PDA

View Full Version : [Khoá 1998-2001] [k98-01]Có ai còn nhớ lớp E7 hok?

Maßü
26-04-2009, 09:19 AM
Lớp E7 năm đó bây giờ toàn người thành đạt.mới hum trước vừa có 2 anh chị học lớp E7 lấy nhau xong.Hinh như là chị Bí thư tên là Bình với 1 anh tên là Hoàng Tuấn Anh.

nb1006
29-04-2009, 08:10 PM
sak, sao nắm rõ thông tin thế pe', hihi, em là ai vậy, hihi, chị cũng quen và chơi với khá nhiều e7 đó, h cũng hay đi chơi với mấy anh chị ấy :^o^:

ngayxua
18-05-2009, 04:11 PM
sak, sao nắm rõ thông tin thế pe', hihi, em là ai vậy, hihi, chị cũng quen và chơi với khá nhiều e7 đó, h cũng hay đi chơi với mấy anh chị ấy :^o^:

he... em nói em là ai sao anh ko rõ vậy, chắc em là em của ai ở E7 chứ gì.

nb1006
18-05-2009, 09:25 PM
em là em chị thùy vân ở E8, nhưng e ở cùng nhà với chị tuyết đen E7, hihi, nhưng h chị ấy đi chống lầy rùi nên e ở cùng e gái chị ấy, hihi,nhà e gần nhà chị Bình E7 nè, e cung xhay chơi với chị Hằng còi và một số anh chị nữa như chị Minh bầu lớp E13 hay sao ấy nhỉ, hihi, e cũng quen anh Hùng và anh Hoàng đẹp trai của lớp E7 nữa, hihi,nói chung là cũng quen kha khá đấy, :hi: anh biết các anh chị ấy ko

ngayxua
21-05-2009, 08:05 AM
anh quen mây anh chị đó mà, thậm chí còn chơi thân nữa chứ. Cái hội đó đa số là ở TH, còn bà Hằng đang ế đúng không.

nb1006
21-05-2009, 10:54 PM
hihi, sao anh nắm thông tin rõ dữ vậy:chuckle:, hihihi, h chị vân, chị bình, chị hằng,chị minh,...đều đang ở thanh hóa, còn chị tuyết, anh hùng , anh hoàng thì đang ở hà nội:hi:
-----------------------------------------
ah mà anh là ai vậy ạ, có hay chơi cùng các anh chị ấy ở thanh hóa ko, đợt đám cưới chị tuyết và chị bình anh có đi ko, hihi để có gì em bảo với chị vân nhé :hi:

ngayxua
27-05-2009, 02:41 PM
ah mà anh là ai vậy ạ, có hay chơi cùng các anh chị ấy ở thanh hóa ko, đợt đám cưới chị tuyết và chị bình anh có đi ko, hihi để có gì em bảo với chị vân nhé :hi:

Dạo này các chị ấy lấy chồng rồi nên cũng ít đi chơi với nhau, chỉ thi thoảng mới gặp 2 vợ chồng Bình và Tuấn Anh

truonglx
19-06-2009, 12:56 AM
@NB1006 : Em ơi, em lên đây hỏi các anh các chị có nhớ lớp E7 không hay là em em đi tìm mấy anh đẹp zai đó vậy hả em?
@E7: Lớp E7 lởm thế, để em nó phải lên đây nhắc mà chả có ai nhớ

khoimk
15-07-2009, 03:10 PM
anh hoc E7 day?em la em gai cua chi Van ah,the ma gio anh moi biet.em co ve ranh lop E7 qua hen!Neu em muon biet nhieu hon ve E7 thi gap anh Phuong nghen!CHuc em co them duoc nhieu nguoi ban nua!

nb1006
18-07-2009, 08:00 PM
@NB1006 : Em ơi, em lên đây hỏi các anh các chị có nhớ lớp E7 không hay là em em đi tìm mấy anh đẹp zai đó vậy hả em?
@E7: Lớp E7 lởm thế, để em nó phải lên đây nhắc mà chả có ai nhớ

bác ơi em vừa tranh thủ kêu gọi hộ giúp các chị em, cũng vừa có dịp đc làm quen với các bác thui mà:^o^::phew:, ủa mà cho em hỏi lớp đó có anh nào đẹp zai sao :chuckle::chuckle::chuckle:
-----------------------------------------

anh hoc E7 day?em la em gai cua chi Van ah,the ma gio anh moi biet.em co ve ranh lop E7 qua hen!Neu em muon biet nhieu hon ve E7 thi gap anh Phuong nghen!CHuc em co them duoc nhieu nguoi ban nua!

thank kiu huynh, rất vui đc làm quen với huynh, mong huynh chỉ bảo :phew::phew::hahaha::hahaha:

ngayxua
24-07-2009, 09:23 AM

He...he.. cu định lên đánh bóng E7 à, nhìn E7 của chú mà anh phát buồn ah, chả có tính đoàn kết gì cả, phận ai nấy lo...chán lắm thôi ah. :dummy: