PDA

View Full Version : VÀO ĐỌC MAU!!!

heat_pointguard13
22-05-2009, 07:18 PM
Anh em ơi, ai đọc bài này thì chiều mai 4h30, thứ 7 ngày 23/5 lên tập trung ở trường Đào rùi lên HR đấu 1 trận nhé.
Đọc đi, hỏi sao ko bức xúc [-(
Sau khi vào đọc mấy bài viết trong box bóng rổ của web Hàm Rồng, tui ko thể nén nổi "cảm xúc" :|. Miễn nói, ai muốn biết thì tự vào web họ đọc nhé.

kẻ xấu
22-05-2009, 07:23 PM
Ế sao trường hàm rồng vẫn to mồm với trường mình thế nhỉ ;))
Bọn bên hàm rồng viết bài, hay ở chat - box mất dạy lắm, ko hiểu sao mod vẫn cứ để yên được ! lúc nào qua đó Đâm bị thóc, chọc bị gạo !

toonie_9x
22-05-2009, 08:39 PM
HR vốn to mồm từ trước đến nay ... kể cả về học tập ... trường mền vừa học vừa chơi đâm ra lại hiệu quả hơn cái kiểu " lao vào học như thiêu thân " của trường đó ... đi học thêm mặt đứa nào cũng vênh vênh , khinh khỉnh trường mền .... nói ra thì ko phải có ý nói xấu gì trường đó ... nhưng ít ra cũng nên tôn trọng nhau một tí ....=.="
đã thế mai đi cổ vỗ nhiệt tành cho trường mền luôn ... cả trình độ chơi lẫn lực lượng khán giả sao đàn áp được dân Đào ;)) trường mền mấy cái đó là No.1

hrockvn
22-05-2009, 09:06 PM
Lại bắt đầu có dấu hiệu khích bác giữa hai trường. Tôi thấy ai vi phạm tôi cho đi nghỉ mát dài ngày luôn nhé.
Nói học giỏi thì cứ chứng minh bằng kết quả, đừng chứng minh bằng lời nói.

Reddevils
22-05-2009, 09:16 PM
Chiều mai có mặt , lên giao lưu với Hàm Rồng , cho họ biết thế nào thui , anh em giữ hoà khí , k uýnh nhau

hrockvn
22-05-2009, 09:19 PM
Về nhớ Update kết quả nhé ^^. Cố đừng để thua nhá .

Reddevils
22-05-2009, 09:19 PM
Thua thế nào được anh , trường ta đang là đương kim vô địch mà , :D

toonie_9x
22-05-2009, 09:23 PM
các A cứ lo uýnh nhau ... ai uýnh thì uýnh chứ em chạy trước ;))
lên chỉ gọi là giao hữu ... đồng thời đè bẹp tư tưởng coi thường đối thủ ... thế thôi ak ;))
trường ĐÀO kiểu gì cũng thắng ... \:d/\:d/\:d/

kẻ xấu
22-05-2009, 10:29 PM
Về nhớ Update kết quả nhé ^^. Cố đừng để thua nhá .

Nói về cái gì chứ về bóng rổ thì em đám khẳng định là Hàm rồng ko thể bằng đào được. bạn hùng làm cái tiêu đề, mình giật cả mình, tưởng cái gì to tát lắm cơ
Vì em lên trường HR cũng khá nhiều, nhưng chưa lần nào thấy sân bóng rổ có người cả :)) thế thì làm sao bằng Đào Duy Từ, lúc nào cũng có người cả kể cả buổi sáng đang học ! ;))

Micyarak.A5
22-05-2009, 11:24 PM
Gớm, sao bên đó toàn gây sự thế ko biết :aah: Đào vs HR mà đấu thì đoán trc đc kết quả ròy :smoking: Thế mai đấu vs HR, Đào mình có đầy đủ như đội hình thi vừa rôi ko thế :hmm:

Hyt.b3
23-05-2009, 08:18 AM
Anh em ơi, ai đọc bài này thì chiều mai 4h30, thứ 7 ngày 23/5 lên tập trung ở trường Đào rùi lên HR đấu 1 trận nhé.
Đọc đi, hỏi sao ko bức xúc [-(
Sau khi vào đọc mấy bài viết trong box bóng rổ của web Hàm Rồng, tui ko thể nén nổi "cảm xúc" :|. Miễn nói, ai muốn biết thì tự vào web họ đọc nhé.

Đúng rùi........ mấy anh cố gắng chiến thắng....... đập chít HR :shoot::shoot::shoot:.......
Vì cái tội "ở đời hem bít mềnh là ai":warn::warn::warn:

heat_pointguard13
23-05-2009, 08:59 AM
Ế sao trường hàm rồng vẫn to mồm với trường mình thế nhỉ ;))
Bọn bên hàm rồng viết bài, hay ở chat - box mất dạy lắm, ko hiểu sao mod vẫn cứ để yên được ! lúc nào qua đó Đâm bị thóc, chọc bị gạo !

Công nhận đấy, tau cũng chẳng hiểu sao bên forum HR bọn nó spam với nói bậy thoải mái mà ko bị làm sao cả, ko hiểu mod với admin đang làm gì.
À mai đi đông đấy, cả Lam Sơn cũng đi mà :)) Chiều qua vừa lên thông báo, mai kéo cả hội lên đấu cho vui keke

Reddevils
23-05-2009, 09:09 AM
Đúng òi , bên đó mình dân ngoại đạo nói đúng cũng bị mod , smod thậm chí admin tảng lơ , thậm chí họ còn hùa theo mấy đứa sinh sự chửi mình luôn cơ :(
Anh em ơi , kéo quân nào , em cũng vừa sang 4um Trần Mai Ninh với Lam Sơn bảo mọi người đi xem HR thua thế nào :))

upi
23-05-2009, 01:25 PM
:tadaa:đúng là cái bọn khốn kiếp mà, tức quá.em không biết học tập sao chứ .riêng bóng rổ đợt vừa ròy nó được j` mà to mồm.khiếp chiều nay bỏ tập trên sân đj cổ vũ các anh.Đào chiến thắng thì khỏi nói rồi, nhưng phải cho nó ê mặt..hứ..Nổ vừa.

kẻ xấu
23-05-2009, 01:37 PM
Đúng òi , bên đó mình dân ngoại đạo nói đúng cũng bị mod , smod thậm chí admin tảng lơ , thậm chí họ còn hùa theo mấy đứa sinh sự chửi mình luôn cơ :(
Anh em ơi , kéo quân nào , em cũng vừa sang 4um Trần Mai Ninh với Lam Sơn bảo mọi người đi xem HR thua thế nào :))

Cái thằng, gì mà bù lu bù loa lên thế ? thắng hàm rồng vinh dự lắm à :(.
Đội trường mình qua đó thể hiện đẳng cấp thôi, kéo nhiều người hay hô hào, bọn nó bảo oai oách thì sao ;)) rủ cả bọn con nít trần mai ninh Bó tay !

toonie_9x
23-05-2009, 02:57 PM
trường mền đấu phải khiến cho HR " tan tác chim muông thì thôi " .... cho tỉ số gấp 5 lần cho chúng biết dân mền ko dễ chơi :hahaha:

Hyt.b3
23-05-2009, 05:51 PM
hjx...... vừa ''thân chinh'' từ trường Hàm Rồng về....... Lúc đi thỳ rất hăng hái..... nhưng sau đó đến và thui lủi về........

#06-Center
23-05-2009, 06:41 PM
:)) vừa thi đấu trên hàm rồng về, quân mình kéo lên đông nghẹt, hàm rồng cũng cử 1 đội vào đấu, nhưng mà đội đào ko có vinh dự gặp dù chỉ là 1 trận, mặc dù là đấu thua ra thắng vào :))=))=))

Reddevils
23-05-2009, 08:15 PM
Trar thấy bóng dáng bạn upi , toon đâu cả :(
Quân ta quá đông , chia làm 3 đội , HR vào trận nào thua trận đấy ,:D

upi
23-05-2009, 08:23 PM
Trar thấy bóng dáng bạn upi , toon đâu cả :(
Quân ta quá đông , chia làm 3 đội , HR vào trận nào thua trận đấy ,:D

đùa đâu chứ hẹn hò làm ăn, gọi cho hùng heat liên lạc cả chiều, kéo cả đội nữ nữa.thế mà lên sân đào tập trung có thấy ai.hic ..bạn mình gọi cho mấy đứa cũng chả thấy thông tin gì.tức lắm thôi

Reddevils
23-05-2009, 08:37 PM
choài , 4h15 xuất phát từ sân Lam Sơn mà , quân ta đông lém , anh HÙng hình như lại thôi dùnh di động để ôn thi rùi hay sao ý :D
@ 4um HÀm rồng lại ko vào đc , có lẽ sợ quân ta chế giễu nên ko dám mở :))

toonie_9x
23-05-2009, 09:41 PM
choài , 4h15 xuất phát từ sân Lam Sơn mà , quân ta đông lém , anh HÙng hình như lại thôi dùnh di động để ôn thi rùi hay sao ý :D
@ 4um HÀm rồng lại ko vào đc , có lẽ sợ quân ta chế giễu nên ko dám mở :))

aaaaaaaaa :(( đông nào mà đông ... A Red điêu ý .. E đến chả thấy ai ngoài thành viên trong đội bóng rổ ... mà lại toàn bác zai nên lại lọc cọc đạp xe về ... :(( thế mà đông à ...
mà lần sau các pác có chọn địa điểm thi thì chọn địa điểm gần gần 1 tí ... cổ động viên dễ đi lại ... :(( cong lưng ra đạp lại phải lủi thủi ra về .... :Uwaah:

Reddevils
23-05-2009, 10:05 PM
Lúc khởi hành có chục đứa nhưng giữa đường thêm chục đứa nữa , 20 chưa phải là đông à :(

vietengland_15_7
23-05-2009, 10:33 PM
chết rồi có khi năm sau không được đi đấu giải nữa rồi . a.Đông kiếm ngườ dân bóng khác nhé

toonie_9x
24-05-2009, 09:08 AM
Lúc khởi hành có chục đứa nhưng giữa đường thêm chục đứa nữa , 20 chưa phải là đông à :(
ặc ... 20 mà đông =.=" ít ra cũng phải được 1/2 hôm trường mền đấu vòng loại chứ :-j

Hyt.b3
24-05-2009, 05:45 PM
:)) vừa thi đấu trên hàm rồng về, quân mình kéo lên đông nghẹt, hàm rồng cũng cử 1 đội vào đấu, nhưng mà đội đào ko có vinh dự gặp dù chỉ là 1 trận, mặc dù là đấu thua ra thắng vào :))=))=))

hà hà thế nghĩa là trường Hàm Rồng toàn thua..... nên Đào ta không có vinh dự được đấu cùng ạ
:whistle::whistle:

ferrari
26-05-2009, 11:25 AM
thì ra là cu dê đi khiêu chiến...mới ngủ dậy hôm qua thấy đội HR đang ở sân Đào, chiều lên đấu tí vậy.

heat_pointguard13
27-05-2009, 08:37 AM
Lúc nào đấy? Khi nào HR lên? Anh lên ké với ;)) hehe..........

He0pr0_B7
27-05-2009, 09:10 AM
Ú !! Em có thấy mống Hàm Rồng nào đâu nhỉ ?!!
À có 1 tên hôm đấy đang đấu cũng xin vào đấu...!! Nhưng tiếc 1 cái là chả có ai ở đội bóng rổ lên cả, đấu lung ta lung tung...:hot:!!!

Nal
02-06-2009, 10:40 PM
chậc...cái trường HR..đúng là ở đời không biết mình là ai..
thực lực thì không bằng mà cứ to mồm..
Giỏi hay không thì tự ng ta bik..
chắc cái ông truongc3 j j đấy one n' one ngon nhất HR hay sao mà to mồm thế..
ếch ngồi đáy giếng quá....

bkb_ninhbinh
16-06-2009, 10:43 AM
Lúc nào đấy? Khi nào HR lên? Anh lên ké với ;)) hehe..........

Anh Hùng ơi ..hum nào anh thi xong .. em lên đấy .. anh em mình solo nhá ...:growl::growl: