PDA

View Full Version : 06-09 nói lời chào nào!!!! hihi

nothing_4ever
16-05-2009, 08:42 PM
631 632 633
634 635 636

haizzzzzzzzzzz...ngại kinh....lâu lém òy mới lên forum, với lại thấy topik of 06-09 ngày càng mờ nhạt hay sao í, viết đại kai ji cho vui vậy...hôm nay ngày 16/5, ngày cuối cùng đi học của lớp 12 ... sân trường tràn ngập màu áo dài...bùn quá...Đây chắc chắn 1 fần do tác động của ngoại cảnh á..Ai đời, trời mấy hôm nay âm u mù mịt, ngày nào cũng nửa nắng nửa mưa làm ng mún phát ốm...nhìn khung cảnh càng thêm bùn thế muh sắp chia tay chả thấy ma nèo khóc...cứ cười phớ lớ là seo nhỉ:growl:..
06-09 nói lời chào ko có nghĩa là sẽ mãi mãi ko gặp lại, chào là để bắt đầu một kái mới, chào ngôi trường thân yêu chào mọi ng, để bước chân vào một thế giới rộng lớn hơn, để rồi trong tim mỗi ng vẫn luôn hướng về mái nhà thân thường đã gắn bó cả một thời học sinh đẹp đẽ nhất....giá như cho thời gian trở lại, tớ sẽ cảm ơn ông trời lém lém:noo:.....mấy ngày nữa là tổng kết òy...sắp chia tay một khóa hoc đặc biệt thế này chắc thầy cô sẽ nhớ tụi mình lém đây:fullup::proud::blush:...

cur_sera
16-05-2009, 08:45 PM
Tớ buồn lắm các cậu ơi............................................... .........................9 ngày nữa mới đc gặp lại các bạn.....và có thể sẽ chẳng bao giờ đc đoàn tụ đông đủ như vậy nữa............Nhớ mọi người quá hu hu

chrome
16-05-2009, 08:47 PM
Lớp mình ít kỉ niệm nhưng chia tay rồi dù sao vẫn rất buồn.Thôi cố gắng đậu ĐH nhé (đó là đứa nào muốn thi Đh, ko bao gồm những đứa muốn đi cưới chồng :chuckle:)

nothing_4ever
16-05-2009, 08:54 PM
637 638 639
640 641 642
hihi...giờ mới thấy tiếc khoảng thời gian được học với nhau, mặc dù tớ biết đa số lớp tớ đã từng rất ghét lớp và có thể đang ghét, nhưng tớ nghĩ cuối năm oy mọi chuyện nên bỏ wa :darling::fullup:

nothing_4ever
16-05-2009, 08:56 PM
Lớp mình ít kỉ niệm nhưng chia tay rồi dù sao vẫn rất buồn.Thôi cố gắng đậu ĐH nhé (đó là đứa nào muốn thi Đh, ko bao gồm những đứa muốn đi cưới chồng :chuckle:)

điển hình như mi với ku chiến hả :heheh:.......................âaaaaaaaaaaaaaaaaaa a....đủ ki tự oài:sigh:

Micyarak.A5
16-05-2009, 09:02 PM
hic, buồn thế...giờ mới thấm thía nỗi buồn :( giờ tớ chỉ mong đến 25-5 thôi :(

Reddevils
16-05-2009, 09:05 PM
Chào các anh các chị , hãy cố gắng thi tốt nhá :D

blue_horizon
16-05-2009, 09:06 PM
Giờ các em ra trường buồn thế nhưng vài tháng nữa, tết hay gì đó, tụ tập đông đủ (cũng có thể ko) thì sẽ lại thấy yêu lớp mình hơn :D

chrome
16-05-2009, 09:23 PM
điển hình như mi với ku chiến hả :heheh:.......................âaaaaaaaaaaaaaaaaaa a....đủ ki tự oài:sigh:

kon jở hơi, mj co' thấy thằng nào mah` lại mún đj cưới chồng hok hả?:whaat::hahaha::hahaha:
ma` kai' câu mj chu' thik i', là cậu thang` heat dung` danh ngiã của tau vit' ah' ,bô' kai' than`g mất dạy, hum sau tau sẽ cho nó xơi hành tỏi đầy đủ

Candy
16-05-2009, 09:42 PM
chào mọi người, chào thầy cô, chào từng hàng ghế bục giảng. đi rồi nhớ lắm, sẽ còn quay lại nhưng ko có đc những phút giây khi còn ở đây. mọi người ơi, buồn quá :((

kẻ xấu
16-05-2009, 09:45 PM
Chào tạm biệt Thầy cô, bạn bè lớp học, vài ngày nữa thôi phải chào dần đi, ko hẫng !
ước gì được đi học thêm một lần nữa ! bình thường chẳng làm sao đâu, nhưng thật sự khi nghĩ lại mới thấy lâng lâng !
Nghĩ lại thời mới bước vào trường, các lớp ganh tỵ tranh giành cả đánh nhau nữa. Thậm chí nói xấu thầy cô, nhưng sao h đối với em các thầy cô đáng kính đến thế.
Nghĩ lại mấy vụ thi thố 26-3, rung chuông vàng... và rất nhiều nữa, Đúng là tuổi học trò ngây thơ trong sáng, thua thì buồn, thậm chí có những giọt nước mắt, thắng thì ôm nhau la hét vui biết bao.
Nghĩ đi rồi nghĩ lại, giật mình mới biết mình đã qua rồi cái thời cấp III, bao nhiều điều chưa thực hiện được nhưng mà ... thời gian đã hết ! đành khép lại những kỉ niệm, những điều chưa làm được và bước tiếp trên con đường đời của mình vậy ...
Đào Duy Từ ơi Tạm biệt !

thuphuong_no1
16-05-2009, 10:47 PM
Chia tay nhé rồi ngày vui ta gặp nhau

tranhuyentrang2404
16-05-2009, 10:55 PM
Thật đáng buồn!
Ghét cái mùa hè chết tiệt!
Sắp qua đi cái thời đẹp nhất........

kẻ xấu
17-05-2009, 07:04 AM
Thật đáng buồn!
Ghét cái mùa hè chết tiệt!
Sắp qua đi cái thời đẹp nhất........

Sắp qua rồi cái thời con gái phơi phới chưa " nừa " được ai hả cậu :))
Thời đẹp nhất tuổi 18 mộng mơ, cậu còn đỡ còn được 1 tháng sống trong cái thời mộng mơ, tớ vừa 18 tuổi hết luôn thời mơ mộng ;))

Chia tay nhé rồi ngày vui ta gặp nhau

cậu quá nhầm rồi ! Ngày gặp nhau sẽ là ngày vui !

He0pr0_B7
17-05-2009, 08:57 AM
Tạm biệt các anh chị 12...!!
Thấy mấy hôm các ac chụp ảnh dưới sân trường, đứa nào cũng tần ngần " Không biết 2 năm nữa mình sẽ thế nào?"....!!!
Chúc các ac thi tốt và thành công trên con đường đã chọn..:sparkling:.!!!

thuphuong_no1
17-05-2009, 10:13 AM
cậu quá nhầm rồi ! Ngày gặp nhau sẽ là ngày vui !
cậu nói đúng
nhưng ngày đó cậu ko thành công, cậu chả có j,....thì cậu có vui nổi ko:-/
với lại cái câu trên cũng chỉ là lời bài hát Tạm Biệt( Khánh Linh)thôi mà cậu:D

rainzeboy
17-05-2009, 01:23 PM
Thấy mấy hôm các ac chụp ảnh dưới sân trường, đứa nào cũng tần ngần " Không biết 2 năm nữa mình sẽ thế nào?"....!!!

ko phải học nữa vui lắm em ạ :heheh:!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quynhchi b12
17-05-2009, 01:27 PM
Dù ra trường đã 1 năm rồi, nhưng khi xem ảnh và đọc những dòng chữ đầy luyến tiếc khi chia tay này mình cũng không khỏi xúc động, kỉ niệm lại ùa về... 1 năm trước đây........... B12 phải chia tay nhau, 12 lớp của khoá 05-08 cũng phải xa nhau, cũng luyến tiếc như 06-09 bây giờ.
Nhớ lắm...............
Buồn lắm..............
Muốn quay về lắm........... sân trường bao mơ ước và kỉ niệm............
Tất cả sẽ còn mãi trong kí ức của mỗi người chúng ta........

Có 1 bài thơ mình muốn tặng cả khoá 06-09. Mong rằng các em sẽ luôn nhớ về nhau, nhớ về quãng thời gian tuổi học sinh đẹp đẽ này và về cả ngôi trường Đào Duy Từ thân yêu của chúng ta. khi xa rồi sẽ nhớ lắm đấy... :kotowa::ign::ign:

Thôi chào nhé

Thôi chào nhé tuổi hoạ trò thơ dại
12 năm gắn bó dưới mái trường
Lời thầy cô ấm áp tình thương
Từng nét chữ bàn tay người uốn nắn.

Thôi chào nhé bảng đen và phấn trắng
Bụi thời gian nhuốm bạc tóc thầy
Đôi mắt cô quầng sâu hơn ngày trước
Trang giáo án dài cô thức đã bao đêm.

Thôi chào nhé bạn bè thân quen
Lời chưa nói xin gửi vào lưu bút
Mai xa rồi dãy hành lang quen thuộc
Tiếng guốc xưa vọng kỉ niệm trong hồn.

Thôi chào nhé những buổi tan trường
Ngập áo trắng - nắng - gió và hoa phượng
Những mùa thi và bao mơ ước
1 thưở dại khờ - 1 thưở vấn vương....

Hãy cố gắng giữ lại những gì về nhau các em nhé !
Chúc tất cả các em đạt được kết quả tốt trong những kì thi sắp tới :)

kẻ xấu
17-05-2009, 04:05 PM

Thì cũng giống như bọn anh thôi ! khoá nào mà chả như khoá nào ;)) năm ngoái bọn anh nhìn lớp 12 ra trường cũng thế :( chẳng gì khác năm nay cả !

cậu nói đúng
nhưng ngày đó cậu ko thành công, cậu chả có j,....thì cậu có vui nổi ko:-/
với lại cái câu trên cũng chỉ là lời bài hát Tạm Biệt( Khánh Linh)thôi mà cậu:D

Sao lại ko ? dù sao thì dù, được gặp lại " bè " là tớ thấy vui rồi.
Tớ ko biết đó là lời bạn hát :|
Nhưng tớ nghĩ vui là hệ quả của việc gặp nhau chứ ko phải ngược lại ! híc híc Mình nhiễm thầy linh mất rồi

Hớ hớ cũng đúng :))

nothing_4ever
17-05-2009, 10:03 PM

ai bảo không phải học, chia tay oy mà vẫn phải học è cổ để thi đó thôi thèn hâm:growl::loa:.....đúng là heo có khác...mi muh ko học thì về nhà bán thịt có khi cũng đủ giàu:heheh:
-----------------------------------------

Có 1 bài thơ mình muốn tặng cả khoá 06-09. Mong rằng các em sẽ luôn nhớ về nhau, nhớ về quãng thời gian tuổi học sinh đẹp đẽ này và về cả ngôi trường Đào Duy Từ thân yêu của chúng ta. khi xa rồi sẽ nhớ lắm đấy... :kotowa::ign::ign:

Thôi chào nhé

Thôi chào nhé tuổi hoạ trò thơ dại
12 năm gắn bó dưới mái trường
Lời thầy cô ấm áp tình thương
Từng nét chữ bàn tay người uốn nắn.

Thôi chào nhé bảng đen và phấn trắng
Bụi thời gian nhuốm bạc tóc thầy
Đôi mắt cô quầng sâu hơn ngày trước
Trang giáo án dài cô thức đã bao đêm.
...

Hãy cố gắng giữ lại những gì về nhau các em nhé !
Chúc tất cả các em đạt được kết quả tốt trong những kì thi sắp tới :)

cảm ơn chị rất nhiều ạ, thay mặt cho 06-09 luôn ạ, năm ngoái nhìn các anh chị chụp ảnh dưới sân, lòng mình thầm ao ước, giờ thì mún trả điều ước đó lại cho ông trời lắm rùi....huhu, khóa nào ra trường cũng có 1 điều đặc biệt riêng, mong tất cả các bạn khóa 06-09 luôn giữ những kỉ niệm đẹp nhất về khóa của mình....
A1 thân thương, tớ iu A1 nhất, nơi có 41 gương mặt thân quen, có con bạn thân nhất mọi thời đại của tớ(:^o^:chim lợn)...có ng tớ iu^^...có những đứa bạn hâm nhất quả đất.VD: thằng heat, thiện heo, cả một phi đội chờm hớp, cả bạn Thái học đỉnh ơi là đỉnh:sparkling:
A2 lớp hàng xóm, toàn làm lớp tớ gen gét mấy lần mở nhạc đinh tai, nhưng rất nhìu kỉ niệm hay mỗi khi 2 lớp đi xin phấn của nhau..hihi
A3 ơi tớ ko bit nhiều về A3 lắm, nhưng A3 là lớp tớ hay chạy wa hóng hớt nhất, có kái bạn tớ rất ấn tượng đó là bạn lớp trưởng béo múp đeo kính 9,25điôp á(jo chả bit tăng độ chưa):sweat:
hihi...với A4 tớ cũng chả bit nhìu, hình như 2 lớp mình học chung 1 thầy dạy toán, hihi
A5 thì tất nhiên là đặc biệt oy`, là lớp có chung với tớ niềm yêu thương kính trọng nhất với ng thầy đáng mến của tớ, thầy Ngọc, lại có mấy bạn xinh xinh, với lại A5 toàn con gái cả, mặc áo dài thì đẹp thôi rồi(do đồng bộ thôi á, chứ con gái lớp tớ cũng ko thua đâu:^o^:)
A6 đã từng có nhiều hiềm khích với lớp tớ, nhưng tớ rất quý cô Nương chủ nhiệm các cậu, mà tớ thấy các bạn A6 cũng dễ gần nữa...
A7 lớp chọn của trường mình, nhiều bạn học giỏi là điều không thể phủ nhận..hihi...với lại lớp tớ có duyên với A7 ghê, mấy lần đi chơi 2 lớp đều chạm chán nhau....
A8 nè, nhìu bạn xinh lém á, mà lớp nì cũng quậy tươg đối của khối mình í nhỉ...tớ sẽ rất nhớ bạn An béo lớp cậu..
Với A9 thì...hihi....mỗi lần đi học thể dục qua A9 đều thấy lớp này chăm ko thể tả...(chả bit thật ko nữa...hihi....)
A10...tớ ấn tượng với bạn kẻ xấu cao cao và thằng tú bẩn lùn tịt, hihi...chuẩn của chuẩn, tớ quí Huệ hót, tớ nể bạn Chung, loắt choắt thế mà học rõ giỏi,lớp các cậu có nhìu bạn nữ nhìn dễ gần phết phẩy
A11, nhìu girl xinh lém á chứ...lại cũng học giỏi nữa...mỗi tội.......(lí do riêng)
A12 lớp thầy Chinh, tớ kết thầy chinh nhất.....:hi:
khối mình lớp nào cũng đáng yêu, nhất là mấy lần thi thố với nhau, chửi nhau loạn lên nhưng cuốic cùng lớp nào cũng là bạn tốt của nhau....ai = lớp tớ chủa, giải nhất trò nhảy dây bịt mắt chỉ vì ko có mỗi 2 lớp tham gia:chuckle:

thuphuong_no1
17-05-2009, 10:20 PM
A5 thì tất nhiên là đặc biệt oy`, là lớp có chung với tớ niềm yêu thương kính trọng nhất với ng thầy đáng mến của tớ, thầy Ngọc, lại có mấy bạn xinh xinh, với lại A5 toàn con gái cả, mặc áo dài thì đẹp thôi rồi(do đồng bộ thôi á, chứ con gái lớp tớ cũng ko thua đâu:^o^:)

:D lớp tớ mà kéo cả đoàn quân áo dài xuống sân trường thì thôi rồi :D
mà cũng 1 phần đồng bộ thôi cậu :D lớp tớ nhiều bạn xinh xinh cậu nhờ :D

kẻ xấu
17-05-2009, 10:23 PM
khóa nào ra trường cũng có 1 điều đặc biệt riêng, mong tất cả các bạn khóa 06-09 luôn giữ những kỉ niệm đẹp nhất về khóa của mình....

Ko phải khoá nào đâu. phải là mỗi học sinh, ai cũng có 1 và những kỉ niệm riêng thậm chí chung nữa với mái trường với thầy cô bạn bè, Những kỉ niệm ko có những ích kỉ, vụ lợi hay bất kì âm mưu nào thế mới nói là thời học sinh rất đẹp. Tớ nghe nói, lên đại học có câu : Người ko vì mình trời chu đất diệt !cũng đủ biết sinh viên phải thay đổi nhiều !

tuncung
18-05-2009, 07:58 AM
Tủn không tiếc nói lời chia tay. Tất cả chỉ là nguỵ biện ;))

heat_pointguard13
18-05-2009, 08:39 AM
:D lớp tớ mà kéo cả đoàn quân áo dài xuống sân trường thì thôi rồi :D
mà cũng 1 phần đồng bộ thôi cậu :D lớp tớ nhiều bạn xinh xinh cậu nhờ :D

Bạn này yêu lớp quá nhỉ, ở đâu cũng thấy khen lớp mình ;))...............................

phuongminhngoc
18-05-2009, 10:18 AM
Chào tạm biệt các anh các chị khóa 06-09!
Đây là lần thứ 2, em được chứng kiến một khóa học ra trường, theo em (chỉ ý kiến của cá nhân em thôi nhe), khóa 12 năm nay đặc biệt hơn khóa 12 năm ngoái. Vì
- Có một số thành tích đáng chú ý trong học tập hơn. Theo lời thầy Hùng, đã lâu rồi trường ĐDT mới có thứ hạng cao hơn trường HR trong kỳ thi HS giỏi. Cụ thể: Trong kỳ thi HSG toàn tỉnh, trường ta đứng thứ 5 (Lam Sơn-Ba đình-HH4-HL2-DDT-HR....) trên cả những trường rất mạnh lâu nay như Bỉm Sơn, QX1,2. Nếu tính cả kết quả thi quốc gia, thi máy tính Casio thì trường ta xếp sau duy nhất Lam Sơn. Thầy Hùng cũng rất hi vọng là trong kì thi ĐH, trường ta sẽ tiếp tục đứng trên HR. Thông tin này em nghe từ anh trai em nhưng rất chính xác, có lẽ hôm tổng kết T Hùng sẽ thông báo.
- HS ngoan hơn, Em nhớ cũng cuối năm ngoái, các anh chị lớp 12 (ít nhất là một lớp, nhiều hơn thì em ko nhớ) đã diễu hành khắp trường, gây ảnh hưởng đến toàn trường. Còn năm nay, khoảng 1 tuần cuối, tuy có bỏ học nhiều, nhưng sân trường vẫn trật tự, trừ t7 vừa rồi là cả khối chụp ảnh.
- Có một số anh chị học rất tốt. VD: anh Thái A 1 (ai cũng biết anh ấy học ntn), Nam A 11(giải nhì Hóa QG), Lam a 11(2 giải nhất hóa tỉnh), Sắc A 7(giải nhất tỉnh môn lí), Trâm A 7 (2 giải nhì môn hóa và thi thử toàn 27 trở lên) ... và còn rất nhiều người nữa, em ko biết cụ thể.
- Có một lớp thật đặc biệt, 100% con gái - A 5. Và cũng rát nhiều chị cực xinh, hôm chụp ảnh ở sân trường, mọi người cứ khen mãi. Cũng học rất giỏi, 5 đội tuyển HSG gần như chỉ có A 5, có rất nhiều giải (anh em ko biết cụ thể nên em cũng ko biết, chị nào A 5 giúp em thống kê với). Lớp rất có cá tính sáng tạo trong các hoạt động do Đoàn trường tổ chức)
- Và còn rất nhiều cái hay cái đẹp nữa mà ko thể kể hết ra đây, đó chính là những điều mà chúng em(cũng là HS lớp 12 sang năm rất muốn học tập). Đây cũng là khóa HS khi thi vào cấp 3, trường DDT đang còn xếp trên HR, chứ đến khóa bọn em và sau nữa, trường ta đã ko còn là lựa chon số 1 cho HS tpTH.
- Tuy cũng còn một số anh chị chưa thực sự cố gắng nhưng đó chỉ là thiểu số. Tuy nhiên số thiểu số này lại rất nổi tiếng nên nhiều người biết đến trường ta như là trường có HS ăn chơi nhiều hơn.
- Em biết là khóa bọn em hơi buồn, điều này đwocj thể hiện ở thái độ của các thầy cô giáo trên lớp, nhưng biết đâu sang năm mọi việc sẽ khác.
Cuối cùng, chúc các anh các chị thi thật tốt hai kỳ thi tốt nghiệp và đại học sắp tới, luôn xinh gái và đẹp trai, luôn thể hiện đwocj chất DDT ở mọi lúc, mọi nơi cho bọn em còn thơm lây nhé.

nothing_4ever
18-05-2009, 10:36 AM
- Em biết là khóa bọn em hơi buồn, điều này đwocj thể hiện ở thái độ của các thầy cô giáo trên lớp, nhưng biết đâu sang năm mọi việc sẽ khác.
Cuối cùng, chúc các anh các chị thi thật tốt hai kỳ thi tốt nghiệp và đại học sắp tới, luôn xinh gái và đẹp trai, luôn thể hiện đwocj chất DDT ở mọi lúc, mọi nơi cho bọn em còn thơm lây nhé.

:blush::heheh:hihi...nghe e nói mà thấy sướng ghê, hihi, a em cũng học khóa này àh, mà khóa em thì cũng tùy chứ, chị không biết nhiều, nhưng em Hồ Ngọc Minh cũng là một đại diện tiêu biểu đấy thôi, thi Âm vang xứ thanh từ hồi lớp 10, giờ chuẩn bị thi Đường lên đỉnh nữa, tuy đầu vào ko cao lắm nhưng đã là học sinh trường mình rồi thì chắc chắn khóa sau sẽ tiếp nối truyền thống mọi năm thôi, sẽ đậu cao mà, it nhất phải hơn Hàm Rồng á chứ nhỉ:crave::idea:

quynhchi b12
18-05-2009, 10:43 AM
Em nhớ cũng cuối năm ngoái, các anh chị lớp 12 (ít nhất là một lớp, nhiều hơn thì em ko nhớ) đã diễu hành khắp trường, gây ảnh hưởng đến toàn trường.

cái nầy chính xác là lớp mềnh. thầy Thành đứng dưới sân trường lúc đầu còn nói chạy nhưng phải giữ trật tự, nhưng sau thì cứ đứng nhìn, chả nói giề cả :D B12 vô đối có khác
iu B12 quá !!!!!!!!!!!!!!!

HoangNgaA1
18-05-2009, 01:31 PM

mẹ nhà mi nữa. Mi k thích đi học răng k ở nhà mà nuôi lợn hộ mẹ mi để mẹ mi khỏi phải đi mua thịt lợ ở ngoài cho đắt. Chia tay lớp mà hấn vui như là bắt được vàng ý. Bạn bè thế à. tau ngồi vs mi khổ nhất là tau. chia tay tau chỉ vui nhất là thoát khỏi cái mồm của mi thôi nhá. Đồ con lợn Thiện:angry::angry:

631 632 633
634 635 636

haizzzzzzzzzzz...ngại kinh....lâu lém òy mới lên forum, với lại thấy topik of 06-09 ngày càng mờ nhạt hay sao í, viết đại kai ji cho vui vậy...hôm nay ngày 16/5, ngày cuối cùng đi học của lớp 12 ... sân trường tràn ngập màu áo dài...bùn quá...Đây chắc chắn 1 fần do tác động của ngoại cảnh á..Ai đời, trời mấy hôm nay âm u mù mịt, ngày nào cũng nửa nắng nửa mưa làm ng mún phát ốm...nhìn khung cảnh càng thêm bùn thế muh sắp chia tay chả thấy ma nèo khóc...cứ cười phớ lớ là seo nhỉ:growl:..
06-09 nói lời chào ko có nghĩa là sẽ mãi mãi ko gặp lại, chào là để bắt đầu một kái mới, chào ngôi trường thân yêu chào mọi ng, để bước chân vào một thế giới rộng lớn hơn, để rồi trong tim mỗi ng vẫn luôn hướng về mái nhà thân thường đã gắn bó cả một thời học sinh đẹp đẽ nhất....giá như cho thời gian trở lại, tớ sẽ cảm ơn ông trời lém lém:noo:.....mấy ngày nữa là tổng kết òy...sắp chia tay một khóa hoc đặc biệt thế này chắc thầy cô sẽ nhớ tụi mình lém đây:fullup::proud::blush:...

Sao bài này mi k để trong topic của lớp mình ấy. Mấy hôm nữa rỗi tau viết bài về lớp mình. Nhớ online thank cho tau. Ah mi là con nào ý nhờ :heheh::heheh:

kẻ xấu
18-05-2009, 01:45 PM
Sao ko thấy phuongminhngoc nhắc tới tên mình nhỉ ;))
Khóa 06-09 tất nhiên là rất đặc biệt rồi!

phuongminhngoc
18-05-2009, 02:17 PM
Anh Vũ chỉ là một trong vô số những điều đặc biệt, theo em anh là một trong những đặc trưng cơ bản của trường Đào: ấn tượng trong phong cách, học được (gì chứ đậu ĐH thì đơn giản) mà chơi cũng được.

Micyarak.A5
20-05-2009, 04:08 PM
Khóa 06-09 mình để lại nhiều ấn tượng tốt đẹp thật. Tớ thấy nhìn chung khóa bọn mình ngoan và học khá đồng đều. Đương nhiên là có nhiều cá nhân nổi bật hẳn lên. Kì thi hsg tỉnh và QG năm nay cũng thu đc kha khá giải giải cao đấy chứ :D Khóa mình cũng có nhiều đặc thù riêng nữa. Hi vọng kì thi ĐH sắp tới khóa mình sẽ đạt kết quả thật cao để kđịnh.

Chào tạm biệt các anh các chị khóa 06-09!
Đây là lần thứ 2, em được chứng kiến một khóa học ra trường, theo em (chỉ ý kiến của cá nhân em thôi nhe), khóa 12 năm nay đặc biệt hơn khóa 12 năm ngoái. Vì
- Có một số thành tích đáng chú ý trong học tập hơn. Theo lời thầy Hùng, đã lâu rồi trường ĐDT mới có thứ hạng cao hơn trường HR trong kỳ thi HS giỏi. Cụ thể: Trong kỳ thi HSG toàn tỉnh, trường ta đứng thứ 5 (Lam Sơn-Ba đình-HH4-HL2-DDT-HR....) trên cả những trường rất mạnh lâu nay như Bỉm Sơn, QX1,2. Nếu tính cả kết quả thi quốc gia, thi máy tính Casio thì trường ta xếp sau duy nhất Lam Sơn. Thầy Hùng cũng rất hi vọng là trong kì thi ĐH, trường ta sẽ tiếp tục đứng trên HR. Thông tin này em nghe từ anh trai em nhưng rất chính xác, có lẽ hôm tổng kết T Hùng sẽ thông báo.
- HS ngoan hơn, Em nhớ cũng cuối năm ngoái, các anh chị lớp 12 (ít nhất là một lớp, nhiều hơn thì em ko nhớ) đã diễu hành khắp trường, gây ảnh hưởng đến toàn trường. Còn năm nay, khoảng 1 tuần cuối, tuy có bỏ học nhiều, nhưng sân trường vẫn trật tự, trừ t7 vừa rồi là cả khối chụp ảnh.
- Có một số anh chị học rất tốt. VD: anh Thái A 1 (ai cũng biết anh ấy học ntn), Nam A 11(giải nhì Hóa QG), Lam a 11(2 giải nhất hóa tỉnh), Sắc A 7(giải nhất tỉnh môn lí), Trâm A 7 (2 giải nhì môn hóa và thi thử toàn 27 trở lên) ... và còn rất nhiều người nữa, em ko biết cụ thể.
- Có một lớp thật đặc biệt, 100% con gái - A 5. Và cũng rát nhiều chị cực xinh, hôm chụp ảnh ở sân trường, mọi người cứ khen mãi. Cũng học rất giỏi, 5 đội tuyển HSG gần như chỉ có A 5, có rất nhiều giải (anh em ko biết cụ thể nên em cũng ko biết, chị nào A 5 giúp em thống kê với). Lớp rất có cá tính sáng tạo trong các hoạt động do Đoàn trường tổ chức)
- Và còn rất nhiều cái hay cái đẹp nữa mà ko thể kể hết ra đây, đó chính là những điều mà chúng em(cũng là HS lớp 12 sang năm rất muốn học tập). Đây cũng là khóa HS khi thi vào cấp 3, trường DDT đang còn xếp trên HR, chứ đến khóa bọn em và sau nữa, trường ta đã ko còn là lựa chon số 1 cho HS tpTH.
- Tuy cũng còn một số anh chị chưa thực sự cố gắng nhưng đó chỉ là thiểu số. Tuy nhiên số thiểu số này lại rất nổi tiếng nên nhiều người biết đến trường ta như là trường có HS ăn chơi nhiều hơn.

Chả hiểu sao đọc bài này xong thấy tâm đắc lắm nhé. Khóa dưới nhưng lại khá hiểu khóa trên, thông tin cũng chính xác nữa.

phuongminhngoc
20-05-2009, 04:50 PM
Khóa 06-09 mình để lại nhiều ấn tượng tốt đẹp thật. Tớ thấy nhìn chung khóa bọn mình ngoan và học khá đồng đều. Đương nhiên là có nhiều cá nhân nổi bật hẳn lên. Kì thi hsg tỉnh và QG năm nay cũng thu đc kha khá giải giải cao đấy chứ :D Khóa mình cũng có nhiều đặc thù riêng nữa. Hi vọng kì thi ĐH sắp tới khóa mình sẽ đạt kết quả thật cao để kđịnh.

Chả hiểu sao đọc bài này xong thấy tâm đắc lắm nhé. Khóa dưới nhưng lại khá hiểu khóa trên, thông tin cũng chính xác nữa.

Có gì đâu, em hóng hớt từ anh trai em, còn anh em lại có tin chính xác.

vitaminb12
20-05-2009, 05:13 PM
.
cái gì đồng ý, chứ riêng cái này thì anh phản đối.
Nếu ai thực sự là hs Đào Duy Từ từ khoá 05-08 trở đi, hẳn nhận ra ngay lớp mà em đó nói chính là B12 , lớp của vitamin.
Ai dám nói rằng B12 "không ngoan", hay có tư cách đạo đức thấp hơn bất cứ lớp nào - khoá nào đã và đang học trong trường. B12 vẫn luôn giữ thành tích học tập cũng như nền nếp hàng đầu trong trường suốt 3 năm học.
Vâng, và đúng ra mà nói, chẳng phải hs khoá này hay khoá trước ngoan hơn, chẳng qua từ trước tới giờ, chưa có lớp nào có được tinh thần đoàn kết và các thành viên có tình yêu với lớp mình được như B12.
Em mới vào trường, có lẽ em vẫn chưa hiểu được cảm xúc của những người phải chia tay với những gì mình đã yêu thương và gắn bó suốt 3 năm học.
Nói những điều này có vẻ không hợp với chủ đề topic, nhưng nó có "động chạm" chút xíu tới B12, và lẽ dĩ nhiên là những thành viên B12 không bao giờ chấp nhận mình trở thành "vết nhơ" của trường cả...

HoangNgaA1
20-05-2009, 05:27 PM
Cuối cùng thì tất cả chúng ta - những thành viên của khoá 06-09 đẫ phải nói lời chào tạm biệt.3 năm đó là 1 khoảng thời gian k ngắn và cũng k phải là dài,đủ để cho mỗi người lớn lên, suy nghĩ về những kỉ niệm đã qua. Cùng chung 1 mái trường, cùng 1 khóa cùng những hồi ức về nhau, k phải kỉ niệm nào cũng là kỉ niệm vui, tất nhiên đối với mỗi người đều có những hồi ức về mái trường này- nơi đã dìu dắt chúng ta, dạy dỗ và dành cho mỗi chúng ta những tình cảm khác nhau:yêu, ghét đều có nhưng bây giờ tất cả đã qua, chúng ta đã phải nói lời chào. Không phải là kết thúc mà là chúng ta đang phải tự mình bước những nấc thang đầu tiên trong cuộc đời. Cuộc gặp gỡ nào cũng có lúc chia tay, chia tay xong ta laị gặp gỡ.kỉ niệm sẽ mãi là những kỉ niệm, những kỉ niệm đáng nhớ, đáng để chúng ta suy ngẫm, để cố gắng và 1 ngày nào đó gặp lại chúng ta tự hào rằng mình đã từng được dìu dắt, che chở, được vui chơi học tập nơi này, khi đã trưởng thành ta mới thấy thật tự hào từ sự cố gắng. đó cũng là niềm vui, là niềm hạnh phúc của mỗi người khi nghĩ về mái nhà chung : Đào Duy Từ.http://http://www.nhaccuatui.com/m/BKuPc4aO2k

nothing_4ever
20-05-2009, 08:40 PM
1 khóa nữa lại ra trường, cứ nghĩ đến năm sau, lại 1 khóa học sinh mới(09-12)là mình lại thấy buồn, vậy là đã hết 3 năm học òy, nhanh wa, sẽ có những lứa hcọ sinh mới học lớp mình, cũng mang tên A1 ... oy sao mà chán ế, mong khóa sau vẫn ngoan ngoãn, học giỏi, làm tốt như lớp mình nè:knife:....ko đến nỗi phá lớp để sau này có về lại trường vẫn còn có thể nhận ra phòng học lớp mình, nới mình đã từng ngồi:demoralize:

kẻ xấu
20-05-2009, 09:22 PM
@ Hoàng Nga : cám ơn nga, vì cái clip, vũ đang cần để làm đĩa ;))

keke23
20-05-2009, 09:59 PM
hichic... "HS ngoan hơn, Em nhớ cũng cuối năm ngoái, các anh chị lớp 12 (ít nhất là một lớp, nhiều hơn thì em ko nhớ) đã diễu hành khắp trường, gây ảnh hưởng đến toàn trường." ---> B12 chứ đâu... chưa bao giờ tụi anh hối hận về chuyện ấy cả, mà thực ra còn nhiều vụ hoành tá tràng hơn nhiều.he...mất danh hiệu thi đua ah?... no problem.hehe... Cuối năm là tất cả phải thật vui, thật vui (hơi phá chút cũng được.he... ), đừng bao giờ để sau này nhìn lại thấy buồn, thấy nuối tiếc vì chẳng có kỉ niệm gì ngày cấp 3 :(... Tự hào là member B12 :D

Micyarak.A5
20-05-2009, 10:05 PM
cái gì đồng ý, chứ riêng cái này thì anh phản đối.
Nếu ai thực sự là hs Đào Duy Từ từ khoá 05-08 trở đi, hẳn nhận ra ngay lớp mà em đó nói chính là B12 , lớp của vitamin.
Ai dám nói rằng B12 "không ngoan", hay có tư cách đạo đức thấp hơn bất cứ lớp nào - khoá nào đã và đang học trong trường. B12 vẫn luôn giữ thành tích học tập cũng như nền nếp hàng đầu trong trường suốt 3 năm học.
Vâng, và đúng ra mà nói, chẳng phải hs khoá này hay khoá trước ngoan hơn, chẳng qua từ trước tới giờ, chưa có lớp nào có được tinh thần đoàn kết và các thành viên có tình yêu với lớp mình được như B12.
Em mới vào trường, có lẽ em vẫn chưa hiểu được cảm xúc của những người phải chia tay với những gì mình đã yêu thương và gắn bó suốt 3 năm học.
Nói những điều này có vẻ không hợp với chủ đề topic, nhưng nó có "động chạm" chút xíu tới B12, và lẽ dĩ nhiên là những thành viên B12 không bao giờ chấp nhận mình trở thành "vết nhơ" của trường cả...

hihi, chắc là em Ngoc chỉ vô tình thôi, kko có ý nói B12 hư đâu anh :D Ai cũng đều biết tiếng B12 đoàn kết, tỉ lệ đậu ĐH hoành tráng nhất mà lại toàn trường Top mà ^^ Lớp em cũng thế, ai mà nói đụng chạm đến lớp mình là nhảy xổ ra liền, quyết tâm bảo vệ đến cùng :D Thế nên là e hiểu tâm trạng của bác Vice Admin lắm ^^ Nhưng mà chắc Ngọc chỉ vô tình thui hihi :D

quynhchi b12
20-05-2009, 10:50 PM

cái này thì có gì là đáng phê phán. mỗi người mỗi lớp có 1 cách thể hiện tình cảm của mình khác nhau, chẳng ai giống ai. và cũng chính vì thế nên B12 đã tạo cho mình 1 sự khác biệt vs tất cả các lớp 12 con lại của khoá 05-08.
tại sao lại nói là làm ảnh hưởng đến toàn trường được. mình dám chắc chắn rằng đến những hôm đấy thì hầu như tất cả các lớp dù có đến lớp cũng không học nữa rồi.
tất cả thành viên của B12 chưa có ai thấy hối hận vì những gì mình đã làm hôm đó cả. kể cả thầy chủ nhiệm. tuy không nói ra nhưng mình nghĩ thầy rất tự hào về lớp của mình. không thể chỉ vì thế mà nói B12 làm ảnh hưởng đến toàn trường cả.

@phuongminhngoc: trước khi em nói 1 điều gì hãy suy nghĩ thật kĩ. nhất là những gì đụng chạm đến tập thể như thế này. và chị cũng đã rất cố gắng để nói 1 cách bình tĩnh nhất. vì đây là danh dự của cả 1 tập thể, không phải là trò đùa để bị nói như thế được.:dummy:

shevchenbe90
20-05-2009, 11:04 PM
cái này thì có gì là đáng phê phán. mỗi người mỗi lớp có 1 cách thể hiện tình cảm của mình khác nhau, chẳng ai giống ai. và cũng chính vì thế nên B12 đã tạo cho mình 1 sự khác biệt vs tất cả các lớp 12 con lại của khoá 05-08.
tại sao lại nói là làm ảnh hưởng đến toàn trường được. mình dám chắc chắn rằng đến những hôm đấy thì hầu như tất cả các lớp dù có đến lớp cũng không học nữa rồi.
tất cả thành viên của B12 chưa có ai thấy hối hận vì những gì mình đã làm hôm đó cả. kể cả thầy chủ nhiệm. tuy không nói ra nhưng mình nghĩ thầy rất tự hào về lớp của mình. không thể chỉ vì thế mà nói B12 làm ảnh hưởng đến toàn trường cả.

@phuongminhngoc: trước khi em nói 1 điều gì hãy suy nghĩ thật kĩ. nhất là những gì đụng chạm đến tập thể như thế này. và chị cũng đã rất cố gắng để nói 1 cách bình tĩnh nhất. vì đây là danh dự của cả 1 tập thể, không phải là trò đùa để bị nói như thế được.:dummy:

Sao lại nặng nề thế làm gì em,con nít mà :D
Anh shev chuyên gia nằm trong đội "gây sự chú ý nè"
Hồi 26/3 năm lớp 10,chân què mà vẫn cứ gọi là siêu nổi bật =))
Học 3 năm mà cứ tà tà yên ổn giữu lấy mình thì còn gì là học trò nữa các em.Giờ lên ĐH rồi anh cũng vẫn cầm đầu đội phá hoại đây...hê

letridungb12
20-05-2009, 11:15 PM
.

Cái lớp diễu hành khắp sân trường này ấy ha? b12 đây' mà!:love: herher!!! các bạn thông cảm vì bọn mình đã làm ảnh hương đến các bạn! nhưng thật sự là..vào những giây phút cuối cùng trước khi chia tay nhau sau 3 năm gắn bó, tất cả mem b12 đều muốn làm 1 việc j đó( co' thể hơi điên rồ) như 1 kỉ niệm khó quên,để luôn nhớ về mái trường và luôn nhớ về 1 tập thể đoàn kết! Có 1 điều là... ngày hôm đó,ngay cả những thầy giám thị khó tính nhất trường cũng đứng nhìn lũ học trò b12 và ..mỉm cười!
:runaway::runaway::runaway:
Chúc các bạn 06-09 thi tốt! anh em 05-08 đang chờ đón các bạn ở Hà Nội!!! :congratz::congratz::congratz:

giamdocb12
20-05-2009, 11:19 PM
thực sự ko hiểu cái em Ngọc này đang nói gì. theo tui nhớ thì hum đó cũng là bữa cuối rùi, có ảnh hưởng đến ai đâu mà . chẳng lẽ hum ấy vẫn còn có người đang ở trong lớp , xung quanh là 1 mớ toán, lý, anh .... à:hmm::hmm:
Còn vì việc đó mà lại bảo khoá 05-08 hư hơn 06-09 , liệu có vội vàng quá ko nhỉ:sigh::sigh:

chuduckhai
20-05-2009, 11:50 PM
bữa đó quá vui mà cũng có thể nói là quá buồn mà những lúc như thế thì B12 luôn vô cùng sáng tạo :D hix nói lại nhớ hôm đấy trong con trai mình khóc đầu tiên B12 ơi :((

kẻ xấu
21-05-2009, 08:18 AM

Ko cần phải bức xúc thế đâu chi ạ !
Vũ thấy diễu hành thế là vui đấy chứ, đàn em ai cũng phải nhớ, Sao vũ chẳng thấy b12 lượn qua A10 nhỉ.
@Phuongminhngoc : chắc em quá nặng nề rồi, ảnh hưởng gì đâu em, cuối năm còn lớp nào học đâu, 10 và 11 ko được lượn thì 12 nó lượn.

haminhvan
21-05-2009, 08:47 AM
Chia tay các anh chị. Tạm biệt và hẹn gặp lại ^^ năm 2011 trg` mình tổ chức kỉ niệm 80 năm thành lập trg`. Em chúc các anh chị thj đạt đc kết quả tốt nhất có thể :x

Micyarak.A5
21-05-2009, 11:11 AM
Bạn này yêu lớp quá nhỉ, ở đâu cũng thấy khen lớp mình ;))...............................

gúm, tình iu lớp mãnh liệt mà ;)) ai chả thế ;)) Mà ko, tại vì đấy 100% sự thật mà :phew:

kẻ xấu
21-05-2009, 01:20 PM
Giờ các em ra trường buồn thế nhưng vài tháng nữa, tết hay gì đó, tụ tập đông đủ (cũng có thể ko) thì sẽ lại thấy yêu lớp mình hơn :D

Sự thật là từ xưa tới nay, tớ chưa thấy lớp nào tụ tập đủ cả, nhóm nào chơi thân với nhau thì đi với nhau ;))
Kiểu ni phải đề cử ra trưởng ban liên lạc luôn, thế mới mong đông được !

HoangNgaA1
21-05-2009, 01:41 PM
@ Hoàng Nga : cám ơn nga, vì cái clip, vũ đang cần để làm đĩa ;))

cám ơn Nga gì cơ ........có cái Clip nào đâu, k hiểu luôn :hmm::hmm:

A1|Hacker
01-06-2009, 11:09 AM
èo ơi nhìn ảnh Chi Béo và anh Trọng lổn khá là ảo =)) hahahahaha

tranhuyentrang2404
01-06-2009, 11:57 AM
Hết đợt thi TN này, khóa 06-09 thực sự xa trường....
Cũng chẳng dám mơ đến 1 ngày cái lớp A5 được tụ họp đông đủ cả. Có thể bây giờ nói thế thôi, chứ rồi sau này, sẽ khác. Dù khóa này mình ko có tình cảm nhiều nhưng dù sao vẫn yêu quý 1 số người bạn thực sự đúng với nghĩa là bạn. Dù sao cũng có đôi chút kỉ niệm.....Chúc các bạn vui vẻ và thành đạt.

kẻ xấu
01-06-2009, 01:48 PM
Bắt đầu thấy buồn vì khó có khả năng gặp lại các bạn thân yêu của tớ nữa.
Bắt đầu thấy lo lắng về thi đại học rồi đấy, cảm giác đang đè nén...!!!
Bắt đầu thấy thương và yêu quí các thầy các cô hơn rồi đấy !...
Kết thúc ... đồng nghĩa với sự bắt đầu mới !

/300m/3ee
11-06-2009, 09:57 PM
ai bảo không phải học, chia tay oy mà vẫn phải học è cổ để thi đó thôi thèn hâm:growl::loa:.....đúng là heo có khác...mi muh ko học thì về nhà bán thịt có khi cũng đủ giàu:heheh:

cảm ơn chị rất nhiều ạ, thay mặt cho 06-09 luôn ạ, năm ngoái nhìn các anh chị chụp ảnh dưới sân, lòng mình thầm ao ước, giờ thì mún trả điều ước đó lại cho ông trời lắm rùi....huhu, khóa nào ra trường cũng có 1 điều đặc biệt riêng, mong tất cả các bạn khóa 06-09 luôn giữ những kỉ niệm đẹp nhất về khóa của mình....
A1 thân thương, tớ iu A1 nhất, nơi có 41 gương mặt thân quen, có con bạn thân nhất mọi thời đại của tớ(:^o^:chim lợn)...có ng tớ iu^^...có những đứa bạn hâm nhất quả đất.VD: thằng heat, thiện heo, cả một phi đội chờm hớp, cả bạn Thái học đỉnh ơi là đỉnh:sparkling:
A2 lớp hàng xóm, toàn làm lớp tớ gen gét mấy lần mở nhạc đinh tai, nhưng rất nhìu kỉ niệm hay mỗi khi 2 lớp đi xin phấn của nhau..hihi
A3 ơi tớ ko bit nhiều về A3 lắm, nhưng A3 là lớp tớ hay chạy wa hóng hớt nhất, có kái bạn tớ rất ấn tượng đó là bạn lớp trưởng béo múp đeo kính 9,25điôp á(jo chả bit tăng độ chưa):sweat:
hihi...với A4 tớ cũng chả bit nhìu, hình như 2 lớp mình học chung 1 thầy dạy toán, hihi
A6 đã từng có nhiều hiềm khích với lớp tớ, nhưng tớ rất quý cô Nương chủ nhiệm các cậu, mà tớ thấy các bạn A6 cũng dễ gần nữa...
A7 lớp chọn của trường mình, nhiều bạn học giỏi là điều không thể phủ nhận..hihi...với lại lớp tớ có duyên với A7 ghê, mấy lần đi chơi 2 lớp đều chạm chán nhau....
A8 nè, nhìu bạn xinh lém á, mà lớp nì cũng quậy tươg đối của khối mình í nhỉ...tớ sẽ rất nhớ bạn An béo lớp cậu..
Với A9 thì...hihi....mỗi lần đi học thể dục qua A9 đều thấy lớp này chăm ko thể tả...(chả bit thật ko nữa...hihi....)
A10...tớ ấn tượng với bạn kẻ xấu cao cao và thằng tú bẩn lùn tịt, hihi...chuẩn của chuẩn, tớ quí Huệ hót, tớ nể bạn Chung, loắt choắt thế mà học rõ giỏi,lớp các cậu có nhìu bạn nữ nhìn dễ gần phết phẩy
A11, nhìu girl xinh lém á chứ...lại cũng học giỏi nữa...mỗi tội.......(lí do riêng)
A12 lớp thầy Chinh, tớ kết thầy chinh nhất.....:hi:
khối mình lớp nào cũng đáng yêu, nhất là mấy lần thi thố với nhau, chửi nhau loạn lên nhưng cuốic cùng lớp nào cũng là bạn tốt của nhau....ai = lớp tớ chủa, giải nhất trò nhảy dây bịt mắt chỉ vì ko có mỗi 2 lớp tham gia:chuckle:

Cậu là người yêu trọng lác à...............???..........................

nothing_4ever
12-06-2009, 06:00 PM
Cậu là người yêu trọng lác à...............???..........................

Hả, hihi, chắc thế :blush:...chẹp chẹp, nói ra cũng ngại ghê..................oy mùa hè, chán wa, năm nay hết học rồi thi, thi xong là 1 tháng đợi chờ sốt ruột, hix hix :stress:

/300m/3ee
13-06-2009, 10:30 AM
Hả, hihi, chắc thế :blush:...chẹp chẹp, nói ra cũng ngại ghê..................oy mùa hè, chán wa, năm nay hết học rồi thi, thi xong là 1 tháng đợi chờ sốt ruột, hix hix :stress:

Ra thế...............cậu là Chi phải ko?.....cậu còn nhớ tớ ko đá.............Hiên - học vs cậu hồi cấp 1 đây.........còn Trọng lác học vs tớ cấp 2................chúc 2 ng` hp nhá:^_^::^_^:

HoangNgaA1
13-06-2009, 11:12 AM
Ra thế...............cậu là Chi phải ko?.....cậu còn nhớ tớ ko đá.............Hiên - học vs cậu hồi cấp 1 đây.........còn Trọng lác học vs tớ cấp 2................chúc 2 ng` hp nhá:^_^::^_^:

Đúng đá cậu ạ. bọn ni đểu lắm. lớp tớ mà đến lúc gần chia tay mới biết 2 đứa nó.... mà. Kín lắm, may có tớ chờm hớp nên mới biết :))

/300m/3ee
13-06-2009, 06:43 PM
À......cậu là Nga học đọi tuyển GD hả..............?:hmm::hmm:

nothing_4ever
13-06-2009, 10:22 PM

đương nhiên là tớ nhớ cậu oy...:proud:...cả bạn Hoa nữa, hồi trước là lớp trưởng lớp mình, với cả Hùng béo nữa thi phải.....oy, lớp mình tớ nhớ gần hết nhưng hồi đó các cậu họp lớp tớ ngại chả dám đi, hihi.....thanks c nhiều...
@ Hằng Nga: bà này tốt phúc dễ sợ, tưởng chờm được chuyện jì, hóa ra chờm chuyện mình, choy oy, đau khổ wá :aie::falldown:....đáng ra chờm được oy thì phải nói khẽ thoy, bí mật ko cho ai biết, ai dè cả lớp đều biết, đến khổ.....:rideon:

/300m/3ee
14-06-2009, 11:04 AM
đương nhiên là tớ nhớ cậu oy...:proud:...cả bạn Hoa nữa, hồi trước là lớp trưởng lớp mình, với cả Hùng béo nữa thi phải.....oy, lớp mình tớ nhớ gần hết nhưng hồi đó các cậu họp lớp tớ ngại chả dám đi, hihi.....thanks c nhiều...
@ Hằng Nga: bà này tốt phúc dễ sợ, tưởng chờm được chuyện jì, hóa ra chờm chuyện mình, choy oy, đau khổ wá :aie::falldown:....đáng ra chờm được oy thì phải nói khẽ thoy, bí mật ko cho ai biết, ai dè cả lớp đều biết, đến khổ.....:rideon:

Oài:yawn:....sao cậu ko đi?....................mấy lần lớp mình đi họp lớp....vui kinh khủng.....bọn nó cũng ko đi đầy đủ......đc khoảng 20 đứa đấy.............
Mỗi lần họp lớp bọn tớ phải:loa::loa: thông báo đến khổ..............nhiều đứa cứ hứa đi mà cuối cùng lại biến mất tiêu
Hình như cậu chưa đi lần nào cả thì phải? Hôm sau mà có tổ chức đi nữa thì cậu phải đi đấy:fullup::fullup:

kẻ xấu
14-06-2009, 11:16 AM
3h chiều,30-6 là lên tàu lên kinh dự thi ;))
Đến bây h vẫn chưa quyết định chọn lựa trường nào để thi cho phù hợp, buồn quá trời, có lẽ do lực học của mình bấp bênh quá, khó chọn trường, hay là thi mẹ trường dân lập cho nó nhẹ nhàng :(.
Sắp thi rồi, chẳng muốn gây thêm áp lực nữa, bây h mọi chuyện phải thật nhẹ nhàng, nhẹ nhàng thôi, phải bình tĩnh sử lí mọi việc, thế mới hay chứ, chứ cứ xồn xồn như lâu nay. Ko ăn thua !

A1|Hacker
15-06-2009, 11:24 AM
Đúng đá cậu ạ. bọn ni đểu lắm. lớp tớ mà đến lúc gần chia tay mới biết 2 đứa nó.... mà. Kín lắm, may có tớ chờm hớp nên mới biết :))

;)) Nga ở đâu mừ bít trước anh bít sớm nhất đây này Chi Béo nhỉ ;)) hôhô

nothing_4ever
15-06-2009, 04:47 PM
;)) Nga ở đâu mừ bít trước anh bít sớm nhất đây này Chi Béo nhỉ ;)) hôhô

kon trai, tránh mặt đi chỗ khác...kái thằng ruột để ngoài da, chả có cái chi giữ được tỏng bụng mi cả, có ji cứ tơn tơn kể hết...
@ Hiên: he he, tớ chả nhớ mấy ng cả, nên ngại lắm, tớ cũng không nhớ mặt, may ra tớ nhớ được mấy ng các cậu thôi.....sợ chả ai bit tớ là ai nữa, đến lại ngại...hihi...
@ Kẻ xấu, cậu cũng đi 30 à, hihi, khuyến cáo mọi ng nên đi 30 nhá, theo toàn bộ sách quan âm rồi Khổng...ji đó, thì 30 là ngày Hoàng Đạo để khởi hành á (tớ nghe con bạn tớ nghiên cứu rất kĩ nói thế).. với lại đi trước để còn ổn định mọi thứ chứ nhỉ, chúc mọi ng thi tốt nah.....mong năm nay trường mình đậu cao...đúng như mong ước của thaayf Hùng..
Hu hu, lạy trời lạy phật cho mình thi tốt, cái khoa của mình có ji hay đâu mà cũng 1 chọi 26 cơ chứ....hix, :kotowa::freeze:

kẻ xấu
15-06-2009, 04:55 PM
kon trai, tránh mặt đi chỗ khác...kái thằng ruột để ngoài da, chả có cái chi giữ được tỏng bụng mi cả, có ji cứ tơn tơn kể hết...
@ Hiên: he he, tớ chả nhớ mấy ng cả, nên ngại lắm, tớ cũng không nhớ mặt, may ra tớ nhớ được mấy ng các cậu thôi.....sợ chả ai bit tớ là ai nữa, đến lại ngại...hihi...
@ Kẻ xấu, cậu cũng đi 30 à, hihi, khuyến cáo mọi ng nên đi 30 nhá, theo toàn bộ sách quan âm rồi Khổng...ji đó, thì 30 là ngày Hoàng Đạo để khởi hành á (tớ nghe con bạn tớ nghiên cứu rất kĩ nói thế).. với lại đi trước để còn ổn định mọi thứ chứ nhỉ, chúc mọi ng thi tốt nah.....mong năm nay trường mình đậu cao...đúng như mong ước của thaayf Hùng..
Hu hu, lạy trời lạy phật cho mình thi tốt, cái khoa của mình có ji hay đâu mà cũng 1 chọi 26 cơ chứ....hix, :kotowa::freeze:

Mẹ tớ và rất nhiều người lớn nói rằng : 30 là ngày đẹp nhất tháng, nên khởi hành vào ngày đó, Lớp tớ đi 6-7 đứa luôn cùng mua vé tàu để lên kinh dự thi.
Tớ muốn đi thi lắm rồi đấy, chờ đợi sốt cả ruột :((. Ghét nhất là chờ đợi. khoá 06-09 cố gắng nhé, Mong rằng khoá mình đậu đại học cao nhất từ trước đến nay ;))

nothing_4ever
15-06-2009, 05:09 PM
Mẹ tớ và rất nhiều người lớn nói rằng : 30 là ngày đẹp nhất tháng, nên khởi hành vào ngày đó, Lớp tớ đi 6-7 đứa luôn cùng mua vé tàu để lên kinh dự thi.
Tớ muốn đi thi lắm rồi đấy, chờ đợi sốt cả ruột :((. Ghét nhất là chờ đợi. khoá 06-09 cố gắng nhé, Mong rằng khoá mình đậu đại học cao nhất từ trước đến nay ;))

uh há, hay á nhỉ, mà k thì kêu gọi khoá mình đi cả vào ngày đó cho đẹp, vừa được gặp mặt nhau trước khi thi, vừa để thấy đội quân mình hùng hậu,ha ha, ra đi tự tin thế thì chiến thắng sẽ nhiều á mà....... Khoá mình mà đậu cao, chả bit khai giảng năm sau trường có mời về ôn lại kỉ niệm giống mấy năm trước không nhỉ:crave:.... Tớ ghét chờ đợi, cũng ghét phải bon chen lúc đi thi, mà nhỡ vào phòng thi xỉu lun thì cũng chết.... Mong mình
thi khối A tôta, đỡ phải ở lại thi thêm khối B, không thì phải xa nhà nửa tháng mất....them tiền ở khách sạn chắc đủ ăn cơm chấm nước mắm mất mấy tháng :hahaha::whaat::congratz:

snow_a5_online
15-06-2009, 06:10 PM
uh.. vào đây để bb trường cái nhỉ..........vừa đi thi QX về...nhanh thật...........sắp thi thật rùi............cũng phải cố mà đậu cái đờ hờ........... Sẽ nhớ tr` ju lém đá............phải về vào dịp thi bóng rổ.......tất nhiên.snow mà ko đi thì mất vui

A1|Hacker
16-06-2009, 10:13 PM
Chi Béo hum nào đi thì fone tao cái nhá ;)) đi cùng mi là đi cùng Trọng lổn ;))

chiphoi001
16-06-2009, 10:22 PM
hik.
bi h thấy các em ngồi tính ngày lên kinh thi thấy nhớ thời hs quá.
h này năm ngoái cũng đang ăn, chơi với lo đây.hik
Đi thi vui lém, anh cũng mún đi thi năm nay nữa cho đã nhưng mà hẻm bít kiếm đâu ra tiền mà nộp hồ sơ, hik.
Khoá nayd trường ta cố gắng nha, đâu thật nhiều vô hén!!!

nothing_4ever
17-06-2009, 10:47 AM
hik.
bi h thấy các em ngồi tính ngày lên kinh thi thấy nhớ thời hs quá.
h này năm ngoái cũng đang ăn, chơi với lo đây.hik
Đi thi vui lém, anh cũng mún đi thi năm nay nữa cho đã nhưng mà hẻm bít kiếm đâu ra tiền mà nộp hồ sơ, hik.
Khoá nayd trường ta cố gắng nha, đâu thật nhiều vô hén!!!

Đi thi vui thật hả anh, a có nhầm không á, hix, e chả mún bon chen ở ngoài đó tí nào, lo thì đứt cả ruột ra chứ có thấy vui ji đâu.......:stress:
@ snow: QX vẫn tổ chức thi à cậu, vui nhỉ, biết thế mình đi thi cho rồi...
@ hacker: kon zai đi hôm nào, con Thúy có đi ko?, t đi 30 chắc đi buổi sáng á, thằng Trọng cũng đi, đang rủ nó mà cứ ậm ờ, ghét kinh luôn, nó bảo chờ để hoit mi xem mi có bao bọn tau được tiền vé k? há há......:crave::crave:...oy, mẹ iu con nhắm, đi vs kon ko mất tiền ha......:congratz:

A1|Hacker
17-06-2009, 10:49 AM
@nothing_4rever: zzz hum trước con vừa chửi con T. nên kệ xác nó hok wan tâm nữa nó như con hâm ấy :sigh:

nothing_4ever
17-06-2009, 10:52 AM
ăc.....đúng là con trai mềnh, hihi, vợ hư là phải dạy con ạ.....ớ chứ thế là nó không đi cùng kon phỏng, chán nhẩy, kon đi với 1 lũ kon zai thế thì mẹ đi thế nào,....hix, sao bọn lớp mình chả bit đoàn kết ji cả, đi thi cùng nhau thế có phải vui hem, tức chết được, mà chắc hôm đó đông lắm á nhỉ, thấy trường mình nhiều ng đi hôm đó mà...................:proud:

A1|Hacker
17-06-2009, 10:56 AM
[QUOTE=nothing_4ever;126111]ăc.....đúng là con trai mềnh, hihi, vợ hư là phải dạy con ạ.....ớ chứ thế là nó không đi cùng kon phỏng, chán nhẩy, kon đi với 1 lũ kon zai thế thì mẹ đi thế nào,....hix, sao bọn lớp mình chả bit đoàn kết ji cả, đi thi cùng nhau thế có phải vui hem, tức chết được, mà chắc hôm đó đông lắm á nhỉ, thấy trường mình nhiều ng đi hôm đó mà..................

hoho chả bít sao chửi nó nữa chỉ bít nó hâm hâm ấy khó chịu lắm. Ko nói chuyện nữa luôn :-"

chiphoi001
17-06-2009, 01:30 PM
@nothing_4ever: vui thiệt đó. trước lúc thi độ hai ngày thù còn lo chứ sau đó là hết la mà thấy vui vui á.
keke
chắc hum thi phải lượn lờ qua các trường thi lấy không khí nhộn nhịp mới được

nothing_4ever
17-06-2009, 07:51 PM
@nothing_4ever: vui thiệt đó. trước lúc thi độ hai ngày thù còn lo chứ sau đó là hết la mà thấy vui vui á.
keke
chắc hum thi phải lượn lờ qua các trường thi lấy không khí nhộn nhịp mới được

anh này phởn chí nhỉ, ng ta thì ngồi trên chảo lửa, mình thì đi lượn, hix,, sao sướng thế ko bit, nhưng e mà đậu thì năm sau e cũng phải đi ngắm thiên hạ đi thi cho sướng mắt, he he :chuckle::chuckle::XD:

Mr.Tu~n
26-10-2009, 09:01 PM
ờ!!!lúc cb thi đại học thì muốn thoát khỏi trg Đào lắm chứ!!nhưng đỗ rùi lại muốn ở lại trg Đào.ở lại TH!!!
ko biết lúc nào mới dc trở lại trg Đào đây
nhớ thầy Bình-cô Lan-thầy Sáng-thầy Long.............thầy Năm-thầy Tiến.....
nhớ trg wa!!!!!!!!!haizzzzzzzzzzzz

HuyBrother
24-03-2010, 10:45 PM
Thằng Tũn kia.chú chém gió đấy à.nói thật lòng mình đi. không nhớ đến mức đấy đâu. nhớ bt thôi:fullup: