PDA

View Full Version : Đồng Phục Cho Các Bạn Nữ

kẻ xấu
16-04-2009, 03:36 PM
Theo kẻ xấu được biết thì các bạn nữ trường ta rất ghét đóng thùng Thế sự thật rằng các bạn muốn đồng phục của mình nhứ thế nào ? tớ vừa đọc lại vào top cũ có nhắc tới vấn đề này, thích thì nghịch tí ;))

OLSJ13
16-04-2009, 04:03 PM
áo sơ mi trắng+cavat giả+áo bò gile
váy ngắn khoảng đến đầu gối hoặc ngắn hơn 1 tí:">+qần tất sọc trắng đen=))họăc sọc gì thì tuỳ=))

Hyt.b3
16-04-2009, 04:10 PM
áo sơ mi trắng+cavat giả+áo bò gile
váy ngắn khoảng đến đầu gối hoặc ngắn hơn 1 tí:">+qần tất sọc trắng đen=))họăc sọc gì thì tuỳ=))

hi hi chuẩn thế............được thế thỳ quá tuyệt roài..........
nhưng mà nếu hok được cái váy thỳ chỷ cần không phải đóng thùng là đã đáng mơ ước lắm rùi
:idea::crave::crave::crave::crave:

OLSJ13
16-04-2009, 04:16 PM
hi hi chuẩn thế............được thế thỳ quá tuyệt roài..........
nhưng mà nếu hok được cái váy thỳ chỷ cần không phải đóng thùng là đã đáng mơ ước lắm rùi
:idea::crave::crave::crave::crave:

k:">
nếu mặc váy thì đã có áo gile ở ngoài còn gì:">
mới lại:">nếu như thế thì áo thường ngắn đến trên thắt lưng 1 tí:">làm sao mà sơvin đc:">

kẻ xấu
16-04-2009, 06:10 PM
Ke ke ! anh Ủng hộ Mặc váy ;)) nhìn rõ thích ấy ;))
Nếu nhà trường ra cái điều đó thì sao nhỉ ;))

Micyarak.A5
16-04-2009, 07:02 PM
đồng phục váy mà đc như Hàn với Nhật thì 3 chân 4 cẳng giơ lên ủng hộ hết :heheh: Tiếc là mình chân voi :((

Hyt.b3
16-04-2009, 07:18 PM
ui ui trường chẳng thay đổi nhanh nhanh lên cái.............nếu mà thầy cô hay lên 4rum thỳ chắc cũng thấy hs kêu ca nhìu nhìu chứ
Với lại thay đổi nhanh để đi trước thời đại............đổi sau trường khác lại bị cho là bắt chước
:idea::sigh::sigh::sigh:

OLSJ13
16-04-2009, 08:42 PM
đồng phục váy mà đc như Hàn với Nhật thì 3 chân 4 cẳng giơ lên ủng hộ hết :heheh: Tiếc là mình chân voi :((

k sao chị:">
mặc qần tất vào là ok:">
k cần Hàn hay Nhật:">đc như Aus là tốt r` x'D
ở trong TPHCM trường LHP ng` ta có r`:(

Mr.J3enKute !!
16-04-2009, 11:00 PM
Tớ thấy ở ngoài HN này cũng có vài Girl mặc váy đi học...nghĩ chắc là đồng phục lớp tự phát thôi chứ trường thì ko fải.Mặc váy ở VN....nếu là ý tưởng thì còn đc :)).....còn mặc mà đi học thì..... :)) =)).Cơ bản là form người VN ko chuẩn như người nước ngoài.Chân họ dài tới nack nên mặc váy đẹp...con người VN vốn chưa = bạn = bè....đã thế nhiều nhân chân còn như cái bắp chuối :|....mặc váy vào thì.....=)).Đây là tiêu biểu ;))
http://i304.photobucket.com/albums/nn161/thangben/vtc_215008_1.jpg
( THPT Kim Liên - HN )
-- Khi nào chân dài và...... ng0n nuột như thế này thì hãy nghĩ tới việc mặc váy :">
-- Cứ quần jean + áo phông , sơ mi, .....+ giày + phụ kiện ( túi,cặp, vòng,dây......) = chuẩn ko cần chỉnh....ko bao h hết mốt :)
:love::love::love::love: :freely::freely:

0h.babje
16-04-2009, 11:57 PM
Hơ. Nói như Ben thì nói làm gì. Có phải ai cũng có form người chuẩn như mấy em xinh tươi trên ảnh kia đâu. Chân mấy em ý vừa dài vừa thon nên mới có mấy cái ảnh yêu yêu đó mà nhìn.
Cái quan trọng: Đã là con gái thì ai mặc váy cũng xinh hết, mà thành đồng phục đi học thì thôi rồi luôn :love:

Mr.J3enKute !!
17-04-2009, 01:07 AM
Hơ. Nói như Ben thì nói làm gì. Có phải ai cũng có form người chuẩn như mấy em xinh tươi trên ảnh kia đâu. Chân mấy em ý vừa dài vừa thon nên mới có mấy cái ảnh yêu yêu đó mà nhìn.
Cái quan trọng: Đã là con gái thì ai mặc váy cũng xinh hết, mà thành đồng phục đi học thì thôi rồi luôn :love:

aaaaaa bebe của tớ :-* :">.tớ chỉ đưa ra quan điểm của mình thôi :).Tại thấy người VN mình mặc váy ko đc....thui :|.Còn ai mặc thì cứ mặc.....cấm sao đc :ign:
@bebe : hôm nào show tớ coi cái ảnh mặc váy xinh gái của cậu nèo :x :x.Khoe cái chân dài 1m54 đi :phew: ;))

test
17-04-2009, 01:50 AM
aaaaaa bebe của tớ :-* :">.tớ chỉ đưa ra quan điểm của mình thôi :).Tại thấy người VN mình mặc váy ko đc....thui :|.Còn ai mặc thì cứ mặc.....cấm sao đc :ign:
@bebe : hôm nào show tớ coi cái ảnh mặc váy xinh gái của cậu nèo :x :x.Khoe cái chân dài 1m54 đi :phew: ;))
Sai lầm, sai lầm vô cùng. Các bạn nữ mặc váy cực kỳ xinh lun. :love:

kẻ xấu
17-04-2009, 05:43 AM
;)) tớ thấy các bạn nữ ai cũng đồng ý mặc váy đấy chứ nhỉ ? ko biết đưa ra ý kiến này có được ko nhỉ ?

Hyt.b3
17-04-2009, 12:25 PM
;)) tớ thấy các bạn nữ ai cũng đồng ý mặc váy đấy chứ nhỉ ? ko biết đưa ra ý kiến này có được ko nhỉ ?

ý kiến này thỳ quá hay rùi.............
..........nhưng mờ ai cho mặc cơ chứ.............mà kiến nghị với thầy Hùng á..........:ock::ock::ock:
Đến việc các cô mặc váy đồng phục thoy mà cuối cùng cũng..................:yawn::yawn::yawn:

Mr.J3enKute !!
17-04-2009, 01:14 PM
có lẽ là fải chờ khoảng 3 - 4 chục năm nữa....khi chúng ta sắp ngẻo :)) là khi thế hệ 11 or 12x gì đó lên cầm quyền thì sẽ có sự thay đổi....cứ chờ xem :)

kẻ xấu
17-04-2009, 01:40 PM
có lẽ là fải chờ khoảng 3 - 4 chục năm nữa....khi chúng ta sắp ngẻo :)) là khi thế hệ 11 or 12x gì đó lên cầm quyền thì sẽ có sự thay đổi....cứ chờ xem :)

híc lúc đó các chú hay các bác nhỉ Nhìn các cháu cứ thèm lem lẻm ấy thì chết ;))

He0pr0_B7
17-04-2009, 01:58 PM
Chậc !!!!!!! Váy ư ?!!! Không đời nào:whaat: !!!!!!!
Học sinh đi học không gì lịch sự hơn quần dài áo trắng !!!!!!!!
Có cái là học sinh nữ không nên bị bắt phải sơvin thôi vì sơ vin vào trông còn luộm thuộm hơn là không sơvin nữa kìa !!!!!!!! Như đùm mắm tôm á:sweat: !!!!!!!!! !!!!
Nghe nói học sinh ở nhiều trường tỉnh khác ngta đâu phải sơ vin...!!!!!!
Học tập Minh Khai cấp II kìa, nam sơvin còn nữ thì miễn !!!!! Sướng không chịu đc...:swing:!!!!!!!!!!!

giamdocb12
17-04-2009, 07:41 PM
:whistle:con gái mặc váy đi học quá ổn:whistle:
Đẹp , duyên, nữ tính:blush::blush:

Mr.J3enKute !!
17-04-2009, 08:07 PM
híc lúc đó các chú hay các bác nhỉ Nhìn các cháu cứ thèm lem lẻm ấy thì chết ;))

haha.....khi ấy lấyvợ roài :">.....ko thèm lem lẻm nữa đâu :)) =))

kẻ xấu
17-04-2009, 08:21 PM
Chậc !!!!!!! Váy ư ?!!! Không đời nào:whaat: !!!!!!!
Học sinh đi học không gì lịch sự hơn quần dài áo trắng !!!!!!!!
Có cái là học sinh nữ không nên bị bắt phải sơvin thôi vì sơ vin vào trông còn luộm thuộm hơn là không sơvin nữa kìa !!!!!!!! Như đùm mắm tôm á:sweat: !!!!!!!!! !!!!
Nghe nói học sinh ở nhiều trường tỉnh khác ngta đâu phải sơ vin...!!!!!!
Học tập Minh Khai cấp II kìa, nam sơvin còn nữ thì miễn !!!!! Sướng không chịu đc...:swing:!!!!!!!!!!!

Híc híc ! cái đó nta gọi là văn minh và đẳng cấp, cứ mặc vào là đẹp mà ! trừ những đứa " Chung Thuỷ " thì đẹp ít đi 1 tí em ạ !
Muốn ko phải đóng sơ vin thì về cấp II minh khai mà học ;))

:whistle:con gái mặc váy đi học quá ổn:whistle:
Đẹp , duyên, nữ tính:blush::blush:

Ừm ! Nếu trường mình đi đâu trong phong trào đó thì tốt quá, thế hiện được đẳng cấp Tôi thấy các bác trong 4rum bàn về chuyện này lâu lắm rồi, mà chẳng thấy ý kiến ý cò cho BGH nhà trường cả ;)) nên lập top này chơi chơi !

haha.....khi ấy lấyvợ roài :">.....ko thèm lem lẻm nữa đâu :)) =))

Biết đâu đấy ;)) ? Ngựa Già Thì Thích Cỏ Non - Trẻ Con Thì Thích Chơi Đồ Cổ Mà

Caterpillar
17-04-2009, 08:47 PM
con gái mặc váy tuyệt lắm! vừa nữ tính mà lại vừa tiện lợi! các bác thấy con gái mặc váy là mê lun

OLSJ13
17-04-2009, 10:42 PM
vđề k phải là mê hay k mê:-<
nhưng các thầy cô phải hiểu cho hs chứ:(

nhớ hồi cấp 1:((
các cô còn bắt mặc váy:))

kẻ xấu
18-04-2009, 06:18 AM
vđề k phải là mê hay k mê:-<
nhưng các thầy cô phải hiểu cho hs chứ:(

nhớ hồi cấp 1:((
các cô còn bắt mặc váy:))

ừm đấy ! hồi cấp I mặc váy cả đấy có sao đâu ;))
Lớn đâm ra thẹn mới buồn cười chứ, nhưng tớ thấy nhiều bạn gái vẫn mặc váy mà ! Các nhân viên công sở, quầy lễ tân, hay bán điện thoại, siêu thị đều mắc díp ! đều rất đẹp mà ;))

blue_horizon
18-04-2009, 10:25 AM
Công nhận, con gái mặc váy là đẹp nhất, vừa nữ tính, vừa trẻ trung. Đồng phục mà là váy nữa thì quá tuyệt. Nhìn đồng phục các bạn nữ bên Hàn, Nhật mà thèm. Nhưng bây giờ lên ĐH rồi, mặc váy tha hồ, free style =))

OLSJ13
18-04-2009, 10:56 AM
ừm đấy ! hồi cấp I mặc váy cả đấy có sao đâu ;))
Lớn đâm ra thẹn mới buồn cười chứ, nhưng tớ thấy nhiều bạn gái vẫn mặc váy mà ! Các nhân viên công sở, quầy lễ tân, hay bán điện thoại, siêu thị đều mắc díp ! đều rất đẹp mà ;))

dưng mà lớn nhu cầu về fashion lại càng cao chứ:((
nghĩ đến mặc cái quần vải ấy:-<rộng thùng thình,rồi dài lệt xệt
còn phải sơ vin:-<thế thà mặc pijama đi học còn đẹp hơn=))

haminhvan
18-04-2009, 11:04 AM
Ha ha ha
Cho mặc váy cũng hay ^^
Nhìn nữ tính và dịu dàng ^^
Con gái mà mặc váy xếp thì đẹp thôi rồi

kẻ xấu
18-04-2009, 01:00 PM
Công nhận, con gái mặc váy là đẹp nhất, vừa nữ tính, vừa trẻ trung. Đồng phục mà là váy nữa thì quá tuyệt. Nhìn đồng phục các bạn nữ bên Hàn, Nhật mà thèm. Nhưng bây giờ lên ĐH rồi, mặc váy tha hồ, free style =))
Thế đã bao h cậu mặc váy đi học chưa ? vaf đại học bọn nó có mặc váy đi học ko ? tớ thích con gái mặc váy lắm Nhìn rất chi là ... ;)) Kiểu này càng máu lên đại học ;))

dưng mà lớn nhu cầu về fashion lại càng cao chứ:((
nghĩ đến mặc cái quần vải ấy:-<rộng thùng thình,rồi dài lệt xệt
còn phải sơ vin:-<thế thà mặc pijama đi học còn đẹp hơn=))
Pijama thật ra là bộ đồ ngủ của Mấy ông bà già mà ;))bây h còn ai mặc quần vải đi học hả em ! hiếm lắm ;)) mặc váy hay hơn nhiều !
Nhưng ở trường anh vẫn còn đấy :( buồn lắm đấy chứ

Ha ha ha
Cho mặc váy cũng hay ^^
Nhìn nữ tính và dịu dàng ^^
Con gái mà mặc váy xếp thì đẹp thôi rồi
Cô đã bao h mặc váy chưa ? ;))

Mr.J3enKute !!
18-04-2009, 01:25 PM
nhưng tớ thấy nhiều bạn gái vẫn mặc váy mà ! Các nhân viên công sở, quầy lễ tân, hay bán điện thoại, siêu thị đều mắc díp ! đều rất đẹp mà
tất nhiên là con gái vẫn mặc váy...nhưng đây là đồng phục ( học sinh ) cho các bạn nữ mà.Làm gì có trường nào cho học sinh mặc zíp đi học....hỏi sao các bạn nam lại ko học đc ;)) =))

nghĩ đến mặc cái quần vải ấyrộng thùng thình,rồi dài lệt xệt
còn phải sơ vinthế thà mặc pijama đi học còn đẹp hơn

Pijama thật ra là bộ đồ ngủ của Mấy ông bà già mà bây h còn ai mặc quần vải đi học hả em ! hiếm lắm mặc váy hay hơn nhiều !
Nhưng ở trường anh vẫn còn đấy buồn lắm đấy chứ

hêhê...đấy là ở TH mình thôi....ở ngoài HN ấy, 100% cấp 2 và 3 bọn nó đều mặc quần vải đi học ( đã đc biến thể ;)) )....nhìn đẹp lắm !!! ko có quan niệm mặc quần vải là nhà quê như mình đâu :phew::phew:

kẻ xấu
18-04-2009, 01:28 PM
tất nhiên là con gái vẫn mặc váy...nhưng đây là đồng phục ( học sinh ) cho các bạn nữ mà.Làm gì có trường nào cho học sinh mặc zíp đi học....hỏi sao các bạn nam lại ko học đc ;)) =))

hêhê...đấy là ở TH mình thôi....ở ngoài HN ấy, 100% cấp 2 và 3 bọn nó đều mặc quần vải đi học ( đã đc biến thể ;)) )....nhìn đẹp lắm !!! ko có quan niệm mặc quần vải là nhà quê như mình đâu :phew::phew:

ừ hứ ;)) Sao tôi thấy con chị họ vẫn Mặc quần Jean đi học nhỉ ?
Thì cấp 3 có váy kiểu cấp 3 chứ gì đâu ;))

OLSJ13
18-04-2009, 01:39 PM
Pijama thật ra là bộ đồ ngủ của Mấy ông bà già mà ;))bây h còn ai mặc quần vải đi học hả em ! hiếm lắm ;)) mặc váy hay hơn nhiều !
Nhưng ở trường anh vẫn còn đấy :( buồn lắm đấy chứ

ai bảo anh thế:">
tủ nhà em chả 1 đống pijama ra đấy=))bây h` ở đây đầy đứa mặc qần áo ngủ đi học+dép lê đủ loại=))có cả dép xốp thì phải=))

..đấy là ở TH mình thôi....ở ngoài HN ấy, 100% cấp 2 và 3 bọn nó đều mặc quần vải đi học ( đã đc biến thể ;)) )....nhìn đẹp lắm !!! ko có quan niệm mặc quần vải là nhà quê như mình đâu :phew::phew:
đâu chỉ ở TH:-<ở HP cũng thế:-<
nhiều trường kể cả mùa đông vẫn bắt mặc quần vải:|
dù k thích nhưng biết sao đc:-<
sáng nào đến cũng thấy bọn xung kích+sao đỏ với thầy cô giám thị đứng canh cổng:-<
may hôm nào đến thật sớm thì trốn được

bakit_b1
26-04-2009, 07:57 AM
Tốt nhất là mặc áo dài truyền thống :">

He0pr0_B7
30-04-2009, 03:25 PM
Không phản đối mắc áo dài vào thứ 2 hàng tuần....!!! Chỉ phản đối việc cắm thùng thôi !!!!!!!!
Hứ !!!!!!!!!!!

Nal
08-06-2009, 10:35 AM
hê...mặc váy đến đầu gối or ngắn hơn tí, áo trắng sơvin...đi giày..
ở HN nhiều trường mặc váy nhìn đẹp lắm..
Con trai thì mặc jle...cavat...ac.

milk.love
08-06-2009, 10:44 AM
Mềnh thích áo dài
@.@~ Áo dài cách tân nữa thì càng đẹp.
..... :x

A1|Lexus-Captain
08-06-2009, 11:57 AM
Cứ mặc váy như mấy bạn Nhật Bản là hết chê đấy :whistle::whistle::refused:

thomit.com
08-06-2009, 01:24 PM
Con gái mặc váy đẹp miễn chê :redface::redface::redface:

sakura_nghich
08-06-2009, 01:57 PM
Mặc váy đi con gái ơi!!!!!!!!!!!!!!:phew::phew:
Mặc váy xinh, mặc váy đẹp, mặc váy cho cá tính, đồng phục váy cho hiện đại, mặc váy cho trẻ trung, mặc váy cho năng động. Thứ 2 đầu tuần thì cũng nên mặc áo dài, duyên dáng mà :sparkling:
Con gái trưởng mình đừng có kêu ngại nhá, ngoài HN hay ở các TP trẻ khác con gái mặc đồng phục rất tự tin mà, phải tự tin lên chứ :jeje: :jeje:
Nếu trường mình có đồng phục váy nữ :sparkling: , nam thì có đồng phục nam cùng bộ vs váy nữ thì tuyệt!!!!!!!!!!!:^o^:Y:DYY:DY
ƯỚC GÌ CÓ ĐỒNG PHỤC VÁY NỮ! CHẮC CHẮN SẼ KUTE LẮM ĐÂY!

:sparkling: :love: :phew:

vyna_candy
11-08-2010, 01:19 AM
Mình ủng hộ mặc váy nhiệt tình và hết mình c:smile:

linhBreak+_+
11-08-2010, 07:32 AM
ƯỚC GÌ CÓ ĐỒNG PHỤC VÁY NỮ! CHẮC CHẮN SẼ KUTE LẮM ĐÂY!

:sparkling: :love: :phew:
Nhưng cũng tuỳ ng mặc chị ạ, nhiều ng dáng "rất chi là đẹp" mặc thì không sao, ng mà cứ như con vy thì mặc không đẹp đâu, chị mà thấy nó rồi tưởng tượng ra là biết,hehehe:heheh::heheh::heheh:

thanhkhoeo
11-08-2010, 07:37 AM
Nhưng cũng tuỳ ng mặc chị ạ, nhiều ng dáng "rất chi là đẹp" mặc thì không sao, ng mà cứ như con vy thì mặc không đẹp đâu, chị mà thấy nó rồi tưởng tượng ra là biết,hehehe:heheh::heheh::heheh:

cậu đừng có chê bé vy chân dài nhé chân daif mà mặc váy thì chuẩn men rồi còn gì mà lăn tăn

linhBreak+_+
11-08-2010, 08:16 AM
cậu đừng có chê bé vy chân dài nhé chân daif mà mặc váy thì chuẩn men rồi còn gì mà lăn tăn
Nhiều ng chân dài mặc chưa chắc đã đẹp đâu, ở dưới đẹp chưa chắc ở trên đã đẹp

wind_and_sky
11-08-2010, 08:52 AM
hix nếu bắt mặc váy thì thà em mặc áo dài cả tuần còn hơn. mà không có thể em cắt tóc làm tomboy. hê hê đóng thùng vẫn thích hơn mặc váy. Cứ tưởng tượng mặc vày mà đi xe đạp xem.... phải mặc quần ở trong à????

hrockvn
11-08-2010, 08:53 AM
hix nếu bắt mặc váy thì thà em mặc áo dài cả tuần còn hơn. mà không có thể em cắt tóc làm tomboy. hê hê đóng thùng vẫn thích hơn mặc váy. Cứ tưởng tượng mặc vày mà đi xe đạp xem.... phải mặc quần ở trong à????
Chứ bình thường em mặc quần dài thì không ... mặc quần ở trong à c:sweat:c:sweat:c:nosebleed:c:nosebleed:

Candy
11-08-2010, 11:27 AM
Chứ bình thường em mặc quần dài thì không ... mặc quần ở trong à c:sweat:c:sweat:c:nosebleed:c:nosebleed:
ý ẻm là cái quần lót dài đến đầu gối ấy ;))

vyna_candy
11-08-2010, 03:28 PM

Mày còn lùn hơn chị đó em ạ :))
Mày biết chị mặc sẽ ntn mà mày dám nói hả :-?

Z-Kite
11-08-2010, 04:45 PM
THế này thì sao hở các bác

ĐẸp lộng lẫy tuy có e chân tê giác nhưng nhìn riêng cũng phải nhìn chung 1 tí là đẹp :))

Đây là điển hình của váy quá gối =))

Có ai thấy chân em ý k ạ c:angry:c:angry:

Khoác áo thế này cũng là 1 phong cách c:dribble:

http://www25.24h.com.vn/upload/news/2009-06-17/1245222307-DONG-PHUC-7.jpg

Các ý kiến trên có vẻ kém khả quan nhưng các bác xem cái này thì sao ?

http://a367.yahoofs.com/lifestory/KxYrREOfFRj2aDJiHePrE6wwRng-_1/blog/ap_20091227074729957.jpg?lb_____DykNhb_vd
Khá gần với thực tế :-bd có thể xem xét đc nhể c:byebye:c:byebye:

snow_b7
11-08-2010, 06:01 PM
THế này thì sao hở các bác

ĐẸp lộng lẫy tuy có e chân tê giác nhưng nhìn riêng cũng phải nhìn chung 1 tí là đẹp :))

Đây là điển hình của váy quá gối =))

Có ai thấy chân em ý k ạ c:angry:c:angry:

Khoác áo thế này cũng là 1 phong cách c:dribble:

http://www25.24h.com.vn/upload/news/2009-06-17/1245222307-DONG-PHUC-7.jpg

Các ý kiến trên có vẻ kém khả quan nhưng các bác xem cái này thì sao ?

http://a367.yahoofs.com/lifestory/KxYrREOfFRj2aDJiHePrE6wwRng-_1/blog/ap_20091227074729957.jpg?lb_____DykNhb_vd
Khá gần với thực tế :-bd có thể xem xét đc nhể c:byebye:c:byebye:

eo... đồng phục như ry á... không đc đâu... người mặc đã xấu thì đồng phục phải may đẹp vào còn che bớt khuyết điểm chớ c:cry:c:cry:c:cry:

vyna_candy
11-08-2010, 06:04 PM
eo... đồng phục như ry á... không đc đâu... người mặc đã xấu thì đồng phục phải may đẹp vào còn che bớt khuyết điểm chớ c:cry:c:cry:c:cry:

Không phải như thế này,nhưng chị nhìn xem,dù có ngang đầu gối hay hơn đầu gối vẫn đẹp...kute c:big_smile:c:big_smile:
đều không hề thấy khuyết điểm của chân "cong"...với lại,lùn thì đi guốc,ko đi guốc thì nấm lùn càng xinh...mình muốn lùn chả đc c:adore:

snow_b7
11-08-2010, 06:06 PM
Không phải như thế này,nhưng chị nhìn xem,dù có ngang đầu gối hay hơn đầu gối vẫn đẹp...kute c:big_smile:c:big_smile:
đều không hề thấy khuyết điểm của chân "cong"...với lại,lùn thì đi guốc,ko đi guốc thì nấm lùn càng xinh...mình muốn lùn chả đc c:adore:

chị cho mi cái lùn này.c:shame:c:shame:. thế chân to thì mặc kiểu chi đây c:cry:c:cry:c:cry:

vyna_candy
11-08-2010, 08:02 PM
Chân to thì váy chê đi khuyết điểm đó rồi..đùi to chứ không phải chân to.Chị nhìn lại..đi ;))

ܓܨOrion.p0n
11-08-2010, 09:23 PM
Mày còn lùn hơn chị đó em ạ :))
Mày biết chị mặc sẽ ntn mà mày dám nói hả :-?

super girl chăng c:surrender: .
p/s: ảnh đầu tiên đẹp đấy chớ c:boss:

wind_and_sky
12-08-2010, 02:43 PM
trời ạ. Thế tôi hỏi nhá. mặc váy rồi mà đi xe đạp gió nó thồi vào thì sao? c:embarrassed:

vyna_candy
12-08-2010, 03:19 PM
super girl chăng c:surrender: .
p/s: ảnh đầu tiên đẹp đấy chớ c:boss:

Nếu là super Girl thì tốt quá,toàn siêu mẫu chân dài,mà bay trên trời chả bao giờ bị tốc váy :hahaha:
Đừng có xoắn.

trời ạ. Thế tôi hỏi nhá. mặc váy rồi mà đi xe đạp gió nó thồi vào thì sao?
Đã xem film chít và pi chưa,tập mà con mỡ mặc mình váy ko đi xe đạp đấy,ko bị hở tý nào.Thời đại mới,đổi mới chút chết ai đâu nhỉ ^^

Z-Kite
12-08-2010, 03:48 PM
c:waaaht:c:waaaht: em vy nhà mình xì tin quá ha
Đấy...các bác phải học tập e ý nhé =))

vyna_candy
12-08-2010, 04:55 PM
c:waaaht:c:waaaht: em vy nhà mình xì tin quá ha
Đấy...các bác phải học tập e ý nhé =))

Thằng ni là thằng lào đây,tau là em mi đá c:boss:
Vớ vẩn thật,thấy người sang bắt quàng làm họ c:haha:
Mà các bác nghĩ sao thì nghĩ,em vẫn ủng hộ váy nhiệt tình ^^

zX.TT.Xz
12-08-2010, 07:58 PM
... đúng rồi theo tớ thì... :-?... phải có váy cho các bạn nữ mặc nó mới đẹp đc... =P~=P~=P~

snow_b7
14-08-2010, 06:04 PM
Váy mùa đông ấy..c:adore:c:adore: còn mùa hè mặc quần áo đồng phục là đc rùi.... miễn đóng thùng là đc!!!

vyna_candy
14-08-2010, 07:29 PM
Ôi giời,áo dài ư...kiếm đâu ra đc,ai lại đi may áo dài vào tháng 7 (tháng ma) này cơ chứ :((:((

snow_b7
27-08-2010, 04:23 PM
cuối cùng là vẫn quần áo... đóng thùng... áo dài thứ 2 hàng tuần... Bảo mà, từ phương án đề ra đến hành động thực hiện là cả một quãng đường dài dằng dặc... Truyền thống cứ thế phát huy thoai!!! CHời, cái thùng... đóng đóng mở mởc:ah:c:ah:

vyna_candy
27-08-2010, 06:48 PM
Mình vẫn chưa đi may áo dài :((
Quả này xong đời roài :-<
Không biết khi nào mới phải mặc áo dài nhỉ :(

kẻ xấu
27-08-2010, 06:50 PM
Mình vẫn chưa đi may áo dài :((
Quả này xong đời roài :-<
Không biết khi nào mới phải mặc áo dài nhỉ :(

May thừa vải ra một tí để lớp 12 còn nới ra được. Trẻ con h phổng phao nhanh lắm c:beauty:c:beauty:c:beauty: ke ke. khai giảng chẳng lên xem đệ tử mặc áo dài được :(

vyna_candy
27-08-2010, 06:52 PM
May thừa vải ra một tí để lớp 12 còn nới ra được. Trẻ con h phổng phao nhanh lắm c:beauty:c:beauty:c:beauty: ke ke. khai giảng chẳng lên xem đệ tử mặc áo dài được :(

Em mặc áo dài xấu lắm (tại vì lùn phải đi guốc cao,mà đi ko thuận,dáng như con gà cồ c:sweat:)
Mong là sang học kì 2 trường sẽ có thay đổi mới c:cry:

ܓܨOrion.p0n
27-08-2010, 09:33 PM
khai giảng là tất cả các chị em phải mặc rồi!! Không mặc thì chắc.... c:go:

snow_b7
29-08-2010, 10:36 AM
bắt đầu từ thứ 2 tuần này... ôi, mấy hôm nay mưa gió bão bùng, chẹp.. kiểu này áo dài buộc lên cổ mất thoaic:adore:c:adore:

ܓܨOrion.p0n
29-08-2010, 10:55 AM
chắc là không mưa nữa đâu :nosebleed:, mưa nhiều quá cũng phải có lúc nắng chớ c:surrender:

b0yzinzin
31-08-2010, 03:59 PM
em xin chào cả nhà hihihihihihi

(*_Teen_bOy_*)
31-08-2010, 04:06 PM
Áo dài là Quốc Phục ( trích lời thầy Hoan ) nhưng dù sao em cũng thik con gái mặc áo dài có màu thay vì trắng ! c:tire:c:tire:

vyna_candy
31-08-2010, 04:16 PM
2 ngày nữa là phải mặc áo dài rồi,huhu,đã lùn còn đc bộ áo dài "dài quá bình thường nữa chứ :((
Ai cũng đòi chụp ảnh dọa c:too_sad:Đã thế 5-9 ta mất tích cho biết mặtc:what:

(*_Teen_bOy_*)
31-08-2010, 04:18 PM
Con bạn tui ngày trước được bình bầu là Mis Mập bây giờ nó bảo có chết cũng ko mặc ! c:smile:

vyna_candy
01-09-2010, 03:35 PM
Huhu,sáng nay tập dượt chưa mặc áo dài đi đã ngu rồi
Chứ lúc mặc mô mà đy vấp 1 cái thì zăg hở trời :((:((

(*_Teen_bOy_*)
01-09-2010, 03:38 PM
Hehe ko sao nếu ngã tức khắc sẽ có người đỡ , VD như tui chẳng hạn . c:byebye:c:byebye:

vyna_candy
01-09-2010, 03:42 PM
Hehe ko sao nếu ngã tức khắc sẽ có người đỡ , VD như tui chẳng hạn . c:byebye:c:byebye:

Lớp tôi cách lớp cậu 2 lớp,giả dụ tôi ngã thật thì cậu cũng chẳng đủ time mà chạy qa,huống gì là đỡ =))
Thế nên mới nói cái bất sờ tiện của áo dài,hjx,áo mình may rộng,vậy mà cử động hơi qá 1 tý là...bung nút :((

(*_Teen_bOy_*)
01-09-2010, 03:45 PM
Lớp tôi cách lớp cậu 2 lớp,giả dụ tôi ngã thật thì cậu cũng chẳng đủ time mà chạy qa,huống gì là đỡ =))
Thế nên mới nói cái bất sờ tiện của áo dài,hjx,áo mình may rộng,vậy mà cử động hơi qá 1 tý là...bung nút :((

Hehe tớ ko đỡ thỳ sẽ có người khác đỡ , với lại áo dài là đỉnh cao cua thời trang truyền thống đó , mặc vào thỳ phải tự hào chứ , sao cú chê hoài , tui muốn mặc mà ko được . c:byebye:c:pudency:

(*_Teen_bOy_*)
01-09-2010, 04:07 PM
Em sợ mỗi câu này : Anh kia về thay quần áo ngay . c:byebye:

snow_b7
02-09-2010, 07:56 AM
hậu quả của mặc áo dài...đi guốc cao, chân về sưng tấy, đỏ lừ.... hixhix... sao hai chiếc dép của mềnh một bên thì chật, sớt cả da, một bên thì chưa nhấc chân lên đã tuột là răngc:oh:c:oh:c:oh: không thể đỡ nổi...:((
Hôm mặc áo dài, các em lớp 10 lại cứ '" ôi, nhìn mặc áo dài thướt tha chưa kìa" c:ops:c:ops:

(*_Teen_bOy_*)
02-09-2010, 07:59 AM
Dần dần rồi quen thôi , con gái lớp 10 sớm muộn cũng sẽ biết được nỗi khổ của chị ! c:byebye:c:byebye:

snow_b7
02-09-2010, 08:06 AM
Dần dần rồi quen thôi , con gái lớp 10 sớm muộn cũng sẽ biết được nỗi khổ của chị ! c:byebye:c:byebye:

mặc áo dài là nét điệp truyền thống, là vinh dự đó em, sao lại là nỗi khổ đc c:boss:c:boss: Phải là sắp đc hưởng niềm tự hào của con gái VN chớc:sweet_kiss:

ܓܨOrion.p0n
02-09-2010, 08:49 AM
mặc áo dài là nét điệp truyền thống, là vinh dự đó em, sao lại là nỗi khổ đc c:boss:c:boss: Phải là sắp đc hưởng niềm tự hào của con gái VN chớc:sweet_kiss:

mặc áo dài thì càng đẹp chứ sao nờ c:sweet_kiss:
dù thích các em mặc váy hơn nhưng mà áo dài nhìn cũng được... Rất chi là uyển chuyển nah c:beauty:

cugiahamchoi_94
02-09-2010, 04:32 PM
mặc áo dài gần chết ra..vừa nóng vừa vướng víu...nhọc cả ng`>.< năm ngoái mặc áo dài ko mua được guốc thế là lết đôi cao su đi ..sướng kinh..mỗi tội là bị bẩn áo thôi :)) tốt nhất là cứ quần bò áo sơ mi cho nó lành =))

leo.vince
02-09-2010, 04:50 PM
thick đồng phục nữ mặc váy xếp ý :x . đẹp :x

snow_b7
02-09-2010, 08:33 PM
mặc áo dài thì càng đẹp chứ sao nờ c:sweet_kiss:
dù thích các em mặc váy hơn nhưng mà áo dài nhìn cũng được... Rất chi là uyển chuyển nah c:beauty:

hở...cho cậu đi mà uyển chuyển nè c:beat_shot:c:beat_shot:

ܓܨOrion.p0n
02-09-2010, 09:25 PM
hở...cho cậu đi mà uyển chuyển nè c:beat_shot:c:beat_shot:

các cậu mặc thì sao biết mình đẹp được, người ta nhìn thì mới thấy đẹp đấy chớ :nosebleed:

vyna_candy
03-09-2010, 08:37 AM
các cậu mặc thì sao biết mình đẹp được, người ta nhìn thì mới thấy đẹp đấy chớ :nosebleed:

Anh đứng còn không vững huống hồ gì đi guốc vào =))=))
Anh tưởng mặc áo dài là dễ à c:feel_good:
Đảm bảo chả lần nào mặc em khôg phải nhờ thêm 1 người...c:embarrassed:

eckkute 10c6
12-12-2010, 01:18 PM
mac vay soc caro+quan tat+nơ áo là okie!!!!

[Artist][R]akZer
13-12-2010, 04:55 PM
... mặc váy là đẹp nhứt... :-"... tiện cho nhiều việc... \m/

voimonster
13-12-2010, 04:56 PM
[R]akZer;185921']... mặc váy là đẹp nhứt... :-"... tiện cho nhiều việc... \m/

Chuẩn không ngờ cậu phát ngôn câu hay phết. c:big_smile:http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/http://photobucket.com/images/scared%20of%20santa/

kaka2030
30-03-2011, 11:42 PM
Đồng phục nữ nên chọn đồng phục kín đáo 1 tý vì chúng ta còn là học sinh. Việc mặc váy cũng tốt nhưng phải có quy định chiều dài của váy.

kẻ xấu
31-03-2011, 08:40 AM
Đồng phục nữ nên chọn đồng phục kín đáo 1 tý vì chúng ta còn là học sinh. Việc mặc váy cũng tốt nhưng phải có quy định chiều dài của váy.

Dài thì cũng dài trên đầu gối chứ :-? dài quá già chết đi được, với cả các bạn cũng đường có mà tưởng bở. Không giống như hồi cấp I đâu, quạt thổi cái là tốc ngược hết lên đâu. Bây h các bạn ý giỏi lắm. Dù gió thổi có tốc ngược lên cũng chẳng thấy cái gì đâu =)).
Mặc váy là đẹp nhất, nếu trường ta có quyết định này thì vip nhất Tỉnh rồi. Đài truyền hình sẽ về quay lia quay lịa cho coi =))

Chẳng hiểu các bạn nữ thích ko, nhưng tớ thì thích nhìn các bạn ý mặc lắm :-" Tớ cũng thích mặc quần bò áo sơ mi nữa :-"