PDA

View Full Version : Lấy chồng tin học

haidh
16-05-2009, 06:47 PM
-->Em ơi lấy chồng tin học đi
Phần mềm phần cứng chẳng hề chi
Vấn đề chủ yếu là công nghệ
Cái đó với anh em khỏi chê

-->Em ứ lấy chồng tin học đâu
Phần mềm phần cứng nhức cả đầu
Phần mềm chờ mãi không thấy cứng
Phần cứng lúc cần chẳng thấy đâu

Vui thôi,chị em có chồng tin học cứ yên tâm, cả ngày vùi mặt vào code,khỏi lo bồ bịch gái gú, cafe no bụng,khỏi lo rượu chè, mà phần mềm phần cứng rất ổn định vì là dân chuyên ngành mà!
PS: có thể sai với một số cá biệt,đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng!

bakit_b1
16-05-2009, 06:52 PM
=.=" bài thơ ngớ ngẩn nhất mình từng đọc =))
nhưg mà cũng hơi hiểu tý cái chỗ phần cứng phần mềm ;))

nstung
13-01-2010, 12:46 AM
Hehe lấy ai thì yên tâm chứ lấy haihd này thì các chị em nên kiểm tra kỹ phần cứng với mềm nhé hay hỏng hóc lắm .

kẻ xấu
13-01-2010, 10:12 AM
Bài thơ chuối kinh khủng. Nhất là hai câu cuối. Đọc như đấm vào con người ý

haidh
13-01-2010, 03:21 PM
Hehe lấy ai thì yên tâm chứ lấy haihd này thì các chị em nên kiểm tra kỹ phần cứng với mềm nhé hay hỏng hóc lắm .
:-w Báo cáo chị em là hệ thống của HaiDH này ổn, không gặp các sự cố như sụt nguồn, lỗi permission, chạy chậm, bandwith có hạn, firewall lởm... và các lỗi thường thấy khác ở Tùng SN.

Bài thơ chuối kinh khủng. Nhất là hai câu cuối. Đọc như đấm vào con người ý<--
PS: có thể sai với một số cá biệt,đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng!: đã có warning

hrockvn
15-01-2010, 11:01 PM
Bài thơ chuối kinh khủng. Nhất là hai câu cuối. Đọc như đấm vào con người ý
Ấy là vì em ko phải dân IT nên nói nghe nó thế. Chứ dân IT còn nhiều câu nghe muốn đấm hơn. Có điều, dân trong ngành thấy nó ... "thú vị" lắm :D

000_000
15-01-2010, 11:13 PM
=))=)) bài củ chuối thật . Theo tưởng tượng của e thì dân IT hầu như đầu to mắt cận và suốt ngày chỉ máy vs móc

haidh
15-01-2010, 11:34 PM
bài củ chuối thật . Theo tưởng tượng của e thì dân IT hầu như đầu to mắt cận và suốt ngày chỉ máy vs móc

Một sự tưởng tượng hết sức máy móc :-s
.

hrockvn
15-01-2010, 11:37 PM
=))=)) bài củ chuối thật . Theo tưởng tượng của e thì dân IT hầu như đầu to mắt cận và suốt ngày chỉ máy vs móc
Theo anh thấy, dân IT và dân Kiến Trúc, Xây Dựng có đầu óc thuộc loại quái vật nhất. Em mà tham gia các diễn đàn IT, em sẽ cười suốt ngày khi tham gia box Thư giãn của họ. Nhiều khái niệm, nhiều thuật ngữ hay lắm. Hơn nữa, họ là những người cực kỳ lãng mạn nhá
Cả nhà có biết: Liên Xô chấm Mỹ là gì ko =)).
Tớ mất .... 3 ngày mới hiểu #:-s

haidh
15-01-2010, 11:40 PM
Cả nhà có biết: Liên Xô chấm Mỹ là gì ko .
Tớ mất .... 3 ngày mới hiểu

Thế chắc tại bác ít viết tắt, em quen tay nên mấy giây..hiểu ngay ;))

hrockvn
15-01-2010, 11:43 PM
Thế chắc tại bác ít viết tắt, em quen tay nên mấy giây..hiểu ngay ;))
Ý anh là cái ý tưởng gán Liên Xô với Mỹ cơ :D. Làm IT mà cũng đôi khi quên mất .us là chỉ Mỹ. Hức.

Pisces
15-01-2010, 11:49 PM
Theo kết quả thống kê nghiên cứu khoa học từ... Google, Liên Xô chấm Mỹ tuy có độc nhưng chưa hại bằng bé zing.vn hay Tung Của chấm Vịt Nam về khoản nội dung đâu #Devil

Lalala~~~

000_000
15-01-2010, 11:51 PM
Liên Xô chấm Mĩ là j hả mấy anh???? Em không biết , không dịch được ah

haidh
16-01-2010, 12:40 AM
Liên Xô chấm Mĩ là j hả mấy anh???? Em không biết , không dịch được ah

=)) Kìa, bác hrock và chú Nam giải thích cho em nó đi còn chờ gì nữa. trâch nhiệm của min mod mà =))

hungd09vt3
16-01-2010, 04:21 AM
Cả nhà có biết: Liên Xô chấm Mỹ là gì ko =)).
Tớ mất .... 3 ngày mới hiểu #:-sCái này biết từ khi cấp 2, đâu phải của dân IT............................:heheh::heheh:

Tester_B1
16-01-2010, 11:13 AM
bài thơ này chuối thật, nhưng chỉ cần tưởng tượng một chút là thấy cười ngay :))