PDA

View Full Version : Sân trường toả nắng

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22

hoacucdai2611
25-10-2008, 08:51 PM
Khóa 2007 - 2010 đầu vào quá thấp ( cũng có thể nói là thấp nhất trong lịch sử ) nên lẽ dĩ nhiên chất lượng học sinh không cao ... và chúng ta đã thể hiện những gì ? Đánh nhau mà lí do chẳng đáng nói ? Hay thậm chí là phụ huynh đánh cả giáo viên ? Chúng ta sẽ là những người làm rạng danh trường Đầo Duy Từ hay sẽ là thế hệ đốt cháy tất cả thành quả mà bao thế hệ học sinh đã gây dựng nên !!

magaden_c8
25-10-2008, 09:50 PM
đồng phục cái chi mà đồng phục , như em thấy đến mấy cái ảnh còn chưa ra ngô với khoai ấy chứ, đồng phục cái chi..:picknose:

(**hbl**)
25-10-2008, 09:51 PM
acac đề nghị anh ko dùng những từ ngữ gây sock như thế
tuy ko vi phạm nội qui diễn đàn nhưng mà có người tưởng bở thì chik
làm box em mất đi 1 mem thì sao :|
mà bạn hbl ơi dù sao thì mọi chuyện cũng qua rồi, tớ nghĩ mọi người cũng phần nào hiểu ra rồi, chuyện gì đã lùi vào quá khứ rồi thì thôi, cứ phải níu kéo làm gì cho mệt, nhờ!

đúng ạ
việc gì đã qua rồi thì cho qua luôn đi
xem như ko có chuyện gì xảy ra
chỉ cần cố gắng cho ngày hôm sau là đc rồi:ign::ign:

magaden_c8
25-10-2008, 09:57 PM
áh chà chà,sáng nay , ngày thứ 7 25/10/8, tui ra căng tin mua 2 cái bánh rán vừng với 1 lon coca, tổng cộng 13 ngàn, vậy là 2 cái bánh rán 8 ngàn, lỗ nặng , cực nặng cả nhà ạ, bây h nghĩ lại vẫn thấy mình ngu...:((....1h20 phút kâu kâu kâu của tui...:((

thuphuong_no1
25-10-2008, 10:34 PM
nhìn thấy miếng ăn là quên cả tiền à em
rõ khổ, phải biết giá của từng thứ chứ
lỗ thế này thì cạch cái căng-tin luôn

ngayxua
25-10-2008, 10:36 PM
các bạn à trường mình có căng tin rồi sao, có rộng không vậy, nó nằm ở dãy nào, khu nào thế...?

thuphuong_no1
25-10-2008, 10:39 PM
có rồi ạ, cũng rộng, ở khu C hay sao ấy ..............

thuphuong_no1
25-10-2008, 10:53 PM
chắc là được đá chị
vào ăn thoải mái rồi ra sân học thể dục mà ngồi, ko việc j đâu^^

hrockvn
25-10-2008, 11:27 PM
Bao giờ mới có chút time mà về mà ghé vào trường chút hả trời :(

vitaminb12
25-10-2008, 11:41 PM
chắc là được đá chị
vào ăn thoải mái rồi ra sân học thể dục mà ngồi, ko việc j đâu^^
Ra sân học thể dục :)) ý kiến hay :))
Kiếm lớp nào học nhảy cao :)) 3 năm cấp 3 năm nào cũng ăn 0 nhảy cao cả :))

vitaminb12
26-10-2008, 12:00 AM
đầy đứa ko học ra đấy sân đó ngồi chả ai làm chi
có vẻ thể dục là điểm yếu nhở:sweat: 0 cả^^
Cũng không yếu lắm :)) Mỗi cái môn nhảy cao, điên lắm :| 3 năm ko qua được 1m2. Nhảy lấy điểm 15' thì qua, cứ nhảy thi HK hay là 1 tiết là y như rằng ăn 0 :|
Mà lạc đề rồi . Chài... :|
2 tuần nữa về coi sao :| chả biết có được về vào ngày trong tuần ko nữa :|

magaden_c8
26-10-2008, 07:16 AM
hì, nhắc nhở các anh chị tí ạ, hình như anh chị đang có tí chút j` đấy lạc đề hay còn gọi là spam..
đừng spam nữa nhé, ko em xóa bài đấy:kotowa:..1 phần là công việc của trai mod:smoking:, 1 phần là.....á á á, đang cay cái vụ 8 ngàn 2 cái bánh rán vừng..:uwaah:nghĩ mà a...cay...:frozesweat:

bakit_b1
26-10-2008, 09:16 AM
hì, nhắc nhở các anh chị tí ạ, hình như anh chị đang có tí chút j` đấy lạc đề hay còn gọi là spam..
đừng spam nữa nhé, ko em xóa bài đấy:kotowa:..1 phần là công việc của trai mod:smoking:, 1 phần là.....á á á, đang cay cái vụ 8 ngàn 2 cái bánh rán vừng..:uwaah:nghĩ mà a...cay...:frozesweat:

* ngàn 2 cái bánh vừng là vụ chi đá anh :-O:eaten:

riiko chan
26-10-2008, 09:22 AM
em giỏi lượn cái trang Web để cop bài thế !!! dài đọc mệt cả người mỏi cả cả mắt !!!:sleep::sleep:

cũng hok giỏi lắm đâu anh em luời cực thỉnh thoảng mới vô diễn đàn bon chen tí híhí:redface::redface:

kẻ xấu
26-10-2008, 09:51 AM
Tớ chả thích căn-tin lắm ... nhưng tiện thì mua thôi !!! với lại xuống đó nói chuyện vui...:fullup::fullup::fullup:

heocon10b4
26-10-2008, 10:37 AM
thì vào căng tin phải khác ở ngoài chứ . bán có lãi thỳ các cô nứ mới làm chứ:freely:

thuphuong_no1
26-10-2008, 01:51 PM
thì ở ngoài bán có lãi cũng mới bán chứ
ở căng-tin các cô lấy "lãi" hơi bị nhiều

vietanh143
26-10-2008, 06:11 PM
=)) nó hút thì kệ nó chê trách gì nó. Miễn là đúng pháp luật là được =)),( đúng cả nội quy nhà trường nữa). Ai chê trách thì về nói với bố với ông :-" việc nhà chưa lo vác tù và hàng tổng :)). Ủng hộ các bạn hút thuốc lào :-j, nhưng mà lúc tớ vào WC thì hơi bị nản vì mùi khai chẳng thấy mà toạt được hút thụ động thoy :( mình ngửi cái là sặc thoy T.T kém quá

#06-Center
26-10-2008, 06:17 PM
em thấy giá ở căng tin giống hệt giá ở ngoài mừ
có mỗi mì tôm là đắt thôi
chứ giá ngoài bán nhiu thì các cô ấy cũng bán vậy chứ
em nghĩ các cô ý chưa bán đắt hơn là may đó
vì còn phải trả tiền thuê chỗ đó cho trường mà ( em nghĩ thế )

#06-Center
26-10-2008, 06:25 PM
Khóa 2007 - 2010 đầu vào quá thấp ( cũng có thể nói là thấp nhất trong lịch sử ) nên lẽ dĩ nhiên chất lượng học sinh không cao ... và chúng ta đã thể hiện những gì ? Đánh nhau mà lí do chẳng đáng nói ? Hay thậm chí là phụ huynh đánh cả giáo viên ? Chúng ta sẽ là những người làm rạng danh trường Đầo Duy Từ hay sẽ là thế hệ đốt cháy tất cả thành quả mà bao thế hệ học sinh đã gây dựng nên !!

nhìn cái profile thì tớ chắc bạn ko học Đào
đâu phải cứ đầu vào thấp là chất lượng học sinh ko có
chả nhẽ trước khi thi thì các bạn ý (trong đó có cả tớ) biết là trường sẽ lấy điểm thấp à
còn những sự cố xảy ra kia ko ai muốn cả, đó chỉ là những phát sinh ko đáng có thôi
nhà trường cũng như từng học sinh đang phải cố gắng để xóa nó trong suy nghĩ của những người nghe những lời đồn thổi sai sự thật, thậm chí lên cả báo nữa, ai cũng muốn ngồi trường của mình ngày càng tươi đẹp hơn,đúng ko nào :|

letheanh
26-10-2008, 08:06 PM

Thi vào cấp thấp hơn ít điểm so với các năm mà nói là chất lượng kém hơn thì nhầm lớn, từ 1 việc rồi suy lung tung thế ah!!!!!!!!!!!!!!!!
PS: Sao mà tôi ghét cái kiểu nói như thế này quá!!!!!!!!!!!!

hoacucdai2611
27-10-2008, 03:57 PM
Thi vào cấp thấp hơn ít điểm so với các năm mà nói là chất lượng kém hơn thì nhầm lớn, từ 1 việc rồi suy lung tung thế ah!!!!!!!!!!!!!!!!
PS: Sao mà tôi ghét cái kiểu nói như thế này quá!!!!!!!!!!!!

Thế theo cậu thì tớ nên nhìn nhận việc này như thế nào ?
Cậu ghét kiểu nói này cũng đúng thôi vì đó là sự thật và tôi cũng ghét cái sự thật ấy ( dĩ nhiên rồi ) !

DanVipA6
27-10-2008, 04:39 PM
không quen đừng ngửi. không biết đừng hút. thế thôi. ai làm gì mặc người ta

#06-Center
27-10-2008, 06:25 PM
Cậu ghét kiểu nói này cũng đúng thôi vì đó là sự thật và tôi cũng ghét cái sự thật ấy ( dĩ nhiên rồi ) !

cậu nhìn nhận như thế là hoàn toàn sai lầm, do năm ngoài có tin đồn là trường ta sẽ chuyển thành trường tư thục nên 1 bộ phận lớn học sinh chuyển sang thì vào các trường khác vì nhiều nguyên do và 1 trong những lý do chính là tiền, vì nếu trường ta mà chuyển thành tư thục thì các khoản lệ phí sẽ nhiều hơn 1 trường bán công, do đó số học sinh thi vào giảm hẳn, buộc nhà trường phải hạ thấp điểm để đạt chỉ tiêu số học sinh cần thiết thôi, chứ ko phải là do điểm thấp mà học sinh chất lượng kém, tớ vẫn nói như ở trên đấy, học sinh biết được là trường lấy điểm thấp mà thi nhau đăng ký vào trường mình à, tâm lý đó chỉ có ở số học sinh thi Nguyễn Trãi và các trường kiểu như thế thôi

tuduc152
27-10-2008, 07:20 PM
thôi cứ để bình thường đi đừng có lung tung phèng lên nữa. Lắm chuyện cái trường này

tuduc152
27-10-2008, 07:28 PM
Mặc áo dài xi........k chớ . Tôi thíc...h mặc thứ 2 Với .....................Thứ &7 :)):whistle:............................

Precious Stone
27-10-2008, 07:35 PM
Từng được nghe nói về vụ việc này nhưng không nghĩ là nó gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến trường mình thế!
Mong rằng tập thể các thầy cô giáo, các bạn học sinh sẽ sớm vvựot qua sóng gió này. Và những chủ nhân mới của 1 ngôi trường có bề dày truyền thống và lịch sử cũng nên thận trọng với lời nói và việc làm của mình. Đó là vấn đề thuộc về cá nhân các bạn, nhưng có thể sẽ được dùng để đánh giá 1 ngôi trường

haminhvan
28-10-2008, 05:18 PM
nhìn cái profile thì tớ chắc bạn ko học Đào
đâu phải cứ đầu vào thấp là chất lượng học sinh ko có
chả nhẽ trước khi thi thì các bạn ý (trong đó có cả tớ) biết là trường sẽ lấy điểm thấp à
còn những sự cố xảy ra kia ko ai muốn cả, đó chỉ là những phát sinh ko đáng có thôi
nhà trường cũng như từng học sinh đang phải cố gắng để xóa nó trong suy nghĩ của những người nghe những lời đồn thổi sai sự thật, thậm chí lên cả báo nữa, ai cũng muốn ngồi trường của mình ngày càng tươi đẹp hơn,đúng ko nào :|

Hoacucdai, tớ đã từng đọc ở 4rum rằng bạn học C1, nếu ko lầm thì là thế

Thiết nghĩ, khóa ta, đầu vào thấp và có nhiều chuyện lộn xộn xảy ra, mang tai tiếng cho trg`. Cần phải thay đổi lại. Cần phải chứng minh cho mọi ngườii thấy rằng khóa 07 - 10 ko phải là viết dơ trong lịch sử của trg` Đào chứ!

Reddevils
28-10-2008, 09:42 PM

Bạn nói mà nói kiểu vơ đũa cả nắm thế à .Uh thì là thấp nhất trong lịch sử đi ,thế nhưng có phải tất cả mọi người đều thấp đâu .Vả lại điểm đầu vào ko nói lên chất lượng đầu ra /Qua quá trình 3 năm rèn luyện .Chưa chắc những ai từng là Pro khi thi vào cấp 3 sẽ là những người tiên phong cho trường khi thi đại học .Đã là 1 trường thì luôn có người học tốt học kém .Ko ngoại lệ bất kể 1 trường nào kể cả Lam Sơn
Cũng có thể mình dự đoán bạn là 1 người có điểm cao khi thi vào trường nên bạn mới có suy nghĩ như vậy .nên suy xét trước sau trước khi nói bạn ạ
Mình cũng ko biết 07-10 có phải là khóa tồi tệ nhất trong ls đào ko .Vì có ai nói được trước tương lai Nhưng mình tin mình và chắc nhiều người sẽ tin và làm cho khóa 07-10 ko phải là nỗi thất vọng cho bậc đàn anh

magaden_c8
29-10-2008, 06:53 AM
đây là lí do của bạn đưa ra làm ng nhân của mấy vụ việc gần đây àh..
vậy thì dưới đây là câu trả lời:

cậu nhìn nhận như thế là hoàn toàn sai lầm, do năm ngoài có tin đồn là trường ta sẽ chuyển thành trường tư thục nên 1 bộ phận lớn học sinh chuyển sang thì vào các trường khác vì nhiều nguyên do và 1 trong những lý do chính là tiền, vì nếu trường ta mà chuyển thành tư thục thì các khoản lệ phí sẽ nhiều hơn 1 trường bán công, do đó số học sinh thi vào giảm hẳn, buộc nhà trường phải hạ thấp điểm để đạt chỉ tiêu số học sinh cần thiết thôi, chứ ko phải là do điểm thấp mà học sinh chất lượng kém, tớ vẫn nói như ở trên đấy, học sinh biết được là trường lấy điểm thấp mà thi nhau đăng ký vào trường mình à, tâm lý đó chỉ có ở số học sinh thi Nguyễn Trãi và các trường kiểu như thế thôi

khóa 07-10 có thấp hơn các khóa khác đi chăng nữa thì cũng ko , chính xác hơn là khó có thể " đốt cháy" hết đc cái thành quả mà các thế hệ học sinh trước gậy dựng nên đâu bạn ạ.....
có trách thì trách 1 số học sinh nào đó...chứ bạn đừng vơ đũa vơ cả thìa như thế....đây chỉ là con sâu làm " rầu " nồi canh thôi..
P/S: ko biết chữ rầu viết thế đúng hay sai, nếu sai , mong các bạn góp í riêng nha..học 11năm chưa biết viết câu này, chỉ biết nói thôi.

PrettyBoy_284
29-10-2008, 12:04 PM
hix hix váy mà quá đầu gối 10cm thì gọi là váy gì nhờ :yawn:

letheanh
29-10-2008, 12:10 PM

điểm đầu vào thấp là do có tin đồn Đào chuyển sang tư thục!!!(có ng` post bài ở trên rùi đó)
Tôi muốn nói sự thật ở đây là gì, nghe bạn nói cứ như học sinh nào phụk huynh nào của trường Đào cũng như thế cả chắc , đó là xúc phạm ng khác rồi đó!
Còn về sự việc kia, tôi hỏi thẳng bạn 1 câu bạn có biết chi tiết ko, bạn có dám kết luậnn ai đúng ai sai ko, nói thật bạn chưa đủ .....(ý ở đây là nhân cách mà ko tìm đc từ nào phù hợp) để nhận xét về việc đó, nh~ phụ huynh đó đáng tuôi bố mẹ bạn đó!!
Vụ cô Hiệu phó thì tôi cũng hỏi bạn 1 lần nữa ai khẳng định có chuyện đó!!!!!!!!!
Tốt nhất những gì mình ko biết thì đừng nên nói!!!!!!!!!!!!
Nói thật tuổi học sinh chúng ta còn bé lắm!!!!!!!!!!

culanbk
29-10-2008, 12:23 PM
Đây là trang thông tin vì vậy mọi người có đưa thông tin thì độ chính xác là rất cần thiết. Cũng có những thông tin không nên đưa lên đây, thông tin tốt thì rất tốt :D nhưng thông tin xấu ảnh hưởng đến bộ mặt nhà trường. Thế nhé !

DanVipA6
29-10-2008, 02:23 PM
cái đó hình như gọi là "zip" he. chứ cô mặc váy thì thầy mặc j ta?

magaden_c8
29-10-2008, 05:01 PM
cần thứ 2 thôi. mặc n` đâm nhàm đấy bạn đức ạ..
mà sao mấy tuần nay ko thấy giám thị đi kt áo dài nhỉ....hay là bắt đầu lơ là rồi...

fandbsk
31-10-2008, 08:33 PM
điểm đầu vào thấp là do có tin đồn Đào chuyển sang tư thục!!!(có ng` post bài ở trên rùi đó)
Tôi muốn nói sự thật ở đây là gì, nghe bạn nói cứ như học sinh nào phụk huynh nào của trường Đào cũng như thế cả chắc , đó là xúc phạm ng khác rồi đó!
Còn về sự việc kia, tôi hỏi thẳng bạn 1 câu bạn có biết chi tiết ko, bạn có dám kết luậnn ai đúng ai sai ko, nói thật bạn chưa đủ .....(ý ở đây là nhân cách mà ko tìm đc từ nào phù hợp) để nhận xét về việc đó, nh~ phụ huynh đó đáng tuôi bố mẹ bạn đó!!
Vụ cô Hiệu phó thì tôi cũng hỏi bạn 1 lần nữa ai khẳng định có chuyện đó!!!!!!!!!
Tốt nhất những gì mình ko biết thì đừng nên nói!!!!!!!!!!!!
Nói thật tuổi học sinh chúng ta còn bé lắm!!!!!!!!!!

chính xác bạn nói rất đúng mong bạn hoacucdai rút kinh nghiệm trong việc phát ngôn , khj chưa bít chính xác thì đừng nên phát ngôn .tuy đầu vào khoa 07 có thấp nhưng cũng ko có nghĩa là tất cả học sinh vào đều giống nhau có người học tốt học kém khóa nào cũng thế thôi đừng thấy 1 cá nhân xấu rồi kết tội cả 1 tập thể

hoacucdai2611
01-11-2008, 04:54 PM
Mọi người có vẻ rất phản đối quan điểm của mình. Chẳng sao cả , mình không những không buồn mà còn thấy vui vì điều này chứng tỏ mọi người rất yêu quý ngôi trường này và muốn xây dựng nó tốt đẹp hơn . Tuy nhiên , dù muốn hay không thì sự thật ( hoặc tin đồn ) của những vụ việc vừa qua cũng đã làm ảnh hưởng đến danh tiếng của trường mình .Bạn không thể phủ nhận điều này.Vì vậy những cá nhân tốt nên làm gì đó để thay đổi cái nhìn của mọi người về trường mình .Và tôi cũng vậy !

#06-Center
01-11-2008, 06:38 PM
việc bạn nói thì từng cá nhân từng tập thể đã và đang cố gắng rồi
nhưng mình nghĩ lần sau bạn ko nên đưa ra những quan điểm bi quan như vậy

letheanh
01-11-2008, 07:34 PM

Cái này chẳng bít mọi ng coi nó như thế nào chứ tui thấy chẳng phải là quan điểm gì hết!! Lại còn phát biểu là chúng ta nữa!!!!!!!!!!! 1 hay 2 cá nhân trong 1 tập thể hàng ngìn ng` chẳng đủ nói lên cái câu in đậm cuối cùng đâu
Đọc lại bài viết thì đây là 1 sự khẳng định, thế thôi, cũng chẳng mún quote bài sau nữa!!!!!

Reddevils
01-11-2008, 07:39 PM
Tôi tin chắc tôi và những người phản đối ý kiến của cậu đều là những người ko muốn cái mà bạn đã phát ngôn trở thành hiện thực /Đúng như letheanh nói .Nó như 1 lời khẳng định chứ ko phải là quan điểm .Sự chữa cháy muộn màng của bản là ko đủ để thuyết phục .

Noa
01-11-2008, 07:59 PM
Nếu đã có từ "hay" làm cầu nối giữa hai quan điểm đối lập thì nó mang ý nghĩa là "nghi vấn" chứ không thể gọi là "khẳng định" được :|. hoacucdai2611 tuy thể hiện quan điểm bi quan nhưng không hẳn là không đúng, vì con người, đặc biệt là người VN, thường nhìn nhận và đánh giá sự việc qua mặt xấu nhiều hơn là mặt tốt.
VD như một học sinh giỏi nhiều năm liền, hạnh kiểm rất tốt, nếu trong các bài kiểm tra cậu ta tiếp tục được điểm cao thì mọi người cũng chỉ coi đó là điều bình thường, không có gì đáng nói vì "đó là điều hiển nhiên", nhưng nếu giả sử có một hôm cậu ta vì lý do nào đó mà không thể ôn bài kịp thời trước một kì kiểm tra, và "táy máy" trong giờ kiểm tra như giở sách vở hoặc nhìn ngang nhìn dọc - là những hành vi rất bình thường mà nhiều học sinh vẫn làm, thì chắc chắn sẽ nhận được đánh giá: "Àh hóa ra thằng này nó cũng chỉ tầm thường như vậy, không biết những bài thi trước nó có làm trò gì hay ko?" < Đánh giá của người khác về cậu ta sẽ suy giảm trầm trọng :|.

"Trăm thước tốt không bằng một đốt xấu xa."

Danh tiếng trường Đào mình qua vụ rồi có thể nói là ảnh hưởng nghiêm trọng, và bây giờ nếu học sinh của trường muốn thay đổi sự đánh giá không tốt vừa rồi thì phải thật sự cố gắng phấn đấu hơn rất nhiều lần so với trước đây, xây dựng bao giờ cũng khó khăn hơn phá hoại mà :|.

Reddevils
01-11-2008, 08:07 PM
Nếu đã có từ "hay" làm cầu nối giữa hai quan điểm đối lập thì nó mang ý nghĩa là "nghi vấn" chứ không thể gọi là "khẳng định" được :|. hoacucdai2611 tuy thể hiện quan điểm bi quan nhưng không hẳn là không đúng, vì con người, đặc biệt là người VN, thường nhìn nhận và đánh giá sự việc qua mặt xấu nhiều hơn là mặt tốt.
VD như một học sinh giỏi nhiều năm liền, hạnh kiểm rất tốt, nếu trong các bài kiểm tra cậu ta tiếp tục được điểm cao thì mọi người cũng chỉ coi đó là điều bình thường, không có gì đáng nói vì "đó là điều hiển nhiên", nhưng nếu giả sử có một hôm cậu ta vì lý do nào đó mà không thể ôn bài kịp thời trước một kì kiểm tra, và "táy máy" trong giờ kiểm tra như giở sách vở hoặc nhìn ngang nhìn dọc - là những hành vi rất bình thường mà nhiều học sinh vẫn làm, thì chắc chắn sẽ nhận được đánh giá: "Àh hóa ra thằng này nó cũng chỉ tầm thường như vậy, không biết những bài thi trước nó có làm trò gì hay ko?" < Đánh giá của người khác về cậu ta sẽ suy giảm trầm trọng :|.

Danh tiếng trường Đào mình qua vụ rồi có thể nói là ảnh hưởng nghiêm trọng, và bây giờ nếu học sinh của trường muốn thay đổi sự đánh giá không tốt vừa rồi thì phải thật sự cố gắng phấn đấu hơn rất nhiều lần so với trước đây, xây dựng bao giờ cũng khó khăn hơn phá hoại mà :|.

Bác PIS hả đọc là biết ngay rùi .Em hứa sẽ ko làm ô uế thanh danh trường Đào đâu

Bách_Hợp
02-11-2008, 03:09 AM
Chài chài ghê quá trời! sao mà các nhóc 9x bây giờ ghê thế!
Mà trường ta nay cũng pro gớm chả kém gì thời đại!:duno:

Bách_Hợp
02-11-2008, 03:16 AM
Oài trường mình có căng tin khi nào ấy nhỉ!
Bọn nó sướng thật khi mình học sao không có nhỉ?
Thât là bất công!:loser:

m0n0_B7
02-11-2008, 08:39 AM
uhm.năm nay em mớj vao` trường mà cũng thấy như thế chứ huống gì các anh chị
nhưng ma` hồi đầu năm em xuống canteen thì mua đồ được hời nè
tuy hơi ngại nhưng ma` là do cô bán hàng ,lúc đó đông wa' nên chắc cô ấy nhầm
này nhá!em mua 2 káj bút 2k/cáj và 2 káj bánh cũng 2k/káj--> phải trả 8k
em đưa cho cô y' 10k--> cô y' trả lại những 6k---> ha' ha' ha'
kỷ niệm vào trường wá hay:knife::luckybadge::idea::heheh:

Micyarak.A5
02-11-2008, 10:18 AM
công nhận mì tôm thì đắt hãi hùng ồi http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/yociexp57.gif tuy có nhiều cái đắt hơn nhưng hình như cũng có nhiều cái rẻ hơn thì phải . mà nói chung giá cả như thế cũng tạm chấp nhận đc :yawn:

magaden_c8
02-11-2008, 10:48 AM
uhm.năm nay em mớj vao` trường mà cũng thấy như thế chứ huống gì các anh chị
nhưng ma` hồi đầu năm em xuống canteen thì mua đồ được hời nè
tuy hơi ngại nhưng ma` là do cô bán hàng ,lúc đó đông wa' nên chắc cô ấy nhầm
này nhá!em mua 2 káj bút 2k/cáj và 2 káj bánh cũng 2k/káj--> phải trả 8k
em đưa cho cô y' 10k--> cô y' trả lại những 6k---> ha' ha' ha'
kỷ niệm vào trường wá hay:knife::luckybadge::idea::heheh:

thế àh, ấy vậy anh còn bị chém mới a cay chứ.....:((
8 ngàn 2 cái bánh vừng..ăn thì ngon n mà.....đau:uwaah:

magaden_c8
02-11-2008, 11:02 AM
uầy uầy..tối hôm trước đi học về có vụ tai nạn...tạt qua đường xem thế nào.ai dè cái bánh xe chèn qua vũng máu..thằng ku gần nhà chạy laij nói..: chết anh nha, tối nay anh ngủ mơ bị ma nhập cho mà coi...gớm nghe mà hoảng ko chịu đc...tối về nơm nớp lo sợ...n vẫn ngủ ngon...
=))

letheanh
02-11-2008, 01:15 PM

Ng viết dùng từ lé dĩ nhiên mà anh, từ "hay" là bên dưới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:hmm:

Bách_Hợp
02-11-2008, 05:12 PM
Lại còn thế nữa ah? ma với chả mảnh híc híc :fallout:
Sao hồi mình còn học chả thấy mà mảnh đâu cả?:refused:

haminhvan
03-11-2008, 05:07 PM
Trời mưa mà nhà tr`g lại bắt mặc áo dài
C4 có 3 girl mặc (trong đó có mình)
Đúng là chẳng có cái dại nào = cái dại này
Lúc về thì đúng là :((
Mưa ơi là mưa :((

Bách_Hợp
03-11-2008, 06:20 PM
May mà anh không còn học ở đấy nữa nên đắt rẻ ra sao cũng chấp nhận được! ha ha:heheh:

viethieu1012
04-11-2008, 10:01 AM
có tinh thần thế là tốt rùi hum sau thầy Hùng tuyên dương trc cờ e ah hihihio

Mai Thuy` Linh
05-11-2008, 04:14 PM
đắt thật
mì tôm thì vô đối rồi
nhưng được cái mua bimbim tiện:sparkling:

daoduytu10c6
06-11-2008, 03:25 PM
nghe nói năm nay thi học kì sơm vi trường ta học trước 2 tuần ... Sắp thi mà kiến thức trong đầu rỗng tếch ...Buồn :sigh: ....Không bít năm nay thi cử ra sao nhừn chúc toàn thể anh em Forums thi tốt na..:loa:

Hyt.b3
06-11-2008, 03:26 PM
thy sớm là sao anh
sớm trước 2 tuần hay là ....
nếu vậy thỳ cả nước chứ :hmm:

thuphuong_no1
06-11-2008, 04:52 PM
nghe nói năm nay thi học kì sơm vi trường ta học trước 2 tuần ... Sắp thi mà kiến thức trong đầu rỗng tếch ...Buồn :sigh: ....Không bít năm nay thi cử ra sao nhừn chúc toàn thể anh em Forums thi tốt na..:loa:
sao lại thi sớm trước 2 tuần nhở??? ................

trangvicky_zhao
07-11-2008, 09:20 PM

Sắp thi mà như thế thì mau văn ôn võ luyện đi cậu ạh. Mà khóa 07-10 sao lại để là lớp 10c6 thế? Năm ngoái thi HK lớp 10 tớ được có 6 điểm Toán HK I, còn HK II thì.......... oa oa...........:runaway:

daoduytu10c6
08-11-2008, 11:00 AM
Tớ cũng không rõ ....:hmm: Tớ thấy mấy thầy cô nói vậy mà ...vì năm ngoái tuân 14 -15 là thi ..Nhưng năm nay học trước 2 tuần kòn jì...:idea:

haminhvan
08-11-2008, 11:04 AM
:heheh: học sớm thì thi sớm, có thế thôi :heheh:

DanVipA6
08-11-2008, 01:00 PM
thi sớm thì nghỉ tết sớm. nghỉ nhiều chơi nhiều. :heheh::heheh::heheh:

letheanh
09-11-2008, 08:10 PM
Thi sớm kết thúc cho nhanh, nghỉ đỡ mệt!!!!!!!!!
Với lái thi xong nhìn tụi trường khác mình còn xoáy!!!!!!!!!!!!!!!!

Reddevils
09-11-2008, 09:05 PM
Thi lúc nào thì cũng okey tút .Chả ngại tí nào .Đúng như thằng em thế anh nói .THi trước nghỉ trước .Đỡ mệt

kẻ xấu
09-11-2008, 11:48 PM
Thi cử vẫn như mọi năm thôi em ơi !!! ko sớm hơn đâu !!!

haminhvan
12-11-2008, 05:43 PM
Xem ra thi học kì năm nay... chẹp!

Cái đứa mình hate nhất 4rum lại ngồi cùng phòng với mình mới tức chứ :((:((

thuylun_8630
14-11-2008, 03:17 PM
hồi lớp 10 bọn tớ cũng thế, học ở trường lúc 5-7h hum nào cũng rủ nhau lên tầng 3 xem mà ko dám, hix hix
Công nhận là sợ thiệt, đúng hem mi! Cả lũ đi, rúm rúm ró ró, co co rụt rụt, thần hồn nát thần tính,thế mà vẫn muốn xem.Chẹp, tò mò mà!:fallout:

hoangtuonglinhA4
14-11-2008, 04:36 PM
Công nhận là sợ thiệt, đúng hem mi! Cả lũ đi, rúm rúm ró ró, co co rụt rụt, thần hồn nát thần tính,thế mà vẫn muốn xem.Chẹp, tò mò mà!:fallout:

sợ cái gì cơ chứ. Toàn thần hồn nát thần tính. Tung tin đồn dọa nhau. :amitabha:

trunghauc4
14-11-2008, 05:54 PM
vớ va vớ vẩn bọn em thích câu cm a heee trường mình làm sao mà có ma được nếu mà có thì bọn anh ngày xưa chết trước bọn em rồi à lo học đi ma với chả quỷ

#06-Center
14-11-2008, 07:59 PM
vớ va vớ vẩn bọn em thích câu cm a heee trường mình làm sao mà có ma được nếu mà có thì bọn anh ngày xưa chết trước bọn em rồi à lo học đi ma với chả quỷ

acac anh nói chí phải
nhưng mà nhỡ may đó là ma tốt thì sao :))

thuylun_8630
16-11-2008, 03:18 PM
acac anh nói chí phải
nhưng mà nhỡ may đó là ma tốt thì sao :))

Ủa, có cả loại ma tốt nữa hả??? Eo ôi, very đa dạng!:dead:

keosun_7
16-11-2008, 07:35 PM
Hồi truqóqc đồn có ma . Cả lớp chạy đi xem chẳng có Woái gì ..............:tadaa:

haminhvan
21-11-2008, 03:15 PM
nhưng được cái mua bimbim tiện:sparkling:

Đúng là tiện thật, chen bẹp cả người mới mua đc gói bim bim :)). Mà hình như là bim bim càng ngày càng ko ngon = ngày trc' :((

GarfieldVuNguyen
21-11-2008, 05:27 PM
ơ có căng tin rồi à,có phải ở bên khu nhà D không,hồi lớp 12 thì mới xây xong bọn anh toàn làm nơi đá cầu :D

khunglongsanhdieu_2000
21-11-2008, 07:16 PM
trời đất hum nào phải về trường xem mới đc, h mới bít trường m có canteen

puppy_9x
22-11-2008, 04:05 PM
có ma thật mà mọi người ko tin, hôm sau gặp là bít

Mai Thuy` Linh
22-11-2008, 04:07 PM
hồi lớp 10 bọn lớp tớ cứ đông là phòng nào đấy có ma
tớ hok nhớ lắm:hmm:
nhưng cứ học ca muộn là cả lớp kéo lên đó xem(1lần)
cũng bày đặt la hét mặc dù hok thấy gì :fullup:

Mai Thuy` Linh
22-11-2008, 04:12 PM
căng tin trường mình đắt hàng ghê cơ
hôm nào cũng tấp nập nguời mua
muốn mua có gói bimbim chen mãi mới mua được

Night Elf
22-11-2008, 04:13 PM
Các em sợ ma cũng đúng thôi. Hồi còn sống anh cũng sợ ma lắm8-x8-x8-x

mureddevils92
22-11-2008, 04:21 PM
Căng tin trường mình còn có thêm tiện ích là ai co nhu cầu đổi tiền thì xuống đó đổi.:D

haminhvan
22-11-2008, 04:21 PM
:(( Chen bẹp cả người, đúng là muốn ăn phải chen vào căng tin :((

Mai Thuy` Linh
22-11-2008, 04:22 PM
Các em sợ ma cũng đúng thôi. Hồi còn sống anh cũng sợ ma lắm8-x8-x8-x

xin hỏi anh ở phòng mấy của tầng địa ngục nào
lúc nào lên thiên đường anh em gặp nhau thì chào hỏi nhau cái:luckybadge:

Mai Thuy` Linh
22-11-2008, 04:24 PM
đổi tiền được nữa hả
đoán là đổi được mà chưa thử
mà cái bác C12 ở trên là bác nào á

haminhvan
22-11-2008, 04:26 PM
Căng tin trường mình còn có thêm tiện ích là ai co nhu cầu đổi tiền thì xuống đó đổi.:D

:)) chiện này thì tớ thấy mấy chục lần roài ý chứ

tinhyeu_thuoclao
26-11-2008, 05:00 AM
ngày 26 tháng 11 năm 2008 , 2h36' đêm .tỉnh dậy trong những cơn ho sặc sụa :can'tbe:có cảm giác mình là 1 ông già 70 tuổi hay là 1 con mèo hen . viết ra những dòng này vào 4h57'......bỏ thuốc lào thôi :ign:

Hyt.b3
26-11-2008, 05:49 AM
suy nghỹ đúng đắn :phew::phew::phew:
tán thành tán thành

nhoxkon
26-11-2008, 01:22 PM
keke...lâu lắm không qua bên này chơi!:picknose:
giáo viên nữ trường Ba Đình mặc đồng phục màu xanh quá đầu gối 5phân.Nhìn cô nào cũng xinh hết á!
Phải cái màu xanh nứ hơi chói lòa!:XD:
Thầy giáo trường mình nghe bảo sẽ mặc áo carô mà kậu!:duno:

Hyt.b3
28-11-2008, 07:48 PM
thầy giáo hỳnh như phải mặc comlê
mà hình như cũng chưa thực hiện
cácc thầy cô chậm hơn cả hs
nãn wá
-----------------------------------------
nhưng nếu cô giáo váy wá gối 5 phân thỳ hơi.......
......già chít đy được:can'tbe::can'tbe:
ngang đầu gối nhưng đi tất cao nà ổn nhứt <cho ấm lun>

#06-Center
28-11-2008, 09:37 PM
Ớ không thấy các cô giáo mặc cái áo khoác ngoài kẻ ca-rô màu đen trắng đó hả em
Nhìn được phết đấy chứ :))

magaden_c8
01-12-2008, 03:45 PM
theo lời của 1 ai đó trong làng giáo viên....mặc áo dài thứ 2 đã bị bãi bỏ...chúc mừng các bạn gái ko thích mặc áo dài....và chia buồn với 1 số bạn nam.......ấy ấy.....

lee_ryan
04-12-2008, 11:12 PM
thưa đồng bào khối 11 nói chung và con trai nói riêng hiện giờ theo như tui biết thì chúng ta có khá nhiều nhân tài PES mà ko hề biết đến vậy tại sao chúng ta ko tổ chức 1 giải PES để giao lưu học hỏi:chuckle::hi:
nếu các bạn con trai khối 11 thích thì hãy vào đây để cùng nhau tổ chức 1 giải PES thay bằng đá chân thì tại sao ko dùng bàn tay của mình để:shoot:
các pác cho ý kiến nhé

only you(b!! 05-08)
04-12-2008, 11:30 PM
PES là gì thế iêm? :hmm: có phải là PS ko em? :hmm:

lee_ryan
05-12-2008, 12:37 PM
PES là gì thế iêm? :hmm: có phải là PS ko em? :hmm:

sặc. nó là một thể loại game đá bóng bằng tay cầm:shoot:
thế ông anh có muốn thử một tí không?:chuckle::attack:

boycoj_1312
05-12-2008, 04:02 PM
thằng em ở TH đang chơi PES 2008 ah :picknose:
anh ngoài này chơi pes 09 chán rùi :duno:

DonGianLaSpam
05-12-2008, 04:30 PM
thời đại chăn nuôi trồng trọt ở đâu chẳng đc =)) lên mạng dow pes 9 về có 6g4 thôi hehe
cho 1 phiếu cô vũ cho giải này nào :attack:

DanVipA6
05-12-2008, 04:44 PM
khối 12 tham gia được không. ....................

lee_ryan
05-12-2008, 04:47 PM
thằng em ở TH đang chơi PES 2008 ah :picknose:
anh ngoài này chơi pes 09 chán rùi :duno:

xì tưởng cái gì chứ pes9 em chơi mỏi tay nên đối thể loại pes8 tiếng việt chơi:picknose:
sao ông anh có muốn thử tý ko?:chuckle:
em là một cao thủ đó nha:dummy::^o^::brbr:

Hyt.b3
05-12-2008, 04:50 PM
gần nhà e có quán chuyên game chơi bằng tay cầm
chắc có trò PES jì jì đó :hmm:

boycoj_1312
05-12-2008, 04:52 PM
xì tưởng cái gì chứ pes9 em chơi mỏi tay nên đối thể loại pes8 tiếng việt chơi:picknose:
sao ông anh có muốn thử tý ko?:chuckle:
em là một cao thủ đó nha:dummy::^o^::brbr:
uh anh cũng muốn xem chú em thế nào
^^!
hi vọng dc test chú vài trận

DonGianLaSpam
05-12-2008, 04:57 PM
về đá pes 6 chơi nào ten ten te ntèn :amitabha:

lee_ryan
05-12-2008, 04:59 PM
hehe xem sư huynh bản lĩnh đến đâu nhé:chuckle::^o^:
thế ông anh đang học ngoài hà nội ah`