PDA

View Full Version : Tuyển Bà Xã

ông xã
22-04-2009, 08:36 PM
Tìm mãi chẳng biết post ở đâu, đành post top này vậy !
Ông Xã cần tuyển Bà Xã !!!!

ko cần xinh
ko cần giỏi
ko cần giàu
chỉ cần Thủy Chung !

Ưu tiên người 18-21 tuổi ! ko tuyển bà già hay trẻ em vị thành niên lũ nhóc vất vả lắm ;))
Tuyển vợ về ... còn rồi yêu sau ! ;))

He0pr0_B7
23-04-2009, 10:14 AM
Ông xã <---- Dở hơi chính hiệu !!!!!!!!!!
Đây không phải nơi tìm vợ đâu nhá !!!!!!!
Lên Google mà Search !!!!!!
Hâm !!!!!!!!!!!

maixoe
23-04-2009, 10:20 AM
Lên google tìm làm chi cho mệt, chịu khó thơ thẩn ở bến xe buýt chỗ khu tưởng niệm Bác Hồ ấy, ở đó nhiều em thơ thẩn lắm.:knife:

ông xã
23-04-2009, 11:34 AM
Ông xã <---- Dở hơi chính hiệu !!!!!!!!!!
Đây không phải nơi tìm vợ đâu nhá !!!!!!!
Lên Google mà Search !!!!!!
Hâm !!!!!!!!!!!
kệ người ta dở hơi à ? ;))
thích thì tuyển !

Lên google tìm làm chi cho mệt, chịu khó thơ thẩn ở bến xe buýt chỗ khu tưởng niệm Bác Hồ ấy, ở đó nhiều em thơ thẩn lắm.:knife:

;)) dành cho những thằng cù bất cù bơ ấy hả ;))
ko chơi !

Chi gà_b8
23-04-2009, 12:06 PM
đây cũng có mục tuyển vợ nữa hả.
vợ thì phải đi kiếm chứ tuyển thì chắc changr có đứa nào dám làm ứng cử viên đâu :duno:

ông xã
23-04-2009, 02:18 PM
đây cũng có mục tuyển vợ nữa hả.
vợ thì phải đi kiếm chứ tuyển thì chắc changr có đứa nào dám làm ứng cử viên đâu :duno:

Tìm kiếm nhiều rồi mà ko được !
Nên thử tuyển phát ;)) biết đâu đấy !

hrockvn
23-04-2009, 02:56 PM
Xem ra là chú này ế hết thuốc chữa rầu. Đường đường là nam nhi đại trượng phu mà phải lên mạng tìm vợ thì xem ra y học bó tay rồi. Đời thật ko "lừa" được cô nào. Định dùng Internet để "lừa tình" hử >:)

vitaminb12
23-04-2009, 02:58 PM
Xem ra là chú này ế hết thuốc chữa rầu. Đường đường là nam nhi đại trượng phu mà phải lên mạng tìm vợ thì xem ra y học bó tay rồi. Đời thật ko "lừa" được cô nào. Định dùng Internet để "lừa tình" hử >:)
hình như nghe đâu phu nhân đại ca cũng là từ qua anh tơ nét mà ra thì phải :freely:
Chẹp chẹp :shy:

ông xã
23-04-2009, 03:00 PM

Hi hi ! Bác Hảo ơi ! khoản này em hình như phải kém bác rồi ;))
Có lẽ bác nói đúng !
Nhưng mà có ý đồ của em đấy ;))

sám_hối
23-04-2009, 03:01 PM
trong 4rum toàn xem xì tin cả ít ai già đến 18-21 lắm
Ông vào nhầm chỗ rồi :Z

hrockvn
23-04-2009, 03:10 PM
hình như nghe đâu phu nhân đại ca cũng là từ qua anh tơ nét mà ra thì phải :freely:
Chẹp chẹp :shy:
Khác nhiều chớ. Tớ ko .. treo biển :-" (Này thì ngắn này con này, tha hồ mà ngắn nhá >:))

Micyarak.A5
23-04-2009, 03:18 PM
đọc cái topic nài xong tự dưng đoán cái lão ông xã kia là bạn kẻ xấu chứ =)) =))
chả biết thế lào =))

0h.babje
23-04-2009, 03:19 PM

Mò vào đây xí xớn rồi để cho bị chém :hahaha:
Anh có vợ rồi thì để cho ng` ta kiếm. Cấm có đá ngang đá dọc :hahaha:
Hôm nay "chị phu nhân" kể cho em nghe mấy cái chuối.muối.ớt của 2 ông bà mà chết cười :hahaha:

vitaminb12
23-04-2009, 03:22 PM
đọc cái topic nài xong tự dưng đoán cái lão ông xã kia là bạn kẻ xấu chứ =)) =))
chả biết thế lào =))
nhìn cái kiểu chữ tim tím đậm đậm nghiêng nghiêng thế kia thì hình như là đúng rồi =))

Hôm nay "chị phu nhân" kể cho em nghe mấy cái chuối.muối.ớt của 2 ông bà mà chết cười :hahaha:
chuyện gì mà lắm mùi lắm vị rứa bạn bây bê :D Kể tớ nghe với ;))

hrockvn
23-04-2009, 03:24 PM
Chị nào, chị nào kể. Mà kể cấy chi ớ #:-s. Mềnh có gì buồn cười nhể :-?

kẻ xấu
23-04-2009, 03:24 PM
oái ! chẳng vui gì cả ? bị lộ mất rồi ? sao mà mọi người cứ phải bóc mác nhau ra thế này nhỉ ! ko chơi nữa !
Giang còi sao giỏi thế ;))

Pisces
23-04-2009, 03:32 PM
Một anh đến từ Thiên Đường, một anh đến từ Địa Ngục... Còn anh nào chui từ dưới đất lên nữa thì ra luôn đi cho đủ bộ =))

Micyarak.A5
23-04-2009, 03:32 PM
oái ! chẳng vui gì cả ? bị lộ mất rồi ? sao mà mọi người cứ phải bóc mác nhau ra thế này nhỉ ! ko chơi nữa !
Giang còi sao giỏi thế ;))

:heheh: chả dám nhận mình giỏi đâu :D chỉ là tinh thôi ;)) ;)) cái phong cách nói năng, post bài đấy chỉ có thể là kẻ xấu thôi :heheh: nói thế này có phải có nghĩa là khen cậu có phong cách riêng ko nhờ :heheh:

nhìn cái kiểu chữ tim tím đậm đậm nghiêng nghiêng thế kia thì hình như là đúng rồi
=))

cả cái chấm đầu dòng nữa ạ, với cái kiểu cách nói nữa ;)) ;))

kẻ xấu
23-04-2009, 03:44 PM
:heheh: chả dám nhận mình giỏi đâu :D chỉ là tinh thôi ;)) ;)) cái phong cách nói năng, post bài đấy chỉ có thể là kẻ xấu thôi :heheh: nói thế này có phải có nghĩa là khen cậu có phong cách riêng ko nhờ :heheh:

cả cái chấm đầu dòng nữa ạ, với cái kiểu cách nói nữa ;)) ;))

kế hoạch thất bại, chẳng còn gì để nói ;))
Admin vào đây nhiều thế ;))

vitaminb12
23-04-2009, 03:51 PM
Một anh đến từ Thiên Đường, một anh đến từ Địa Ngục... Còn anh nào chui từ dưới đất lên nữa thì ra luôn đi cho đủ bộ =))
cái này thì nghe có vẻ ko giống kiểu của đại ma đầu Pisces lắm :congratz:
Ko rõ các hạ là thần thánh phương nào, dám mạo danh cả đại ma đầu :congratz:

shevchenbe90
23-04-2009, 04:49 PM
cái này thì nghe có vẻ ko giống kiểu của đại ma đầu Pisces lắm :congratz:
Ko rõ các hạ là thần thánh phương nào, dám mạo danh cả đại ma đầu :congratz:

Bầu sô của Ms Aelani đấy chứu ai nữa =)) chú cứ khéo bới móc chuyện riêng của người ta :freely:

Pisces
23-04-2009, 04:55 PM
Các chú lại định đá đểu gì cấp trên đấy.... c:look_down:

Mr.J3enKute !!
23-04-2009, 05:02 PM
hờ..hờ...."topic tuyển xã"....tự nhiên thành cái nơi để mấy cha vào đây chém gió nhau :))
@kẻ xấu : ý tưởng tốt ;))....hôm nào mình cũng tuyển fát :"> :)

vitaminb12
23-04-2009, 05:07 PM
Các chú lại định đá đểu gì cấp trên đấy.... c:look_down:
:)) đá đểu gì đâu :))
Chỉ là thấy có dấu hiệu "mạo danh lãnh đạo" nên em hỏi cho ra nhẽ thôi mà :))
Còn cái thằng be kia mới là thằng náo :growl:: Nó dám gọi "chị" là Ms Aelani :duno: