PDA

View Full Version : ai muốn làm diễn đàn ibf vào đây ý kiến nha

letien
11-07-2006, 10:20 AM
ai cần gì về ibf vô ý kiến
:capcap: :momong: :hoamat:

haidh
11-07-2006, 10:04 PM
IBF phải code nhiều,mệt lắm!
nếu có tools để làm thì send cho tôi:
danghuuhai@gmail.com
vesion2.0 ok?

vipkind
13-07-2006, 07:21 AM
can host voi domain thi bao anh nha :P

haidh
13-07-2006, 05:08 PM
can host voi domain thi bao anh nha :P
Ý anh là anh bán hay cho không đóa ạ? :xauho:
Nếu cho không thì mới nói chứ còn bán thì em đành ...chậc chậc!
Có cái acc chùa nào thì share cho em cái hehehe!

letien
13-07-2006, 09:13 PM
hic mình thấy ibf hay đó chứ ít ra cũng không mất xiền mod thì nhìu mặc dù vbb bảo mật hơn nhưng đụng đến khoản tiền nong ai mà chả kến mà bây giờ dùng vbb share đâu có được .
đang nhắc đến tiền nong mà nghe bác gì nói đến host free mà mình như bừng tỉnh.
hic hic mấy cái host 5gigs.com của mình hỏng sạch hy vọng bác nào nhân từ share cho em cái làm diễn đàn cho lớp 12b1
*nhân tiện ra mắt tặng các bác 1 bản ibf 2.1.6 mình vừa hoàn chỉnh hack rất đầy đủ mình mới làm xong trên local ở nhà đang định upload lên thì host hỏng sạch nên share luôn. Mọi người xem cho ý kiến
:compu: :coffee: :tuc:
uer : admin
pass: namnhi19 có việc gì liên lạc YM! namnhi19

letien
13-07-2006, 09:30 PM
chán quá không attech được để em kiếm cái host free up lên các bác đợi nhé
anh hảo ơi xem dùm chỗ quản lý file đính kèm đi
có 6mb mà không được

letien
13-07-2006, 09:45 PM
có rồi các bác vào nhé:
http://upload.8xonline.biz/nhac/forum.wmv
chú ý nè đây là file nhạc các bác rename nó thành forum.rar sau dó unar với pass là namnhi19 rồi cài đặt bình thường nhé chú ý test thử trên local đã nhé. chỉ sửa file config là được mà có gì ới nhé. Mà trong đó có sql rồi đó. forum.sql.gz các bác làm thử có gì thì ới skin em làm hơi xấu nhưng nhẹ cứ dùng nhé.
he he bác hảo thấy thằng em thông minh không rename file rar thành nhạc rồi up lên ngon lành mình phục mình quá hic hic:D

anhtob6
13-07-2006, 09:50 PM
oài . Tôi là thành viên mới chả hiểu mội người đang làm gì . Có khi tôi phải học hỏi nhiều đây . Mà các bác có học trường Đào ko vậy ????

letien
13-07-2006, 09:54 PM
đúng vậy tôi tốt nghiệp năm 2005 lớp b1 . Mà bác vipkind nói là có domain và host có fet không đấy có thì cho thằng em 1 cái coi.

vipkind
13-07-2006, 11:37 PM
các em có đomain chưa , anh sẻ add domain đó vào host của anh bên bluehost , con romeo cần acc ** thì PM anh nhé

vipkind
13-07-2006, 11:50 PM
DOMAIN: fristlove1.com USERID: fristl
PASSWORD: hagva+cn
FTP HOSTNAME: ftp.fristlove1.com
URL: http://www.fristlove1.com or http://fristlove1.com

letien
14-07-2006, 08:46 AM
ông anh vipkind ơi firstlove thì nghe hay thật nhưng sao lại có số 1 hả .Nhưng mà sub thì em hổng cần ông anh có acc hả cho em với được không đang cần để mua domain. cho em dia. chỉ YM đi. Trời ơi 2 cái link ông anh đưa có vào được đâu. Chan' qua'

haidh
14-07-2006, 11:41 AM
Anh vipkind như vậy là thuộc hàng trên bọn em rồi!
anh có con domain nào hay hay tí hơn không?
còn acc ** thì không nên nói đến ở đây làm gì!
anh send vào Y!M (anhsangbanngaydhh) hoặc mail( danghuuhai@gmail.com)cho em đi! Thanks trước!

haidh
14-07-2006, 11:53 AM
có rồi các bác vào nhé:
[url]he he bác hảo thấy thằng em thông minh không rename file rar thành nhạc rồi up lên ngon lành mình phục mình quá hic hic:D
Gì đây? sang bên VHS học hỏi thêm đi!
chuyện rename này xưa như quả đất rồi! thangveo_jp đã re từ php sang .rar để up lên site của vic đóa thôi!
Ê, cu Tiến, nick của mụ Vân Anh là rầy đóa????trêu tí,he!

hrockvn
14-07-2006, 03:45 PM
hic mình thấy ibf hay đó chứ ít ra cũng không mất xiền mod thì nhìu mặc dù vbb bảo mật hơn nhưng đụng đến khoản tiền nong ai mà chả kến mà bây giờ dùng vbb share đâu có được .
đang nhắc đến tiền nong mà nghe bác gì nói đến host free mà mình như bừng tỉnh.
hic hic mấy cái host 5gigs.com của mình hỏng sạch hy vọng bác nào nhân từ share cho em cái làm diễn đàn cho lớp 12b1
*nhân tiện ra mắt tặng các bác 1 bản ibf 2.1.6 mình vừa hoàn chỉnh hack rất đầy đủ mình mới làm xong trên local ở nhà đang định upload lên thì host hỏng sạch nên share luôn. Mọi người xem cho ý kiến
:compu: :coffee: :tuc:
uer : admin
pass: namnhi19 có việc gì liên lạc YM! namnhi19
Há há. Cái gì đây. IBF không mất xiền. Xưa rồi chú ơi. Từ bản 2.x.x trở đi nó tính xiền rùi

haidh
16-07-2006, 08:42 AM
Há há. Cái gì đây. IBF không mất xiền. Xưa rồi chú ơi. Từ bản 2.x.x trở đi nó tính xiền rùi
----> Invisionboard v2.0.4 (free):
dowload here (http://doanngoclan.com/download/ipb204Final.zip)
nhớ unzip nhé!(không mau link die không chịu trách nhiệm)
hoặc dow ở đây: http://ddthol.to.md/ipb204Final.zip

letien
17-07-2006, 09:07 AM
hic hic ai cần bản bản 2.1.7 ới tôi đưa cho đồ free đầy nhìn chung dùng đến đời cháu mình cũng chưa hỏng he he

haidh
17-07-2006, 09:33 AM
Bản crack hả?
Share luôn cho anh em đỡ mất công đi xin nơi khác!

letien
17-07-2006, 05:03 PM
úi choa anh hảo ơi chỉnh lại cái size averter đi cái em hình như to quá hic hic tác phẩm đầu tay-ảnh động của mình mà nó không động khong hiểu lý do gì
muốn có bản 2.1.7 thì ới ông hảo bảo ổng xem lại lỗi CHMOD gì đó đi có attech được quái đâu thành viên gì mà hổng phát hiện ra