PDA

View Full Version : Check nick ẩn yahoo

hrockvn
25-04-2009, 08:27 AM
Trước kia tớ cũng đã có viết 1 bài rồi, giới thiệu 1 website check nick yahoo invisble. Nhưng mà đó là của nước ngoài.
Hnay tớ giới thiệu trang ... của tớ :D.
http://www.hostindex.vn/tool/check_invisible/
Điểm đặc biệt là các bạn có thể vừa check nick ẩn, vừa nghe nhạc. ke ke.
Độ chính xác thì mình đảm bảo 100% ^^.

Jubi
25-04-2009, 11:24 AM
hay wa' hén
nhưng mà kể ra hơi phiền .... vì em bao h` cũng để inv cả =.="

Snow
25-04-2009, 11:28 AM
có cách nào để bik ngay là họ đang online nhưng để chế độ inv hok hả anh
mỗi lần muốn tìm ai đó mà lại phải check cũng ngại thật

vitaminb12
25-04-2009, 11:31 AM
có cách nào để bik ngay là họ đang online nhưng để chế độ inv hok hả anh
mỗi lần muốn tìm ai đó mà lại phải check cũng ngại thật
em buzz cho người ta một cái :))
Nếu người ta online và sẵn sàng nói chuyện với em thì sẽ trả lời :D Còn nếu ko thì chắc người ta đang bận việc gì đó hoặc ... ko muốn nói chuyện với em :ign:. Thế thì phải chịu thôi :runaway:

Snow
25-04-2009, 11:33 AM
em buzz cho người ta một cái :))
Nếu người ta online và sẵn sàng nói chuyện với em thì sẽ trả lời :D Còn nếu ko thì chắc người ta đang bận việc gì đó hoặc ... ko muốn nói chuyện với em :ign:. Thế thì phải chịu thôi :runaway:

có lẽ thế là hay nhất :))
mà em cũng toàn dùng cách này là chủ yếu
:freely: mọi người nên dùng cách này cho hợp lý :))

hrockvn
25-04-2009, 11:33 AM
Có khi phải code thêm, không cho check nick mềnh mí đc :">
Kiểm tra thấy nick mình đang đc check nhiều nhất :-ss

OLSJ13
25-04-2009, 05:19 PM
em dùng buddy:|
cái đó cũng chính xác:">
check đc cả nick ảo hay nick thật
cả wc,room...

trancuong
05-11-2009, 01:53 PM
Có cách đơn giản hơn lại dùng chính ym không cần gì hết nè:D nhưng mà chỉ check được ol hay không thôi. Cách làm nè:
-Bật cửa sổ chat với người mà bạn muốn kiểm tra. Xog bạn vô IMVironments kiếm công cụ DOODLE(dùng để vẽ trên cửa sổ chat ák) Xog bạn chỉ việc chờ:D bởi vì nếu người đó không ol nó sẽ hiện lên dòng "Waiting for your buddy to load doodle" Còn nếu người đó ol mà ẫn nick thì no sẽ hiện lên bãng vẽ và bạn có thể vẽ trên đó:D Vậy là biết người đó có ol ko:D

chiphoi001
05-11-2009, 02:31 PM
Tớ nghĩ, khi họ đã muốn Invi tức là ko muốn bị làm phiền cứ buzz1 cái là đuợc, nếu không thì vào invisible scanner thấy dùng chính xác 100%. Chỉ để biết họ có còn trên mạng. Nếu buzz ko ok thì thôi out luôn. Chắc họ bận hoặc chảnh ko muốn tiếp chuyện bi bi luôn cho rảnh.
Cái này dễ buồn lắm đó, nhỡ may biết họ online mà ko muốn nc với mình thì lại suy nghĩ mông lung.:))

DonGianLaSpam
07-11-2009, 03:04 AM
Tớ nghĩ, khi họ đã muốn Invi tức là ko muốn bị làm phiền cứ buzz1 cái là đuợc, nếu không thì vào invisible scanner thấy dùng chính xác 100%. Chỉ để biết họ có còn trên mạng. Nếu buzz ko ok thì thôi out luôn. Chắc họ bận hoặc chảnh ko muốn tiếp chuyện bi bi luôn cho rảnh.
Cái này dễ buồn lắm đó, nhỡ may biết họ online mà ko muốn nc với mình thì lại suy nghĩ mông lung.:))

nhóc này nói đúng, tốt nhất ko check :knife::knife: