PDA

View Full Version : Hà Nội lại offline đi chơi nào :D

blue_horizon
24-04-2009, 08:23 PM
Tình hình là dạo này trời nóng quá nên các đồng chí rất có mong muốn được đi chơi cho vui, và mát nữa. Thế nên tối mai sẽ off ở HN, địa điểm là tìm chỗ nào mát mát. Phương tiện thì dĩ nhiên là xe máy rồi. Mai 19h30 tập trung ở công Parabol Bách Khoa nhá :D
Mai bạn giấm ốc khao kem í :idea:

giamdocb12
24-04-2009, 08:26 PM
ờ, nhưng mừ tối mai đi học bằng lái xe từ 6h. ko bít có lâu ko. nếu xong sớm sẽ đi:loa::loa:

blue_horizon
24-04-2009, 08:29 PM
ờ, nhưng mừ tối mai đi học bằng lái xe từ 6h. ko bít có lâu ko. nếu xong sớm sẽ đi:loa::loa:

Ê, ông phát động thì ông phải đi nhá, không đi thì :attack: :shoot: :dummy:
Liệu đấy

kẻ xấu
24-04-2009, 09:50 PM
Lại off
:-? sao lần này tớ thấy có vẻ như đùa ấy nhỉ ?
Sao dạo này Vân blue có vẻ sốt sắng nhiệt tình off ẹp thế nhỉ ;))

vitaminb12
24-04-2009, 09:54 PM
Tình hình là dạo này trời nóng quá nên các đồng chí rất có mong muốn được đi chơi cho vui, và mát nữa. Thế nên tối mai sẽ off ở HN, địa điểm là tìm chỗ nào mát mát. Phương tiện thì dĩ nhiên là xe máy rồi. Mai 19h30 tập trung ở công Parabol Bách Khoa nhá :D
Mai bạn giấm ốc khao kem í :idea:

Nghe đâu là bạn Ố bây bế cũng khao nhân dịp có xe + tủ lạnh mà :))
Lần này thì tài chính khỏi lo rồi :))

blue_horizon
24-04-2009, 10:09 PM
Lại off
:-? sao lần này tớ thấy có vẻ như đùa ấy nhỉ ?
Sao dạo này Vân blue có vẻ sốt sắng nhiệt tình off ẹp thế nhỉ ;))
Đùa cái gì mà đùa, trời nóng, muốn đi chơi thì tớ lập topic post lên cho thiên hạ biết, ai muốn đi thì đi thôi. Đây không phải tổ chức như mấy lần trước nên nó chỉ sơ sài thế này thôi. Không phải sốt sắng mà là "thể theo nguyện vọng của nhân dân"

kẻ xấu
24-04-2009, 10:24 PM
Đùa cái gì mà đùa, trời nóng, muốn đi chơi thì tớ lập topic post lên cho thiên hạ biết, ai muốn đi thì đi thôi. Đây không phải tổ chức như mấy lần trước nên nó chỉ sơ sài thế này thôi. Không phải sốt sắng mà là "thể theo nguyện vọng của nhân dân"

Tớ nghĩ cậu điện cho từng người hẹn tối thứ 7 đi chơi có vẻ là hiệu quả hơn là lập hẳn 1 top to đùng thế này đấy ! vì 1-2 ngày chắc gì đã có nhiều người đọc chứ ;))

blue_horizon
24-04-2009, 10:31 PM
Tớ nghĩ cậu điện cho từng người hẹn tối thứ 7 đi chơi có vẻ là hiệu quả hơn là lập hẳn 1 top to đùng thế này đấy ! vì 1-2 ngày chắc gì đã có nhiều người đọc chứ ;))
Lạy hồn, lần trước gọi nhiều lắm rồi.. Viết lên đây, ai biết thì đi, gọi điện có biết ai đâu. Đây là box Tiệc tùng, mấy cái vụ ọp ẹp ko post vào đây thì post vào đâu?