng xem đâu. rút ĐT ra quay lại cảnh nóng tối post lên mạng cho mọi người bàn luận ngay:^o^:..

nhoxkon
05-10-2008, 06:39 PM
Year..!!!! lựa chọn sáng suốt, nhà anh gần trường nên hay ngủ nướn.Thi thoảng đi học muộn vẫn phải trèo tường..

hý hý...nhớ có 1 lần trèo vào thành công nhưng muốn vào lớp lại pải băng qua sân trường ( em học dãy nhà D ), đen đủi thế nào bị thầy Thành phó hiệu trưởng nhìn thấy:fear:...thầy ấy quát " cô kia" sợ quá em chạy tọt luôn vào nhà vệ sinh :fear:nín thở 10p sau mới dám chui ra...thoát nạn:fallout:
kỉ niệm vừa buồn cười vừa đau thương:darling:
há há há( tự hào zì ta thật thông minh):heheh::heheh::heheh:

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 08:54 PM
hý hý...nhớ có 1 lần trèo vào thành công nhưng muốn vào lớp lại pải băng qua sân trường ( em học dãy nhà D ), đen đủi thế nào bị thầy Thành phó hiệu trưởng nhìn thấy:fear:...thầy ấy quát " cô kia" sợ quá em chạy tọt luôn vào nhà vệ sinh :fear:nín thở 10p sau mới dám chui ra...thoát nạn:fallout:

hj..hj.Công nhận là thông minh thật. chui vào toilet la thầy không dám vào theo..^^.. ngày trươc anh học nhà B nên vọt tường xong chạy lên tầng la đến lớp ngay.:^o^:

#06-Center
05-10-2008, 09:25 PM
Wác sao anh đểu giống hệt...... em thế hoho
Không quay lại thì để lúc nào mới quay
Phí của ra :))

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 09:47 PM
Wác sao anh đểu giống hệt...... em thế hoho
Không quay lại thì để lúc nào mới quay
Phí của ra :))

Á..há.há.há..:hahaha:Tư tưởng lớn gặp nhau roài.Có khi anh em mình phải làm 1 bộ sưu tập những clip độc nhỉ..:^o^:

thuphuong_no1
06-10-2008, 12:36 PM

:aie:her...her
girl mà cũng trèo tường à em, cũng pro nhẩy, ko đỡ được:fallout:

vitaminb12
06-10-2008, 12:41 PM
nhà vệ sinh nào dzợ...:proud: Ở giữa sân trường làm gì có nhà vệ sinh... Với lại em nín thở 10' được à:fear:

Mà đang nói chuyện đồng phục giáo viên kia mà, sao lại nhẩy sang đề tài trèo rào vào trường thế này :plug:

Mai Thuy` Linh
06-10-2008, 03:18 PM
nếu nhịn thở được 10 phút thì có cho vào kỉ lục thế giới được hok nhỉ

hoangtuonglinhA4
06-10-2008, 03:53 PM
nếu nhịn thở được 10 phút thì có cho vào kỉ lục thế giới được hok nhỉ

Chắc chí ít cũng đc lên chương trình Chuyện Lạ Việt Nam đấy nhỉ:^o^:

Mai Thuy` Linh
06-10-2008, 03:57 PM
Chắc chí ít cũng đc lên chương trình Chuyện Lạ Việt Nam đấy nhỉ:^o^:

ủa
nhưng chương trình ấy bây giờ có chiếu nữa đâu ạ
vậy là nhân tài hok có đất dụng võ rùi

haminhvan
06-10-2008, 04:00 PM
Spam thật là kinh, đang từ đồng phục của giáo viên ~~> trèo tường trốn học ~~> nhân tài hok có đất dụng võ

haminhvan
06-10-2008, 04:23 PM
Đang yên đang lành lại đc mấy ông đen tối nhảy vào hót như khướu ấy

haminhvan
06-10-2008, 05:24 PM
Thế thì sẽ ko còn cái cảnh đề 30 câu, đi hỏi khắp phòng thi nữa rồi :heheh:

Reddevils
06-10-2008, 05:40 PM
Thi kiểu nào cũng ổn .Đối với im thì em thích cả 2 .Thi thế với máu .Để cho mấy đứa ko biết chi đỡ giở trò tung xúc sắc .Chẹp công bằng rồi đây

magaden_c8
06-10-2008, 05:44 PM
Thi kiểu nào cũng ổn .Đối với im thì em thích cả 2 .Thi thế với máu .Để cho mấy đứa ko biết chi đỡ giở trò tung xúc sắc .Chẹp công bằng rồi đây

cũng đúng mà cũng sai, như tao nè, hóa ko biết j` thì chỉ có mà ăn cám , phải học thôi, học thôi..:falldown::falldown:

magaden_c8
06-10-2008, 05:47 PM
đang áo dài lại sang clip...
n mà tiện đây nói luôn , hôm trước có cái clip thay áo dài ở trường nào ấy nhỉ, mình xem ké đc tí , chả có chi cả......
@meogirl: quả chữ kí khá hài hước , may mà tớ ko là ronaldo, mà ai làm cho ấy thế....

magaden_c8
06-10-2008, 06:37 PM
công nhận c8 có giáo dục nhất khối đấy nhỉ, làm cho cô giáo phải khóc nữa cơ mà
câu này khá hóc , nuốt ko xong bạn ơi, mà ai khóc cơ, chỉ là con sâu làm hỏng nồi canh thôi(chữ rầu viết thế nào nhỉ,d hay gi hay r )
công nhận c8 tui kém nhất khối, n ít ra chúng tui vẫn thấy vui vì đc học ở c8, vui đáo để......:freely::freely:

Ờ, pờ rồ hay là bị rồ ấy nhỉ?
Đi học mà ồn hơn cả cái chợ, nhức cả đầu

ồn nào nhỉ, 2 lớp học chung toán với nhau mà c4 có đông con gái hơn =>..........
mà công nhận học toán vui thật , hát hò thoải mái , thể hiện hết mình..:darling:

nhoxkon
06-10-2008, 06:43 PM
cái WC của dãy nhà D ạ!
mà các bác bắn tỉa em kinh quá!:fallout:
em chỷ tâng lên tý cho nó thêm phần kịch tính thôi mà!:darling:
ý em là đứng trong đó 10p sau mới dám chui ra!:blush:

magaden_c8
06-10-2008, 09:47 PM
oài cái cantin mình mới vô 2 phát, 1 với bạn , 1 với 4rum , chứ chưa ăn lẻ lần nào cả.......

thuphuong_no1
06-10-2008, 10:44 PM
oài cái cantin mình mới vô 2 phát, 1 với bạn , 1 với 4rum , chứ chưa ăn lẻ lần nào cả.......

như vậy thì tiết kiệm được ối tiền roài:sparkling::phew:

Dark_God
06-10-2008, 11:00 PM
Cái căng-tin chặt chém :|
Cái bánh dì giò - miếng giò mỏng dính chưa đc 5ml mà đòi 7k, pó tay luôn :|

thuphuong_no1
06-10-2008, 11:12 PM
lên 8k rồi, chém ko thương tiếc................

vitaminb12
06-10-2008, 11:25 PM
Cái căng-tin chặt chém :|
Cái bánh dì giò - miếng giò mỏng dính chưa đc 5ml mà đòi 7k, pó tay luôn :|
:)) đắt thế :)) tội nghiệp quá... Thế thì sao lại cứ xuống đấy làm gì :))

lên 8k rồi, chém ko thương tiếc................
ối giời, lại lên giá rồi à... Đang type mà đã lên giá rồi =))

thuphuong_no1
06-10-2008, 11:29 PM
đói thì phải xuống thôi, hôm nay xuống mua 8k muh

Dark_God
06-10-2008, 11:40 PM
Em xuống 1 lần với đám bạn xong cạch luôn :|

thuphuong_no1
06-10-2008, 11:46 PM
zời xuống để mà ném tiền vao cang tin à.....:XD:

Dark_God
06-10-2008, 11:59 PM
Xuống đó uống nước Nhân trần vừa ngon vừa bổ :hahaha:

thuphuong_no1
07-10-2008, 12:01 AM
à ờ , cái đó có 1k đúng là vừa ngon vừa bổ thật:XD::fullup:

Micyarak.A5
07-10-2008, 12:06 AM
à ờ , cái đó có 1k đúng là vừa ngon vừa bổ thật:XD::fullup:

bổ thật àh, thảo nào em thấy bác P dạo này béo khỏe béo đẹp ế :heheh: nhìn cái bụng kìa, vừa xoa vừa thở hok nổi :hahaha:

vitaminb12
07-10-2008, 12:09 AM
bổ thật àh, thảo nào em thấy bác P dạo này béo khỏe béo đẹp ế :heheh: nhìn cái bụng kìa, vừa xoa vừa thở hok nổi :hahaha:
uống nhân trần mà béo được thì tài thật =))
Bổ đấy là bổ cho cái ví ấy :))
Cũng hay, tự dưng có cái canteen, mấy bác nhí nhố có chỗ mà tiêu tiền. Thấy lạ thì đông thế, mấy bữa quen rồi mà đắt thế thì cũng dẹp dần thôi...

thuphuong_no1
07-10-2008, 12:13 AM

trồy, pác cứ nói oan cho em:can'tbe: mấy hôm nay túng thiếu làm chi có xuống cantin mô chỉ nhờ mua mỗi gói bim bim 2k:^o^::^o^: ăn thì ít mà chả biết làm răng lại cứ tăng cân vù vù. hic:uwaah:

Micyarak.A5
07-10-2008, 12:27 AM
thế bác giống e ồi, dạo này em ko khóa nổi quần nữa :loser::sweat: