PDA

View Full Version : Lời chào

scorpion_2491
10-05-2009, 01:25 PM
Xin chào tất cả các bạn. Xin tự giới thiệu mình là Thanh, học sinh trường THPT chuyên Lê Hồng Phong-Nam Định. Mình thấy diễn đàn của trường các bạn rất thú vị. Mong các bạn có thời gian rỗi có thể ghé thăm diễn đàn trường mình: http://thpt-lehongphong-nd.edu.vn/forum , để học sinh 2 trừơng có thể giao lưu trao đổi kinh nghiệm học tập và xây dựng diễn đàn. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

bakit_b1
13-05-2009, 04:58 PM
Chào mừng bạn đến vs dđ trường mình :)
rất vui được làm quen :)

Pisces
13-05-2009, 05:13 PM
Rất hoan nghênh bạn đến diễn đàn ĐDT =).
Diễn đàn trường bạn chắc cũng mới thành lập, nhưng có cái đuôi .edu là đáng nể rồi :D. Bọn này phải cố mãi mới có đc cái đuôi như thế đấy ^ ^!

Hyt.b3
13-05-2009, 06:13 PM
Xin chào tất cả các bạn. Xin tự giới thiệu mình là Thanh, học sinh trường THPT chuyên Lê Hồng Phong-Nam Định. Mình thấy diễn đàn của trường các bạn rất thú vị. Mong các bạn có thời gian rỗi có thể ghé thăm diễn đàn trường mình: http://thpt-lehongphong-nd.edu.vn/forum , để học sinh 2 trừơng có thể giao lưu trao đổi kinh nghiệm học tập và xây dựng diễn đàn. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

Ui thých nhất là được làm quen với bạn mới :freely::freely::freely:
Và tất nhiên là rất vui được mằn quen với anh (chắc là anh vì thấy ghi khoá 06-09):hi::hi::hi::hi:
hi hi vừa đăng kí làm thành viên xong......... mong được kết bạn nhìu

He0pr0_B7
14-05-2009, 03:52 PM
Hihi !! Vừa đăng kí làm thanh viên xong....!!!
Tuy nhìn còn đơn giản Có lẽ do lập chưa lâu hả ?!!! nhưng chúc 4r trương anh làm ăn phát đạt nhé..:blush:.!!

snow_b7
14-05-2009, 04:08 PM
lời chào cao hơn mâm cỗ!!!! :hi::hi::hi: rất hân hạnh được đón tiếp!!!! chúc anh tham gia diễn đàn vui vẻ!!!:whistle::whistle::whistle:

scorpion_2491
15-05-2009, 03:13 PM
Cảm ơn tất cả mọi người! Đã có bạn dzô forum trường mình rồi. Rất vui vì mọi người đã quan tâm. Các bạn có thể vào bằng tên miền lehongphongnd.com cho gọn nhé! Chúc cả 2 forum đều phát triển tốt nhé!

(**hbl**)
15-05-2009, 04:04 PM
hìhì ko có gì đâu
bọn tớ mà vào diễn đàn của trường cậu thì cũng mong cậu giúp đỡ nhiều nhiều:D:^_^::^_^:
còn ở đây thì cậu khỏi lo
mọi người trong diễn đàn luôn chào đón bạn mới:idea::idea::idea:

Nghiatt
18-05-2009, 09:55 PM
Mình là học sinh trường Lê Hồng Phong - Nam Định được giới thiệu bởi một bạn trường bạn khi thăm diễn đàn trường tớ!! :^_^:
Mình là mem mới các bạn giúp đỡ mình nha!
Chúng ta giao lưu tý nào
YM của tớ là Ntt_170193 & Nghiatt_93
-----------------------------------------
Mà diễn đàn trường bạn không để thanh [IMG] ở chữ ký àh? :fallout:

quynhchi b12
19-05-2009, 07:11 PM
rất vui mừng được chào đón các bạn đến với 4r của trường chúng mình. mong rằng chúng ta sẽ làm quen với nhau được nhiều hơn nữa :)

Jimmy Page
19-05-2009, 07:13 PM
A, ông bạn Floydian đây rồi :freely:
Rất vui được làm quen. có chuyện j` cứ vào pp của tôi nhé
Lâu lâu mới thấy có một Floydian :freely:

scorpion_2491
19-05-2009, 08:58 PM
A, ông bạn Floydian đây rồi :freely:
Rất vui được làm quen. có chuyện j` cứ vào pp của tôi nhé
Lâu lâu mới thấy có một Floydian :freely:

Floydian là gì bác? Em học nga ạ, trình độ tiếng anh nói 3' hết cỡ, thông cảm :).
Em cũng khoái Jimmy page lắm, bác có cái này chưa?