PDA

View Full Version : [06-09] A1 - Quả cuối trước khi gác kiếm

Trang : 1 2 3 [4]

kẻ xấu
17-07-2009, 06:28 AM
Yêu cầu lớp mình ít spam thôi nhá. có chuyện gì riêng tư thì nói ở profile. Việc chung mới bàn trong này. delete bài lần nữa tao xin close topic lun đá

Chuẩn đấy Nga !!!! thank cho phát
Các bạn A1 muốn chat với nhau thì qua profile hoặc Y!M !!!! Đừng chat trong đây, tớ nhìn thấy rồi nhá !!! thâm chí có cả bài viết spam + viết ko dấu nữa đây là ví dụ

Lamborghini;128856']abcdefghiklmnopqrstuvsy. ku ku ku so` ku bj du. Thi truot roi. gio lam gi dc nhi?. hehe. Chan vai hang.
Kể từ bài này tớ sẽ để ý nhiều hơn ;)) Cẩn thận nhé !!!!
:chuckle::chuckle::chuckle:

chrome
17-07-2009, 08:17 PM
Các bạn A1 muốn chat với nhau thì qua profile hoặc Y!M !!!! Đừng chat trong đây, tớ nhìn thấy rồi nhá !!! thâm chí có cả bài viết spam + viết ko dấu nữa đây là ví dụ

khoan, hỏi tí bạn Vũ ơi, cậu mới lên làm mod khoá mjình ah`? thế hằng hâm đâu rồi? đừng bảo là no' mất tích rùi nhá
@ hoangnga:là thứ 7 tập trung đj thăm ông khánh chứ hem phải chủ nhật nhá
@mem A1: tau đề nghị bay duyệt hum nào đj thì duyệt nhanh nhanh lên, hok mẹ tau mà nổi hứng lên là tau ờ nhà dài lun áh nhá...hum qua mẹ tau bỗng dưng mơ là tau trượt đại học rùi áh, nên bay giải quyết vụ nj nhanh nhanh lên, hok nhỡ may mà thành sự thật thì đời tau chỉ có xuống dốc không phanh áh, hok còn chơi bời j` nữa mô nhá:cool::sigh:

HoangNgaA1
18-07-2009, 11:56 AM

K cần thanks đâu. Vì lợi ích chung cả thôi. Công bằng để tạo nên 1 forum lành mạnh mà.:darling:
-----------------------------------------

khoan, hỏi tí bạn Vũ ơi, cậu mới lên làm mod khoá mjình ah`? thế hằng hâm đâu rồi? đừng bảo là no' mất tích rùi nhá
@ hoangnga:là thứ 7 tập trung đj thăm ông khánh chứ hem phải chủ nhật nhá
@mem A1: tau đề nghị bay duyệt hum nào đj thì duyệt nhanh nhanh lên, hok mẹ tau mà nổi hứng lên là tau ờ nhà dài lun áh nhá...hum qua mẹ tau bỗng dưng mơ là tau trượt đại học rùi áh, nên bay giải quyết vụ nj nhanh nhanh lên, hok nhỡ may mà thành sự thật thì đời tau chỉ có xuống dốc không phanh áh, hok còn chơi bời j` nữa mô nhá:cool::sigh:

Bắt đầu từ hôm nay tớ sẽ thông báo đến cả lớp. Quyết định 24 đi nhá. Tớ sẽ đến nhà 1 số người gần gần để tham khảo ý kiến xem nên đi đâu. Còn nữa xong là phải trích ra 1 khoản để trả cái tiền gọi đt vs nhắn tin cả lớp đá :chuckle::chuckle:
Ý kiến ban đầu của tớ là đi Tam Cốc Bích Động ( Ninh Bình), vì tớ nghĩ Suối Cá thì chắc ai cũng biết rồi. Còn nếu đi Suối Cá thì qua nhà Nga luôn. Cũng k có vấn đề gì hết. Còn nếu muốn tắm thì đi lên Thạch Thành, nghe nói có 1 cái thác đẹp mà sạch lắm. Mọi người vào cho ý kiến nhá:giveme:

kẻ xấu
18-07-2009, 01:39 PM
Bắt đầu từ hôm nay tớ sẽ thông báo đến cả lớp. Quyết định 24 đi nhá. Tớ sẽ đến nhà 1 số người gần gần để tham khảo ý kiến xem nên đi đâu. Còn nữa xong là phải trích ra 1 khoản để trả cái tiền gọi đt vs nhắn tin cả lớp đá :chuckle::chuckle:
Ý kiến ban đầu của tớ là đi Tam Cốc Bích Động ( Ninh Bình), vì tớ nghĩ Suối Cá thì chắc ai cũng biết rồi. Còn nếu đi Suối Cá thì qua nhà Nga luôn. Cũng k có vấn đề gì hết. Còn nếu muốn tắm thì đi lên Thạch Thành, nghe nói có 1 cái thác đẹp mà sạch lắm. Mọi người vào cho ý kiến nhá:giveme:

Đừng đi ngày 24, hôm đó là ngày mùng 3 âm. đi đứng ko được tốt lắm ... Các bạn đi vào ngày 31-7. hôm đó lớp tớ cũng đi chơi ... ke ke !!!

HoangNgaA1
19-07-2009, 12:59 PM
Đừng đi ngày 24, hôm đó là ngày mùng 3 âm. đi đứng ko được tốt lắm ... Các bạn đi vào ngày 31-7. hôm đó lớp tớ cũng đi chơi ... ke ke !!!

Hehe. Nga đổi lịch rồi. Thanhk cho phát vì lời khuyên nhá.:blush::blush:
Thông báo đến cả lớp : 22 / 7 này lớp mình sẽ đi Tam Cốc Bích Động. Những ai đi thì nhắn tin vào đt cho tớ để tớ lên lịch nhá, tuỳ xem bao nhiêu người để tớ tính xem mỗi người cần góp bao nhiêu.
Tin nhắn này thay cho giấy mời. Rất mong sự ủng hộ của thành viên A1

chrome
19-07-2009, 08:01 PM
K cần thanks đâu. Vì lợi ích chung cả thôi. Công bằng để tạo nên 1 forum lành mạnh mà.:darling:

đj thạch thành đê, chưa bao jờ đj chỗ đó.cứ chỗ nào có biển, sông suôi' j` đấy cũng được.mà tính dần đj bà già, xem tiền nong thế nào để từ nay đến lúc đj còn bik đường thắt lưng buộc bụng chứ
mà thạch thành là ở chỗ mô áh nhờ? cách thànhphố mấy cây?:hmm::hmm:

tau đồng í là không đj hum 31 nhá, tránh đụng hàng a10.bà già cố gắng thể hiện tài năng rủ rê đj nhá, đj đông đông cho vui

kẻ xấu
20-07-2009, 07:00 AM
đj thạch thành đê, chưa bao jờ đj chỗ đó.cứ chỗ nào có biển, sông suôi' j` đấy cũng được.mà tính dần đj bà già, xem tiền nong thế nào để từ nay đến lúc đj còn bik đường thắt lưng buộc bụng chứ

tau đồng í là không đj hum 31 nhá, tránh đụng hàng a10.bà già cố gắng thể hiện tài năng rủ rê đj nhá, đj đông đông cho vui

A1 tuổi gì đòi đụng hàng với lớp tớ ... !!!! Lớp tớ tòan thích chơi đồ độc ;)) các cậu mà đụng được tớ chặt ... cái đầu :))
Lớp cậu lại định đi sầm sơn chứ gì ? Ừm SS cũng được đấy, vui, đẹp, đồ còn rẻ nữa chứ ;))

HoangNgaA1
20-07-2009, 04:07 PM
A1 tuổi gì đòi đụng hàng với lớp tớ ... !!!! Lớp tớ tòan thích chơi đồ độc ;)) các cậu mà đụng được tớ chặt ... cái đầu :))
Lớp cậu lại định đi sầm sơn chứ gì ? Ừm SS cũng được đấy, vui, đẹp, đồ còn rẻ nữa chứ ;))

Ai bảo là đi SS. Vớ vẩn. mà SS bây giờ k rẻ đâu, mà biển bây giờ bẩn lắm:sigh::sigh:

Yên tâm đi mà. đi 25 để mọi người còn chuẩn bị. Quyết định đi Tam Cốc rồi, :^_^::^_^:cũng
đc kha khá đứa đi. bà vs thằng Chiến cũng phải đi.góp 100k --->150k thôi. Thạch Thành cũng gần 100km chứ ít àh:congratz:

kẻ xấu
20-07-2009, 04:12 PM
Ai bảo là đi SS. Vớ vẩn. mà SS bây giờ k rẻ đâu, mà biển bây giờ bẩn lắm:sigh::sigh:

Yên tâm đi mà. đi 25 để mọi người còn chuẩn bị. Quyết định đi Tam Cốc rồi, :^_^::^_^:cũng
đc kha khá đứa đi. bà vs thằng Chiến cũng phải đi.góp 100k --->150k thôi. Thạch Thành cũng gần 100km chứ ít àh:congratz:

Năm ngóai lớp tớ cũng đi Tam Cốc - Bích Động cả Cúc Phương nữa. ăn trưa và anh Chiều ( chiều ăn nhà hàng ). Mà mỗi đứa 250k hihi
Đi tam cốc bích động không khỏang 100 mà đủ ấy mà ;))

A1|Lexus-Captain
20-07-2009, 04:31 PM
Mọi người chuẩn bị đi chơi ở đâu mà vui vẻ thế :D :hmm::hmm::hmm:

nothing_4ever
20-07-2009, 05:33 PM
Mọi người chuẩn bị đi chơi ở đâu mà vui vẻ thế :D :hmm::hmm::hmm:

:sweat: thằng này dốt nhỉ, bao nhiêu bài viết ở trên, hok bit đọc hay sao kòn hỏi, 22 hay 24 đều được đá, luk đó bọn kon Huyền thi trog nam với mấy đứa thi cao đẳng các thứ cũng về hết oy, tiếc là khi đó mềnh đang trong Huế, đi thăm hơn chục ngôi mộ là ít, chán, hik...:runaway:lần này hok được đi chơi với lớp oy....thôi mọi ng đi vui vẻ nhá, ai có lòng thương mua wa lưu niệm cho tớ nhá.......mà Nga ơi hok thiò bào bọn lớp mình đóng thêm mà làm thêm hay đi đâu đó nữa á, chứ mình Tam Cốc Bích Động đi chưa hết buổi sáng đã xong oy á.....
@pique: không về mà đi với lớp à:roar:

HoangNgaA1
23-07-2009, 10:04 PM
Năm ngóai lớp tớ cũng đi Tam Cốc - Bích Động cả Cúc Phương nữa. ăn trưa và anh Chiều ( chiều ăn nhà hàng ). Mà mỗi đứa 250k hihi

lớp tớ toàn nhà nghèo thôi. làm gì có tiền mà góp những 250k. góp thế thì bọn tớ tự mua đồ ăn và nấu mà. Ngon rẻ mà đảm bảo.:duno::duno:

=)) bố cái thằng Thiện Dê ngu vãi Shit ;)) chữ to đùng mà không biết đọc ak` =))

mi có đi ko :hmm::hmm:sao tau sang nhà mi mà k gặp đc. :whaat::angry:chẳng biết mi dùng số nào mà gọi nữa luôn. Chán vs lớp mình quá:congratz::congratz:

HoangNgaA1
12-09-2009, 01:31 AM
Có những điều k thể nói hết thành lời với mọi người. Chắc bây giờ ai cũng bận rộn nhỉ, người thì lo đi học ĐH, người thì CĐ, có người thì ôn 1 năm nữa. Ai cũng có những định hướng cho riêng mình, mỗi người 1 cách nghĩ, k biết rồi sau này bọn mình có gặp đc nhau nữa k.
Từ hôm trường mình khai giảng đến giờ tau buồn lắm. Có những lúc nằm ngủ mơ mình đang ngồi trên lớp, đông đủ, cười đùa. Rồi chợt tỉnh giấc và nhớ rằng : Mình tốt nghiệp rồi. Có những lúc tau tự kéo mình trong cái vòng luẩn quẩn: sáng dậy đi học .... trưa về, thỉnh thoảng dậy muộn cuống lên đánh răng rửa mặt rồi tự hỏi mình đang làm gì thế này?:whaat:... Ngớ ngẩn quá, tau hâm thật rồi bay ạ.:swing::swing:
Thế là giờ đứa nào cũng đang bước tiếp trên con đường mình đã chọn, k biết có đứa nào thoáng 1 giây, 1 phút nghĩ đến thời học sinh của bọn mình k nhỉ. Nhớ cái ngày mình học cuối năm 12, đứa nàocũng lo ôn nhưng vẫn đi chơi, vẫn bỏ học, vẫn giờ nọ việc kia..... quý những phút giây ấy bao nhiêu.:empty:
Tau xin lỗi ......:kotowa:
Vì nhiều điều tau chưa làm được gì cho lớp mình khi mà bây giờ tau quyết định chấp nhận cuộc đời tau chuyển sang 1 hướng khác...
Vì ngay cả lớp mình bao nhiêu người đậu bao nhiêu, người trượt mà tau cũng k biết....
Vì tau k hề biết rằng Thái lớp mình đậu thủ khoa cho đến khi cái tin ấy đc cả trường biết từ lúc nào ....
Và vì những điều tau k dám nói ra ......
Tau cũng muốn nếm trải cảnh sinh viên, đi chợ nấu cơm, giặt giũ và cả đi làm thêm kiếm tiền nữa....nhưng muộn quá rồi.
Tau cũng muốn đc bước vào cổng trường ĐH mà tau mơ ước, đc ngồi trên giảng đường, đc đi tình nguyện..... nhưng tau đã bỏ lỡ
K biết lớp mình có hay vào 4rum k? Tau chẳng biết gì cả, cũng chẳng biết có phải mình đang hối hận k nữa, nhưng bây giờ... muộn rồi.
Tháng sau, tau lấy chồng thật rồi bay ạ. K biết lớp mình ai sẽ đi đám cưới tau, ai sẽ là người chụp cùng tau tấm ảnh, ai sẽ là người ngồi với tau buổi tối cuối cùng trước khi tau về nhà chồng đây .....
Tau mong lớp mình sẽ đông đủ ngày vui của tau, để mình còn đc họp lớp, còn đc gặp nhau trong cuộc sống để đừng quên nhau, đừng quên 3 năm học dưới mái trường ĐDT, đừng quên những phút giây thiêng liêng trong mỗi người......
Tạm biệt nhé !!!!!!!:013::013:

http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IWZ9696B||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

kẻ xấu
12-09-2009, 09:02 AM
Vũ ko phải a1 nhưng vũ cũng là bạn của Nga. Nga là người tốt rồi sẽ nhận được những điều tốt đẹp thôi. Vũ cũng muốn đến ngủ với Nga trước ngày Nga về nhà chồng lắm, nhưng chắc ko được đâu ( mẹ vũ sẽ ko cho đâu ;)) ). Nhưng dù sao Nga cũng phải chấp nhận sự thật rồi ? Bọn a1 mỗi đứa một nơi, mà lớp nào chẳng thế ... chắc đám cưới Nga sẽ ít người, nhưng đừng vì thế mà buồn vì nga sẽ có người chồng này - rồi có con này, đó sẽ là nguồn vui trong cuộc sống. h Nga hối hận để làm gì ? thà nghĩ tới tương lại, nghĩ tới mình phải cố gắng như thế nào để sống tiếp cuộc đời còn lại còn hơn ?
Chúc Nga hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Thỉnh thoảng OL vào 4rum nhé ? Đây cũng là một nguồn vui chẳng hạn. Cố lên nhé

Taoxanh
12-09-2009, 10:19 AM
...t hiểu cảm giác của c...
Hi vọng c sẽ hạnh phúc với con đường c đã lựa chọn...

mina_07
13-09-2009, 07:45 PM
Chắc mọi người đã đọc topic mới của bạn Hoàng Hằng Nga A1 và có nhũng sự cảm thông, sẻ chia với bạn ấy, tớ cũng vậy nhưng có 1 sự trùng hợp nho nhỏ tớ cũng tên là Nga- Nguyễn Hoàng Nga và cũng học A1 nên hay bị nhầm với bạn ấy. Người sắp lấy chồng là bạn Hằng Nga có tên trong 4rum là hoangnga_a1 con tớ là Hoàng Nga nick là mina_07 thì vẫn đang solo:uwaah:
Hi vọng từ giờ sẽ ko còn bạn nào nhầm tớ với bạn ây và hồn nhiên hỏi tớ "nga sắp lấy chồng hả?" nữa!

kẻ xấu
14-09-2009, 02:15 PM
Chắc mọi người đã đọc topic mới của bạn Hoàng Hằng Nga A1 và có nhũng sự cảm thông, sẻ chia với bạn ấy, tớ cũng vậy nhưng có 1 sự trùng hợp nho nhỏ tớ cũng tên là Nga- Nguyễn Hoàng Nga và cũng học A1 nên hay bị nhầm với bạn ấy. Người sắp lấy chồng là bạn Hằng Nga có tên trong 4rum là hoangnga_a1 con tớ là Hoàng Nga nick là mina_07 thì vẫn đang solo:uwaah:
Hi vọng từ giờ sẽ ko còn bạn nào nhầm tớ với bạn ây và hồn nhiên hỏi tớ "nga sắp lấy chồng hả?" nữa!

Nhầm chút cũng thú vị mà, sự thật thì vẫn là sự thật thôi. Cậu ko cần thiết phải lập một top mới để làm gì đâu ;)) viết luôn vào đây mọi người cũng biết mà :D

heat_pointguard13
14-09-2009, 02:39 PM
Hix...tớ thật sự rất bất ngờ :(. Chẳng biết phải nói gì hay an ủi gì cậu nữa, thôi chúc cậu luôn hạnh phúc nhé. Lâu lâu liên lạc hỏi thăm nhau 1 chút nhá các thành viên A1. GL!
Cậu nhớ không? 2 đứa mình từng hát với nhau "Trường Sơn Đông, Trường Sơn Tây" đấy :)

_KE-NI_
14-09-2009, 06:56 PM
mong em tìm đc nhiều niềm vui trong c/sống...:D......................

HoangNgaA1
17-09-2009, 10:32 PM
Hix...tớ thật sự rất bất ngờ :(. Chẳng biết phải nói gì hay an ủi gì cậu nữa, thôi chúc cậu luôn hạnh phúc nhé. Lâu lâu liên lạc hỏi thăm nhau 1 chút nhá các thành viên A1. GL!
Cậu nhớ không? 2 đứa mình từng hát với nhau "Trường Sơn Đông, Trường Sơn Tây" đấy :)

Chẳng biết làm thế nào để liên lạc vs lớp mình nữa. Tôi cũng muốn ngày cưới của tôi lớp mình có mặt đông đủ, coi như 1 lần họp lớp. Nhưng khó lắm.
Còn chuyện mình đi hát vs nhau... làm sao tôi quên đc. Tôi, ông, con Trang, con Linh nữa, đứa nào cũng tập luyện cùng nhau. Tuy ko đc giải gì nhưng đó là kỉ niệm, phải ko :)
Cám ơn về lời chúc. Tôi sẽ sống tốt thôi.

mong em tìm đc nhiều niềm vui trong c/sống...:D......................

Dù ko biết anh là ai nhưng mà cũng thanks anh ná :). Cuộc sống có lúc nọ lúc kia nhưng ai cũng mong những điều tốt đẹp đến vs mình. em cũng vậy.

chrome
26-09-2009, 08:01 PM
hix...bik ba` lây' chông`, tui cũng hơi sốc....it' ra trước kia bà đã từng nói với tôi sẽ cố gắng ...nhưng mà hok sao, ai cũng có sự lưac chon cho minh`, có thể đúng, có thể sai, nhưng ở tương lai mới rõ được, bà phải vui lên nhé, cô dâu về nhà chồng thì hok được bun` đâu.....hok bik hôm đó tui có về đựoc hok, nhung tui rrát mún về, thật đấy.....tôi hi vọng bà sẽ hạnh phúc, bik đâu sau 10 năm nữa lớp mình gặp lại nhau, bà lại là người bọn tôi ngưỡng mộ nhất thì sao nhỉ..hìhì...cố gắng lên nhá, con đường mà bà đã chọn thì phải cố gắng để đi hết nó một cách trọn vẹn,bà phải hạnh phúc, nhớ chưa......thực sự, lúc còn học với nhau, tui với bà ko thân nhau lắm, nhưng những lúc như thế này, tui lại hi vọng quay lại thời gian để lớp mình lại hỉu nhau hơn, lại có thêm nhìu kỉi niệm hơn........chúc bà hạnh phúc nhé, bạn iu...:D

000_000
06-10-2009, 11:32 AM
Chúc cậu hạnh phúc bên gia đình mới của mình . Nhớ giữ gìn sức khoẻ nhé !!!

hoanglinh1011
16-10-2009, 09:11 PM
Nga ah!Mỗi người đều có sự lựa chọn cho tương lai của chính bản thân mình.Tớ mong rằng cậu sẽ hạnh phúc với những gì mà mình đang có.Bây giờ thì cậu 'lớn' nhất lớp rồi đấy,mạnh mẽ lên nhá.Tuy tớ và cậu ko thân nhau lắm nhưng cậu là người bạn mà tớ rất muốn được cậu san sẻ 1 chút khi buồn đấy.Tớ hi vọng người bạn trăm năm mà cậu chọn có thể làm thay được phần nào trách nhiệm của những người bạn như bọn tớ.Rất tiếc vì ngày vui của cậu mà tớ và cả lớp ko thể đến.Tớ mong rằng ngày gặp lại,tớ sẽ thấy chữ: "tớ hạnh phúc lắm" trên gương mặt cậu.Hứa thế nhé!!!.Nếu ko viết những dòng này,chắc chẳng bao giờ tớ mới có thể chia sẻ lòng mình với cậu được.Hãy nâng niu hạnh phúc Nga nhé!Chúc cậu luôn vui vẻ!!!!Máy ảnh sẵn sàng,1,2,3,konia!cười nào!hihi

hoanglinh1011
16-10-2009, 09:15 PM
eo ơi,các bạn buôn chuyện với cãi nhau tơi bời khói lửa vui thế.cho t góp vui với!chào bà con 1 câu !

heat_pointguard13
19-10-2009, 08:08 PM

Chém vừa thôi, vâng lớp anh ngon, ngon lắm ấy, đừng có vào đây mà chém. đau mồm [-(

Mr.Tu~n
26-10-2009, 08:41 PM
ờ!!!!chúc kậu Hanh Phúc bên gia đình nhá!!!!
mặc dù mình chẳng biết bạn là ai!!nhưng dân Đào cả mà!

linhchipa3
06-11-2009, 02:48 AM
tớ rất cảm động :loser: chúc h.p nhé :picknose:........................................ . cố lên

kẻ xấu
06-11-2009, 07:30 AM
Híc. Dù sao cũng chúc cho Nga hạnh phúc :).
Hôm trước Nga có mời Vũ đi đám cưới nhưng Vũ ko tới được vì Vũ mắc đi Hà Nội. xin lỗi Nga nhé :D.
Với lại đám cưới của Nga, Vũ chẳng quen ai, thành ra đi cũng ngại cơ. Hôm nạp tài đấy, Vũ định đi mà chẳng rủ được ai cả :((

rainzeboy
15-11-2009, 06:36 PM
Chúc cậu hạnh phúc nhá ....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!

rainzeboy
15-11-2009, 06:39 PM
A1 đâu roài nhỉ sao bữa nay vắng thế :( ??????????????????????:hmm:

HoangNgaA1
16-11-2009, 10:28 AM
ờ!!!!chúc kậu Hanh Phúc bên gia đình nhá!!!!
mặc dù mình chẳng biết bạn là ai!!nhưng dân Đào cả mà!

hihi. Cám ơn cậu nha. Cám ơn vì lời chúc, cám ơn vì nhờ nó mà tớ có thêm 1 người bạn cùng khoá, và cám ơn vì sự quan tâm của tất cả mọi người dành cho tớ. Thanks you so much....

tớ rất cảm động :loser: chúc h.p nhé :picknose:........................................ . cố lên

:hi::hi: Linh A3 hả. Dù tớ và cậu có biết nhau nhưng chưa bao giờ nói chuyện nhưng từ hôm nay chắc tớ và cậu là bạn rồi hả. Thanks cậu nhá ..... My friends :phew:

Chúc cậu hạnh phúc nhá ....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!

Mi hơi bị được đá nhá. Mi k về với tau thì ít ra mi cũng phải gọi đt cho tau chứ. Cả Tổ thiếu có mình mi đá. Tau mà gặp mi thì mi chết với tau. Rứa mà là bạn ngồi với nhau 2 năm trời àh.:dummy::dummy: Bực mình

rainzeboy
18-11-2009, 07:29 PM
Mi hơi bị được đá nhá. Mi k về với tau thì ít ra mi cũng phải gọi đt cho tau chứ. Cả Tổ thiếu có mình mi đá. Tau mà gặp mi thì mi chết với tau. Rứa mà là bạn ngồi với nhau 2 năm trời àh.:dummy::dummy: Bực mình

ừm sorry thế 20/11 này mi có đi chơi với lớp mình không. Tình hình là bọn nó về khá đông đấy :D

HoangNgaA1
21-11-2009, 10:17 AM
ừm sorry thế 20/11 này mi có đi chơi với lớp mình không. Tình hình là bọn nó về khá đông đấy :D

Tau biết rồi, nhưng giờ tau bận lắm đi làm sao được. Time với tau bây giờ là quy sang tiền rồi :chuckle::chuckle: Nên thôi hẹn lớp mình tết họp lớp nhá.:sweat:

cuncon_A1
21-11-2009, 01:12 PM
chuc' me. ! cua? con luon hanh. phuc' hjhj!!!!!!!!!:hi:
tha^t. la` bun` khi phai? xa me. nhu?ng con chuc gia di`nh moi' cua? me. luo^n hanh. phuc' !:giveme:

rainzeboy
21-11-2009, 06:35 PM
chuc' me. ! cua? con luon hanh. phuc' hjhj!!!!!!!!!:hi:
tha^t. la` bun` khi phai? xa me. nhu?ng con chuc gia di`nh moi' cua? me. luo^n hanh. phuc' !:giveme:

hôm qua mi ko đi chơi với lớp à :XD: ???????????????????????

000_000
23-11-2009, 01:45 PM
Hôm 20-11 đi qua chỗ lớp A1 tập trung thấy đông phết , hôm đó hẳn vui lắm nhẩy . Nhìn mãi mà chẳng thấy con Minh heo , Nga và Chi đâu cả . hix

heat_pointguard13
04-12-2009, 10:50 PM
Mỗi đứa lo 1 việc, đứa học hành chăm chỉ, đứa bỏ học chăm chỉ ;))
Ảnh 20-11 năm nay này mọi người :x

http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/11438_1241759494390_1541409367_6308.jpg

Cái này có 1 kẻ lạ mặt xuất hiện B-) ;))

http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/11438_1241759534391_1541409367_6308.jpg

Tớ chụp cái gương nhà thấy sao lại có mặt các cậu nhờ :))

http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/11438_1241765934551_1541409367_6308.jpg

Sam Son Beach :D

Thầy của chúng em :x

---------------------------------------------------------------------

Nhớ mọi người lắm nhá :D

Tết chúng mình lại gặp nhau :-h

Leovsmoon
05-12-2009, 11:38 AM
Anh ơi ảnh hơi ít .... nhưng được cái đẹp :x ..................

heat_pointguard13
06-12-2009, 08:04 PM
ừ hơi ít thật :)), tại mình lo chụp ảnh mình quá =)) tội lỗi thật :x

Micyarak.A5
07-12-2009, 11:07 AM
http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/11438_1241759534391_1541409367_6308.jpg

thế rốt cuộc là đang chụp ảnh lớp hay là "tự sướng" đây :heheh:

heat_pointguard13
07-12-2009, 09:29 PM
thế rốt cuộc là đang chụp ảnh lớp hay là "tự sướng" đây :heheh:

Tớ xin thề là tớ chụp ảnh lớp ạ ;)) Ai ngờ lại có tớ vào =))

nothing_4ever
09-12-2009, 09:41 PM
Tớ xin thề là tớ chụp ảnh lớp ạ ;)) Ai ngờ lại có tớ vào =))

thôi xin mi, rõ ràng là tự sướng mà lại, thảo nào, cứ thấy tí tởn bên cái gương nhà thầy..ễnì, hôm đó mi tự sướng lắm lắm mà, răng hok post luôn cho mọi người coi...:whistle:

chrome
09-12-2009, 10:01 PM
thôi xin mi, rõ ràng là tự sướng mà lại, thảo nào, cứ thấy tí tởn bên cái gương nhà thầy..ễnì, hôm đó mi tự sướng lắm lắm mà, răng hok post luôn cho mọi người coi...:whistle:

chính xác..thằng nj rõ ràng là tự sướng....thằng ku kia, mj thấy tau ở đó ma chỉ lo đj đú thoai...mj được lắm...chồng con mất dạy...tết về mj đứt cước với tau...mà con chi điên kia, tau bảo cuối tuần sag nhà tau ăn cơm là có đj hok ak để tau bik đường, mà nói trước, mj sang là phải đj chợ ak, tau hết tiền oi` :D:darling::blush::heheh:

heat_pointguard13
10-12-2009, 09:56 PM
Con của nợ, mày bồ bịch thế còn nói tau :)) Tau cũng hết tiền rồi, nghỉ chợ búa đê nhá :D

Này bạn, tớ xin nói rõ cho bạn mấy cái ảnh đấy ko phải là tự sướng mà nó là cả 1 nghệ thuật =)) Lúc nào rảnh mời bạn ghé vào FaceBook của tớ mà xem nhớ :p

chrome
26-12-2009, 12:14 PM
Con của nợ, mày bồ bịch thế còn nói tau :)) Tau cũng hết tiền rồi, nghỉ chợ búa đê nhá :D

Này bạn, tớ xin nói rõ cho bạn mấy cái ảnh đấy ko phải là tự sướng mà nó là cả 1 nghệ thuật =)) Lúc nào rảnh mời bạn ghé vào FaceBook của tớ mà xem nhớ :p

tau vào làm je`? mj tưởng mời được tau vào xem kai' FB của mi mak dễ ak ku....chị nói cho mak bik, tau là con người bận dộn và sâu sắc nên sẽ hok xem mấy kái ảnh con nít tự sướng của mi nhá ...hehe:darling::heheh: .....

@ chi thối: hum trcs tau nhận đcj tin nhắn của mi nhưng chả hiu j` nhưng hết tiền nên hok nt lại đc..thông cam ...xxx:D

@ ku hùng : coá mấy kái ảnh cũ đẹpcủa lớp mình mô? pót lên đj, tau dùng máy mới nên máy tau cha coa' kai nào cã...cho lên ti' cho no' phong phú chứ...

MÀ BỌN LỚP MÌNH MÔ MAK` CHI COA' MỖI 3 ĐỨA LÊN BUÔN VỚI NHAU THẾ NÀY??????? :fear::fear:

heat_pointguard13
28-12-2009, 08:54 PM
tau vào làm je`? mj tưởng mời được tau vào xem kai' FB của mi mak dễ ak ku....chị nói cho mak bik, tau là con người bận dộn và sâu sắc nên sẽ hok xem mấy kái ảnh con nít tự sướng của mi nhá ...hehe:darling::heheh: .....

@ ku hùng : coá mấy kái ảnh cũ đẹpcủa lớp mình mô? pót lên đj, tau dùng máy mới nên máy tau cha coa' kai nào cã...cho lên ti' cho no' phong phú chứ...

Rõ ràng là tau mời con Chi chứ ko mời mi ;)) Con này nó bị điên =))
Có ảnh cũ, tau làm đĩa cho lớp nên đủ ảnh luôn nhưng mà tau để ở máy tính ở nhà rồi :|

chrome
05-01-2010, 08:09 PM
Rõ ràng là tau mời con Chi chứ ko mời mi ;)) Con này nó bị điên =))
Có ảnh cũ, tau làm đĩa cho lớp nên đủ ảnh luôn nhưng mà tau để ở máy tính ở nhà rồi :|

mẹ mj nhá..tau tuyên bố từ mj...HỨ....post thêm ảnh ọt đj cho xôm tí nào...mj đang ăn bám bố mẹ ở nhà muk

nothing_4ever
05-01-2010, 09:01 PM
ô hô.....dạo này có mình 2 đứa bay vào chửi nhau thui à, để tết về mà chửi cho xôm, pique dạo này đâu nhỉ

rainzeboy
06-01-2010, 01:11 AM
ô hô.....dạo này có mình 2 đứa bay vào chửi nhau thui à, để tết về mà chửi cho xôm, pique dạo này đâu nhỉ

bạn gọi mình à :hi:
Hôm nào các cậu về quê ăn Tết thế . Mà bạn CHi hôm tết dương lịch ko đi chơi với lớp à :sweat:

heat_pointguard13
07-01-2010, 09:28 PM
Tết về tao giết 2 đứa gian phu dâm phụ :dazzle: grrr....
Dạo này mấy bạn lớp mình zư lào rồi? :D

nothing_4ever
08-01-2010, 12:26 AM
Tết về tao giết 2 đứa gian phu dâm phụ :dazzle: grrr....
Dạo này mấy bạn lớp mình zư lào rồi? :D

tau thì vẫn ăn ngon ngủ yên, béo khoẻ, béo đẹp, con Minh thì vẫn tí tởn đú đởn với thằng Chiến quên bạn bè (t là t ghét 2 đứa ni lắm,hứ :rideon:)....pjque chắc vẫn dư thừa cân nặng như trước nhỉ....thằng cường chắc đang u mê vì gái (hik, đừng ai mách nó nhá),....hok bit Xuân bí thư còn đi làm thêm hok, hum trước nó hỏi chỗ làm thêm muh....tết ni con Xuân có tiền bao lớp mình đi ăn rùi á:blush:......ak, còn thằng Trọng dạo ni chăm ngoan ở trên Xuân Mai trồng rừng với nuôi gà, bảo về mà hok về, hư hok dạy nổi...(ôi cuộc đời :demoralize:)

bạn gọi mình à :hi:
Hôm nào các cậu về quê ăn Tết thế . Mà bạn CHi hôm tết dương lịch ko đi chơi với lớp à :sweat:

mùng 4/2 tớ về đá, đi tàu, cậu có lòng về trước đi oy ra ga TH đón tớ lun..... tết dương lịch bay đi chơi à, đợt đó t thi, t thi 31/12 với 2/1 nên hok về được, huhu, bay đi đâu á, hok rủ t, bọn mất dạy :refused:

heat_pointguard13
08-01-2010, 10:17 PM
tau thì vẫn ăn ngon ngủ yên, béo khoẻ, béo đẹp, con Minh thì vẫn tí tởn đú đởn với thằng Chiến quên bạn bè (t là t ghét 2 đứa ni lắm,hứ :rideon:)....pjque chắc vẫn dư thừa cân nặng như trước nhỉ....thằng cường chắc đang u mê vì gái (hik, đừng ai mách nó nhá),....hok bit Xuân bí thư còn đi làm thêm hok, hum trước nó hỏi chỗ làm thêm muh....tết ni con Xuân có tiền bao lớp mình đi ăn rùi á:blush:......ak, còn thằng Trọng dạo ni chăm ngoan ở trên Xuân Mai trồng rừng với nuôi gà, bảo về mà hok về, hư hok dạy nổi...(ôi cuộc đời :demoralize:)

:)) Thế là ok cả rồi, tớ vừa thi xong, bgiờ học kì 2 luôn zòi Haizzz.. Chắc mùng 3 mùng 4 tháng 2 gì đấy là về :D

nothing_4ever
12-01-2010, 12:07 PM
:)) Thế là ok cả rồi, tớ vừa thi xong, bgiờ học kì 2 luôn zòi Haizzz.. Chắc mùng 3 mùng 4 tháng 2 gì đấy là về :D

mi có đi tàu hok....chẹp chẹp...hok ai lên kế hoạch tết nhỉ, lớp trưởng lớp mình mất tăm mất tích mô oy hem bit....thôi kệ, trước hết là đi chơi giao thừa nhá, sáng 1 là valentine lun nên bà con cô bác nào có bồ thì cứ mang theo mà giới thiệu, tình hình là lớp mình cũng săp được gặp ng yêu bạn Nga đen á ( Hoàng Nga nhá), có ai mún gặp ng yêu t hem:^_^:....chúng ta nên đi chơi giao thừa xong đi hái lộc luôn, đứa nào mún đi chùa thì đi( t chưa đi bao giờ:tadaa:)...còn đi chơi tết thì từ mùng 3 trở đi....ai có nhu cầu đến chúc tết nhà tớ thì nhớ đem theo tiền mừng tuổi nhá.....:congratz:

heat_pointguard13
31-01-2010, 12:55 AM
Năm nay tớ đi 1 mình rồi :)) Thôi đi 1 mình rồi phá con Minh với thằng Chiến cũng đc =))))

rainzeboy
04-02-2010, 05:49 PM
lớp mình tết về có kế hoạch đi chơi đâu ko thế bọn mi :x ............

nothing_4ever
07-02-2010, 09:29 AM
trước tết về cũng phải đi kái nhỉ, con Minh bảo đi thăm Hằng Nga, có ai đi hok, đi cùng choa vui :phew:

chrome
10-02-2010, 08:29 AM
mi có đi tàu hok....chẹp chẹp...hok ai lên kế hoạch tết nhỉ, lớp trưởng lớp mình mất tăm mất tích mô oy hem bit....thôi kệ, trước hết là đi chơi giao thừa nhá, sáng 1 là valentine lun nên bà con cô bác nào có bồ thì cứ mang theo mà giới thiệu, tình hình là lớp mình cũng săp được gặp ng yêu bạn Nga đen á ( Hoàng Nga nhá), có ai mún gặp ng yêu t hem:^_^:....chúng ta nên đi chơi giao thừa xong đi hái lộc luôn, đứa nào mún đi chùa thì đi( t chưa đi bao giờ:tadaa:)...còn đi chơi tết thì từ mùng 3 trở đi....ai có nhu cầu đến chúc tết nhà tớ thì nhớ đem theo tiền mừng tuổi nhá.....:congratz:

mj mơ ak con?bọn tau đến nhà là vinh dự cho nhà mj lăm' oi` ak,lo mak đón tiếp cho tử tế,đòi quà cáp kai' j`

Năm nay tớ đi 1 mình rồi :)) Thôi đi 1 mình rồi phá con Minh với thằng Chiến cũng đc =))))

thằng nay` dạo nj ra hà nội ai cho mj ăn nhầm bả chó hay sao mak lao' thế nhờ?phá đươcj anh chị hợ kho' đấy chú ak..hehehe:hahaha:

heat_pointguard13
25-02-2010, 02:10 PM
thằng nay` dạo nj ra hà nội ai cho mj ăn nhầm bả chó hay sao mak lao' thế nhờ?phá đươcj anh chị hợ kho' đấy chú ak..hehehe:hahaha:

Tao sẽ phá, tao phá mạnh :dazzle::dazzle: Nhưng mà tao chưa phá đc :picknose:

chrome
19-03-2010, 12:22 PM
Tao sẽ phá, tao phá mạnh :dazzle::dazzle: Nhưng mà tao chưa phá đc :picknose:

hô hô hô...thằng trình ruồi...mj mà đủ trình phá được anh chị ak...hehehe
:sigh::smoking::cool::hahaha:

rainzeboy
14-05-2010, 11:44 AM
topic của lớp mình dạo này sao vắng quá vậy . Mà chẳng hiểu nổi lớp mình sao tập trung đi chơi chẳng ra hồn gì hết Tết rồi 30/4 bảo đi chơi mà đc có vài đứa :| mới năm đầu đã thế này k0 bít mấy năm sau có ai đi ko nữa :loser:

HoangNgaA1
24-05-2010, 02:31 PM
topic của lớp mình dạo này sao vắng quá vậy . Mà chẳng hiểu nổi lớp mình sao tập trung đi chơi chẳng ra hồn gì hết Tết rồi 30/4 bảo đi chơi mà đc có vài đứa :| mới năm đầu đã thế này k0 bít mấy năm sau có ai đi ko nữa :loser:

Phải có người đứng ra tổ chức cụ thể, liên lạc địa điểm, thời gian rõ ràng. Chứ người nọ nhắn người kia thế thì loạn xạ lên làm sao mà ra hồn đc:duno::duno:

rainzeboy
25-05-2010, 06:32 PM
Phải có người đứng ra tổ chức cụ thể, liên lạc địa điểm, thời gian rõ ràng. Chứ người nọ nhắn người kia thế thì loạn xạ lên làm sao mà ra hồn đc:duno::duno:

hay từ giờ mi làm trưởng ban liên lạc đi nhé :"> !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

HoangNgaA1
01-06-2010, 04:39 PM
hay từ giờ mi làm trưởng ban liên lạc đi nhé :"> !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tau bận con nhỏ mi ạ. ko thì nói làm gì. Hay là bảo con Nhật Minh ấy.

halovely272
12-06-2010, 08:05 PM
oi nho lop minh wa................................................ .................................................. ......................................

HoangNgaA1
22-06-2010, 03:55 PM
oi nho lop minh wa................................................ .................................................. ......................................

Lâu lắm rồi lại mới có time để ngồi đây vào 4rum. Thay đổi nhiều quá. Mới xa trường 1 năm mà cảm giác như lâu lắm rồi, hay tại mình đang lạc lõng với tất cả mọi người nhỉ. c:too_sad:c:too_sad:
Nhớ quá! Nhớ ngày còn đi học, nhớ khi kì thi đến, rồi hè qua thu tới, nhớ lúc liên hoan chia tay. Nhanh quá! Mới đó thôi mà đã xa lắm rồi.c:too_sad:c:too_sad:
Giá như có 1 ngày mình được trở về với lớp, với trường, với bạn bè, với thầy cô và với phòng họp cũ thân yêu.c:sweat:
Hẹn A1 vào 1 ngày gần nhất để mình được ngồi lại bên nhau !!!!!!
URL="http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IWZ96970||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent"]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IWZ96970||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/URL]

A1|Hacker
07-07-2010, 04:52 PM
ôi không nhớ lớp mình tí gì cả =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

chrome
23-03-2011, 10:23 AM
ô...lâu lắm mới chui vào đây,nhận ra một sự thật là mình được bầu làm trưởng ban liên lạc ak? :))))

rainzeboy
22-04-2011, 12:45 PM
chuẩn quá rồi còn gì nữa :)) zzzzzzzzzzzzzzzz

leducviet
15-11-2015, 12:08 AM
T lập Topic này vào Ngày 9/9/2007 9 giờ 9 phút sau 8 năm hôm nay là 0:6 ngày 15/11/2015 Topic này t lập ra và t là người kết bài này hehe...có đứa nào vào đọc đc Cm này thì cũng vui.Nhớ lại thời cấp 3 quá đêc:ah: