PDA

View Full Version : [06-09] A1 - Quả cuối trước khi gác kiếm

Trang : 1 2 [3] 4

Micyarak.A5
21-05-2009, 11:28 AM
up ảnh đi các cậu, cho A5 xem với hihi :hi::hi:.......................................

A1|Lexus-Captain
21-05-2009, 11:50 AM
lớp mình ơi ! lúc nào mới được gặp nhau đây.... hic hic. mấy hum nay tau buồn chết đi được:uwaah::notme:

ở trên có mấy khi mày đi học đâu mà bùn nhỉ :hahaha:!!!!!!!!!!!!!!

HoangNgaA1
21-05-2009, 01:35 PM
ở trên có mấy khi mày đi học đâu mà bùn nhỉ :hahaha:!!!!!!!!!!!!!!
tau nghỉ ốm chứ. có lần tau ốm cả tuần có đứa nào thăm tau k ma nói. mà mi là đứa nào đấy:angry::dummy:
-----------------------------------------

up ảnh đi các cậu, cho A5 xem với hihi :hi::hi:.......................................

muốn up lắm nhưng mà bọn tớ chụp lung tung quá. bây giờ up mỗi chỗ 1 ít. bực lắm.hum sau tập hợp rùi up 1 thể:phew:

nothing_4ever
21-05-2009, 06:46 PM
o hay...lớp mình tự nhiên phọt ra 2 thằng vô danh tính mà không chịu xưng tên nhỉ, nhưng kái A1-lexus kia toàn là của thằng thiện mà, :hmm:....ơ thằng nào lại giả danh nóa thế......

A1|Lexus-Captain
21-05-2009, 06:49 PM
o hay...lớp mình tự nhiên phọt ra 2 thằng vô danh tính mà không chịu xưng tên nhỉ, nhưng kái A1-lexus kia toàn là của thằng thiện mà, :hmm:....ơ thằng nào lại giả danh nóa thế......

tao wen mất pass cái nick kia roài lập nick mới thôi :chuckle:

heat_pointguard13
21-05-2009, 07:39 PM
"clgt" chắc chắn là thằng trọng loz rồi. mất dạy [-(.............

clgt_keke
21-05-2009, 07:59 PM
Chúng mày nhầm cả rồi . Mà Hùng ơi đưa ảnh của lớp mình lên đi

kẻ xấu
21-05-2009, 10:32 PM
Oài Spam được thêm 3 trang nữa rồi mà ko hề có ảnh :| hơi buồn với a1, rảnh qua top a13 ấy top nào cũng limít ảnh ;))

000_000
22-05-2009, 02:16 PM
Spam ko chỉ làm xấu bộ mặt diễn đàn mà làm cho cả topic của A1 các bạn trở nên nhàm chán , đừng để mình phải cho các bạn thẻ đỏ nhaz

heat_pointguard13
22-05-2009, 03:39 PM
được rồi mai tau up thêm ảnh. Quan trọng gì mấy cái ảnh, phiền phức quá đấy

kdt1811
24-05-2009, 08:10 AM
A1 vui nhờ, nhưng chưa zuj = A4 đâu! keke :D
Đi Sầm Sơn đi xe bus sướng nhờ...A4 đạp xe đạp lai mấy mẹ tám,vãi cả hơi >"<!

kẻ xấu
24-05-2009, 04:06 PM
được rồi mai tau up thêm ảnh. Quan trọng gì mấy cái ảnh, phiền phức quá đấy

ke ke ! ai quan trọng đâu, vấn đề là chỗ, ko post lấy gì bình luận ? với lại phải làm mới top chứ, toàn chữ ko là chữ thì ai muốn vào nữa ;))

leducviet
25-05-2009, 01:46 PM
Đề nghị chú VŨ không nênn vào TOPIC cua A1 mà bình luận linh tinh...keke:growl:...anh em A1 đâu.... A LÔ Xô đê...post hay không là việc của anh em A1...ý kiến nữa là :smoking:..........:ablaze:......(hehehehehe A1 tập trung OÁnh Hội Đồng Đê)

HoangNgaA1
25-05-2009, 03:23 PM
:hi:A1 ơi. Vậy là ngày hôm nay cũng đã đến, ngày bọn mình phải xa nhau. K còn là lũ học trò hồn nhiên vô tư nữa, k được đến trường đến lớp, k được chí choé cãi nhau như 1 lũ con nít rồi lại nghịch ngợm, k được thấy hình ảnh thầy cn lúc giận lúc yêu cái lũ học trò....... Xa rồi. Hôm nay vui quá cùng đi chợ, nấu cơm, giành ăn của nhau.........Lúc sáng nghe bài tạm biệt tớ đã khóc, tớ lau vội nước mắt, tớ sợ ai đó nhìn thấy lắm, tớ k muốn là đứa yếu đuối, hay khóc nhè, tớ lớn rồi, tớ k còn là học sinh nữa.
Ngày chia tay mà 1 lần vào ngồi lại cái lớp nơi mà chúng ta đã gắn bó 3 năm ở đó cũng k có, cửa khoá mới tức chứ. Tớ muốn ngồi lại 1 chút để nhớ để lại là học sinh của A1 mà k được. Cái gì đến rồi cũng sẽ đến, ai cũng phải trải qua giây phút này, ai cũng phải trải qua đời học sinh. Chưa bao giờ tớ thấy tiếc nuối như lúc này, tiếc quá. k biết đây có phả lần cuối k nữa. Tớ lưu luyến, lưu luyến cái 3 năm học đã trôi qua, yêu cái lớp học mà được dạy bảo từng ngày. Mong rằng sau này bọn mình lại được ngồi bên nhau để nhớ: nhớ cái lúc đùa vui, nhớ cái mồm của con Vân béo, nhớ cái thằng Hoàn " ngủ gật cả buổi", nhớ những trò đùa của cả lớp........ đó là kỉ niệm, là 1 thời để nhớ.:can'tbe:
Hôm nay, các cậu bầu tớ làm trưởng ban liên lạc nên tớ mong các cậu nhớ để lại số điện thoại chính xác cho tớ để tớ còn liên lạc cho chuẩn. Gửi vào profiles cho tớ naz.:giveme:
Cuối cùng chúc cả lớp mình đậu tốt nghiệp, và thực hiện được những mong muốn của mình. Hẹn 1 ngày gần nhất A1 bọn mình lại được ngồi bên nhau.A1 nhé !!!!:empty::noo:
http://www.nhaccuatui.com/m/Z8_1l8xiEP
http://www.nhaccuatui.com/m/LaeiZPOxU3
http://www.nhaccuatui.com/m/gKU3iEP5HB
http://www.nhaccuatui.com/m/Pa2aWYnimW

kẻ xấu
25-05-2009, 05:44 PM
Đề nghị chú VŨ không nênn vào TOPIC cua A1 mà bình luận linh tinh...keke:growl:...anh em A1 đâu.... A LÔ Xô đê...post hay không là việc của anh em A1...ý kiến nữa là :smoking:..........:ablaze:......(hehehehehe A1 tập trung OÁnh Hội Đồng Đê)

Cái thằng, tao đang giúp A1 phát triển post hơn mà mày lại chửi dủa, đánh đập tao à :((. Post ảnh đê, nghe nói bạn Hùng làm đĩa cho lớp, post lên luôn ;))
@ Nga : nga có khóc ko ? lớp vũ chẳng có đứa nào khóc, cười hơn hớn hơn hớn ấy, bó tay với a13

HoangNgaA1
25-05-2009, 08:29 PM
Cái thằng, tao đang giúp A1 phát triển post hơn mà mày lại chửi dủa, đánh đập tao à :((. Post ảnh đê, nghe nói bạn Hùng làm đĩa cho lớp, post lên luôn ;))
@ Nga : nga có khóc ko ? lớp vũ chẳng có đứa nào khóc, cười hơn hớn hơn hớn ấy, bó tay với a13

N khóc lúc bọn nó hát đoạn cuối bài tạm biệt ấy, nhưng mà nói thật là N lau vội nước mắt. N k thích bọn nó thấy. Hic hic

A1 vui nhờ, nhưng chưa zuj = A4 đâu! keke :D
Đi Sầm Sơn đi xe bus sướng nhờ...A4 đạp xe đạp lai mấy mẹ tám,vãi cả hơi >"<!
Tuỳ thôi bạn ạ. Mỗi lớp mỗi vui, mỗi kỉ niệm mà. Bạn thấy k vui = A4 nhưng đối với A1 đó là kỉ niệm.:fullup:

kdt1811
25-05-2009, 09:30 PM
java hả coa' e bjt sơ sơ nè
:fullup::fullup:
pà kon nghe chuyện zề "anh" Thái chưa ( gọi = a choa nó hay chứ thực ra = tủi thoai)
đi thi thử đại học môn hóa, hỏi ổng làm sai nhìu ko, ổng cúi gằm mặt xuống, trông vẻ chán chường nói: chán lắm cậu ạ, sai mất 3 câu!!!:XD:
Nghe xong hoảng chả bao h mún hỏi cái thèng nài nữa:picknose::picknose:

ah` há...em cũng thế , tội j` học nhìu làm j` trong khi tuổi naj` là tuổi ăn tuổi chơi, nhỉ?...^^.:^o^::^o^:..cuối cùng cũng là đậu đại học, ra trường rùi đâu phải cứ đem kiến thức sách vơ ra màh sống là được đâu:picknose::picknose:...nhưng mờ thằng thái lớp em đâu phải là mọt sách lắm đâu, nó cũng btf như bao đứa khác ma`, mỗi tội học giỏi thôi rồi lun thoai...^^...:@_@::@_@:
tất cả chỉ là ngụy biện :))
:freely::freely::freely:

thomit.com
25-05-2009, 09:31 PM
Chán lắm cậu ạ sai mất 3 câu :demoralize: Mình sai 30 câu là thấy hạnh phúc lắm rồi.Đằng này có 3 câu :kotowa:

mina_07
29-05-2009, 10:00 AM
ac. đề nghj ban Hằng Nga lần sau lấy rõ tên là Hằng Ng ânh ko lại nhầm vs tớ là Hoàng Nga này!
ê.đề nghị bạn Hằng Nga lần sau lấy rõ tên là Hằng Nga nha ko lại nhầm vs tớ là Hoàng Nga này!

HoangNgaA1
29-05-2009, 01:53 PM
gớm ạ. cậu có ảnh đó ji. thế mà còn sợ ah. Lắm chuyện vừa thôi ná. Ăn đòn đá

duongminhngocAOF
29-05-2009, 06:56 PM
Nghe đến TOPIC của A1 đang sướng, nghĩ sẽ gặp được nh người quen, ra là 2006 - 2009. 3 năm sau khi ra trường.Nhớ A1 quá !!!

000_000
30-05-2009, 10:59 PM
Topic 7 trang mà spam mất hơn nửa , không hiểu các bạn A1 muốn phát triển topic lớp mình hay có ý định làm nó xấu đi . Tớ sẽ xem xét để close topic này .

Snow
31-05-2009, 12:52 AM
cuối cấp rùi :)
nhưng hok phải cứ ra trường thì sẽ là topic cuối đâu các anh chị ak
bik đâu :) khi ra trg` rùi nhớ trg` sẽ vào đây để gặp lại bạn bè, ôn lại n~ kỉ niệm cũ :)
và sẽ còn nhiều topic của A1 sẽ ra đời típ mà :)

heat_pointguard13
31-05-2009, 09:06 AM
Topic 7 trang mà spam mất hơn nửa , không hiểu các bạn A1 muốn phát triển topic lớp mình hay có ý định làm nó xấu đi . Tớ sẽ xem xét để close topic này .

Ôi gì mà khó tính thế bạn? Đâu phải mình topic này như thế, cuối năm rồi mọi người vào nói chuyện chút thôi mà.
Mấy đứa lớp tớ spam cũng hơi bị nhiều, thông cảm nhé hix

/300m/3ee
31-05-2009, 09:37 AM
A1 toàn spam ko à.....ái ngại............:sigh::sigh::sweat::sweat:

nothing_4ever
31-05-2009, 05:49 PM

oài, mod kia, sao mi khó tính rứa hả, nói vui miệng tí mà, mà chả hiểu máy nhà mình thế nào cứ đơ đơ, làm sao bê được cả cái đĩa lớp mình trưng lên đây á nhỉ................... kái kon Minh lập ra topik rồi mất tăm mất dạng, ảnh thì tập trung hết nhà nó mà nó không thèm đưa lên cho pà kon koi kái....chả hiểu nó ôm khư khư đống ảnh mần chi hem bit :hmm::hmm: :blush::darling:

chrome
02-06-2009, 08:32 PM
oài, mod kia, sao mi khó tính rứa hả, nói vui miệng tí mà, mà chả hiểu máy nhà mình thế nào cứ đơ đơ, làm sao bê được cả cái đĩa lớp mình trưng lên đây á nhỉ................... kái kon Minh lập ra topik rồi mất tăm mất dạng, ảnh thì tập trung hết nhà nó mà nó không thèm đưa lên cho pà kon koi kái....chả hiểu nó ôm khư khư đống ảnh mần chi hem bit :hmm::hmm: :blush::darling:

hok phải là tau ôm ảnh hok pot', mà là tau hem biks pót chú, tau mà bik thì mấy kái nảh hàng độc của cu hùng lại bị trưng ra từ lâu roài..hứ :picknose:
mà coá ai nói cho tui bik cách pót ảnh mần rảng hem kái

A1|Hacker
02-06-2009, 09:37 PM
đến đây cúi mặt anh chỉ dạy cho nhá ;)) gà con chạy lon ton =)) :whistle:

nothing_4ever
03-06-2009, 05:02 PM

thằng kon tau mất dạy ri đá mi ạ, mà thằng cường chắc cũng ko bit post ảnh đâu, ti toe, ko thì mi cứ đưa ảnh thằng cường post cho, thằng ni rỗi hơi mà:hi:

chrome
03-06-2009, 05:26 PM

what? đứa nào đây ah' nhỉ? sao jờ lớp mình vào 4rum nhiêu` thế nhò? hca bik đứa nào màh xử nuă...tau hỏi thật ah' , bik thì mau noái đj, hok tau màh bik đúa nào thì đùng coá trách chi mj vô tình nhá :growl::rideon::ablaze:

thằng kon tau mất dạy ri đá mi ạ, mà thằng cường chắc cũng ko bit post ảnh đâu, ti toe, ko thì mi cứ đưa ảnh thằng cường post cho, thằng ni rỗi hơi mà:hi:

thê là thàng cường ah`...xời rứa thì tau bik là noá cũng ngu như tau roài, hỏi mất công

nothing_4ever
03-06-2009, 05:32 PM
hacker thi con ai vào đây nữa.......con mấy đứa nữa kia....mất tăm mất tik

HoangNgaA1
04-06-2009, 12:07 AM

đây là topic của A1 chứ bọn tớ đâu có nói là chỉ dành để post ảnh. Tớ nghĩ là topic của A1 thì bọn tớ có thể nói chuyện của lớp tớ trong này. Đâu có lạc sang chủ đề lớp khác nhỉ.Cứ nhất thiết 1 topic chỉ dành cho ảnh à:duno::hmm:

lAzYc4t
04-06-2009, 12:50 PM
ch0 tớ hỏi bạn này Tên là Hằng phải hok nhỉ ..........=.=
Tớ nhìn cái ảnh nay thấy có cảm giác rất giống 1 người .............

A1|Lexus-Captain
04-06-2009, 04:23 PM
Tớ nhìn cái ảnh nay thấy có cảm giác rất giống 1 người .............

Nó tên là Hà mà :hi::hi::hi::hi::hi::hi::hi::hi::hi::hi::hi::hi::h i:

lAzYc4t
04-06-2009, 05:24 PM
0h thế à chắc tớ nhầm nhìn thấy có cảm tình giống 1 người mà tớ ko thể quên trên mạng cũng ở TH thank cậu ............=.=!

nothing_4ever
04-06-2009, 09:40 PM
âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....lớp mình ơi, đi đâu hết oy, có ai dỗi hơi vào đây hỏi kái koi, đậut ốt nghiệp hết chưa á nhỉ, có đứa nào 50d không

HoangNgaA1
07-06-2009, 10:02 AM
âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....lớp mình ơi, đi đâu hết oy, có ai dỗi hơi vào đây hỏi kái koi, đậut ốt nghiệp hết chưa á nhỉ, có đứa nào 50d không

:loa:Năm sau mà thi là tau được 50đ. Chờ mà xem :heheh::heheh:

[A1]Lamborghini
07-06-2009, 04:17 PM
oai.....chưa kịp bứoc cái chân vào 4rum đã bị band nick, đến hài.....hết cả tâm trí mun xem ảnh lớp...her her:amitabha:

kẻ xấu
07-06-2009, 05:23 PM
Lamborghini;124516']oai.....chưa kịp bứoc cái chân vào 4rum đã bị band nick, đến hài.....hết cả tâm trí mun xem ảnh lớp...her her:amitabha:

A1 được mấy cái ảnh lèo tèo thì xem cái gì ;))
A1 có ai trật tốt nghiệp ko áy nhỉ ?

/300m/3ee
07-06-2009, 05:42 PM
:whistle::whistle::whistle:.........chắc ko có ai trượt đâu mà......:^_^:

nothing_4ever
08-06-2009, 04:13 PM
A1 được mấy cái ảnh lèo tèo thì xem cái gì ;))
A1 có ai trật tốt nghiệp ko áy nhỉ ?

her her, lão này hỏi thừa, A1 thì sao mà co ng trượt tốt nghiệp được cơ chứ.....ko học thì chép, mà không chép thì giở => trượt tốt nghiệp là điều bất khả thi.....tiêu chí lớp tớ là chép nhanh, chép giỏi, chép tài hoa đá...

HoangNgaA1
11-06-2009, 11:38 PM
Việt ơi. mày thi trường nào á. Hum sau tao ra mày nhớ đón tao :))

nothing_4ever
12-06-2009, 06:03 PM
Việt ơi. mày thi trường nào á. Hum sau tao ra mày nhớ đón tao :))

hix...thế này thì khổ thân thằng Việt......
@ Thiện heo: mi cứ mơ tiếp đi, trèo cao wá có ngã đau thì tau gọi bọn lớp mình mang cái thúng ra hứng, mang thịt mi về bán cũng được, há há....:cool:.....

000_000
13-06-2009, 08:49 AM
đây là topic của A1 chứ bọn tớ đâu có nói là chỉ dành để post ảnh. Tớ nghĩ là topic của A1 thì bọn tớ có thể nói chuyện của lớp tớ trong này. Đâu có lạc sang chủ đề lớp khác nhỉ.Cứ nhất thiết 1 topic chỉ dành cho ảnh à:duno::hmm:

Nếu như vậy sẽ rác topic , tớ ko cấm các cậu nói chuyện về lớp mình mà chỉ muốn các cậu hạn chế nói về chuyện cá nhân các cậu . Cả 1 topic chỉ là những lời tám tám tám thì ai còn muốn vào nữa , các cậu hỏi thăm nhau thì có thể vào Profile , mục đích lập Profile cũng là hạn chế làm rác topic mà

HoangNgaA1
13-06-2009, 11:29 AM
Nếu như vậy sẽ rác topic , tớ ko cấm các cậu nói chuyện về lớp mình mà chỉ muốn các cậu hạn chế nói về chuyện cá nhân các cậu . Cả 1 topic chỉ là những lời tám tám tám thì ai còn muốn vào nữa , các cậu hỏi thăm nhau thì có thể vào Profile , mục đích lập Profile cũng là hạn chế làm rác topic mà

Vì tớ đọc nhiều topic còn spam nhiều hơn mà không sao. VD topic gì mà viết về game thủ Audition của trường ấy. Toàn nói chuyện game #. 1 số topic nữa. Tớ k phải muốn bênh vực cho topic của lớp nhưng cậu làm thế rất ko công bằng vs lớp tớ cũng như topic của bọn tớ. Nếu như muốn bọn tớ cũng có thể chat = Y!M. Nhưng 1 phần vì lớp đã chia tay, muốn còn 1 cái gì đó về trường nên lớp tớ tham gia 4rum rất nhiều. Bọn tớ k nhiều ảnh để quảng cáo như lớp # nên các mem đừng vào mà chỉ hỏi về ảnh lớp. Có thì bọn tớ post, có sao đâu:duno::duno:

leducviet
13-06-2009, 04:13 PM
ban quản lý web..vô lý nhỉ..sao lại xoá bài của tôi...trong khí đó có vô số..bài viết lung tung.. va cô số topic..lập ra toàn là chủ đề lung tung.....thật chán........Mộ số ngượi. lập ra topic nêu toàn chủ đề ở đâu đâu...hết lớp 12 rồi..ko nên khắt ke với nhau quá như thế..cứ xem như mỗi lớp có 1 tocpic của riêng đi.. trong đó thàng viên của lớp vào nói chuyện..có phải la tôi đi spam tocpic của người khác đâu mà xoá của tôi.. ma thật ra tôi spam chổ nào bạn nói xem...tôi đố 000_000 nói chuyện với 1 chủ đề dược đấy..phải từ chủ đề này mới sang chủ đề khác chú..quay đi quẩn lại..nói mội chuyên đó thì làm gì có không khí..lúc đó ai vào nói chuyẻn nữa.......(Tóm lại sao lại xoá bài viết của tôi..ban quản tri vô lý quá......)

000_000
14-06-2009, 07:07 AM
ban quản lý web..vô lý nhỉ..sao lại xoá bài của tôi...trong khí đó có vô số..bài viết lung tung.. va cô số topic..lập ra toàn là chủ đề lung tung.....thật chán........Mộ số ngượi. lập ra topic nêu toàn chủ đề ở đâu đâu...hết lớp 12 rồi..ko nên khắt ke với nhau quá như thế..cứ xem như mỗi lớp có 1 tocpic của riêng đi.. trong đó thàng viên của lớp vào nói chuyện..có phải la tôi đi spam tocpic của người khác đâu mà xoá của tôi.. ma thật ra tôi spam chổ nào bạn nói xem...tôi đố 000_000 nói chuyện với 1 chủ đề dược đấy..phải từ chủ đề này mới sang chủ đề khác chú..quay đi quẩn lại..nói mội chuyên đó thì làm gì có không khí..lúc đó ai vào nói chuyẻn nữa.......(Tóm lại sao lại xoá bài viết của tôi..ban quản tri vô lý quá......)
Đáng yêu nhỉ , tớ xoá bài cậu toàn là vì cậu viết ko dấu mà , có thể để cho tiện nên tớ để cậu là spam luôn .

A1|Hacker
14-06-2009, 10:38 AM
vãi quá mod nó gét lớp mình hay sao ấy nhỉ. :-/ toàn del hết bài với lí do spam mà có thấy Spam cái quái ji đâu ối mod này không công bằng oy :notme:

hrockvn
14-06-2009, 10:51 AM
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Kẻo đến lúc bị treo ngược lên lại á với ớ.

kẻ xấu
14-06-2009, 10:55 AM
vãi quá mod nó gét lớp mình hay sao ấy nhỉ. :-/ toàn del hết bài với lí do spam mà có thấy Spam cái quái ji đâu ối mod này không công bằng oy :notme:

Cậu hiểu sai rồi, Ko ai ghét Lớp cậu, tập thể, hay cá nhân lớp cậu cả, chỉ là Mod làm đúng trách nhiệm của mình thôi, Chẳng qua mọi người lớp cậu chưa quen với cách làm việc trong diễn đàn này thôi.Đặc biệt là bạn Hằng, là con người rất dốt, à quên rất tốt. tớ thấy đang còn nhẹ tay chán :)). Các cậu nên hiểu cho BQT, đã từng làm rồi mới hiểu được.

P/S: tớ rất thích kiện cáo cậu ạ, nếu Cậu và các cậu thấy ko thoải mái, thì có thể kiện lên trên, sẽ có người giải quyết cho các cậu ;)). Nhưng nhớ đọc lại kĩ nội qui của diễn đàn đi nhé ;)). Các cậu ko nên vơ đũa cả nắm hay nói xấu BQT ở đây, chẳng hay ho tí nào ?

A1|Hacker
14-06-2009, 06:41 PM
:D zzzzz viết hỏi thăm bạn mà coi là Spam ư anh ADMIN xem lại em cái :|

HoangNgaA1
15-06-2009, 01:27 AM
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Kẻo đến lúc bị treo ngược lên lại á với ớ.

A là admin phải k ạ. Nói thật e k thích cách làm việc của bạn Hằng. Cứ cho là bọn e spam đi, nhưng a ạ, k chỉ là bọn e. A thử đọc trang 2 của cái topic Club Audition đào duy từ xem. E thấy toàn viết về game khác, ví dụ như có người viết về game fantasy online gì đó chẳng hạn:hmm:. Hay là cái topic 06-09!! nói lời chào nào. Cũng k hẳn ai vào đó là để chào, đầy người nói chuyện phiếm đấy thôi. E rất bức xúc và cũng k ngại ngần gì nói lên những điều e nghĩ cả.:angry: xem lại giúp e. thanks a nhá:duno:

A1|Hacker
15-06-2009, 11:18 AM
uầy ơi có người ra bảo kê hộ mình oài.:D Đúng rồi đó đây là topic lớp em nên bọn em hỏi thăm nhau thì sai j ạ.Mấy topic khác thì Spam hết chỗ nói mà chẳng thấy sao ca? ....... Why?

kẻ xấu
15-06-2009, 04:46 PM
uầy ơi có người ra bảo kê hộ mình oài.:D Đúng rồi đó đây là topic lớp em nên bọn em hỏi thăm nhau thì sai j ạ.Mấy topic khác thì Spam hết chỗ nói mà chẳng thấy sao ca? ....... Why?

Tiên trách kỉ - hậu trách nhân ko biết viết có đúng ko nữa
Các bạn đừng vội chỉ trích topic khác, trước tiên phải nói về các cậu đã, Các bạn spam, bị phạt thẻ, ảnh hưởng tới lợi ích của riêng các bạn thôi, Nhưng nó có lợi, và rất lợi cho tập thể A1 của các bạn. Các bạn ko muốn điều đó sao ? hay là ai cũng bo bo lợi ích của Mình ?
Bạn 000_000 chỉ chịu trách nhiệm box 06-09 thôi, ko chịu trách nhiệm ở box khác nên nếu nên có rất nhiều bài hay topic spam mà bạn ấy bất lực. Nếu các bạn thấy có bài viết nào được coi là vi phạm nội quicác bạn có thể sử dụng chức năng Reported cái nốt như cấm đi ngược chiều ở góc dưới bên trái kia kia có thấy ko ? . Rồi sẽ có người xử lí.
Còn về chuyện hỏi thăm, các bạn muốn hỏi thăm ai, thì trực tiếp vào profile của người ấy để hỏi thăm, nếu ko biết thì có thể hỏi các " Anh " đã đi trước ấy, nó dễ sử dụng ko ấy mà. Ko ai muốn vào đây để chỉ trích các bạn cả, BQT chỉ muốn tốt cho diễn đàn hơn thôi, ko hề có ý gì cả. Mong các bạn hiểu cho BQT.

nothing_4ever
15-06-2009, 05:01 PM
hihi....hay nhỉ, mới xem topik cảnh cáo B8(05-08) xong, giờ lại tới lớp mình, mình không muốn lại gây một vụ cãi vã nữa, nhưng công nhận mod nó xoá bài lớp mình ghê quá, chả chặt chém nhẹ nhàng ji cả, nói chung cái ji cùng nên giơ cao đánh khẽ, BQT trường mình không nên quá cũng nhắc, với lại topik lớp mình mở ra đâu hẳn chỉ để mọi ng xem ảnh, mọi ng hầu như xem mấy trang đầu chán rồi cũng chẳng để làm ji, vì kon ji đâu mà xem:cool:... Thế chả nhẽ cứ để topik thế hay vào bình luận : oy, ảnh lớp mình đẹp quá hay sao, ở đây mọi ng nói chuyện không chỉ hỏi thăm mà còn nói về lớp, đó cũng là 1 phần trong những kỉ niệm với trường mình thôi mà, có ai dám chắc trong toàn bộ topik của 06-09, các lớp chỉ đều viết về những ji liên quan đến chủ đề của topik không, các bạn đọc lại xem:smoking:....
Nói thế này không phải để gây tranh cãi, nhưng lớp mình cũng có làm ji quá đáng lắm đâu, đôi khi mới vào í ới mấy câu, không nói tục cũng chả nói đễn chuyện ji quá khiếm nhã để rồi bị xoá bài cả loạt đi cả... Còn chuyện ảnh iếc thi xong bọn mình sẽ lập 1 topik mới...ok chứ:^_^:
P/s: mà chủ đề này có nói ji đến chữ ảnh hay mọi ng vào xem ảnh lớp mình đâu nhỉ.... rõ ràng nó đề là topik mới của A1...thôi mà....nói chuyện về A1 thì có ji mà sai chứ....
stop nhá, không được trích dẫn bài em mà phản bác đâu đá....bình yên trở lại hehe....4rum đã it ng còn hay tranh cãi...po tay toàn tập.:congratz:

HoangNgaA1
16-06-2009, 09:04 PM
phát chán với cái chuyện này. Thôi để hôm sau họp lớp rồi mình lập web lớp cho xong. Ở đây tranh cãi làm ji.

A1|Hacker
16-06-2009, 10:09 PM
zzzz ai muốn thế đâu mình làm sai cái ji cơ chứ xem xét lại xem :| nan? :sigh:

hrockvn
16-06-2009, 10:27 PM
A là admin phải k ạ. Nói thật e k thích cách làm việc của bạn Hằng. Cứ cho là bọn e spam đi, nhưng a ạ, k chỉ là bọn e. A thử đọc trang 2 của cái topic Club Audition đào duy từ xem. E thấy toàn viết về game khác, ví dụ như có người viết về game fantasy online gì đó chẳng hạn:hmm:. Hay là cái topic 06-09!! nói lời chào nào. Cũng k hẳn ai vào đó là để chào, đầy người nói chuyện phiếm đấy thôi. E rất bức xúc và cũng k ngại ngần gì nói lên những điều e nghĩ cả.:angry: xem lại giúp e. thanks a nhá:duno:
Uây. Run rủi thế nào lại đọc cái topic này. Vào thấy có mình ở trong đây. Hóa ra đã post reply ở đây mà quên mất.
Nhắc lại với các bạn một chút về khái niệm Mod: Mod = Moderator, là người quản lý một box nào đó trong diễn đàn, thuộc ban quản trị của diễn đàn. Mod được giao trọng trách cho quản lý 1 hay nhiều box trong diễn đàn và chỉ có quyền quản lý ở những box được giao.
Chính vì thế, sang box khác không phải box của mình thì Mod cũng chỉ là memb bình thường.
Đội ngũ ban quản trị diễn đàn còn thiếu và yếu nhiều. Vì thế, không thể trông chờ vào các bạn điều hành viên để quản lý diễn đàn hết được. Điều này thì ở đâu cũng thế.
Diễn đàn phát triển hay không là nhờ vào ý thức của chính từng thành viên trong diễn đàn. Đừng ỷ lại vào Mod hay Admin để kiểm soát các hoạt động của diễn đàn đó.
Là một người bình thường, Mod hay admin cũng là học sinh, sinh viên và những người đi làm. Họ có công việc riêng. Không thể lúc nào cũng đi theo các bạn để xem bài nào vi phạm mà nhắc nhở cảnh cáo cả.
Do đó, nếu bạn cảm thấy có bài viết vi phạm, hãy dùng tính năng Report Bad Post của diễn đàn. Bấm vào biểu tượng http://www.daoduytu.edu.vn/forum/styles/clear/buttons/report.gif ở góc dưới trái bài viết vi phạm để thông báo cho chúng tôi. Đơn giản vậy thôi mà.

Về việc 000_000 xóa một số bài viết trong topic này, tôi có xem lại và thấy có những post không đáng liệt vào spam. Tôi sẽ kiểm tra từ đầu và khôi phục lại. Đồng thời đã nhắn tin nhắc nhở Hằng.
Rất mong rằng các bạn sử dụng đầy đủ các tính năng của diễn đàn để thông báo cho chúng tôi. Hoặc cảm thấy điều hành viên làm việc không đúng, xin hãy post bài vào box Khiếu nại kiện cáo (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/forumdisplay.php?f=61).
Để ở trong này chúng tôi không thể nào biết được, vì như các bạn biết, chúng tôi không thể đọc hết tất cả các bài viết của các thành viên được.

Thành thật xin lỗi các bạn vì việc Hằng xử lý nặng tay với một số bài viết trong topic này. Đã có nhắc nhở Hằng trong box của Điều hành viên cũng như tin nhắn riêng cho Hằng.

nothing_4ever
17-06-2009, 10:41 AM
hihi....thế là sóng yên biển lặng oy, A1 ơi, có đứa nào đi HN vào 30 k?, đi với tau.......:sigh:.....
tình hình là rất tình hình, ko có tiền mua vé tàu... @hacker: mi đi tàu ko mất tiền đúng ko?, cho tau đi ké với:crave:

A1|Hacker
17-06-2009, 10:43 AM
;)) tao đi với bạn toàn con trai đi hẻm ;)) có chuyện ji thì hok chịu trách nhiệm ;)) :-"

A1|Lexus-Captain
17-06-2009, 11:08 AM
hihi....thế là sóng yên biển lặng oy, A1 ơi, có đứa nào đi HN vào 30 k?, đi với tau.......:sigh:.....
tình hình là rất tình hình, ko có tiền mua vé tàu... @hacker: mi đi tàu ko mất tiền đúng ko?, cho tau đi ké với:crave:

30 hình như thằng chiến đi đây ra đăng kí bác Thi 1 slot kìa :D:loa::loa::loa::loa:

nothing_4ever
17-06-2009, 07:54 PM
30 hình như thằng chiến đi đây ra đăng kí bác Thi 1 slot kìa :D:loa::loa::loa::loa:

rồi để kon Minh vs thằng trọng giết tau ah, chả điên, Mà Thiện Heo ơi mi đi hôm nào á, hay mi bao tau tiền tàu xe náh, ui cha, mà hôm đó có mỗi 2 chuyến, 4h sáng với 3h chiều, 4h sáng chắc t dậy hok nổi, đành đi chiều mặc dù nóng chảy mỡ ra vậy, hix:fallout:

HoangNgaA1
17-06-2009, 08:44 PM
rồi để kon Minh vs thằng trọng giết tau ah, chả điên, Mà Thiện Heo ơi mi đi hôm nào á, hay mi bao tau tiền tàu xe náh, ui cha, mà hôm đó có mỗi 2 chuyến, 4h sáng với 3h chiều, 4h sáng chắc t dậy hok nổi, đành đi chiều mặc dù nóng chảy mỡ ra vậy, hix:fallout:

Thằng Thiện bận đi vs mẹ rồi. Mi đi vs thằng Trọng 29 kìa :hahaha::hahaha:
A1 ơi. Đứa nào đi mùng 5 ko? đi vs tau cho vui. Đi tàu k sợ say:chuckle::chuckle:

A1|Lexus-Captain
17-06-2009, 08:47 PM
Thằng Thiện bận đi vs mẹ rồi. Mi đi vs thằng Trọng 29 kìa :hahaha::hahaha:
A1 ơi. Đứa nào đi mùng 5 ko? đi vs tau cho vui. Đi tàu k sợ say:chuckle::chuckle:

Sặc sao mi biết thế :D :sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling::sparkling::sparkling:

HoangNgaA1
17-06-2009, 08:54 PM
Sặc sao mi biết thế :D :sparkling::sparkling::sparkling::sparkling::spark ling::sparkling::sparkling:

Mi bám váy mẹ lớp mình ai chả biết. Gớm ạ. Tau ngồi vs mi gần 3 năm trời tau lạ gì.
Hôm nào mi đi :hmm: quyết định thi trường nào chưa :hmm: Tau mùng 5 tháng 7 mới đi cơ. Lúc tau lo thi thì bay đang lo đi chơi. Hic hic

A1|Lexus-Captain
17-06-2009, 09:01 PM
Mi bám váy mẹ lớp mình ai chả biết. Gớm ạ. Tau ngồi vs mi gần 3 năm trời tau lạ gì.
Hôm nào mi đi :hmm: quyết định thi trường nào chưa :hmm: Tau mùng 5 tháng 7 mới đi cơ. Lúc tau lo thi thì bay đang lo đi chơi. Hic hic

Tao chắc mùng 2 hay 3 đi hay sao í :congratz::congratz::congratz::congratz:

nothing_4ever
17-06-2009, 09:12 PM

răng nhà mi không bố trí xe đưa xe đón tận nơớ cho mi àh, há há, nói thế này lại nghi~ đến cảnh mi ngồi thùng rác, bùn cười wa đi:heheh:
ơ mà bay ơi, bit điểm thi tốt nghiệp chưa, minh chim lợn được 50,5 đá, con khốn thế chứ dám hơn mềnh 1 điểm, thằng cường cũng được 46,5 hay sao á, Trọng loz đc 47,5 còn thằng Chiến được 46 nah, lớp mình cao nhỉ, hihi.....:sweat:

HoangNgaA1
17-06-2009, 09:17 PM

mi k định thi khối A à. Hay thôi mùng 5 đi luôn vs tau cho vui. Lâu k gặp mi k có người để đấu khẩu

A1|Lexus-Captain
17-06-2009, 09:19 PM
mi k định thi khối A à. Hay thôi mùng 5 đi luôn vs tau cho vui. Lâu k gặp mi k có người để đấu khẩu

sặc à mà khối A hôm nào phải đi thế nhỉ mi?

răng nhà mi không bố trí xe đưa xe đón tận nơớ cho mi àh, há há, nói thế này lại nghi~ đến cảnh mi ngồi thùng rác, bùn cười wa đi:heheh:
ơ mà bay ơi, bit điểm thi tốt nghiệp chưa, minh chim lợn được 50,5 đá, con khốn thế chứ dám hơn mềnh 1 điểm, thằng cường cũng được 46,5 hay sao á, Trọng loz đc 47,5 còn thằng Chiến được 46 nah, lớp mình cao nhỉ, hihi.....:sweat:

ở biết điểm roài đấy "heo heo" :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

HoangNgaA1
17-06-2009, 09:19 PM

Mi chỉ quan tâm đến thằng Trọng, con Minh vs thằng Chiến thôi nhỉ. Ghê gớm. Lớp mình có 2 đôi này... ích kỉ quá đấy nhá:sigh::sigh:

chrome
17-06-2009, 09:54 PM
Mi chỉ quan tâm đến thằng Trọng, con Minh vs thằng Chiến thôi nhỉ. Ghê gớm. Lớp mình có 2 đôi này... ích kỉ quá đấy nhá:sigh::sigh:

pem` pem`....đâu coa' , tại noa' mới bik nấy đứa đấy chứ , coá phải là ik kỉ j đâu :^o^::shy:
mà coá đứa nào đj 2h sáng mùng 3 vơi stau hok? tau thề với bay là hum đó đẹp ngaỳ , đứa nào đj với tau là đậu 100% áh :redface::crave::^_^:

sặc à mà khối A hôm nào phải đi thế nhỉ mi?

ở biết điểm roài đấy "heo heo" :hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

thằng ku pique này láy cái ava ở mô mà nai rứa? đừng coá bảo là ảnh mấy em gái xinh tươii mới chuyển hộ khẩu đến nhà mj nhá....mà tau hỏi kái, mấy đứa đó là con của bố mj hay mẹ mj ah'?

A1|Lexus-Captain
17-06-2009, 09:58 PM
pem` pem`....đâu coa' , tại noa' mới bik nấy đứa đấy chứ , coá phải là ik kỉ j đâu :^o^::shy:
mà coá đứa nào đj 2h sáng mùng 3 vơi stau hok? tau thề với bay là hum đó đẹp ngaỳ , đứa nào đj với tau là đậu 100% áh :redface::crave::^_^:

thằng ku pique này láy cái ava ở mô mà nai rứa? đừng coá bảo là ảnh mấy em gái xinh tươii mới chuyển hộ khẩu đến nhà mj nhá....mà tau hỏi kái, mấy đứa đó là con của bố mj hay mẹ mj ah'?

Đứa nào cơ ????????????????????????????????????????????? :hmm:

A1|Hacker
18-06-2009, 12:27 AM
á con Chi Béo đểu tao được 48 cơ mà keke ( chưa cộng điểm cho tao ;)))

nothing_4ever
18-06-2009, 05:13 PM
á con Chi Béo đểu tao được 48 cơ mà keke ( chưa cộng điểm cho tao ;)))

ai chơi trò công điểm, he he, ah mà thằng Thiện thi khối chi á......po tay, 9 bộ hồ sơ mà h tau còn thấy nó hỏi hôm nào thi khối A là sao??????//:sweat:
@ hằng nga: đó lại tại tui mới bít có nấy lúc đó, mà có cả thằng Cường đó thui, hoho, 5 đứa muh bảo 2 đôi ak?.....:XD:

leducviet
18-06-2009, 07:22 PM
bao danh với...tôi 45 điểm................................:whistle:

nothing_4ever
19-06-2009, 08:07 AM
bao danh với...tôi 45 điểm................................:whistle:

he he, thế mà hôm trước lão Việt này lo trượt....lớp mình đều cao nhỉ, A1 muh lại....:XD::XD:...nói thế này hẻm bit các lớp khác có vào phản động ko?, àh, chắc thái lớp mềnh bằng giỏig đấy nhẩy...mình thấy như Thái cũng khổ, toàn áp lực, trogn mắt tất cả mọi ng lúc nào cũng chắc chăns phải điểm giỏig, chỉ cần hơi thấp hơn vài ng trong trường là bị thắc mắc liền, lần này thi ĐH lại là niềm hy vọng của thầy CN, cả lớp, bố mẹ, thầy Hùng nữa, hic......:duno:

A1|Hacker
19-06-2009, 08:22 AM
he he, thế mà hôm trước lão Việt này lo trượt....lớp mình đều cao nhỉ, A1 muh lại....:XD::XD:...nói thế này hẻm bit các lớp khác có vào phản động ko?, àh, chắc thái lớp mềnh bằng giỏig đấy nhẩy...mình thấy như Thái cũng khổ, toàn áp lực, trogn mắt tất cả mọi ng lúc nào cũng chắc chăns phải điểm giỏig, chỉ cần hơi thấp hơn vài ng trong trường là bị thắc mắc liền, lần này thi ĐH lại là niềm hy vọng của thầy CN, cả lớp, bố mẹ, thầy Hùng nữa, hic......:duno:

Béo nha lên mạng vừa thôi.Suốt ngày thấy onl zzzzz lo mà ôn đi ko thì trượt thẳng cẳng đấy ;))

nothing_4ever
19-06-2009, 08:26 AM
Béo nha lên mạng vừa thôi.Suốt ngày thấy onl zzzzz lo mà ôn đi ko thì trượt thẳng cẳng đấy ;))

:warn:...ui, chả bit nó đang nói ai nữa tê, he he, kệ tau, lo thân mềnh đi đã con ạ, khổ ế, có thằng con điên điên khờ khờ, lại còn hư, ngày nào cũng đi chơi nhá :^o^:

A1|Hacker
19-06-2009, 07:15 PM
:warn:...ui, chả bit nó đang nói ai nữa tê, he he, kệ tau, lo thân mềnh đi đã con ạ, khổ ế, có thằng con điên điên khờ khờ, lại còn hư, ngày nào cũng đi chơi nhá :^o^:

chơi bời ji học trên mạng đấy ;)) chăm học lắm :duno::duno::duno::duno:

HoangNgaA1
19-06-2009, 09:21 PM
:loa:yêu cầu lớp mình nhá : ai hay online thì gửi nick chat cho Nga, k online thì gửi số alô sang đây. Để trưởng ban liên lạc kiêm phi đội trưởng phi đội chờm hớp tiện liên lạc để còn họp lớp chứ. Nhắc mãi mà k đc là sao nhỉ:angry:
Y!M của trưởng ban liên lạc ( Nga xinh đây:heheh::blush: ) yeuanh_ghetanh_91 và số alô: 093 444 5501
Y!M của trưởng ban liên lạc ( Nga xinh đây:heheh::blush: ) yeuanh_ghetanh_91 và số alô: 093 444 5501

chrome
20-06-2009, 09:24 PM
:loa:yêu cầu lớp mình nhá : ai hay online thì gửi nick chat cho Nga, k online thì gửi số alô sang đây. Để trưởng ban liên lạc kiêm phi đội trưởng phi đội chờm hớp tiện liên lạc để còn họp lớp chứ. Nhắc mãi mà k đc là sao nhỉ:angry:

tu` đã, kon nay` lên lon trưởng ban liên lạc từ khi mô ah' nhờ?sao tau hok bik, ui , tau bj twóc đoạt quyền công dân rui`, me cha bay, bầu cử lúc mô màh hok cho tau bik, đau lòng qua, ...mjnh` dã bj bọn khốn nó cho ra rìa rùi :freeze::corner:
@chi điên: mj đú vừa thui, chỗ nj là để 2 đứa bay hú hí áh ha? ĐÚ :sweat::angry::dummy:.......
ÔI, SĂP THI RÙI, TAU CHẾT MẤT......TAU MÀ CHẾT BAY PHẢI MUA NHIÊU FĐỒ ĐẾN CHO TAU ÁH NHÁ
@chi điên, tau để lịa cho mj kí lốp xe với kí van xe của tau, lo màh chăm sóc cẩn thận...bb cả nhà, em đj đay.....:notme::runaway::runaway:

nothing_4ever
21-06-2009, 10:32 AM
tu` đã, kon nay` lên lon trưởng ban liên lạc từ khi mô ah' nhờ?sao tau hok bik, ui , tau bj twóc đoạt quyền công dân rui`, me cha bay, bầu cử lúc mô màh hok cho tau bik, đau lòng qua, ...mjnh` dã bj bọn khốn nó cho ra rìa rùi :freeze::corner:
@chi điên: mj đú vừa thui, chỗ nj là để 2 đứa bay hú hí áh ha? ĐÚ :sweat::angry::dummy:.......
ÔI, SĂP THI RÙI, TAU CHẾT MẤT......TAU MÀ CHẾT BAY PHẢI MUA NHIÊU FĐỒ ĐẾN CHO TAU ÁH NHÁ
@chi điên, tau để lịa cho mj kí lốp xe với kí van xe của tau, lo màh chăm sóc cẩn thận...bb cả nhà, em đj đay.....:notme::runaway::runaway:

Uh, bạn đi mát mẻ nha, nhớ ngày mùng 1 với 15 hàng tháng nhớ về ăn chuối tớ mua nha, nếu hok hiện hồn về được thì để tớ thắp hương muỗi gọi về nhá, he he:^_^:
con dở hơi, ai bảo hâm vừa thoai lại đi sáng mùng 3, điên, điên wa di mất, mi dám bỏ rơi t, thế các ban lớp minh có thi khối B ko nhỉ, thi xong liên hoan phát nhỉ, hihi:love:
Con Nga lên trưởng ban liên lạc từ hôm ăn cơm nhà con Linh còn chi, luk bọn lớp hỏi mần răng sau này thông báo được cho nhau oy bầu con Nga lun mà con hâm, đú với thằng Chién rồi có bit chi mô nữa đâu mà, cứ như ng trên trời rơi xuống á, đến khổ, lại phải đi khai thông đầu óc cho nó, đầu con này khôgn phải bã đậu mà là đậu nguyên hạt (chưa qua chế biến nữa cơ)
P/s: lớp mình có ai thi quốc gia với tau không, t thi ở Từ liêm cơ đá:sigh:

leducviet
21-06-2009, 08:34 PM
Khổ thân thái...Giỏi quá cũng khổ....mà ngu quá cũng khổ...tóm lại cứ bình thường mà sống.dỡ bị .:stress:

HoangNgaA1
22-06-2009, 12:55 AM

ai tước đoạt hả.:angry: vớ vẩn là nhanh nhá.đánh cho bây giờ.:dummy:

Uh, bạn đi mát mẻ nha, nhớ ngày mùng 1 với 15 hàng tháng nhớ về ăn chuối tớ mua nha, nếu hok hiện hồn về được thì để tớ thắp hương muỗi gọi về nhá, he he:^_^:
con dở hơi, ai bảo hâm vừa thoai lại đi sáng mùng 3, điên, điên wa di mất, mi dám bỏ rơi t, thế các ban lớp minh có thi khối B ko nhỉ, thi xong liên hoan phát nhỉ, hihi:love:
Con Nga lên trưởng ban liên lạc từ hôm ăn cơm nhà con Linh còn chi, luk bọn lớp hỏi mần răng sau này thông báo được cho nhau oy bầu con Nga lun mà con hâm, đú với thằng Chién rồi có bit chi mô nữa đâu mà, cứ như ng trên trời rơi xuống á, đến khổ, lại phải đi khai thông đầu óc cho nó, đầu con này khôgn phải bã đậu mà là đậu nguyên hạt (chưa qua chế biến nữa cơ)
P/s: lớp mình có ai thi quốc gia với tau không, t thi ở Từ liêm cơ đá:sigh:

hehe. Thanks vì bà Chi béo đã nhớ. Xin cảm ơn :love::love:. Bà làm tui cảm động chảy cả nước..... mũi:can'tbe:
À mà sao chưa thấy tn của đứa nào gửi báo cáo địa chỉ liên lạc cho Nga ấy nhỉ. Lớp mình làm ăn chán quá:dummy::alert:
P/S: Nga thi ĐH Quốc gia này. ĐHKHXH & NV nhưng mà thi ở trường Cao đẳng du lịch HN cơ. ở Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy :proud::fullup:

A1|Hacker
22-06-2009, 06:09 PM
thôi mấy đứa không nổ nữa về ôn thi đi :angry:................................

chiphoi001
22-06-2009, 11:26 PM
tình hình nói rửa tay gắc kiếm vậy nhưng chắc còn lâu kiếm mới gác xuống được đây
mỗi người vào một câu nói hoài à, hik hik.

A1|Lexus-Captain
28-06-2009, 09:45 PM
Bọn này bữa nay đâu hết rồi ko thấy lên mạng vậy ta :D !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

A1|Hacker
30-06-2009, 04:33 PM
đóng cửa chờ chết :)) @@ bạn nào mùng 4 đi với tớ hẻm :).............

heat_pointguard13
30-06-2009, 05:38 PM
Moi nguoi oi, doi thi DH xong, thi xong ca khoi D ca lop minh di choi nhe

HoangNgaA1
01-07-2009, 11:47 PM
đóng cửa chờ chết :)) @@ bạn nào mùng 4 đi với tớ hẻm :).............

tau mùng 4 đi này. Chiều mùng 4, 3h đi tàu NA6.Toa 7. k biết có duyên gặp nhau ko nhỉ :XD::XD:

Moi nguoi oi, doi thi DH xong, thi xong ca khoi D ca lop minh di choi nhe

đi chơi hả. ok thôi. Ai đi vào 4rum đăng kí. lớp mình ai gần nhà nhau thì thông báo cho mọi người nhé. Tớ sẽ chủ trì cho.:hi::hi:

nothing_4ever
07-07-2009, 09:36 AM
tau mùng 4 đi này. Chiều mùng 4, 3h đi tàu NA6.Toa 7. k biết có duyên gặp nhau ko nhỉ :XD::XD:

đi chơi hả. ok thôi. Ai đi vào 4rum đăng kí. lớp mình ai gần nhà nhau thì thông báo cho mọi người nhé. Tớ sẽ chủ trì cho.:hi::hi:

Tớ là tớ đề nghị bạn Nga chủ chi nha...ha ha, hình như hôm nay mới có mỗi mình về thoai, ai cũng ở lại thi thêm trương nữa nhỉ, tớ xác định đi nguyện vọng 2 đây, bọn lớp mình làm bài chắc cũng tàm tạm, con Minh với thằng chiến chắc chắn đậu oy.....ha ha, mới biết có nấy.....trường tau mà lấy = năm ngoái thì t đậu, hix, nhug mà hơi khó...:runaway::warn:...về tụ tập đi nhởn đi bay, chán wa ah, giờ có mỗi tau ở nhà, hixxxxxxxxxxxxxxxxxxx:noo::falldown::fallout:

A1|Lexus-Captain
07-07-2009, 01:20 PM
Tớ là tớ đề nghị bạn Nga chủ chi nha...ha ha, hình như hôm nay mới có mỗi mình về thoai, ai cũng ở lại thi thêm trương nữa nhỉ, tớ xác định đi nguyện vọng 2 đây, bọn lớp mình làm bài chắc cũng tàm tạm, con Minh với thằng chiến chắc chắn đậu oy.....ha ha, mới biết có nấy.....trường tau mà lấy = năm ngoái thì t đậu, hix, nhug mà hơi khó...:runaway::warn:...về tụ tập đi nhởn đi bay, chán wa ah, giờ có mỗi tau ở nhà, hixxxxxxxxxxxxxxxxxxx:noo::falldown::fallout:

tao về từ hôm kia rồi chán quá nên đành về thôi :ign: mi về muộn thế còn bải về sớm

nothing_4ever
08-07-2009, 05:51 PM
tao về từ hôm kia rồi chán quá nên đành về thôi :ign: mi về muộn thế còn bải về sớm

mi hâm à, về thì về từ hôm trước chứ, hôm wa mơi bắt đầu lên forum chứ, nghe thằng trọng nói là mi với nó quyết định đi nguyện vọng 2 hả :notme:...oy zoi oy, sao lớp mình điêu đứng hết thế này, đứa nào đậu chăc chắn thì báo phát cho mềnh đỡ tủi thân, chán wa đi, học thi thì ngày cày đêm cũng cày, nhăn răng ra mà học, cuối cuùn kết quả thì không như ý muốn, thi xong thì chả bit làm ji bi giờ, chán khỏi phải kể :corner::empty::loser:

A1|Lexus-Captain
09-07-2009, 05:01 PM
mi hâm à, về thì về từ hôm trước chứ, hôm wa mơi bắt đầu lên forum chứ, nghe thằng trọng nói là mi với nó quyết định đi nguyện vọng 2 hả :notme:...oy zoi oy, sao lớp mình điêu đứng hết thế này, đứa nào đậu chăc chắn thì báo phát cho mềnh đỡ tủi thân, chán wa đi, học thi thì ngày cày đêm cũng cày, nhăn răng ra mà học, cuối cuùn kết quả thì không như ý muốn, thi xong thì chả bit làm ji bi giờ, chán khỏi phải kể :corner::empty::loser:

thế rốt cuộc mi trượt hay mi đậu vậy mà nghe có vẻ lấp lửng thế :D

HoangNgaA1
09-07-2009, 07:15 PM
Yêu cầu lớp mình ít spam thôi nhá. có chuyện gì riêng tư thì nói ở profile. Việc chung mới bàn trong này. delete bài lần nữa tao xin close topic lun đá

Lazy Devil
12-07-2009, 09:03 PM
A1 pro nhất nhìu Đào đêy á nhỉr???
Các bạn nữ xinh... choáng váng :cuoideu:

nothing_4ever
12-07-2009, 09:24 PM
A1 pro nhất nhìu Đào đêy á nhỉr???
Các bạn nữ xinh... choáng váng :cuoideu:

ji đây, cậu là Việt Anh hả, nik này cũng có trong 2THonline đá, lớp tớ thì pro rồi, kòn kon trai lớp tớ thì không bằng kon trai C4 các cậu được, đẹp kinh hồn luôn ấy nhỉ, hihi.....nghe con bạn tớ khen cậu ghê lắm, chắc hot boy đấy hả... :^o^:....đá xoáy tí

Lamborghini;128856']abcdefghiklmnopqrstuvsy. ku ku ku so` ku bj du. Thi truot roi. gio lam gi dc nhi?. hehe. Chan vai hang.

thằng ni hâm, có vấn đề à, thi trượt thi đi buôn lậu đê, hôm nào lớp mình đi chơi á nhỉ, bà Nga đâuc hả thấy đả độgn ji, có di thì cho tớ với thằng trọng đi ké ná, khỏi phải nộp tiền ná:proud:

HoangNgaA1
13-07-2009, 09:46 PM
ji đây, cậu là Việt Anh hả, nik này cũng có trong 2THonline đá, lớp tớ thì pro rồi, kòn kon trai lớp tớ thì không bằng kon trai C4 các cậu được, đẹp kinh hồn luôn ấy nhỉ, hihi.....nghe con bạn tớ khen cậu ghê lắm, chắc hot boy đấy hả... :^o^:....đá xoáy tí

thằng ni hâm, có vấn đề à, thi trượt thi đi buôn lậu đê, hôm nào lớp mình đi chơi á nhỉ, bà Nga đâuc hả thấy đả độgn ji, có di thì cho tớ với thằng trọng đi ké ná, khỏi phải nộp tiền ná:proud:

:loa::loa:Đây. K quên nhiệm vụ đâu. Tui đã hỏi 1 số đứa về chuyện đi chơi lớp mình. Nên tui quyết định chờ có kết quả rồi đi chơi. Tui trượt 100 % nhưng vì tinh thần của lớp dù kết quả có như thế nào mọi người cố gắng thu xếp đi du lịch vs lớp nhá. :hotbath:
Dự tính của Nga là đi Tam Cốc Bích Động ở Ninh Bình, nhưng sẽ thay đổi tuỳ theo ý kiến của tất cả mọi người. pm cho Nga theo số máy 093 444 5501.

nothing_4ever
16-07-2009, 10:18 PM
tình hình là con trai lớp mình máu kinh á, bọn thằng sáng, thằng vượng còn rủ đi đâu 2,3 ngày cơ á....đúng là hết hâm, tau cá là bố mẹ đứa kon gái nào đồng ý thì chắc bác í có vấn đề, còn ý kiến của bà nga có vẻ cug~ được nhưng dân tình có ý kiến là( thông wa dò hỏi dư luận) nên đi trước khi biết điểm, tù 25-30 tháng 7, chứ nếu biết òy thì chả có mấy đứa đi đâu, luk đó còn tâm trạng đâu mà đi.... bà Nga tính kái koi...............:cool:

HoangNgaA1
16-07-2009, 10:48 PM
tình hình là con trai lớp mình máu kinh á, bọn thằng sáng, thằng vượng còn rủ đi đâu 2,3 ngày cơ á....đúng là hết hâm, tau cá là bố mẹ đứa kon gái nào đồng ý thì chắc bác í có vấn đề, còn ý kiến của bà nga có vẻ cug~ được nhưng dân tình có ý kiến là( thông wa dò hỏi dư luận) nên đi trước khi biết điểm, tù 25-30 tháng 7, chứ nếu biết òy thì chả có mấy đứa đi đâu, luk đó còn tâm trạng đâu mà đi.... bà Nga tính kái koi...............:cool:

Đúng ra là nên đi trước khi biết điểm, nhưng ý kiến của 1 số người lại #. như ý kiến của con Minh ỉn chẳng hạn nó bảo biết điểm rồi hãy đi. Nhưng yên tâm tớ sẽ chọn 1 ngày đẹp trời để tổ chức và cũng đã quyết định sẽ đi trước khi biết điểm. Tớ sẽ chọn thời điểm là khoảng 27,28 thôi. đi trong 1 ngày sáng đi chiều về chứ ai mà đi đc 2,3 ngày. Sáng chủ nhật tập trung thăm thầy Khánh tớ sẽ lấy ý kiến và bàn kĩ hơn.