PDA

View Full Version : [Đề xuất] Món quá cho các anh chị khối 12

Snow
28-05-2009, 12:41 PM
Mùa thi lại chuẩn bị đến rùi :)
Em có đề xuất chúng ta nên tổ chức tiếp Chương trình Quà tặng cho các bạn K12 mà anh Hảo đã tổ chức năm ngoái :) http://daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=5279
đây là một hoạt động thiết thực và ý nghĩa :)
Chúng ta nên tổ chức lại :) để khuyến khích các anh chị K12 học và thi tốt hơn ... Đạt thành tích cao cho trường chúng ta.

Chúc các anh chị học tốt và thành công trong kỳ thi sắp tới ^^

hrockvn
28-05-2009, 01:11 PM
Chưa trao đc quà cho Ngọc rùa tê tề. Mấy lần rồi. Híc .

Snow
28-05-2009, 01:14 PM
Nhưng dù sao thì em nghĩ cũng nên tổ chức lại anh ak ...
nó thiết thực mà :)

kẻ xấu
30-05-2009, 07:22 AM
Anh ơi ! có một giải thôi à ? Nếu như năm ngoái thì em nghĩ chắc Bạn 000_000 rồi ! khuyến khích thêm giải đi anh. chỉ một giải thế thì làm sao mà đến lượt mình :((

snow_b7
30-05-2009, 08:35 AM
em ủng hộ!!!!:sparkling::sparkling::sparkling: hi vọng sẽ có nhiều ng được nhận phần thưởng chứ không phải một!!!:phew::phew:

toonie_9x
30-05-2009, 09:04 PM
sáng kiến của đồng chí Khang thế thì đồng chí chủ trì đi .... K11và K10 tham gia .... nhưng mà phải có kế hoạch cụ thể chứ nhẩy ... chứ nói chung chung như thế ... thì khó mà thực hiện được ... :sweat:

kẻ xấu
30-05-2009, 09:08 PM
em ủng hộ!!!!:sparkling::sparkling::sparkling: hi vọng sẽ có nhiều ng được nhận phần thưởng chứ không phải một!!!:phew::phew:

Chuẩn đấy, Nếu chỉ là một giả thưởng thì ai cũng nghĩ : chẳng đến lượt mình đâu, sao mà có sự cố gắng được :))
:heheh::heheh:

toonie_9x
30-05-2009, 10:17 PM
Chuẩn đấy, Nếu chỉ là một giả thưởng thì ai cũng nghĩ : chẳng đến lượt mình đâu, sao mà có sự cố gắng được :))
:heheh::heheh:

bác Vũ tránh xa topic này nha ... còn gì là bất ngờ nữa ...cứ vào bon chen để xí phần cơ ;))

Snow
30-05-2009, 10:35 PM
tớ cũng rất muốn trủ trì :( nhưng mà có vẻ hơi ngoài khả năng
Có lẽ các bác trong BQT tham gia thì tốt hơn hết !!!

kẻ xấu
30-05-2009, 10:42 PM
bác Vũ tránh xa topic này nha ... còn gì là bất ngờ nữa ...cứ vào bon chen để xí phần cơ ;))

Oài ! anh nghĩ anh ko được đâu, niềm bất ngờ đó giành cho người khác hay hơn đấy ;)) anh vẫn tò mò muốn xem mà !

tớ cũng rất muốn trủ trì :( nhưng mà có vẻ hơi ngoài khả năng
Có lẽ các bác trong BQT tham gia thì tốt hơn hết !!!
Hi hi chủ trì thế nào được, ko phải cái gì, nhiệt tình và năng nổ cũng xong đâu em ơi ! Anh nghĩ cái thể loại này, chỉ bác " tai to mặt lớn " mới làm được thôi, bọn con nít làm ko ổn đâu !

Snow
30-05-2009, 10:45 PM
thì thế ^^
em chỉ đề xuất thôi mà :D
đâu phải cái gì muốn là cũng làm đc đâu ^^

He0pr0_B7
01-06-2009, 03:14 PM
Ý kiến hay đá....!!!!!!
Có bác nào đứng ra chủ trì đi cho đàn em đóng góp hầy...!!!
Của ít lòng nhiều, hầy...:whistle:?!!!

kẻ xấu
01-06-2009, 03:25 PM
Ý kiến hay đá....!!!!!!
Có bác nào đứng ra chủ trì đi cho đàn em đóng góp hầy...!!!
Của ít lòng nhiều, hầy...:whistle:?!!!

Híc bọn này nói anh thấy sao ấy ! chỉ có đàn anh Khuyến học cho đàn em ? chứ làm gì có đàn em khuyến học cho đàn anh :(( !

He0pr0_B7
01-06-2009, 03:35 PM
Híc bọn này nói anh thấy sao ấy ! chỉ có đàn anh Khuyến học cho đàn em ? chứ làm gì có đàn em khuyến học cho đàn anh :(( !

Ui zời...!! Có đi có lại mà...!! Mấy khi...:cool:.!!!
Gớm, thích chết đi đc lại bày đặt làm bộ..:hahaha:.!!!
Ý tưởng hay thế mà bỏ phí, hầy ?!!!
Bác nào vào cho cái ý kiến đi chớ...:can'tbe:!!!

nothing_4ever
01-06-2009, 05:18 PM
o ho....hay á nhỉ, răng muh chưa thấy mấy bác trong ban quản trị lên tiếng á nhở, chứ các bác không định khuyến khick đàn em 06-09 ah....Nói vậy cho vui thôi, chứ biết là không đến được mình roài...hihi :notme::tadaa:

kẻ xấu
01-06-2009, 05:31 PM
Ui zời...!! Có đi có lại mà...!! Mấy khi...:cool:.!!!
Gớm, thích chết đi đc lại bày đặt làm bộ..:hahaha:.!!!
Ý tưởng hay thế mà bỏ phí, hầy ?!!!
Bác nào vào cho cái ý kiến đi chớ...:can'tbe:!!!

o ho....hay á nhỉ, răng muh chưa thấy mấy bác trong ban quản trị lên tiếng á nhở, chứ các bác không định khuyến khick đàn em 06-09 ah....Nói vậy cho vui thôi, chứ biết là không đến được mình roài...hihi :notme::tadaa:

Bác Hảo đã ghé thăm top này rồi, thì các bạn cứ yên tâm là sẽ có đi, Dù biết là ko được, nhưng vẫn thấy hứng khởi chứ, Điều này chứng tỏ rằng các bác khoá trên rất quan tâm đến đàn em, rất muốn đàn em đỗ đạt cao !