PDA

View Full Version : [06-09] A1 - Quả cuối trước khi gác kiếm

Trang : 1 [2] 3 4

chrome
17-11-2008, 11:47 PM
trời jì hả nhok...lớp chị có 3 Trang, nhok xin của em trang nào nói rõ mới biết chứ.....(nhưng muh có xin cũng thế thoai) có em Trang nào chịu đưa ảnh cho ng lạ đâu muh:empty:
-----------------------------------------
em naò muhf laị hoỉ ảnh chj Trang đây?.........Trang naò? Võ ah`?

cậu nhầm rồi cậu ạ....Ng yêu nó bắt nạt nó muh, thằng đó trâu vật lắm, làm sao đọ nổi bạn chó mẹ í chứ:sweat:

mj đừng coá cõng rắn cấn gà nhà nhá, kon heo......muh`ngưoì yêu nào nhở?:hmm:

chỉ khổ thân thằng ... Người yêu cậu !!! chắc cả ngày bị bắt nạt hả
:stress::stress::stress::stress::stress:

Bạn Vũ ah`, quên hem hoỉ thăm, hum thi rung chuông vàng í, tớ thâý lớp câụ đoàn kết nhỉ, keó nhau ra một lượt lun, vui phết..^^...:heheh::heheh:

nothing_4ever
18-11-2008, 12:31 PM
à há, nghe nói bạn Vũ cũng đi ra rất nhanh hở, cung hỉ....lớp A10 đoàn kết thật, ai như lớp mình, cố đợi đến câu cuối cùng cơ chứ....:proud::proud:

TienOngDaiGai
18-11-2008, 06:59 PM
Nga ơi nick chat của mi bây giờ là cái chi đá:hmm: răng tau không co trong list nhà :hmm: đang có chuyện nhờ mi giúp :hmm: nga xinh gái :heheh::heheh::heheh::heheh: nghe chói tai quá :heheh::heheh:

chrome
18-11-2008, 10:37 PM
Nga ơi nick chat của mi bây giờ là cái chi đá:hmm: răng tau không co trong list nhà :hmm: đang có chuyện nhờ mi giúp :hmm: nga xinh gái :heheh::heheh::heheh::heheh: nghe chói tai quá :heheh::heheh:

? câụ goị nga naò cơ? trong naỳ làm j`coá đưá naò là nga?:hmm::hmm:

à há, nghe nói bạn Vũ cũng đi ra rất nhanh hở, cung hỉ....lớp A10 đoàn kết thật, ai như lớp mình, cố đợi đến câu cuối cùng cơ chứ....:proud::proud:

công nhận, j` nhỉ, lúc tớ ngôì ma` nhìn các bạn a10 keó nhau ra rất chi la` tình cảm, làm mình phát ngưỡng mộ...^^....:blush::blush::blush::darling::darlin g:

nothing_4ever
20-11-2008, 05:14 PM
ơ hơ....trong đây có ai là nga hem nhở, nhưng chắc bạn í đang hỏi Hoàng Hằng Nga hở:hmm:

000_000
21-11-2008, 01:45 PM
Bắt đầu có hiện tượng spam tùm lum rùi , đề nghị các bạn có gì muốn thăm hỏi vào Profile cá nhân nhé

nothing_4ever
21-11-2008, 04:01 PM
hizzzzz.....mod củ chuối nhẩy, pó tay....hem sao, các bạn nên tuân thủ nội quy chút nhẩy...:chuckle:

TienOngDaiGai
21-11-2008, 06:21 PM
xin cái ảnh hỏi cái nick mà cung là spam hả:hmm::hmm: thua lun . cho ảnh đi đuợc thẻ 200k kìa .:chuckle: hấp dẫn thế cơ ma :chuckle: hình như pa hỏi huyền trang .:hmm:

nothing_4ever
21-11-2008, 07:04 PM
po tay lun..............nói chung ai mún hỏi e nào cứ pm vào nik nhoá, hok pak mod lại kêu vi phạm thì khổ........hum nào thấy cái ảnh nào đẹp tui post cho.

chrome
22-11-2008, 09:34 PM
tau đố mj kiếm được ảnh naò đẹp ah'........trình gà.........^^..mà sao kai' thằng hùng hit' noa' hem pot' mâý kai' ảnh hum lơp smình đj 20/11 lên nhỉ?.........bọn noa' chụp hếtt cả pin cơ mah`

kẻ xấu
22-11-2008, 10:30 PM

mj đừng coá cõng rắn cấn gà nhà nhá, kon heo......muh`ngưoì yêu nào nhở?:hmm:

Bạn Vũ ah`, quên hem hoỉ thăm, hum thi rung chuông vàng í, tớ thâý lớp câụ đoàn kết nhỉ, keó nhau ra một lượt lun, vui phết..^^...:heheh::heheh:

híc híc !!!! đúng là a10 !!! xỏ xiên kinh quá ... thì lớp tớ tòan đứa ngu thì biết làm sao được ???
với lại lớp tớ chả đòan kết tí nào đâu :)) may ra chỉ có mấy đứa chơi với nhau nên thân thân thôi !!!! hi hi
:freely::freely::freely::freely::freely::freely:

nothing_4ever
22-11-2008, 11:17 PM
híc híc !!!! đúng là a10 !!! xỏ xiên kinh quá ... thì lớp tớ tòan đứa ngu thì biết làm sao được ???
với lại lớp tớ chả đòan kết tí nào đâu :)) may ra chỉ có mấy đứa chơi với nhau nên thân thân thôi !!!! hi hi
:freely::freely::freely::freely::freely::freely:

hihí....ở đây cậu bảo A10 xỏ xiên nhá, công nhận, cậu bit tự nhận thức thế là tốt...^^! :heheh:

chrome
25-11-2008, 06:38 PM
hihí....ở đây cậu bảo A10 xỏ xiên nhá, công nhận, cậu bit tự nhận thức thế là tốt...^^! :heheh:dđúng đúng....bạn Vũ tuy xâú ngươì xâú nết nhưng được kaí bik tự nhận thức giá trị bản thân...^^>.:hahaha::hahaha::hahaha:

gaudy9x
28-11-2008, 06:52 PM
Chị ơi, cho em hỏi cái ảnh cuối cùng là ai đây ạh...???

chrome
28-11-2008, 11:38 PM
ai cơ?...ảnh lớp chj ah;?.....ah` thằng hít..làm sao em?

gaudy9x
29-11-2008, 10:46 PM
Dạ kô!:) Em thấy nên hỏi thôi ạh...Hùng heat chị nhỉ? Đúng kô ạh?

chrome
02-12-2008, 10:22 PM
Dạ kô!:) Em thấy nên hỏi thôi ạh...Hùng heat chị nhỉ? Đúng kô ạh?
ờ..chính xác là noá...chết thật ,coá vẻ thằng ku naj` được kác em aí mộ ghê nhỉ.......kinh :crave:kinh

gaudy9x
03-12-2008, 06:56 PM
Hoho...em thì bt mà chị!^^ Còn nhiều ngưòi ái mộ hơn em ý chứ!;))

chrome
04-12-2008, 08:12 PM
Hoho...em thì bt mà chị!^^ Còn nhiều ngưòi ái mộ hơn em ý chứ!;))

HÃ...hok phaỉ chứ.....thằng naỳ trên lớp bj chj đánh suốt mah`...ặc ặc ,chết thật, chết thật....:picknose::picknose::sweat::sweat:

nothing_4ever
04-12-2008, 09:32 PM
chẹp.....chả mấy khi tau với mi cùng phe M nhở

kẻ xấu
04-12-2008, 09:49 PM
hihí....ở đây cậu bảo A10 xỏ xiên nhá, công nhận, cậu bit tự nhận thức thế là tốt...^^! :heheh:

dđúng đúng....bạn Vũ tuy xâú ngươì xâú nết nhưng được kaí bik tự nhận thức giá trị bản thân...^^>.:hahaha::hahaha::hahaha:

chẹp.....chả mấy khi tau với mi cùng phe M nhở

hi hi !!! cám ơn !!! 2 bạn nói nhỏ thôi ko tớ sợ cả 4rum biết tớ là kẻ xấu bây h !!! ha ha !!!!
Xấu đâu phải cái tội ... Tớ tự hào vì tớ là kẻ xấu đấy !!!!
:empty::empty::empty:
Cho tớ hỏi bạn nothing_4ever là bạn nào ấy nhỉ ???

chrome
06-12-2008, 08:54 PM
hi hi !!! cám ơn !!! 2 bạn nói nhỏ thôi ko tớ sợ cả 4rum biết tớ là kẻ xấu bây h !!! ha ha !!!!
Xấu đâu phải cái tội ... Tớ tự hào vì tớ là kẻ xấu đấy !!!!
:empty::empty::empty:
Cho tớ hỏi bạn nothing_4ever là bạn nào ấy nhỉ ???

choy`..kinh kinh...đúng là một bâù trơì tư cách....kinh qua'...heo, cho tau mượn ki' kính dâm:crave::crave:

000_000
06-12-2008, 10:17 PM
Không biết cho ai thẻ trước được bây giờ nhỉ???????????

kẻ xấu
06-12-2008, 10:26 PM

híc híc !!! bạn 000_000 cho mấy đứa a1 đi !!! bọn nó hư lắm ... tớ ngoan mà !!!!
Chuồn lẹ ko bị thẻ ???
:freely::freely::freely:

nothing_4ever
07-12-2008, 09:25 AM
híc híc !!! bạn 000_000 cho mấy đứa a1 đi !!! bọn nó hư lắm ... tớ ngoan mà !!!!
Chuồn lẹ ko bị thẻ ???
:freely::freely::freely:

heee....kẻ xấu muôn đời vẫn là kẻ xấu thôi, nam nhi ai lại đến lúc hoạn nạn thế này chuồn nhanh thế:alert:

bác mod tha cho em, bác cứ cho thẻ hai đứa kia kìa:sparkling:

rainzeboy
21-12-2008, 10:21 PM
ơ tao tưởng chrome là còn Chi thế là con Minh à :duno:

cur_sera
22-12-2008, 02:00 PM
Hum nay tớ hỏi bạn Thái xem đc mấy điểm toán, bạn ấy bảo là đc 7,5. Eo pro kinh!!!:crave:

Miss_Zoe
22-12-2008, 02:51 PM
hehe, mình cũng bít ban này. Học môn gì cũng giỏi hết.

nothing_4ever
22-12-2008, 04:29 PM
Hum nay tớ hỏi bạn Thái xem đc mấy điểm toán, bạn ấy bảo là đc 7,5. Eo pro kinh!!!:crave:

uh...hôm thi toán đầu tiên hình như nó đang ốm, ai cũng bảo hôm đó Thái không tập trung được nên chỉ được có thế thôi, còn với mình thế là cả một niềm mơ ước lớn lao muh chưa được:freeze::uwaah:

mina_07
24-12-2008, 03:43 PM
Thái nó chăm học thật lại bảo mà nói chung nhân nào trong A1 đều chăm hết á:phew:!

000_000
25-12-2008, 06:15 PM
Trước khi bị đánh có lẽ tớ nên cho ai đó 1 vài cái thẻ

ngu_ma_lao
26-12-2008, 12:04 AM
Khủng quá, bác này chăm học dễ sợ, có mấy bác A11 với A7 học cũng trâu

Chi gà_b8
26-12-2008, 12:40 PM
em ý giỏi nhỉ.mình cũng thức đến sáng đấy nhưng sáng hôm sau lại lên lớp ngủ :redface:

chimconbe
26-12-2008, 01:11 PM
chăm thì kệ nó:sigh:. nói không thi đc gì. đã ai thấy nó học chưa. Chăm chưa chắc đã đậu đại học đâu. học tài thi phận mà.:cool:học chăm ma trượt thi nhục muôn kiếp:hahaha:

cur_sera
26-12-2008, 03:48 PM
Ôi ồi ôi hình như hơi bị quá lời ồy!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
28-12-2008, 04:02 PM
Hô hô !!! nhiều bạn a1 đấy chứ !!!
Các Bạn giới thiệu về mình đi
:kotowa::kotowa::kotowa:

nothing_4ever
29-12-2008, 05:16 PM
Hô hô !!! nhiều bạn a1 đấy chứ !!!
Các Bạn giới thiệu về mình đi
:kotowa::kotowa::kotowa:

ok tớ giới thiệu nhá...choy, đầu tiên là nothing_4ever là tớ, tên hơi đẹp...:linh chi nhá...cố mà nhó lấy..:whistle:
tiếp là bạn chó mẹ...Nhật minh...(minh ỉn)-->cậu biết rồi á:fullup:
nữa là bạn heat_pg9 là bạn Hùng heat lớp tớ, cái thằng dở hơi muh chơi bóng rổ ngon lành á..(Hùng ơi mi đừng đánh tau:refused:)
bạn rainzeboy là bạn thiện pique ...nhìn mặt cù lần chấm mắm tôm á
còn mina_07 là bạn Hoàng Nga (con NGa đen lớp tớ mà hồi trước là vợ cậu á):proud:....
xong, còn khoảng mấy bạn sắp ra nhập tớ sẽ cập nhật sau, với lại mấy bạn đã chuyển đi như bạn Việt với bạn minh đen á:darling:...haizzzzzzzzzzzzzzz...lớp tớ roài sẽ đông đủ thoai...hy vọng

cuncon_A1
29-12-2008, 05:51 PM
ok tớ giới thiệu nhá...choy, đầu tiên là nothing_4ever là tớ, tên hơi đẹp...:linh chi nhá...cố mà nhó lấy..:whistle:
nữa là bạn heat_pg9 là bạn Hùng heat lớp tớ, cái thằng dở hơi muh chơi bóng rổ ngon lành á..(Hùng ơi mi đừng đánh tau:refused:)
còn mina_07 là bạn Hoàng Nga (con NGa đen lớp tớ mà hồi trước là vợ cậu á):proud:....
xong, còn khoảng mấy bạn sắp ra nhập tớ sẽ cập nhật sau, với lại mấy bạn đã chuyển đi như bạn Việt với bạn minh đen á:darling:...haizzzzzzzzzzzzzzz...lớp tớ roài sẽ đông đủ thoai...hy vọng

còn tớ nữa...i am hà...bạn Vũ nhớ tớ ko...tớ nhớ qua? cậu bị dồn vô nhà vệ sinh nhà bạn hằng lém thui................(đội tuyển lí họp buổi cuối ý...........):sigh:

nothing_4ever
29-12-2008, 08:03 PM
còn tớ nữa...i am hà...bạn Vũ nhớ tớ ko...tớ nhớ qua? cậu bị dồn vô nhà vệ sinh nhà bạn hằng lém thui................(đội tuyển lí họp buổi cuối ý...........):sigh:

ai lại bêu xấu bạn ý thế bao jo`...A1 toàn ng tốt, ng khác có điểm ji hay thì về nói nhỏ lớp mình nghe để cùng soi thoy, nói jua~ 4rum thế này thì bạn í còn mặt mũi nào nhìn ng khác nữa:proud::blush::freely:

kẻ xấu
29-12-2008, 08:09 PM

Ế ế vợ con gì ở đấy
Tớ nhớ là tớ có cưới bao h đâu nhỉ ???
:uwaah::uwaah::uwaah:

nothing_4ever
29-12-2008, 08:13 PM
Ế ế vợ con gì ở đấy
Tớ nhớ là tớ có cưới bao h đâu nhỉ ???
:uwaah::uwaah::uwaah:

he' he'....sao lại nhanh quên thế, ko thì gọi là vợ nhặt cũng được...kai kon muh hồi trước cậu cứ vợ vợ chồng chồng với nó á....mà tớ nghe nó kể có hồi nó từng phi nhầm cây luồng hay cây nứa ji đó vào xe cậu nhưng hoá ra xe ng khác á:hmm::proud:

chrome
29-12-2008, 08:15 PM
he' he'....sao lại nhanh quên thế, ko thì gọi là vợ nhặt cũng được...kai kon muh hồi trước cậu cứ vợ vợ chồng chồng với nó á....mà tớ nghe nó kể có hồi nó từng phi nhầm cây luồng hay cây nứa ji đó vào xe cậu nhưng hoá ra xe ng khác á:hmm::proud:

ố...thật ah`? thê' ngươì đang noí chuỵện voí' chung' ta la` hôn` ma bạn Vũ ah`?..kinh qua' đj....:freeze::hmm::shock::shock:

nothing_4ever
29-12-2008, 08:24 PM
mịa mi...ngu kinh...phi vào xe chứ ko vao ng đâu...mai lên A10 xem bạn í là ng hay là ma

kẻ xấu
30-12-2008, 08:15 PM

Chết tao cũng quên ngày hôm đó đâu
hihi vui dã man
:fullup::fullup::fullup:

ai lại bêu xấu bạn ý thế bao jo`...A1 toàn ng tốt, ng khác có điểm ji hay thì về nói nhỏ lớp mình nghe để cùng soi thoy, nói jua~ 4rum thế này thì bạn í còn mặt mũi nào nhìn ng khác nữa:proud::blush::freely:

Cậu yên tâm
kẻ xấu <~ đủ biết mặt trơ thế nào mà ... ko sao đâu ... Những gì tớ làm ko thẹn với lòng mọi người thích nói sao thì nói !!!!
:cool::cool::cool:

kẻ xấu
30-12-2008, 08:20 PM
ố...thật ah`? thê' ngươì đang noí chuỵện voí' chung' ta la` hôn` ma bạn Vũ ah`?..kinh qua' đj....:freeze::hmm::shock::shock:

Tớ là người 100%
kẻ xấu <~ cuối phim mới chết kia ... ko chết sớm thế đâu !!!!!
:proud::proud::proud::proud:

mịa mi...ngu kinh...phi vào xe chứ ko vao ng đâu...mai lên A10 xem bạn í là ng hay là ma

Gớm sao bạn nói với giọng đầy mỉa mai thế
:refused::refused::refused:

000_000
31-12-2008, 04:02 PM
Trong tương lai sẽ có người lĩnh thẻ nếu các bạn còn khoái spam thế này

mina_07
06-01-2009, 03:55 PM
Eo Hằng ơi, nhân nhượng, hiền từ với anh em 1 chút ko đuợc ah?

000_000
06-01-2009, 09:58 PM
Chính vì tớ quá nhân nhượng nên xáy ra hiện tượng spam quá đà , nếu ko muốn tớ cho thẻ thì chấp hành đúng bộ luật đã ra đi

kẻ xấu
06-01-2009, 10:31 PM
Tớ Đề nghị A1 post ảnh lên cho mọi người cũng xem với chứ Như lớp tớ đây này (http://daoduytu.net/forum/showpost.php?p=94328&postcount=120)
Các bạn rảnh vào top lớp tớ nhé !!!

nothing_4ever
07-01-2009, 07:09 PM
heeeeeeeeeeeeeeee....A10 đuọc bạn Vũ tiếp thị ảnh giỏi ha....lớp tớ nghèo nàn lạc hậu chụp ảnh royf đem vứt đi nên jo chưa tập hợp đuọc mấy, để sau vụ tết này tớ chỉnh đốn lại tinh thần bọn lớp tớ đã...^^,,,chỉ có mấy kai gọi là thoy, vs lại chụp trên lớp nên cậu thông cảm....hum sau bạn chó mẹ sẽ cập nhật nhiu hơn <tớ ko dám hứa trước điều jif nên đổ mọi trách nhiệm lên kon minh nhá>:amitabha:
@ hằng...mi oy...hơi được á, mai tụ tập anh em A1 cho mi ăn hành ^^!:sweat:
@ các bạn A1 thân iu....vào topik nhiều lên muh spam thì càng tốt...
Lớp mình đúng là bọn nhác nhưởi....ko ai chịu lên nhỉ.....kais thăng heat cũng ko thèm vào ủng hộ topik lớp kai :whaat:

chrome
07-01-2009, 11:33 PM
heeeeeeeeeeeeeeee....A10 đuọc bạn Vũ tiếp thị ảnh giỏi ha....lớp tớ nghèo nàn lạc hậu chụp ảnh royf đem vứt đi nên jo chưa tập hợp đuọc mấy, để sau vụ tết này tớ chỉnh đốn lại tinh thần bọn lớp tớ đã...^^,,,chỉ có mấy kai gọi là thoy, vs lại chụp trên lớp nên cậu thông cảm....hum sau bạn chó mẹ sẽ cập nhật nhiu hơn <tớ ko dám hứa trước điều jif nên đổ mọi trách nhiệm lên kon minh nhá>:amitabha:
Lớp mình đúng là bọn nhác nhưởi....ko ai chịu lên nhỉ.....kais thăng heat cũng ko thèm vào ủng hộ topik lớp kai :whaat:

đung' đoa', chờ wa têt' tơ' sẽ cố găng' chụp băng` được anrh bọn thổ dân hiênj đại lên cho các câụ chiêm ngưỡng.........
mah` kaj' j` nhỉ?...ah`, daọ naỳ hocj hanhf chăm chỉ nên tau it' lên chứ, mj phaỉ bik tự haò về môtj đưá bạn gương mâũ như tau chứ...^^...:phew::phew::phew:

kẻ xấu
08-01-2009, 01:32 PM

đung' đoa', chờ wa têt' tơ' sẽ cố găng' chụp băng` được anrh bọn thổ dân hiênj đại lên cho các câụ chiêm ngưỡng.........
mah` kaj' j` nhỉ?...ah`, daọ naỳ hocj hanhf chăm chỉ nên tau it' lên chứ, mj phaỉ bik tự haò về môtj đưá bạn gương mâũ như tau chứ...^^...:phew::phew::phew:
Thế là 2 cậu hứa là sẽ post ảnh a1 lên cho bọn tớ xem đấy nhé!!!
Tớ muốn lớp nào cũng nhiệt tình như tớ ...
Sau này có off thì off cả khóa luôn cho vui !!!!
:proud::proud::proud:

kẻ xấu
12-01-2009, 10:24 PM
A1 à ??? a1 thân yêu của tớ !!! các bạn tham gia buổi off tết chứ !!!
click vào đây (http://daoduytu.net/forum/showthread.php?p=95996#post95996) để đăng kí nhé !!!
iu Nhắm cơ :-* :-*

leah_dizon00
20-01-2009, 07:57 AM
âccacacaacacacacacacacacaca ;klgmhjbvblpdkgfgdfghg

kẻ xấu
20-01-2009, 12:13 PM
Tớ thấy chả có vấn đề gì mà phải bàn ở đây cả ???
Nó muốn đậu cao, muốn có danh tiếng, thì nó chăm chỉ ???
Cậu nào muốn thì học theo thôi !!!
Như tớ thiểu năng sẵn ... học cũng chả vào nên thôi ngủ sớm cho lành !!!!

tranhuyentrang2404
20-01-2009, 12:58 PM
Ôi giời, ngưỡng mộ bạn này lắm. Chăm chỉ mà học giỏi lắm đấy. Nghe nói thi thử ở quảng xương dc 27.5 đấy, trong khi đề ở QX nghe nói là khó.

ZzZWanBiZzZ
24-01-2009, 07:39 PM
đề QX mình thấy bình thường so với đề chính thuc VD như đề hoá chỉ can nắm vững kien thức cơ bản 1 chút thỳ đat điểm 8-9 thỳ không khó còn đề ly' + toán Nôi Dung chi trong HK 1 nen mình không co' bình luân gì , thay vì lap riêng 1 topic để ca ngợi người khác học giỏi mình nghĩ bạn nên dành thời gian ngồi vào bàn hoc thỳ có ich hon ( đây chỉ la ý kiên của riêng mình không có ý xuc phạm ai )

shevchenbe90
25-01-2009, 06:15 PM
Bảo bạn ấy cứ học đến 4h sáng đi,thi ĐH không bao giờ đạt điểm mong muốn,cứ thức khuya học bài,anh đảm bảo là lúc làm bài thi thì chỉ đạt 70% khả năng đã là tốt lắm rồi.Thay đổi nhịp sinh học của con người như thế,cái thời gian mà não hưng phấn cho việc học thì nó lại ở giữa đêm khuya,trong khi thi cử thì lại ở ban ngày,thức đêm thì ngày mệt có gì đâu.Chí ít là 2 tháng cuối cùng trước khi thi ĐH phải luyện lại,ngủ từ 11h,muộn thì 12,sáng dậy đúng 6h rồi cứ thế học ban ngày.Đành rằng học tập cần sự tập trung,nhiều người chọn giải pháp ngồi học khuya cho yên tĩnh nhưng đó thực sự là một sai lầm.
Với lại,anh phục những cậu vừa học vừa chơi mà vẫn giỏi hơn,chỉ quen cày cuốc thì nó kìm hãm khả năng giao tiếp đi,bất lợi bất lợi.

chrome
28-01-2009, 09:04 PM
Bảo bạn ấy cứ học đến 4h sáng đi,thi ĐH không bao giờ đạt điểm mong muốn,cứ thức khuya học bài,anh đảm bảo là lúc làm bài thi thì chỉ đạt 70% khả năng đã là tốt lắm rồi.Thay đổi nhịp sinh học của con người như thế,cái thời gian mà não hưng phấn cho việc học thì nó lại ở giữa đêm khuya,trong khi thi cử thì lại ở ban ngày,thức đêm thì ngày mệt có gì đâu.Chí ít là 2 tháng cuối cùng trước khi thi ĐH phải luyện lại,ngủ từ 11h,muộn thì 12,sáng dậy đúng 6h rồi cứ thế học ban ngày.Đành rằng học tập cần sự tập trung,nhiều người chọn giải pháp ngồi học khuya cho yên tĩnh nhưng đó thực sự là một sai lầm.
Với lại,anh phục những cậu vừa học vừa chơi mà vẫn giỏi hơn,chỉ quen cày cuốc thì nó kìm hãm khả năng giao tiếp đi,bất lợi bất lợi.

ah` há...em cũng thế , tội j` học nhìu làm j` trong khi tuổi naj` là tuổi ăn tuổi chơi, nhỉ?...^^.:^o^::^o^:..cuối cùng cũng là đậu đại học, ra trường rùi đâu phải cứ đem kiến thức sách vơ ra màh sống là được đâu:picknose::picknose:...nhưng mờ thằng thái lớp em đâu phải là mọt sách lắm đâu, nó cũng btf như bao đứa khác ma`, mỗi tội học giỏi thôi rồi lun thoai...^^...:@_@::@_@:

V - HeRo
06-02-2009, 09:34 AM
nge danh đã lâu mà tớ cũng chưa biết mặt................:phew::phew::phew:

chrome
07-03-2009, 09:03 PM
Tui Đánh Game Đến 4h Sáng Nè....Hu Hu Chẳng Bù Cho Người Ta...Tui Muốn Được Học Giỏi Như Cậu Thái Lắm....Chứ Chẳng Muốn Chơi Game Giỏi Đâu...^^!

lo j` cậu. chơi game gjỏi cũng khó lắm chứ,như bọn kon zai lớp tớ đây nay`, mag tiếng toan` bung ` học đj chơi ma` chơi vẫn ngu như thường...........ái ngại :duno::duno::picknose::picknose:

kẻ xấu
09-03-2009, 03:32 PM
:( chắc gì nó đã chơi giỏi !

SevenLove
09-03-2009, 05:43 PM
Nó có biết j về Java hok , anh hỏi nó tí :sparkling: , cái nì cần tư duy lắm !!! Bọn anh đang kiếm 1 đứa đây :sweat:

chrome
15-05-2009, 10:56 PM
thứ 5 vừa qua, với quyết tâm cao độ của những người có hoài bão và chí hướng nhớn:picknose::hi:x thì 23 thành viên tâm huyết đã quyết tâm vựot mọi rào cản, tiến hành cuộc vượt ngục lớn nhất trong lịch sử lớp.Và đây, xin giưói thiệu , tập đoàn vượt ngục A1 - ảnh chụp vào ngày thứ 5,bonus thêm mấy kái ảnh sáng thứ 6 :^o^::knife:

thuphuong_no1
15-05-2009, 10:59 PM
hichic ko xem đc ảnh cậu ơi.
hnay thấy lớp cậu xuống sân trường chụp ảnh :D
vui nhỉ
nhưng ko bằng a5 bọn tớ :D

kẻ xấu
16-05-2009, 05:33 AM
Chẳng thấy Ảnh đâu, toàn lời tự sướng :)) hô hô
Viết chữ thì lúc có dấu lúc ko có dấu ! chán chết !

hrockvn
16-05-2009, 08:03 AM
Đề nghị chrome sửa lại bài viết. Chèn link ảnh vào thì các bạn mới xem đc chứ.
Nếu không, nó sẽ đi vào thùng rác đấy.

heat_pointguard13
16-05-2009, 08:22 PM
Ôi trời, muốn up ảnh thì nói tau 1 câu, con này ngu vật ;)) =))

cur_sera
16-05-2009, 08:27 PM
Chả xem đc ảnh của A1................................................ .................................................. ...................

nothing_4ever
16-05-2009, 08:59 PM
o hay...mần răng á nhờ, dù muốn bao biện cho con bạn nhưng đành lòng dứt áo ra đi vì mọi ng nói đùng quá:runaway:

chrome
16-05-2009, 09:20 PM
Đợi tí tau sửa cho, tau hùng heat đây, tau nên làm gì với cái nick này của con minh nhỉ? :dazzle:
hix...cac' cậu thông cảm, tớ chưa bao jờ up ảnh lên kiểu này, chờ mây' hum nữa thằng heat noa' pot' lên sau nhá:redface::crave::^_^:
ớ, quả này giống như độc thoại nội tâm nhỉ.....sao kai' thằng cục shit i' còn ở nik tau là sao? tau hok hỉu?...ui, thế giới đảo lộn hết cả rui`

heat_pointguard13
16-05-2009, 09:54 PM
Mi để ảnh như thế làm sao mà xem được ;))
Đây này:
Đầu tiên là ảnh sáng T5 đi SS nhé:
Keke, Vân "hàng xôi" đang chuẩn bị =)):
Gửi xe, bắt xe bus :D
Cả lớp lên xe bus.
Được cái bác tài đi rất chi là sành điệu, cả lớp bay bên này, nhảy bên kia. Riêng tớ thì tí nữa là bay ra khỏi cửa xe vì nó ko đóng :))
Minh sỏi và Cường với quả quần đùi siêu sexy =))
Haizzz cuối cùng cũng đến nơi, thoát khỏi cảnh "bay nhảy" ;)). Thuê phòng cất đồ phát đã...
Nhìn thằng tội phạm này thương tâm quá, ko có người nhà lên thăm nuôi =))
Hội bài bạc...
bị bắt quả tang :))
Về òy, chụp nốt phát 1 chị mặc áo tắm ;))
------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sáng hôm sau, lớp được vài người đi.
Bắt cóc được thầy Tiệm, em xin 1 pô keke (mình phải khuỵu gối mỏi cả chân mới vừa) =))
Phương trình của tớ đấy, ai giải hộ cái :))
"Em giải thế này à? Tôi ghi em vào sổ đầu bài vì tội dốt :))"
2 đứa này đú đởn đú đởn, con vợ cặp bồ [-(
Quả tang bị bắt trong giờ học =))
Bài thi của em: SOS
-------------------------------------

Candy
16-05-2009, 10:06 PM
hichic ko xem đc ảnh cậu ơi.
hnay thấy lớp cậu xuống sân trường chụp ảnh :D
vui nhỉ
nhưng ko bằng a5 bọn tớ :D

phương đi đâu cũng chê lớp khác không bằng lớp mình :)). tốt.
A1 có thầy Khánh chủ nhiệm là sướng lắm đó nha :D

chrome
17-05-2009, 10:35 AM
ku hùng kia? thế cái ảnh mày bj bắt buôn heroin dâu? sao hok pót lên tí nhò? tau thấy kái đó đặc sắc lắm màh...he' he'

heat_pointguard13
17-05-2009, 06:25 PM
phương đi đâu cũng chê lớp khác không bằng lớp mình :)). tốt.
A1 có thầy Khánh chủ nhiệm là sướng lắm đó nha :D

Thầy Khánh thì hiền lắm, ai cũng quý thầy cả, lúc nào thầy cũng bênh bọn tớ ấy :D.

shevchenbe90
17-05-2009, 06:27 PM
Hồi xưa bọn anh chả cần vượt ngục :)),công khai phá vỡ mọi luật lệ,B12 mất danh hiệu lớp tiên tiến :D,tuy vậy,B12 đã đi vào lịch sử,he he
23 mem thì mới bằng 1/2 bọn anh năm ngoái.

heat_pointguard13
17-05-2009, 06:32 PM
Chà lớp anh vui nhỉ :D. Lớp em chắc ko được như thế đâu hìhì.

HoangNgaA1
17-05-2009, 07:41 PM
Hic hic. Thế là từ mai k được đến lớp quậy phá, k được nằm ngủ khi thâyf cô giảng bài nữa rồi. Buồn quá. 12 năm nhanh thật nhưng 3 năm còn nhanh hơn, k biết lúc nào lớp mình mới lại có dịp ngồi ăn cùng nhau, ngồi lại cùng nhau, cùng cười đùa, cùng trêu thầy Tiệm, thầy Sơn.... còn bao nhiêu việc mà đến lúc tớ nghĩ ra thì bọn mình phải xa nhau rồi. Tuy tớ k thật sự thân với nhiều người, tớ k chơi và cũng k thích nhiều người lớp mình nhưng A1 ơi... tớ xin lỗi vì lúc có thể tớ lại là người k thể để đến bây giờ - cái lúc k thể nữa tớ lại ước rằng mình có thể bắt được thời gian.
Hôm ăn cơm với cả lớp, tớ muốn cầm cái micro lên để nói với cả lớp, để tâm sự với mọi người rằng:" Tớ yêu A1 lắm" nhưng tớ k dám, k phải vì tớ nhát gan đâu mà vì tớ sợ tớ sẽ khóc lúc tất cả mọi người đang vui. Hôm đó về tớ cứ tiếc mãi, tớ nghĩ và khóc 1 mình đi lượn 1 mình, nếu mà tớ khóc lúc đó tớ sợ sẽ có 1 ai đó cũng khóc như tớ, cũng thấy buồn như tớ 1 bữa tiệc vui sẽ trở thành buồn.... tớ xin lỗi....
Tớ muốn nói nhiều, thật nhiều với mọi người nhưng bây giờ k phải ai cũng có thể online để đọc những tâm sự này của tớ nhưng A1 ơi tớ chỉ muốn nói rằng : " TỚ YÊU A1" và chắc rằng "A1 cũng yêu tớ"... phải ko

nothing_4ever
17-05-2009, 09:16 PM
hizzzzz....bài của con Nga làm tau cảm động rớt nước mắt...thằng heat nhá, đừng có mà thừa cơ che tội lỗi, kái ảnh cậu bị bắt quả tang suýt đi tù đâu ko trưng lên cho mọi ng xem hả:aie:...xời, ko pahỉ xấu hổ, mi mà trưng lên khối em xin chết á!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mi oy, post cả ảnh hum liên hoan nữa đi, mà lớp mình xui nhỉ, được hôm buổi tối, đi đầy đủ cả lớp, định làm quả oanh tạc cuối cùng mà trời mưa, thế có khi lại may cho công viên trung tâm á, ko tối wa thành phố mất ngủ vì hỏa hoạn thì nguy, chả bit nên khóc hay nên cười nữa:falldown::hmm:

cuncon_A1
17-05-2009, 10:37 PM
a?nh a1 ra't chj la` kute?:^_^:
hj`nh ve` ca'c tha`y dang co`n jt' wa'!!!!!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
18-05-2009, 05:35 AM
a?nh a1 ra't chj la` kute?:^_^:
hj`nh ve` ca'c tha`y dang co`n jt' wa'!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cậu ơi ! chắc cậu mới vào diễn đàn hả, nhớ viết tiếng việt có dấu nhé ! hi hi !
Lớp cậu tớ chẳng thấy có mấy ảnh cả!, thầy cô chỉ là phụ thôi, ảnh các Thành viên trong lớp cậu đâu ? ai cũng nói mồm ko thế này chán lắm ;))
kết nhất cái này ! thầy tiệm thân thiện với học trò thật đấy, híc híc ! tớ ko được học với thầy hơi buồn !

heat_pointguard13
18-05-2009, 08:33 AM
Mi học với thầy xem ;)) Vì thầy...trẻ con lắm :))..................

nothing_4ever
18-05-2009, 10:43 AM
Mi học với thầy xem ;)) Vì thầy...trẻ con lắm :))..................

:warn: ví dụ như bạn heat đây...học sinh kưng của thầy mà nhỉ...há há...:^_^:....chắc thầy sẽ nhớ mi lắm á

rainzeboy
18-05-2009, 11:04 AM
up tiếp ảnh đê bọn này tao thấy chụp nhiều lắm mà :D!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

HoangNgaA1
18-05-2009, 12:31 PM
Ảnh trong máy tau có nhưng mà tau làm mất dây USB của máy rùi. Mai tau mua tau up cho. Nhiều thì nhiều nhưng mà lớp mình vào 4rum ít nhờ.
Tự nhiên nói đến lớp lại buồn. Sáng thứ 6 lên trường đi bay ơi......
Mà cái thằng Hùng kia, tau chụp nhiều ảnh lắm mà. Sao chả có cái nào thế hả
Mà cái thằng Hùng kia, tau chụp nhiều ảnh lắm mà. Sao chả có cái nào thế hả:dummy::dummy:

chrome
19-05-2009, 11:29 AM
tau ma` bik pót ảnh thì mấy kái ảnh độc của ku hùng thì thôi rồi ah'....các em khôi' 10,11 tha hồ mà sụp đổ hình tượng...he he :can'tbe::phew::^o^:

mina_07
19-05-2009, 03:17 PM
ảnh lớp mình ko phải là đẹp mà là cực đẹp! các mem của A1 nhi?:hi:

heat_pointguard13
19-05-2009, 03:35 PM
hix tớ đang bạn làm đĩa nên ko up ảnh được, con Minh up hộ tau cái đi. mi dỗi hơi thế cơ mà ;))

leducviet
19-05-2009, 06:24 PM
sao ko thấy mặt tao trong đấy......:ablaze:............Bực Rồi

kẻ xấu
19-05-2009, 08:16 PM

Mày học a1 à ? hay sao mà đòi ! hớ hớ ! bọn nó đuổi mi khỏi a1 rồi còn giề !

hix tớ đang bạn làm đĩa nên ko up ảnh được, con Minh up hộ tau cái đi. mi dỗi hơi thế cơ mà ;))

Úi xời ! con minh có biết post đâu ;))
Tao vừa làm đĩa vừa post được đây này !
Mi post đi !

nothing_4ever
20-05-2009, 10:37 AM
tau po tay, bay vào đây để đùn đẩy công việc thế à...:rideon:...hế hế, con minh có biết post mô, mà chả hỉu ảnh iếc bọn nó cop kiểu ji`, về đến tay mình thì chả kòn mấy kái, chán...kái bọn cop thì ngu, xóa những kái không đáng xóa, mấy kái rung vs mờ nhìn hem rõ mặt thì để lại...ngu đến thế là cùng....:freely::blush:...hoho....bức hết cả xúc

oooooooOooooooô...mần răng mà thấy mặt được, chả lẽ mi hiện hồn về à....:hahaha::brbr::whaat:

heat_pointguard13
20-05-2009, 04:21 PM

Mi yên tâm, dù gì mi cũng là thành viên của A1 mà, tau làm đĩa có cả mi trong đấy đấy :D. khi nào mi về tau đưa đĩa cho, ko thì lúc nào tau ra đó thi ĐH anh em gặp nhau rồi tau đưa nhé

HoangNgaA1
20-05-2009, 05:05 PM
Hic hic. Thế là bao nhiêu ảnh tau chụp bay vứt hết ak?? Con Minh kia tau sẽ xử mi. khôn hồn thì đưa máy ảnh tau post cho. Mà rửa ảnh ra đi chứ còn chi nữa
:hi:Tặng cả lớp mình bài thơ này. Mãi nhớ về nhau A1 nhé
Tuổi học trò vô tư trong trắng
Tuổi học trò như ánh nắng ban mai
Tuổi học trò áo trắng trên đường dài
Dù thời gian có phai mờ
Tim ta luôn cháy bỏng thời học trò
Ngây thơ, khờ dại:can'tbe::runaway:

leducviet
20-05-2009, 06:29 PM
HÍT Mày đang dùng số nào..nháy vào số tao đê.....nhớ số tao ko..
đề nghị....lớp 12a1 đóng tiền để em làm web lớp....cái web www.a1daoduytu.com....lập từ hồi năm lớp 10 đến giờ văn chỉ là cái tên miền...không đứa nào đóng tiền cho tao phát triển web hả....hôm sau về tao (nọc cổ) lấy từng đứa...........thế 25 bế giảng này lớp mình có đi đâu không..tao về đi với..bế giảng ngoai Hà nội song...về đi với lớp..đứa nào A1 lên thì.. thông báo ha........

A1.. một thời để nhớ.....:plug:...vui nhảy

chrome
20-05-2009, 07:51 PM
HÍT Mày đang dùng số nào..nháy vào số tao đê.....nhớ số tao ko..
đề nghị....lớp 12a1 đóng tiền để em làm web lớp....cái web www.a1daoduytu.com....lập từ hồi năm lớp 10 đến giờ văn chỉ là cái tên miền...không đứa nào đóng tiền cho tao phát triển web hả....hôm sau về tao (nọc cổ) lấy từng đứa...........thế 25 bế giảng này lớp mình có đi đâu không..tao về đi với..bế giảng ngoai Hà nội song...về đi với lớp..đứa nào A1 lên thì.. thông báo ha........

A1.. một thời để nhớ.....:plug:...vui nhảy
what? tiền nào cơ? tau coa' quen mj hem ah' nhỉ?:picknose::^o^::hi: hum bế giảng về đj nhá, hum đó chắc cả lớp gặp nhau lần cuối ah' Việt ah.về rùi xem xem đj đú ở đâu, nhá:comeon::dazzle::hi:

HoangNgaA1
20-05-2009, 08:09 PM
lớp mình ơi ! lúc nào mới được gặp nhau đây.... hic hic. mấy hum nay tau buồn chết đi được:uwaah::notme:

nothing_4ever
20-05-2009, 08:33 PM
what? tiền nào cơ? tau coa' quen mj hem ah' nhỉ?:picknose::^o^::hi: hum bế giảng về đj nhá, hum đó chắc cả lớp gặp nhau lần cuối ah' Việt ah.về rùi xem xem đj đú ở đâu, nhá:comeon::dazzle::hi:

cha kai kon Minh, nói thế ng ngoài ko bit, lại bảo lớp mình đú đởn...:sweat:..từ ngữ phải trogn sáng 1 tí....ít ra là ku Việt về đi cho bà kon koi mặt, xem ra đó òy có thay đổi được kái chi ko?:hmm:...òy lớp mình đi chơi luôn thể, mà hem bit 25 lớp mềnh có đi đâu không nhẩy?...chả nhẽ chìm xuồng thế này à:shoot:

clgt_keke
20-05-2009, 08:43 PM
ai con ảnh lớp mình thì đưa lên khoe hết đi cho mọi người cùng xem

keke23
20-05-2009, 10:12 PM
Ui cha... mít tơ Tiệm :D... Lâu lắm không gặp thầy.he... Mà anh hỏi thí ko phải... mấy đứa cúi xuống để chụp với thầy hay... 4x giống thầy thế :))

nothing_4ever
21-05-2009, 12:17 AM
Ui cha... mít tơ Tiệm :D... Lâu lắm không gặp thầy.he... Mà anh hỏi thí ko phải... mấy đứa cúi xuống để chụp với thầy hay... 4x giống thầy thế :))

oài, anh coi thường nhân lớp em thế, bọn nóa toàn phải cúi xuống mí lị khom lưng để chụp với thầy á....:cool:...trừ em..^^ :freeze:

ai con ảnh lớp mình thì đưa lên khoe hết đi cho mọi người cùng xem

thèn nào đây nhỉ, xưng tên phát chú, kái nik mất dịch ghê:^_^::warn::runaway::whaat:.
hooooOOoooooooooooo....mai sao hem đủ kí tự