PDA

View Full Version : Cùng cổ vũ cho Hồ Ngọc Minh thi đường lên đỉnh Olympia

Trang : 1 2 [3]

Micyarak.A5
20-05-2009, 09:57 PM
Có j` đâu, tất cả mọi người vẫn tự hào vì M đại diện cho trường mình đi thi và đã để lại ấn tượng tốt đẹp mà :)

mureddevils92
20-05-2009, 10:53 PM
hix, nếu biết trước thì em đã đi rồi, từ nhà em ra S9 có 10p ah, chán thế, tuần sau nữa mới ra được.

haminhvan
21-05-2009, 09:06 AM
Cho em hỏi hum nào Tv phát sóng cuộc thj lần này vậy ạ? Để còn bít đg` mà xem :D:D:D:D:D:D:D:D

Reddevils
21-05-2009, 09:14 AM
Chắc 3 tháng nữa cơ , cứ chờ đi .

haminhvan
21-05-2009, 09:17 AM
Chắc 3 tháng nữa cơ , cứ chờ đi .

Thế thì lâu quá :((.:swing::swing::swing::swing::swing: Mà Minh thi được bao nhiêu điểm ????

chuduckhai
21-05-2009, 09:18 AM
Thế thì lâu quá :((.:swing::swing::swing::swing::swing: Mà Minh thi được bao nhiêu điểm ????

ko nhớ rõ lắm vì em chỉ về 3 nhưng hình như là 145 điểm hay sao ấy :|

kimjuy_cute
21-05-2009, 09:22 AM
Em ko nghĩ mình lại thua sớm thế.
Em đã tư tin vào mình nhưng rồi cuối cung đến lúc thi lại ko trả lời đc những câu đơn giản.
Ko hiểu đó có phải là em ko nữa?
Em chỉ tiếc công mọi người cổ vũ chờ đợi mà cuối cùng em lại làm mọi người thất vọng.
Em ko biết nói gì hơn là xin lỗi tất cả mọi người.

cố lên nha cậu !!
vẫn đang cong nhìu cơ hội khác kia mà !! tuy trên lớp thỳ có hơi xích mích nhưng mà dù sao tớ vẫn ủng hộ bạn !!
MINH !!! FIGHTING !!:growl:

haminhvan
21-05-2009, 09:27 AM
cố lên nha cậu !!
vẫn đang cong nhìu cơ hội khác kia mà !! tuy trên lớp thỳ có hơi xích mích nhưng mà dù sao tớ vẫn ủng hộ bạn !!
MINH !!! FIGHTING !!:growl:

Viết cái gì mà lỗi sai be bét :D
Uh! Dù sao thì cũng có xích mích với c3 nhưng mà ủng hộ Minh vì đã đại diện cho trg` mình đj thj

Reddevils
21-05-2009, 09:30 AM
115 anh ơi , đi xem mà ko nhớ j cả , Nếu Minh bình tĩnh hơn chút xíu thì tốt , nhưng ko sao , dẫu sao cậu cũng đã thi đấu hết mình vì tr òi , vỗ tay nhiệt liệt

haminhvan
21-05-2009, 09:31 AM
115 anh ơi , đi xem mà ko nhớ j cả , Nếu Minh bình tĩnh hơn chút xíu thì tốt , nhưng ko sao , dẫu sao cậu cũng đã thi đấu hết mình vì tr òi , vỗ tay nhiệt liệt

Chả biết nó viết cái gì đây. Mà trg` mình thj với những trg` nào, ở đâu thế?

kimjuy_cute
21-05-2009, 09:36 AM
pa` thy` lắm chuyện !!

thế là dk oy` !!
chán ghê ak` !!

thui chả thèm nói nữa !!

haminhvan
21-05-2009, 09:38 AM
pa` thy` lắm chuyện !!

thế là dk oy` !!
chán ghê ak` !!

thui chả thèm nói nữa !!

Chả hiểu gì cả
Mà hôm ấy có những ai trên 4rum đj cổ vũ thế ạ ???

blue_horizon
21-05-2009, 08:31 PM
Chả biết nó viết cái gì đây. Mà trg` mình thj với những trg` nào, ở đâu thế?
Thì nó viết là ku Minh đc 115 điểm, dù sao cũng rất cố gắng rồi, em đọc mà ko hiểu hử :whaat:
Trường mình thi với 1 trường ở Sóc Sơn- Hà Nội, 1 trường ở Long An và 1 trường ở Đà Nẵng

Chả hiểu gì cả
Mà hôm ấy có những ai trên 4rum đj cổ vũ thế ạ ???
Hôm đó có chị, anh Hảo, anh Kiên vitamin, anh Tuấn Anh- giamdocb12, anh Khải- chuduckhai, anh Thu- ks_Thu và 1 chị bạn gái anh Khải

giamdocb12
21-05-2009, 08:44 PM
3 tháng nữa đc phát sóng, xem cái 4 tiếng bị cắt gọn thành 1 tiếng nó như thế lào:hahaha::hahaha:

vitaminb12
21-05-2009, 09:36 PM
3 tháng nữa đc phát sóng, xem cái 4 tiếng bị cắt gọn thành 1 tiếng nó như thế lào:hahaha::hahaha:

:hot: nói cứ như là mình đi từ đầu buổi ko bằng :hot: rủ mãi mới chịu đi, 3h mới lò cái mặt đến :hot:
Trong khi người ta phải đi từ lúc 1h15 :stress: đợi lão Thu mãi :rideon: rồi lại đợi ku Khải :hot: trời thì nắng oi :hot: Hừ...
mà vẫn chưa thấy thằng Đốc thanks cho em nó :| thằng vô ơn này :dummy:

toonie_9x
21-05-2009, 10:02 PM
:o 3 tháng thật hở các bác ... vậy trong khoảng thời gian đó olympia chiếu cái gì :refused:

giamdocb12
21-05-2009, 10:08 PM
:hot: nói cứ như là mình đi từ đầu buổi ko bằng :hot: rủ mãi mới chịu đi, 3h mới lò cái mặt đến :hot:
Trong khi người ta phải đi từ lúc 1h15 :stress: đợi lão Thu mãi :rideon: rồi lại đợi ku Khải :hot: trời thì nắng oi :hot: Hừ...
mà vẫn chưa thấy thằng Đốc thanks cho em nó :| thằng vô ơn này :dummy:

ai 3h mới đến hả thèng kia. 2h15 đến ròi này:aah::aah:
Mà thank cho ai mới đc chớ(:|(:|

vitaminb12
21-05-2009, 10:40 PM
ai 3h mới đến hả thèng kia. 2h15 đến ròi này:aah::aah:
Mà thank cho ai mới đc chớ(:|(:|
thanks cho cái đứa giúp mình được vào S9 này này :dummy:
http://daoduytu.edu.vn/forum/showpost.php?p=121578&postcount=191

[C][3]
21-05-2009, 11:27 PM
Hehe thank cho Trưởng vì đã cho bon tớ vào S9 :D, vì những gì cậu đã thể hiện ( không hề có lỗi của cậu đâu nhé :D )

giamdocb12
21-05-2009, 11:31 PM
ah, mà cho hỏi ( tò mò tí) cái em là " người đặc biệt " của em Minh là ai thế nhẩy. tên tuổi, quê quán, xuất thân gia đình v...v...:^o^:

Reddevils
22-05-2009, 06:33 AM
Anh quay lại mấy trang trước thì có ảnh đá , tên là Linh , học cùng lớp , học rất pro tự nhiên ( hơn cả Minh ấy chứ ;)) )

meosalem.c10
22-05-2009, 10:52 AM
Anh quay lại mấy trang trước thì có ảnh đá , tên là Linh , học cùng lớp , học rất pro tự nhiên ( hơn cả Minh ấy chứ ;)) )

thằng này, biết bọn nó nhỉ. Có gì kể cho anh em nghe với!!!!!!!!!!!!!!!!!!

7HM3
22-05-2009, 10:58 AM

Chuyện này thì mình biết từ lâ u rồi ấy chứ Lớp mình ở ngay cạnh C3 mừ :))=))

meosalem.c10
22-05-2009, 11:08 AM
alo, thèng Đạt biết gì về bọn hắn. kể cho ae nghe đi>>.........ok

minh_hg
22-05-2009, 02:30 PM
ko đến 3 tháng đâu, theo em tính là đầu tháng 7 ( 90% là đúng)
nhưng mà em đang mong cho cả tỉnh hôm đó mất điện :amitabha::amitabha:
mà em xin các bác tò mào ít thôi để cho em sống với:redface::redface:
:dead:

_Lisu_Lilo_
22-05-2009, 03:12 PM
Haha...thế là mình cũng bon chen đươc một chân chụp ảnh cùng chị Tùng Chi...eo ơi mũi chị ý cao khủng khiếp.........
Hơi bị thích khoản "lớp chưởng" bật nhà đài....thik luôn khoản người đặc biệt của bạn y'..........mà hình như hum đấy là chương trình khoe người đặc biệt...vì bác Khải cũng lôi người yêu lên sân khấu còn gì....................đến bạn Minh...song rồi cái bạn gì tên Sơn thi cùng lại cũng người đặc biệt..........
ÔI!!!!!!!!!ÔI!!!!!!!!!!!ÔI!!!!!!!!!!!! 10 quả dưa hấu........đói không có cái để mà ăn thế mà còn để thừa..............:((
-----------------------------------------
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.........con` nữa..........Bác Chu Đức Khải............hum đấy lúc chụp ảnh với chị TC bác đứng cùng người yêu mà bác còn vòng tay phải sang ôm em là thế nào.....em quả đấy là không xoay xở được chứ không thì:growl:

chuduckhai
23-05-2009, 09:24 AM
Haha...thế là mình cũng bon chen đươc một chân chụp ảnh cùng chị Tùng Chi...eo ơi mũi chị ý cao khủng khiếp.........
Hơi bị thích khoản "lớp chưởng" bật nhà đài....thik luôn khoản người đặc biệt của bạn y'..........mà hình như hum đấy là chương trình khoe người đặc biệt...vì bác Khải cũng lôi người yêu lên sân khấu còn gì....................đến bạn Minh...song rồi cái bạn gì tên Sơn thi cùng lại cũng người đặc biệt..........
ÔI!!!!!!!!!ÔI!!!!!!!!!!!ÔI!!!!!!!!!!!! 10 quả dưa hấu........đói không có cái để mà ăn thế mà còn để thừa..............:((
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.........con` nữa..........Bác Chu Đức Khải............hum đấy lúc chụp ảnh với chị TC bác đứng cùng người yêu mà bác còn vòng tay phải sang ôm em là thế nào.....em quả đấy là không xoay xở được chứ không thì:growl:

ẹc để chụp ảnh thôi mà :| đấy gọi là 2 tay 2 súng :)) =))

sakura_nghich
23-05-2009, 09:48 AM
Ủa sao đằng ấy lại mong hôm đó cả tỉnh mất điện vậy?
Để mọi người xem vs chớ:^o^:

blue_horizon
24-05-2009, 12:18 PM
Giống y con bạn chị, đợt nó đc giải 3 cũng không muốn ai xem chương trình đó cả. Nhưng rồi mọi người vẫn xem, vẫn biết đc nó đã rất nỗ lực và vẫn yêu quý nó, đó mới là điều quan trọng

sakura_nghich
24-05-2009, 01:58 PM
Nghe nói hum đó , bạn bật nhà đài hoành lắm, ngưỡng mộ quá xá lun:love:
Để mọi ngời cùng xem vs chứ, tớ rất muốn biết phong cách "bật" của C3 như thế nào:^o^:
Nếu bạn ko muốn mọi người xem chỉ vì em đã ko chiến thắng thì tui thật thất vọng đó.:empty:
Dù thắng hay thua cũng là nỗ lực của bản thân mình mà, sao phải chối bỏ nó, hãy biết tôn trọng và yêu quý những gì là chính mình chứ:^_^:
It's OK to be me

toonie_9x
24-05-2009, 03:35 PM
Dù thắng hay thua cũng là nỗ lực của bản thân mình mà, sao phải chối bỏ nó, hãy biết tôn trọng và yêu quý những gì là chính mình chứ:^_^:
It's OK to be me

thay lời muốn nói của mọi ng` trong 4rum đến A Minh đấy :freely:

vitaminb12
24-05-2009, 08:34 PM
:)) em yên tâm :)) nếu hôm đó mất điện cả Thanh Hoá thì anh sẽ cố gắng ghi lại chương trình, rồi up lên cho mọi người cùng xem vậy :loa:

chết thằng Khải loi ;)) tớ méc bạn Nga nhá ;))
mà em này là em nào ấy nhỉ :picknose:

shevchenbe90
25-05-2009, 09:31 AM
Em Nga mới trade sang cho anh rồi,chú cứ mách thoải mái =))

_Lisu_Lilo_
26-05-2009, 09:20 AM
chep. chẹp.....em đùa thôi mà...các bác lại cứ thik bon chen..........như lời Bác Chu Đức Khải....chỉ để chụp ảnh thôi..........:heheh:

vitaminb12
26-05-2009, 10:15 AM
chep. chẹp.....em đùa thôi mà...các bác lại cứ thik bon chen..........như lời Bác Chu Đức Khải....chỉ để chụp ảnh thôi..........:heheh:
Tại em ko biết đấy thôi ;)) Thằng bạn anh này nó thuộc dạng "động vật quý hiếm" ở trường Văn hoá ;)) trường này đặc biệt hiếm loài "cúc ku" =)) lại được thêm tí xíu cái giọng hát dở ẹc mà mọi người đều đã nghe hôm trước :)) nên rất chi là super STAR ở trường Văn Hoá kiểu như là Tom Cruise vậy =))
Thía cho nên là hễ mà có xì căng đan kiểu này lan ra ngoài thì :congratz: thần tượng của bao nhiêu chị em ở trường Văn Hoá hoá ra lại là đồ ... dê cụ :@_@:
Lại còn cái vị tên Nga - là "người đặc biệt" của nó nữa chớ :congratz:

chuduckhai
26-05-2009, 10:12 PM

đấy em cũng hiểu anh thế nhỉ ;;)

Tại em ko biết đấy thôi Thằng bạn anh này nó thuộc dạng "động vật quý hiếm" ở trường Văn hoá <-- trường này đặc biệt hiếm loài "cúc ku" --> lại được thêm tí xíu cái giọng hát dở ẹc <-- mà mọi người đều đã nghe hôm trước --> nên rất chi là super STAR ở trường Văn Hoá <-- kiểu như là Tom Cruise vậy -->
Thía cho nên là hễ mà có xì căng đan kiểu này lan ra ngoài thì thần tượng của bao nhiêu chị em ở trường Văn Hoá hoá ra lại là đồ ... dê cụ
Lại còn cái vị tên Nga - là "người đặc biệt" của nó nữa chớ
đấy chú lại nói xấu anh rồi cái thằng xấu tính thế :))=))

giamdocb12
26-05-2009, 11:50 PM
mấy đoạn em Minh "bật" lại chương trình chắc sẽ bị cắt:swing:
còn cái lúc trả lời lấy cái điện thoại ko bít lên TV nó ra sao:sigh:

blue_horizon
27-05-2009, 10:23 AM
Chắc phần thi của Khán giả thì vẫn thế, chả nhẽ nó trả lời đúng mà lại cắt của nó :|

Reddevils
27-05-2009, 10:47 AM
ko cắt đâu :D

sakura_nghich
27-05-2009, 10:47 PM
Cầu mong chương trình sẽ không cắt quá nhiều, nếu không thế thì mất hết thú vị:loser:

Cắt đi 1 ít để đảm bảo chương trình "xịn" , đồng nghĩa vs việc sự pro của bạn Minh nhà ta sẽ giảm xuống (rõ ràng "bật" nhà đài là "hàng khủng" lắm mà :dazzle: ), sao lại dám cắt chớ, bất công :angry: , :alert:

Còn nếu chương trình ko cắt thì chứng tỏ nhà đài ta khá "bản lĩnh" dám công khai chiếu để nhận khuyết điểm. Và lúc đó thì ko còn gì để nói, Minh win & ĐDT won, đẳng cấp được xác nhận :phew:

Mọi người nghĩ sao liệu nhà đài ta có dám "liều lĩnh", dũng cảm nhận sai để cống hiến 1 cuộc thi hết sức hấp dẫn và hoành tráng (nhờ bạn Minh bật đó cả nhà :love: ) như nó vốn có cho khán giả cả nước xem ko? :hmm:

Liệu có 1 cuộc cải cách thế ko nhờ :sparkling:

Hi vọng... Hi vọng.... Sự thay đổi....

_Lisu_Lilo_
12-06-2009, 12:13 AM
haizzzzzzzzz.............sắp chiếu rồi.....đầu tháng 7.....các bác chờ nhé.......nhưng đừng mong là người ta sẽ không cắt.......nếu không cắt thì đã không quay trước cả 2 tháng như thế.......người thắng thì vẫn cứ thắng.......chỉ cần các bác biết Minh của bọn em giỏi thế nào là ok rồi.......:heheh:

thuylinh281_pot
12-06-2009, 02:05 AM
Thực sự là hơi ích kỉ thật, nhưng mà Linh thật sự mong nó mất điện đoạn đầu hôm phát sóng, cầu mong cho mất đến lúc Trưởng bắt đầu thi thì hẵng có. Biết là chẳng có gì to tát, biết là có thể người ta không để ý, nhưng vẫn ước là mất điện đoạn đầu, mất cả tỉnh lun :sparkling:
Mong mất điện đoạn đầu vô cùng , không thì xấu hổ chết mất :runaway:
Trưởng , Trưởng đã làm rất tốt, đừng có buồn về nó nữa nhé, thật sự thì phó ko quan tâm đến chiến thắng của Trưởng trong cuộc thi, cái phó mong nhất là Trưởng đã thắng chính mình (đó là chiến thắng lớn nhất mà)
Trưởng hiểu đúng không ^_^ ? :)
Smile, now

:luckybadge:

Reddevils
26-06-2009, 04:12 PM
Chiếu vào 13h ngày 28 tháng 6 , bà kon nhớ đón xem naz ;)) .

minh_hg
26-06-2009, 06:48 PM
Thua roài xem làm gì, kỉ niệm đau buồn nên chôn giấu :runaway:
Bà con nhớ đi ngủ trưa cho khoẻ nhá

vitaminb12
26-06-2009, 08:27 PM
bà con nhớ ngủ trưa và dậy lúc 1h để xem cho nó tỉnh táo nhá :)) Mà nếu vì lí do gì đó ko thể xem được cũng cứ yên tâm :)) tớ sẽ up lại cho xem :))

toonie_9x
26-06-2009, 10:01 PM
niềm hãnh diện của tr` mền ... tại sao phải ngủ chứ ;)) cần thiết thức từ đêm thứ 7 luôn :whistle:

Precious Stone
26-06-2009, 10:15 PM
May quá, hôm đó đang còn ở nhà! Thế là có thể đàng hoàng xem được rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sakura_nghich
26-06-2009, 11:29 PM
Thua roài xem làm gì, kỉ niệm đau buồn nên chôn giấu :runaway:
Bà con nhớ đi ngủ trưa cho khoẻ nhá

Lạ thiệt bạn nghĩ là mình thua thế sao? Có lẽ nên tìm thuylinh281_pot để nói chuyện, bạn ý vừa nói bên trên xong mà bạn lại bảo thế? Chaj, đó là "kỉ niệm đau buồn", là điều "nên chôn giấu" ???:sigh: Thiếu ý chí như thế thua là đúng :yawn:

:loa::loa::loa: Mọi người đừng để ý đến cậu ta nha, chiều hôm đó nhớ đón xem ha, hi vọng chỗ trường mình ( cái này cố tình gọi là "trường mình" chứ ko gọi là "Minh" vì cậu ta .... :sigh: ) bật, nhà đài có chiếu lên chút ít, cho bàn dân thiên hạ nó biết, dân trường mình cũng hoành lắm chứ :heheh::heheh::heheh:

minh_hg
27-06-2009, 08:07 AM
Trường mình hay Minh chả được, nhưng làm gì mà phải thở dài về mình :smoking::smoking:
Mà bác b12 có cần mất công thế ko, còn phải up lại làm gì nữa, ai ko xem thì thôi, còn có cái mà chém chứ, ai cũng xem thì chém vào đâu :corner::corner:
Nhưng mà xem xong đừng ai hỏi em "Sao câu đó dễ thế mà ko trả lời được" nhá :dead::dead::dead:
Đau lòng :can'tbe::can'tbe:

toonie_9x
27-06-2009, 08:13 AM
chài ạ ... k ai nghĩ anh như thế hết ... vì khi tham tgia áp lực thi đấu rất nặng nề .... trên vai lại đè 1 gánh nặng cực " dã man " nữa chứ : thầy hiệu trưởng, các thầy cô giáo và toàn thể đội cổ động của học sinh trường mình nữa này ,,,, ai cũng đang nhìn mình , cổ vũ nhiệt tình cho mình và mong anh giật giải ;)) nên tạo cho anh 1 sự căng thẳng lớn cũng đúng thôi :duno: chả có rỳ phải buồn cả :) :duno:

trangarsenal
27-06-2009, 10:58 AM
Thua thì cũng phải xem chứ nhẩy :phew:

vyna_candy
27-06-2009, 02:28 PM
ố rứa là thua àh:picknose:,có đc cái giải nhì cao nhất hok ạ,chán thế...........:loser:

sakura_nghich
27-06-2009, 03:01 PM
ố rứa là thua àh:picknose:,có đc cái giải nhì cao nhất hok ạ,chán thế...........:loser:

Bạn có nhất thiết phải nói cái giọng cũng vs cái thái độ như thế ko? :warn:
Chẳng có gì là đáng chán cả, đó là 1 niềm tự hào, là 1 kỉ niệm, là 1 cuộc thi về sự hiểu biết của bản thân, là 1 chương trình của cả nước, dám đăng kí tham gia là đã có chí khí, được dự thi là đã vinh dự, đi hết chặng đường ấy là đã chiến thắng rồi. Dù ko leo lên đỉnh sớm nhất, nhưng Minh đã thi ko tồi chút nào, có thể bạn ý ko xuất sắc, ko toàn diện, nhưng bạn thấy đấy, cả 4rum này (yêu 4rum quá :love:) chẳng có ai có thái độ như bạn cả! Thật sự rất khó chịu vs câu :"ố rứa là thua àh :picknose:"?
Chẳng có gì là đáng chán cả! Tôi thấy cái đáng chán là câu bạn nói đấy! :ign::sigh:

vyna_candy
27-06-2009, 03:58 PM
Bạn có nhất thiết phải nói cái giọng cũng vs cái thái độ như thế ko? :warn:
Chẳng có gì là đáng chán cả, đó là 1 niềm tự hào, là 1 kỉ niệm, là 1 cuộc thi về sự hiểu biết của bản thân, là 1 chương trình của cả nước, dám đăng kí tham gia là đã có chí khí, được dự thi là đã vinh dự, đi hết chặng đường ấy là đã chiến thắng rồi. Dù ko leo lên đỉnh sớm nhất, nhưng Minh đã thi ko tồi chút nào, có thể bạn ý ko xuất sắc, ko toàn diện, nhưng bạn thấy đấy, cả 4rum này (yêu 4rum quá :love:) chẳng có ai có thái độ như bạn cả! Thật sự rất khó chịu vs câu :"ố rứa là thua àh :picknose:"?
Chẳng có gì là đáng chán cả! Tôi thấy cái đáng chán là câu bạn nói đấy! :ign::sigh:

tớ hỏi là có đc diểm nhì cao nhất hok???:blush::blush:
@sakura:nếu trong trường hợp bạn giống tớ---nghĩa là chưa đc xem thỳ làm sao hok chán:sigh::sigh:.con người có quyền tự do ngôn luận kia mà:tadaa::tadaa:.Mỗi ngừi đều có 1 ý kiến # nhau:yawn:.bạn hok thể nói tớ này nọ đc.:smoking:
cậu có hiểu hok??? :redface:

chuduckhai
27-06-2009, 05:37 PM
nghe nói tuần sau em nó lên hình mọi người xem nhá mặc dù thua nhưng mà mình vẫn nên tự hào chứ :D

minh_hg
27-06-2009, 06:30 PM
:^_^: chỉ còn chưa đầy 24 giờ nữa là coi như Olympia sẽ chỉ còn là một kỉ niệm đối với tớ, cuộc thi đó đã cho tớ quá nhiều cảm xúc cả trước trong và sau khi thi. Có lẽ vì ko muốn giữ riêng những cảm xúc này cho mình mình nên tớ sẽ chia sẻ nó với mọi người trên forum để mọi người có thể hiểu hơn về tớ trong cuộc thi này
Với tớ Olympia ko phải chỉ là một trò chơi, 1 cuộc thi mà nó là ước mơ của tớ từ năm lớp 1. Tớ đã xem nó từ những chương trình đầu tiên và bị lôi cuốn vào ko khí căng thẳng, quyết liệt và đầy kiến thức của nó. Tớ đã theo dõi hầu như là tất cả các chương trình, cổ vũ cho mọi thí sinh đến từ Thanh Hóa ( cái năm anh Tiếp người Thanh hóa về thứ 3 trong của thi năm tớ đã cay cú suýt khóc :redface: ).
Rồi tớ đọc, đọc mọi thứ mà tớ có, xem rất nhiều chương trình khoa học trên VTV2, luôn tâm niệm 1 điều rằng sau này tớ nhất định phải thực hiện được ước mơ đó.
Nói đến thi Olympia nhưng lại phải nói về thi chuyên Lam Sơn 1 tí vì nó liên quan chặt chẽ đến nhau ( sau này tớ mới nhận ra điều đó ). Tớ thi trượt chuyên Sinh Lam Sơn trong khi từ gia đình cho đến các thầy cô dạy vẫn nghĩ là sẽ đậu => suy sụp 1 thời gian. Nhưng rồi thực tế đã chứng minh học ở Đào chính là cơ hội tớ thực hiện được ước mơ
Ngay năm lớp 10 nhờ cô Quỳnh giới thiệu tớ đã được các thầy cô cho học lớp đào tạo để chuẩn bị cho cuộc thi Âm vang xứ Thanh. Học với các bậc đàn anh như anh như anh Hiệu, anh Thái, chị Linh, chị Thanh, chị Trang, chị Tuyết toàn những người xuất sắc cả, có mỗi tớ với cái Nhâm C2 là nhỏ tuổi nhất, tớ cũng chỉ nghĩ là đi học để biết thêm chứ làm sao được đi thi. Nhưng mà nhờ cô Quỳnh động viên (phải cảm ơn cô lắm:kotowa::kotowa:), tớ tự tin hơn vào mình và vượt qua được các vòng kiểm tra, cộng thêm sự ưu ái của các thầy cô (vì nhỏ tuổi nhất :freely::freely:) nên tớ đã được cùng anh Hiệu đi thi Âm vang xứ Thanh.
Hai chiến thắng ở vòng thi tuần và thi tháng có sự giúp sức ko nhỏ của may mắn, tiêu biểu là câu hỏi cuối cùng trong cuộc thi tháng chỉ cần tớ ấn sai số 5 thôi (trong khi tớ ko biết đáp án và đoán mò) thì tớ đã thua rồi, cuộc thi tháng đó thực sự căng thẳng. Đến cuộc thi quý vì gặp phải 1 đối thủ quá xuất sắc là anh Hồng Minh ở Triệu Sơn nên tớ đã thua tâm phục khẩu phục, ko có gì phải nuối tiếc.
Đó là thành tích đầu tiên đạt được và là bước chuẩn bị quan trọng cho cuộc thi lớn sau này
Thi Âm vang xứ Thanh xong, đầu lớp 11 tớ gửi đăng kí thi Olympia luôn. Nhưng có lẽ nó là điềm báo trước cuộc thi này sẽ ko suôn sẻ , gừi từ tháng 9 mà đến tháng 2 sang năm vẫn chưa thấy gì, mình thì cứ mù mờ tưởng là phải lâu lắm mới gọi, cuối cùng chờ mãi ko được gọi điện hỏi thì người ta bảo là ko có :shock::shock::shock: ( trời ơi nửa năm chờ đợi :dummy::dummy:), thế là phải gửi lại. 1 tuần sau gọi ra vẫn ko có mới biết là nó đổi địa chỉ từ phòng showgame 3 sang phòng showgame 2 ( trời ơi có mỗi cái phòng 2 và phòng 3 :dummy::dummy::dummy: tức tập 2 ). Gửi lại lần 3 và cuối cùng đã được. Giữa tháng 4 họ gọi về thông báo, mừng đến nỗi ko ăn được cơm.
Sau đó là 1 quá trình chuẩn bị cho cuộc thi và gặm nhấm niềm hạnh phúc sắp được đi thi.
18 tháng 5, ngày trọng đại đã điểm, nhìn cả lớp đứa nào đứa nấy hớn hở mà vừa mừng vừa lo, cho dù tâm lí trước khi đi thi là khá tự tin, nghĩ là kiểu gì ít nhất mình cũng phải vượt qua thi tuần. Vào cuộc thi nói thật là cũng run nhưng ko nhiều, vòng khởi động ko tốt nhưng mất 2 người giống mình rồi, người còn lại chỉ hơn 20 đ’ chả lo. Hết vượt chướng ngại vật, tăng tốc, phần nào cũng có nhứng câu mà đáng ra mình trả lời được và nhanh hơn nên tiếc và hơi tâm lí. Đến khi chọn gói câu hỏi phần về đích, lúc đó chỉ còn nghĩ là mình phải thắng, ko thể thua được, coi như là đánh cuộc. Và đã thua! :ign:
Vài ngày sau đó cảm giác tiếc nuối vẫn còn rất nhiều vì thực sự đã ko thể hiện hết được khả năng của mình, thua người ko giỏi hơn mình, trả lời sai nhưng câu ko thể sai. Nhưng điều buồn nhất là đã làm cho thầy cô, bạn bè hi vọng rồi lại thất vọng.
Trước khi thi tớ cũng biết là forum lập topic để cổ vũ nhưng vì hồi đó nhà chưa có mạng nên ko xem được, đi thi về mới thấy mọi người đã cổ vũ hết mình như thế nào, lại càng thấy có lỗi và buồn.
Bây giờ thì ko còn nghĩ nhiều về cuộc thi nữa, đã chấp nhận và ít tiếc nuối hơn rồi. Nhưng tớ đã nhận ra 1 điều quý giá sau cuộc thi này, đó là tớ đã được học ở một ngôi trườn tuyệt vời, với những thầy cô tuyệt vời và có những người bạn tuyệt vời dù ko học cùng lớp hay cũng ko biết mặt.
Cảm ơn trường mình, em cảm ơn các thầy cô và tớ cảm ơn tất cả bạn bè trong lớp cũng như trên forum vì tất cả những tình cảm đã dành cho tớ.

ĐÀO DUY TỪ - I LOVE YOU
:love::love::love::love::love:

vyna_candy
28-06-2009, 03:13 PM
:^_^: chỉ còn chưa đầy 24 giờ nữa là coi như Olympia sẽ chỉ còn là một kỉ niệm đối với tớ, cuộc thi đó đã cho tớ quá nhiều cảm xúc cả trước trong và sau khi thi. Có lẽ vì ko muốn giữ riêng những cảm xúc này cho mình mình nên tớ sẽ chia sẻ nó với mọi người trên forum để mọi người có thể hiểu hơn về tớ trong cuộc thi này
Với tớ Olympia ko phải chỉ là một trò chơi, 1 cuộc thi mà nó là ước mơ của tớ từ năm lớp 1. Tớ đã xem nó từ những chương trình đầu tiên và bị lôi cuốn vào ko khí căng thẳng, quyết liệt và đầy kiến thức của nó. Tớ đã theo dõi hầu như là tất cả các chương trình, cổ vũ cho mọi thí sinh đến từ Thanh Hóa ( cái năm anh Tiếp người Thanh hóa về thứ 3 trong của thi năm tớ đã cay cú suýt khóc :redface: ).
Rồi tớ đọc, đọc mọi thứ mà tớ có, xem rất nhiều chương trình khoa học trên VTV2, luôn tâm niệm 1 điều rằng sau này tớ nhất định phải thực hiện được ước mơ đó.
Nói đến thi Olympia nhưng lại phải nói về thi chuyên Lam Sơn 1 tí vì nó liên quan chặt chẽ đến nhau ( sau này tớ mới nhận ra điều đó ). Tớ thi trượt chuyên Sinh Lam Sơn trong khi từ gia đình cho đến các thầy cô dạy vẫn nghĩ là sẽ đậu => suy sụp 1 thời gian. Nhưng rồi thực tế đã chứng minh học ở Đào chính là cơ hội tớ thực hiện được ước mơ
Ngay năm lớp 10 nhờ cô Quỳnh giới thiệu tớ đã được các thầy cô cho học lớp đào tạo để chuẩn bị cho cuộc thi Âm vang xứ Thanh. Học với các bậc đàn anh như anh như anh Hiệu, anh Thái, chị Linh, chị Thanh, chị Trang, chị Tuyết toàn những người xuất sắc cả, có mỗi tớ với cái Nhâm C2 là nhỏ tuổi nhất, tớ cũng chỉ nghĩ là đi học để biết thêm chứ làm sao được đi thi. Nhưng mà nhờ cô Quỳnh động viên (phải cảm ơn cô lắm:kotowa::kotowa:), tớ tự tin hơn vào mình và vượt qua được các vòng kiểm tra, cộng thêm sự ưu ái của các thầy cô (vì nhỏ tuổi nhất :freely::freely:) nên tớ đã được cùng anh Hiệu đi thi Âm vang xứ Thanh.
Hai chiến thắng ở vòng thi tuần và thi tháng có sự giúp sức ko nhỏ của may mắn, tiêu biểu là câu hỏi cuối cùng trong cuộc thi tháng chỉ cần tớ ấn sai số 5 thôi (trong khi tớ ko biết đáp án và đoán mò) thì tớ đã thua rồi, cuộc thi tháng đó thực sự căng thẳng. Đến cuộc thi quý vì gặp phải 1 đối thủ quá xuất sắc là anh Hồng Minh ở Triệu Sơn nên tớ đã thua tâm phục khẩu phục, ko có gì phải nuối tiếc.
Đó là thành tích đầu tiên đạt được và là bước chuẩn bị quan trọng cho cuộc thi lớn sau này
Thi Âm vang xứ Thanh xong, đầu lớp 11 tớ gửi đăng kí thi Olympia luôn. Nhưng có lẽ nó là điềm báo trước cuộc thi này sẽ ko suôn sẻ , gừi từ tháng 9 mà đến tháng 2 sang năm vẫn chưa thấy gì, mình thì cứ mù mờ tưởng là phải lâu lắm mới gọi, cuối cùng chờ mãi ko được gọi điện hỏi thì người ta bảo là ko có :shock::shock::shock: ( trời ơi nửa năm chờ đợi :dummy::dummy:), thế là phải gửi lại. 1 tuần sau gọi ra vẫn ko có mới biết là nó đổi địa chỉ từ phòng showgame 3 sang phòng showgame 2 ( trời ơi có mỗi cái phòng 2 và phòng 3 :dummy::dummy::dummy: tức tập 2 ). Gửi lại lần 3 và cuối cùng đã được. Giữa tháng 4 họ gọi về thông báo, mừng đến nỗi ko ăn được cơm.
Sau đó là 1 quá trình chuẩn bị cho cuộc thi và gặm nhấm niềm hạnh phúc sắp được đi thi.
18 tháng 5, ngày trọng đại đã điểm, nhìn cả lớp đứa nào đứa nấy hớn hở mà vừa mừng vừa lo, cho dù tâm lí trước khi đi thi là khá tự tin, nghĩ là kiểu gì ít nhất mình cũng phải vượt qua thi tuần. Vào cuộc thi nói thật là cũng run nhưng ko nhiều, vòng khởi động ko tốt nhưng mất 2 người giống mình rồi, người còn lại chỉ hơn 20 đ’ chả lo. Hết vượt chướng ngại vật, tăng tốc, phần nào cũng có nhứng câu mà đáng ra mình trả lời được và nhanh hơn nên tiếc và hơi tâm lí. Đến khi chọn gói câu hỏi phần về đích, lúc đó chỉ còn nghĩ là mình phải thắng, ko thể thua được, coi như là đánh cuộc. Và đã thua! :ign:
Vài ngày sau đó cảm giác tiếc nuối vẫn còn rất nhiều vì thực sự đã ko thể hiện hết được khả năng của mình, thua người ko giỏi hơn mình, trả lời sai nhưng câu ko thể sai. Nhưng điều buồn nhất là đã làm cho thầy cô, bạn bè hi vọng rồi lại thất vọng.
Trước khi thi tớ cũng biết là forum lập topic để cổ vũ nhưng vì hồi đó nhà chưa có mạng nên ko xem được, đi thi về mới thấy mọi người đã cổ vũ hết mình như thế nào, lại càng thấy có lỗi và buồn.
Bây giờ thì ko còn nghĩ nhiều về cuộc thi nữa, đã chấp nhận và ít tiếc nuối hơn rồi. Nhưng tớ đã nhận ra 1 điều quý giá sau cuộc thi này, đó là tớ đã được học ở một ngôi trườn tuyệt vời, với những thầy cô tuyệt vời và có những người bạn tuyệt vời dù ko học cùng lớp hay cũng ko biết mặt.
Cảm ơn trường mình, em cảm ơn các thầy cô và tớ cảm ơn tất cả bạn bè trong lớp cũng như trên forum vì tất cả những tình cảm đã dành cho tớ.

ĐÀO DUY TỪ - I LOVE YOU
:love::love::love::love::love:

với những lời như thế này thì muốn trách cũng hok đc:phew: :phew:

sheva_tiamo
28-06-2009, 03:57 PM
UHm dù sao thì đây cũng chỉ là 1 trò chơi thôi mà nhỉ, buồn tất nhiên là phải buồn rồi, nhưng mà tớ nghĩ là ấy cũng có quyền được ngẩng cao đầu chứ

Candy
28-06-2009, 05:03 PM
Dù mới quen minh chưa lâu nhưng khi tiếp xúc vs em anh có cảm giác là em biết cách lái câu chuyện theo hướng của mình và em ko chịu khuất phục trước bất cứ cái j (trừ các cô gái). yêu trường, cũng đúng thôi. Trường Đào này đã cho ta quá nhiều kỉ niệm mà khi anh ra trường vẫn nhớ, vẫn nhớ rất nhiều. Có thể, em ko thua về mặt kiến thức, em chỉ thua vì chưa vượt qua được chính bản thân mình, chưa chuẩn bị được một tinh thần, tâm lí thi đấu tốt nhất có thể. Đừng hiểu nhầm là anh trách em nha :). Anh chỉ nói sự thật để em còn có thể khắc phục, biết đâu sau này "Rung chuông vàng" đang đợi em thì sao. Cố lên em ơi. Hi vọng em sẽ làm được những gì mà mọi người đã kì vọng vào em :). Thân

Snow
28-06-2009, 07:24 PM
Không có gì gọi là kết thúc cả :D
Cố lên anh còn nhiều mục tiêu lắm
Một ước mơ đã được thực hiện tuy nó chưa hoàn hảo lắm nhỉ :)
Tương lai còn dài nhiều điều phía trước đang chờ anh :x
Cố gắng vượt qua mọi khó khăn và đạt được những ước mơ của mình nhé anh !!!
Chúc anh may mắn !!!

minh_hg
28-06-2009, 11:13 PM
Thanks tất cả mọi người, thật ra thì bình thường thì cũng bình thường rùi nhưng tiếc thì vẫn tiếc :corner::corner:, hơi hơi thôi. :ign:
Hì, mà ko trách gì vyna_candy đâu, phải nhìn thẳng vào sự thật nó là như thế chứ :tadaa:
Nhưng mà về xem mới thấy mặt mình đúng là ngố thật, trông rõ căng thẳng :sweat::sweat:
Thanks riêng bác Candy một cái vì bảo em ko chịu khuất phục trước bất kì cái gì :cool: ( nhiều người bảo em rất bảo thủ :plug::plug: ), nhưng mà em ko biết lái câu chuyện là thế nào cả:sweat:
Hì chỉ là em biết cách nói chuyện thôi (nổ quá :amitabha::amitabha: )

haminhvan
29-06-2009, 07:51 AM
Chiếu vào 13h ngày 28 tháng 6 , bà kon nhớ đón xem naz ;)) .
Cái sổ khổ. Hum qua nhà mình mất điện:falldown::falldown::falldown: Ko xem được.
Hum nào phát lại ấy mọi người nhỉ?

Candy
29-06-2009, 10:54 AM
Đến bây giờ vẫn phải khẳng định một điều: Minh ko bao giờ có thể giành chức vô địch năm được. Lí do lớn nhất ở đây là em học lớp tiếng Pháp, mà để có thể vô địch năm thì em phải giỏi tiếng anh :|. Em thua vì sự thiệt thòi so với các bạn ở HN (các bạn ấy học toàn tiếng pháp)
@Vân: sáng nay chiếu lại rồi em ạ :)

lokiju008
29-06-2009, 10:57 AM
Tưởng thế nào làm em chờ mãi hoá ra lại thua xem mà nản we:shock:

Candy
29-06-2009, 11:08 AM
Tưởng thế nào làm em chờ mãi hoá ra lại thua xem mà nản we:shock:

Thua ư??? em chỉ đánh giá kết quả cuối cùng ư??? Cười cho những người thế này.
Chẳng nhẽ em ko xem phần chơi cùng khán giả ư??? mình Minh nó diễn đạt suy luận và bắt bẻ lại câu hỏi, thể hiện sự thông minh của nó vượt trội hơn hẳn :|

vyna_candy
30-06-2009, 10:23 AM
Thanks tất cả mọi người, thật ra thì bình thường thì cũng bình thường rùi nhưng tiếc thì vẫn tiếc :corner::corner:, hơi hơi thôi. :ign:
Hì, mà ko trách gì vyna_candy đâu, phải nhìn thẳng vào sự thật nó là như thế chứ :tadaa:
Nhưng mà về xem mới thấy mặt mình đúng là ngố thật, trông rõ căng thẳng :sweat::sweat:
Thanks riêng bác Candy một cái vì bảo em ko chịu khuất phục trước bất kì cái gì :cool: ( nhiều người bảo em rất bảo thủ :plug::plug: ), nhưng mà em ko biết lái câu chuyện là thế nào cả:sweat:
Hì chỉ là em biết cách nói chuyện thôi (nổ quá :amitabha::amitabha: )

dạ bác cứ gọi em là vyna cho tiện:sweat:
tính em vốn nói thật:whistle:
cũng tại ức chế quá:fallout:
em xin lỗi bác nha:sparkling:

Thua ư??? em chỉ đánh giá kết quả cuối cùng ư??? Cười cho những người thế này.
Chẳng nhẽ em ko xem phần chơi cùng khán giả ư??? mình Minh nó diễn đạt suy luận và bắt bẻ lại câu hỏi, thể hiện sự thông minh của nó vượt trội hơn hẳn :|

anh cắn đy hùng hôm nay nói hay thế hok biết:cool::cool:
cả nhà cho 1 tràng vỗ tay:congratz:

chuduckhai
30-06-2009, 01:26 PM
a hôm trước xem lại Olympia chương trình của em Ngọc Minh thấy mình lên tivi đẹp trai quá :)) =))

vitaminb12
30-06-2009, 03:45 PM
:)) hô hô, ta cũng được lên tê vê nà :))
mọi người vô đây coi tạm đã :| ai rảnh rang down dùm cái :| Mùng 3 cháu mới ra nên chưa biết thế nào :| Cái quán net này thì chưa cài flash plugin :-s
http://vtc.com.vn/lp/22/9354/duong_len_dinh_olympia_28_06_2009.aspx

test
30-06-2009, 04:10 PM
Tớ đang load về server bên Mỹ rồi. Khoảng 20' nữa là xong. Tuy nhiên tối tớ mới update lên cho các bạn load về đc.

hrockvn
30-06-2009, 07:53 PM
Đây là clip Minh thi Olympia. Bạn nào muốn thì load về nha. Do server tại US đã không sử dụng nữa nên mình upload lên Mediafire. Các bạn tải 4 phần về sau đó dùng HJSplit (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?p=131986) để Join lại để xem nhé:

Part 1: http://www.mediafire.com/file/jio1tognm1q/DuongLenDinhOlympia_280609.flv.001
Part 2: http://www.mediafire.com/file/quqwnmikzyt/DuongLenDinhOlympia_280609.flv.002
Part 3: http://www.mediafire.com/file/rvdyozdtzmw/DuongLenDinhOlympia_280609.flv.003
Part 4: http://www.mediafire.com/file/ngztiq1idgm/DuongLenDinhOlympia_280609.flv.004

Download HJSplit: http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?p=131986

Candy
30-06-2009, 07:58 PM
Chiều nay vừa đi ăn với em Minh, Linh (vợ nó =)) ) và bạn Huyền Linh. Bùn cười, nó vẫn ko muốn mọi người xem cái clip đó =)). Kỉ niệm buồn, nó nói thế. Nhưng em thấy vui mà :)

minh_hg
30-06-2009, 11:10 PM
Eo hóa ra là anh Hùng, thế mà ko nói làm lâu nay ko biết ai
Hừ nói lại coi ai là vợ ai hả :whaat::whaat::whaat:
:warn::warn::warn:
haizzzz
Đúng là Trái Đất tròn, thôi lần sau rút kinh nghiệm phải hỏi tên thật mới được
He he em tưởng tưởng Candy là ông nào đẹp giai lắm cơ, ai ngờ là bác, thất vọng quá
:chuckle::^o^::chuckle::^o^:
Thôi tối nay đi hả, chúc bác chơi tốt nhé ( em biết thừa bác thi cái gì, đậu FPT rồi đi cho vui chứ có mà thi :chuckle::chuckle:)

Candy
01-07-2009, 07:46 AM
tính cho đến thời điểm hiện tại anh đang ở HN và online bằng latop. Ra đến đây mới thấy mình đi quả là ngu. đi tàu 6 tiếng đồng hồ mới ra đến nơi. Ko biết hôm em đi thi đi ô tô thì mấy tiếng nhỉ và có mệt ko ta :)

thuylinh281_pot
01-07-2009, 09:37 AM
Chiều nay vừa đi ăn với em Minh, Linh (vợ nó =)) ) và bạn Huyền Linh. Bùn cười, nó vẫn ko muốn mọi người xem cái clip đó =)). Kỉ niệm buồn, nó nói thế. Nhưng em thấy vui mà :)

Eo hóa ra là anh Hùng, thế mà ko nói làm lâu nay ko biết ai
Hừ nói lại coi ai là vợ ai hả :whaat::whaat::whaat:

Đau nặng quá
Cái anh tê, vợ con nào ở đây, ai là vợ chớ, em chưa chồng
Tự nhiên anh vào spam linh tinh, để cho con người kia nói "ai là vợ ai" thì có mang tiếng em ko cơ chứ
Xấu hổ quá đi mất tự nhiên bị lôi vào rồi bị ...
KHỔ LINH QUÁ

Candy
03-07-2009, 08:05 PM
thì chính M trong khi thi đã nói em là người đặc biệt mà :). biết đâu đc. Công nhận chương trình Olympia mà còn mắc khá nhiều lỗi :|

bachdieu
04-07-2009, 09:33 AM
Minh nói vậy thôi chứ trong lòng nghĩ khác ah nghen. Mình xem chương trình cũng thấy 2 người thân lắm đó. (nói vậy thôi, mới làm quen àm nói nhiều quá, xin lỗi nghen Minh)

Reddevils
07-07-2009, 10:43 AM
Nghe thiên hạ đồn thổi là trước khi nói câu Trưởng ơi cố lên bạn Linh nói CHồng ơi cố lên , mình chỉ nghe thế thôi nhá :D

Candy
07-07-2009, 10:47 AM
chính xác là Linh em nó nói: Trưởng ơi cố lên :). (ko biết đúng hay ko nữa :) )

Reddevils
07-07-2009, 11:11 AM
Mấy đưa C3 lại bỉu trước đó nói Chồng ơi cố lên đấy ;)) .

minh_hg
07-07-2009, 02:27 PM
Èm èm :cool::cool::cool:
Nói thế này người ta bảo là nói xấu sau lưng đấy Đạt ạ :alert::alert:
Mấy đứa C3 nào, thằng Yên hô chém gió vs mi chứ gì :roar::roar: (ta đây biết thừa nhá)
Liệu mà ăn nói cẩn thận em ạ :whaat::whaat: cấm có mà cái kiểu nghe đâu vơ đó đó.
Còn sự thật là Linh nó nói "Trưởng ơi cố lên" nhưng mà dẫn chương trình nghe nhầm :can'tbe::can'tbe:, sau đó đã đính chính lại rồi
Có thế thôi, cấm bàn tán lung tung :warn::warn:

blue_horizon
07-07-2009, 02:32 PM
Chị cũng nghe là "CHỒNG" =))
Linh ơi, sorry em nhưng chị chỉ nói thật lòng mình :can'tbe: :heheh:

bachdieu
07-07-2009, 02:55 PM
mọi người chỉ chọc bạn thôi đoá, mình xem chương trình cũng nghe bạn kia nói là "Trưởng ơi cố lên"

giamdocb12
07-07-2009, 03:19 PM
sao anh cũng nghe là Chồng ơi cố lên nhở :hmm:. cả ku Kiên, Khải với lại bé Blue cũng nghe thế mà, hix, chả lẽ mấy cái tai nghe đều sai :uwaah::uwaah:

minh_hg
07-07-2009, 03:30 PM
Ơ hay nhờ, hôm nay cả forum hội đồng chém em à?
rõ ràng là trưởng, tại mọi người nghe ko quen nên nghe nhầm đấy chứ
ai điên đi nói cái từ đó giữa trường quay

B.Obama
07-07-2009, 04:37 PM
hô hô , có cả cái vụ này nữa à , bạn Minh hạnh phúc ghê , ................;))

Candy
07-07-2009, 05:47 PM
Mấy đứa C3 nào, thằng Yên hô chém gió vs mi chứ gì :roar::roar: (ta đây biết thừa nhá)
Liệu mà ăn nói cẩn thận em ạ :whaat::whaat: cấm có mà cái kiểu nghe đâu vơ đó đó.
Còn sự thật là Linh nó nói "Trưởng ơi cố lên" nhưng mà dẫn chương trình nghe nhầm :can'tbe::can'tbe:, sau đó đã đính chính lại rồi

có mỗi ta là nói đúng =)). dù sao thì gọi bằng C tốt hơn là gọi bằng T =))

blue_horizon
07-07-2009, 08:21 PM
sao anh cũng nghe là Chồng ơi cố lên nhở :hmm:. cả ku Kiên, Khải với lại bé Blue cũng nghe thế mà, hix, chả lẽ mấy cái tai nghe đều sai :uwaah::uwaah:

Không phải chỉ có 4 cái tai của tôi, ông, vtm với Khải đâu chồng cũng nghe thấy, cả bạn Nga nữa, hớ hớ mà là cả cái trường quay í \:D/
@Minh: Lâu lâu ko đc chém, tranh thủ tí :-"

haminhvan
09-07-2009, 09:29 AM
@Vân: sáng nay chiếu lại rồi em ạ :)

Em đã xem rồi ạ :)

@ Minh: Hehe. Cậu không có gì phải buồn cả. Và cậu cũng không có lỗi gì cả. Cậu đã thể hiện rất tốt trong phần Thử sức cùng khán giả mà ^^. Trong khi đó thì 3 thí sinh còn lại có làm đc gì đâu. Cậu đã cố gắng hết sức mình là được rồi!

Hehe. Tớ nghe rõ ràng là CHỒNG ơi! Cố lên này. :chuckle::chuckle:

minh_hg
09-07-2009, 11:06 AM
Thôi mà!
Xin mọi người đấy để tớ yên đi:dead::dead:
có gì cái đấy mà cứ trêu mãi
Bác addmin ơi xóa hộ em cái topic này với !!!!!!!!!!!!!

Reddevils
10-07-2009, 04:53 PM
Xoá là xoá thế nào , close là cùng thôi, cuws nhận đi cho tiến bộ Minh ạ ;))

giamdocb12
10-07-2009, 08:27 PM
xóa topic này sao đc, bao nhiu bài của mềnh;))
hix, hum trc' hok xem lại đc, nhưng nghe lão vitamin biểu có xuất hiện cả mềnh trên TV :heheh:

vitaminb12
10-07-2009, 09:48 PM
xóa topic này sao đc, bao nhiu bài của mềnh;))
hix, hum trc' hok xem lại đc, nhưng nghe lão vitamin biểu có xuất hiện cả mềnh trên TV :heheh:
xòi, nhìn rõ cả lỗ chân lông nhá :))
Có mỗi lão Hảo to mồm thía mà hông thấy mặt mũi mô :)) Vợ lão cũng thía :)) Soi mãi mà không thấy :))

blue_horizon
11-07-2009, 11:20 AM
xòi, nhìn rõ cả lỗ chân lông nhá :))
Có mỗi lão Hảo to mồm thía mà hông thấy mặt mũi mô :)) Vợ lão cũng thía :)) Soi mãi mà không thấy :))

Cái máy quay ghen ghét với tài năng của mình nên không dám quay đến >:P :shy:

vyna_candy
15-07-2009, 07:08 AM
Cái máy quay ghen ghét với tài năng của mình nên không dám quay đến >:P :shy:

ơi giời ơi,tự tin thế:yawn::yawn:
năm nay còn trận nào ko các bác:luckybadge:

vodanh
16-07-2009, 08:34 PM
hí hí,em Minh trông phong độ phết,thằng bé mất tự tin chút nên ko được như ý muốn,ko sao bé iu,rùi thì thua keo ni ta bày keo kia,eo,hum đó em ko bít mà đi,chứ k thì...:aah::aah::aah:

2NE1_HR
17-07-2009, 08:43 PM
Trường em ko bioết có ai đi thi ko , hôm xem anh Minh ( trắng ghê :darling: ) ấn tượng với phần trả lồi câu hỏi khán giả của anh :darling:

haminhvan
18-07-2009, 08:11 AM
Thôi mà!
Xin mọi người đấy để tớ yên đi:dead::dead:
có gì cái đấy mà cứ trêu mãi
Bác addmin ơi xóa hộ em cái topic này với !!!!!!!!!!!!!

Ấy ấy. Sao lại xoá. Cái topic hay thế này mà sao cậu lại đòi xoá. Hehe. Nên tôn trọng sự thật chứ cậu.
Mà hum xem TV, thấy kyu (cả C3 wen có mỗi kyu) hjhj

Candy
18-07-2009, 12:54 PM
xoá làm sao đc mà xoá. Dù j thì nó cũng là một kỉ niệm, tuy không thật sự hoàn hảo nhưng đã đem lại cho ta cảm giác gì đó gần gũi nhau hơn trong quá trình cổ vũ em thi đấu, và qua đó em cũng học hỏi đc nhiều, rút ra đc những bài học kinh nghiệm. Cố lên em, con đường phía trước còn dài, em còn phải bước mệt trên con đường ấy. Và anh hi vọng rằng em chọn đúng bạn đường của mình để có thể bước đi trên đường mà không cảm thấy mệt nhọc :)

vyna_candy
01-08-2009, 10:45 AM
ôi giời ơi,thua thỳ thôy,làm gì mà cứ phải quan trọng hoá vấn đề lên thế
coi như là 1bài học trong cuộc sống.từ đấy mà phát huy.Xóa với chả xéo.vớ vẩn