PDA

View Full Version : [05-08] Wellcome to B8 ^^!

Trang : 1 2 3 [4] 5 6 7

thienthu76114
12-06-2009, 07:12 PM
:swing::swing:
Híc, mà B8 No love là ai thế? vaod diễn đàn không báo danh thì sao bít mà tiếp chuyện chứ?

thằng hâm ấy mà,không cần tiếp chuyện những thằng như thế:swing::swing::swing:

trangsuonb8
12-06-2009, 08:08 PM
_No_Love;125305']HeHe j thế em trang sườn có ý kiến j với bọn anh à, cho bọn con gái đi chơi ko nhiệt tình mất hết vui của anh em. Chứ ko phải là anh em ko đoàn kết hiểu chưa :stress::stress:

nhưng tau không thích như thế hiểu chưa,có nhiều đúa ko thich nhưng cũng nhiều đúa nhieetj tình,điển hình là tau,ma mi la thăng mô thê

leeyoulong
12-06-2009, 08:13 PM
ha chú hoàng làm hả.Hay :congratz::hahaha:................................ ...

Trang can
12-06-2009, 08:47 PM
anh em ở nhà oy, Trang cận mời mọi người sinh nhật Trang đi hát nhé, ai hôm đó rỗi thì đi cho vui nhé, rất hân hạnh đc đón tiếp. Ah, nhớ mang quà đi nữa nhé. ^^:redface::redface::redface::sparkling:

Trang can
12-06-2009, 08:52 PM
mọi người ơi, 16/6 sinh nhật Trang cận mời mọi người đi hát nhé, những người ở xa thì nhớ gửi tn cho tớ nhé, con những người ở gần thì nhớ dành chút thới gian đi cho vui nhé

thomit.com
13-06-2009, 08:56 AM
hê hê, tớ nghĩ nên bầu người đang ở Thanh Hoá, thằng Thọ được chứ cả nhà? còn trợ lý thì Trang Cận cũng được ... car nhà thấy thế nào?
Tưởng gì cái đó đối với ta đây chỉ là như con tép nằm trên mép con mèo mà thôi :heheh::heheh::heheh:
Lớp mình từ hôm bế giảng đến giờ đã có hôm nào tụ tập đc đầy đủ đâu. Mà họp lớp ko đầy đủ thì gọi gì là họp lớp. Nên hè này,dù gì thì cũng nên có 1 cuốc gặp mặt nho nhỏ . Dù ai đi ngược về xuôi, hay làm bất cứ 1 việc gì thì cũng phải gác lại tất cả. Bận cả năm chứ có ai bận 1 ngày đâu.Còn thực sự mình mà có nhiệt tình mời mà ai đấy ko di thì cũng đành chịu thôi.

thomit.com
13-06-2009, 08:58 AM
=)) chém gió phát mà các bác đã phản ứng kinh quá hehe
Nghĩ sao mà Tung dễ sụp đổ thế à...................:hahaha::hahaha::hahaha:
Đề nghị chú tùng thik tâm sự thì sang mục bên kia nhé. Đây là topic của anh em nc với nhau thôi nhé. Lần sau àm thế anh xui admin xoá bài đi đấy :heheh::heheh::heheh:

thomit.com
13-06-2009, 09:08 AM
Thằng ĐVT chết dẫm này,lúc nào cũng học học,ko biết mày ra đó học đc những gì. Nhưng mày chưa học đc cái cách sống mày ạ. Tao đây học hành bê bết,nợ nần chồng chất. Ko tính thì thôi,mày cứ la làm đek gì cơ chứ. Ko đi thì đừng nhìn măth anh em nữa. Khinh luôn :heheh:heheh:heheh:

[B8]_No_Love
13-06-2009, 09:14 AM
Thằng ĐVT chết dẫm này,lúc nào cũng học học,ko biết mày ra đó học đc những gì. Nhưng mày chưa học đc cái cách sống mày ạ. Tao đây học hành bê bết,nợ nần chồng chất. Ko tính thì thôi,mày cứ la làm đek gì cơ chứ. Ko đi thì đừng nhìn măth anh em nữa. Khinh luôn :heheh:heheh:heheh:

ĐVT mày phải nhìn Thọ đó mà noi gương, :darling: mặc dù nợ nần chồng chất học hành bê tha. Sắp bị thiến penis đến nơi rồi mà vẫn vui tương với cuộc sống cơ mà :heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

sunajirako
13-06-2009, 09:57 AM
được rồi, thông qua ý kiến tất cả mọi người đi, Mỗi người quyên góp tặng Thọ mít 5k để liên lạc với cả lớp :hi:

trangsuonb8
13-06-2009, 11:05 AM
Tưởng gì cái đó đối với ta đây chỉ là như con tép nằm trên mép con mèo mà thôi :heheh::heheh::heheh:
Lớp mình từ hôm bế giảng đến giờ đã có hôm nào tụ tập đc đầy đủ đâu. Mà họp lớp ko đầy đủ thì gọi gì là họp lớp. Nên hè này,dù gì thì cũng nên có 1 cuốc gặp mặt nho nhỏ . Dù ai đi ngược về xuôi, hay làm bất cứ 1 việc gì thì cũng phải gác lại tất cả. Bận cả năm chứ có ai bận 1 ngày đâu.Còn thực sự mình mà có nhiệt tình mời mà ai đấy ko di thì cũng đành chịu thôi.

thọ à tau rất thích ý kiến của mi.ngày bt mi phát ngôn câu nào thối câu đấy sao hôm nay phat ngon có vẻ thơm đấy:XD::XD::XD::XD::XD:

doantung
13-06-2009, 02:49 PM
khà khà tao đang kiếm tiền để nghỉ hè về đi đây bố các ông tôi mới đùa thử tý mà mắng như tắt nước vào mặt.
:hot::hot::hot:

doantung
13-06-2009, 02:53 PM
oạch đợt này lớp mình nổi nghê, nhiều nhân từ nơi khác ghé qua nghê....:heheh::heheh::heheh:
:^o^::^o^::^o^:

doantung
13-06-2009, 02:58 PM
Thọ miss dạo này văn vẻ ghê nhỉ.
Được chấp nhận mày không đi thi học sinh giỏi văn la hơi phí.
Hè này khi nào họp ấn định đi.
:duno::duno::duno:

Wait_me
13-06-2009, 03:46 PM
Thế là anh sắp thi xong rồi! Thật là thoải mái guống như giải quyết đc 1 vấn đề quan trọngcủa con người// kaka Mà anh em ơi thằng Trung girl lớp ta đã kua đc 1em Đà lạt khá xinh.. Tận hôm qua nó mới lộ cái đuôi cáo của nó...:can'tbe: thế là nó thành Xmen_ĐànÔng Đích thực rồi:hahaha:. Em giờ cô đơn rồi:@_@:

Wait_me
13-06-2009, 03:51 PM
Chả cần nhiệt tình hay không... Cho hỏi cac Em girl có dám đi CửaLò qua đêm với những thằng dâm duc lớp mình ko:dazzle:. Dám đi thì cho đi luôn:angry:

Wait_me
13-06-2009, 03:55 PM
Thằng nolove là thằng nào:ablaze: dám cùng thăng béo lên án anh hả! Anh chỉ làm việc cần làm để có $ di chơi thôi:darling:. Nghèo.com.vn

doantung
13-06-2009, 04:34 PM
Được rồi chẳng qua em đùa các bác tý xem thế nào chứ.
Nói mãi lai ko có gì để nói lại chán..
:dazzle::dazzle::dazzle:

trangsuonb8
13-06-2009, 05:48 PM
Thế là anh sắp thi xong rồi! Thật là thoải mái guống như giải quyết đc 1 vấn đề quan trọngcủa con người// kaka Mà anh em ơi thằng Trung girl lớp ta đã kua đc 1em Đà lạt khá xinh.. Tận hôm qua nó mới lộ cái đuôi cáo của nó...:can'tbe: thế là nó thành Xmen_ĐànÔng Đích thực rồi:hahaha:. Em giờ cô đơn rồi:@_@:

hix.trung gái hôm nay lại bỏ linh nhà ta rùi ành,để em rể mình cô dơn rùi.tình hình là trung gái đọt này về là phải khai báo khẩn cấp về vấn đề này ngay

trangsuonb8
13-06-2009, 05:51 PM
đi thì đi có sao đâu,mấy đứa con gái 1 phòng lo gì.mà chắc hôm đó đã ngủ được à,hay lại ngồi cãi nhau chí choé ra

MrBanana
13-06-2009, 06:38 PM
ha chú hoàng làm hả.Hay :congratz::hahaha:................................ ...

Ai đấy nhể? Sao biết mình vậy ta?Chẳng lẽ mình nổi tiếng vậy sao ???:sparkling::sparkling:

MrBanana
13-06-2009, 07:46 PM
Thằng Linh dạo này rất chi là ... đấy nhá.Thôi thì chú cứ về đi.Dạo này anh cũng đang buồn.Có gì giảm giá cho anh rồi anh xem xét.:heheh::heheh:

[B8]_No_Love
13-06-2009, 08:39 PM
Thằng Linh dạo này rất chi là ... đấy nhá.Thôi thì chú cứ về đi.Dạo này anh cũng đang buồn.Có gì giảm giá cho anh rồi anh xem xét.:heheh::heheh:

Hoàng ơi tao cũng đang cô đơn nè! nhường thằng linh cho tao đi, ko thì kiếm cho tao 1 em với :smoking:

doantung
13-06-2009, 08:46 PM
[B8]_No_love là thằng Thanh Nam hả.........................................khai mau.................
:growl::growl::growl:
-----------------------------------------
Hoàng ơi tau có được bớt không..................
Tau cũng phải tìm việc làm mà ( sinh viên nghèo.com)
:sparkling::sparkling::sparkling:

doantung
13-06-2009, 08:50 PM
Hoàng chuối thì nổi rồi.............
thử ném quả chuối xuống nước xem 100% nổi.......
vả lại Hoàng Banana thì ai ma chả bít:proud::proud::proud:

doantung
13-06-2009, 08:53 PM
Há há bẹp nhà ta thành X-Men rồi à.
Khổ rồi lớp mình mất một bông hoa ''hôi'' rồi ý chết nhầm hoa khôi.....

MrBanana
14-06-2009, 08:00 AM
Há há bẹp nhà ta thành X-Men rồi à.
Khổ rồi lớp mình mất một bông hoa ''hôi'' rồi ý chết nhầm hoa khôi.....

X men đâu ra.Nó bỏ thằng Linh xuống SG với thằng khác rồi.Khổ thân thằng Linh quá đi :ign::ign:

MrBanana
14-06-2009, 08:01 AM
Gì đến mức đấy,Tau bt mà.Sang lớp khác có ai bít tau đâu.:can'tbe::can'tbe:

MrBanana
14-06-2009, 08:05 AM
Đùa thế cẩn thận hè về anh em chém cho đấy.
Mà hôm sau có đứa nào ở nhà thì đi hát nhá.Trang cận mời.Hehehe

thomit.com
14-06-2009, 11:28 AM
Tội nghiệp thằng Linh kinh khủng. Từ khi biết tin thằng Trung bỏ xuống SG theo thằng khác. Nó suy sụp kinh khủng ấy. Hè này thay mặt anh em B8 tớ kí án Tử cho Trung Gái :runaway::runaway:

MrBanana
14-06-2009, 11:33 AM
Tử hình nó làm gì.Tau đề ngh anh em rape tập thế nó đi :heheh::heheh::heheh:

Wait_me
14-06-2009, 12:48 PM
Hix! bây giờ anh quyết định tán đổ thọ... Cho thọ thành X_Men. ^^:heheh:

Wait_me
14-06-2009, 12:56 PM
Buồn ngủ quá. Sinh nhật Tr cận Chúc vui vẻ( nhưng chắc ko vui đc đâu.. mấy thằng vịt đực kia hát dở lắm mày à).....:fallout:

Wait_me
14-06-2009, 01:03 PM
Thằng hoàng bức xúc quá xơi 2 thẻ đỏ. Được rồi anh lại có thêm khách hàng rồi:tadaa: Hè này đủ $ đi chơi ròi:sparkling:

Wait_me
14-06-2009, 01:06 PM
Thằng H là vàng trong hàng loạt đá cuội:hahaha:. 1cục vấng sáng chói Nổi trong hàng loạt cục đá chìm như bọn mình. kaka Nổi quá nên ko ai thèm :heheh:

thomit.com
14-06-2009, 01:53 PM
Thằng H là vàng trong hàng loạt đá cuội:hahaha:. 1cục vấng sáng chói Nổi trong hàng loạt cục đá chìm như bọn mình. kaka Nổi quá nên ko ai thèm :heheh:
Văn thơ lai láng kinh khủng nhẩy :heheh::heheh:

thomit.com
14-06-2009, 01:54 PM
Về nhanh mà đi :^_^:

thomit.com
14-06-2009, 01:56 PM
Hix! bây giờ anh quyết định tán đổ thọ... Cho thọ thành X_Men. ^^:heheh:

Anh có vợ rồi,hẹn kiếp sau nhé :heheh:

tunghom_b8
14-06-2009, 03:51 PM
anh em họp mà quên hết cả cấp trên thế nay`.bọn này không có trên dưới gì cả

doantung
14-06-2009, 03:53 PM
Á sếp Tùng hòm mãi mới thấy sếp lên...........
À Linh chả nhẽ mày để yên cho thọ có thằng khác à, tấn công luôn đê không để cơ hội vuột mất..........
:heheh::heheh::heheh:

doantung
14-06-2009, 03:56 PM
trên dưới gì cũng chiến hết.
Mà lâu nay sếp đi đâu không thấy mặt...........
:ign::ign::ign:

tunghom_b8
14-06-2009, 03:56 PM
các chu'.nhớ anh không.hè.anh tham gia rồi này.hix.mai nay tai khoản mới được kích họat.

doantung
14-06-2009, 03:59 PM
Văn chương lai láng chảy tồ tồ hứng bô không đủ phải hứng sô................
( trích nguyên văn câu của Trang sườn lớp 12)
:whistle::whistle::whistle:

doantung
14-06-2009, 04:07 PM
uhm Sorry Trang nhé Tùng phải thể hiện đồ án vào ngày 15-19 nên không về được sorry nha.
Quà thì để đến ngày hôm ấy mới hay nhé.
:aah::aah::aah:

MrBanana
14-06-2009, 05:00 PM
Văn chương lai láng chảy tồ tồ hứng bô không đủ phải hứng sô................
( trích nguyên văn câu của Trang sườn lớp 12)
:whistle::whistle::whistle:

xô chứ không phải sô con trai ơi,anh phải sửa cho chú chứ không con bé hoacucdai2611 lại vào đá chú thì khổ thân.:sweat::sweat:

MrBanana
14-06-2009, 05:02 PM
anh em họp mà quên hết cả cấp trên thế nay`.bọn này không có trên dưới gì cả

tại cấp trên lặn sâu quá bọn em cứ tưởng xuống duới rồi đấy chứ.:sweat::sweat::sweat:

Wait_me
14-06-2009, 06:54 PM
Cấp trên là thằng nào anh em? Lâu nay nó trốn đâu thế.. Ko biết mấy anh cấp dưới này à ku?:heheh:

Wait_me
14-06-2009, 06:58 PM
Thằng láo toét anh em đến tuổi lấy vợ xinh con cả rồi :loser:mà mày còn kiểm tra mấy cái lỗi chính tả à. Thật không thể đào tạo củ chuối thành nải chuối đc:aie:

Wait_me
14-06-2009, 07:06 PM
Uk! Đó là điều ta0 đang dự tính. Mà Thọ ui vơ A là con nào:^o^:. Ngoài mấy em mày kết ở B7..B9 tao ko có sợ con nào đâu:dummy:. Haha

trungsieunhan
14-06-2009, 07:11 PM
thằng chó hoàng! sao ko cho thêm vài vileoclip nữa di! tau nhớ:dummy: còn nhiều ma

trungsieunhan
14-06-2009, 07:14 PM
☀☀☀ thừa hơi! trời nóng 38 độ C còn bày đặt chui vào lò! ☀☀☀ có hứng!:sweat: Đi cái # đê!:giveme:

trungsieunhan
14-06-2009, 07:23 PM
không ngờ à nha! ghê ghê! phát huy nha thằng mặt mẹt:crave::crave::crave:

tunghom_b8
14-06-2009, 11:56 PM
Đây là lời xin lỗi của B8 tới diễn đàn.
Tôi là lớp trưởng của lớp B8 khoá 2005 - 2008 thay mặt cho toàn bộ thành viên lớp gửi tới ban quản trị diễn đàn và toàn bộ thành viên trong diễn đàn lời xin lỗi.
Trong thời gian gần đây khi B8 tham gia vào diễn đàn đã có một số thành viên đã dùng những lời lẽ không đúng vào bài viết Có thể do đếu là những thành viên mới trong diễn đàn nên chưa nắm rõ được nội quy trong diễn đàn nên còn tự do trong cách phát ngôn nên mong ban quản trị và các thành viên các thông cảm. Chúng tôi hứa sẽ rút kinh nghiệm trong các bài viết tiếp theo.
Kêu gọi anh em B8 chấp hành đúng nội quy của diễn đàn. Diễn đàn là của chung không phải của riêng lớp mình
:kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::k otowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::

Wait_me
15-06-2009, 09:35 AM
Đúng là lớp trưởng luôn là con người già dặn. Lời văn tha thiết và rất cảm động.:proud:

thomit.com
15-06-2009, 01:45 PM
Mọi người vào đây, kiềm chế cảm xúc đi. Đừng nóng nảy có những lời nói kô đc hay cho lắm. Như thế những người có sở thích " đâm bị thóc chọc bị gạo -hay-gắp lửa bỏ tay người " đc thể nói xấu lớp mình đấy. Bình tĩnh là cách tốt nhất, mọi việc sẽ đâu vào đó thôi. Cây ngay kô sợ chết đứng đâu. Bình tĩnh nhé mọi người :loa::loa::loa::loa::loa:

sunajirako
15-06-2009, 02:50 PM
cũng khó có hào hứng như ngày xưa. Hôm qua nhận được 1 cái mail của dân B5, cũng bị như lớp mình, giờ chẳng có bóng dáng B5, sớm muộn gì thì chắc cũng chỉ còn vài lớp thôi, VD như B12 hay B11 gì đó.

thomit.com
15-06-2009, 02:57 PM
cũng khó có hào hứng như ngày xưa. Hôm qua nhận được 1 cái mail của dân B5, cũng bị như lớp mình, giờ chẳng có bóng dáng B5, sớm muộn gì thì chắc cũng chỉ còn vài lớp thôi, VD như B12 hay B11 gì đó.

Mi đừng nói như thế, sửa lại đi. B8 là B8 còn B5 là B5. Ko thể so sánh như thế đc. Tại sao chỉ vì 1 chuyện này mà phải bỏ diễn đàn. Diễn đàn của trường cơ mà, chứ ko phải của 1 ai đó. Nên ko việc gì phải nhưng cả. Đứa nào mà kô lên nữa thì thôi khỏi nhìn mặt tao đi. Mấy chuyện nhỏ như con tép nằm trên mép con mèo. Liếm cái mất luôn. Có gì đâu mà phải bi quan đến mức vậy . Làm như thế khác gì nói, B8 chúng ta thừa nhận tất cả và quy ẩn luôn cho đỡ xấu mặt. Cái chuyện này thật kô đáng :heheh::heheh::heheh::heheh:

sunajirako
15-06-2009, 03:07 PM
tau thất vọng về đội ngũ mod trường mình. Không được nói chuyện như xưa, thì còn gì nữa.
Tau vẫn sẽ vào nhưng không hoạt động được như xưa đâu. Lớp mình vẫn là B8 vô đối mà.

nguyen tuan nam
15-06-2009, 03:25 PM
hôm qua tao cũng nhận đc 1 cái mail về thông tin lớp mình. thôi nếu trường ko cần ta thì ta cũng ko nên phụ lòng. nhưng tao tin với tình trang này thì ko còn đc mấy lớp đâu. như vậy làm j đc gọi là: DaoDuytu.net nữa kia chứ.1 ngôi trường hoàn thiện ko thể thiếu các lớp, nếu thiếu như vậy sẽ ko là trường Đào nữa. dù thế nào đi nữa anh em mình vẫn phải bám trụ, bám vì tấm lòng yêu trường để cho nhiều ng biết đến B8 nói riêng cũng như lịch sử trường Đào nói chung. đừng nên vì những cài nhỏ mà ảnh hưởng tới đai sự của lớp, đó là giới thiệu về hình ảnh những con ng ưu tú đã gắn bó với ngôi trường lâu năm này. :cảm ơn mọi người đã đọc. :cool::cool::cool:

thomit.com
15-06-2009, 04:12 PM
rồi !!các bạn ai cũng có cái lí đúng của mình,nhưng vào xem hộ xem mấy lớp kia có ai nói bậy kô nào?còn nếu các bạn cảm thấy không cần vào 4rum đào thì trường đào cũng có cần các bạn đâu.các bạn có vào cũng như kô mà,việc gì phải rêu rao cho người khác biết mình sắp ra đi,có ai tiếc đâu.khổ thế đấy

Mục này tôi lập ra để mọi người trong lớp bình tĩnh lại thôi. Bạn kô cần phải xoáy, tất nhiên chúng tôi chỉ như 1 hạt cát trong cái thế giới bao la này,chúng tôi ở hay đi cũng kô ai biết, và cũng kô ai cần. Đó là điều chúng tôi hiểu đc. Vì trước khi B8 tham gia vào diễn đàn, thì diễn đàn vẫn rất sôi nổi. Vì thế tôi kô chào đón bạn vào mục này đâu nhé. Bạn mà có ý kiến gì nên qua topic kiến nghị nhé. Hi vọng đây chỉ là bài duy nhất của bạn về lớp tôi thôi :^_^::^_^:

Wait_me
15-06-2009, 04:30 PM
Anh em ta lại có không gian riêng rồi a! Vui thật.... topic lớp B8 thi` các thành viên B8 tham gia nhiệt tình nha. Chúng ta sẽ cố gắng xây dựng lai từ đầu nha...Nhưng chúng ta chắc chả bao giờ muốn xuất hiện những người... không có thiện cảm spam. Mong những cá nhân ấy theo dõi nhưng đừng viết lung tung nha. THANK YOU

thomit.com
15-06-2009, 04:32 PM
Linh ạ, tao kết quả phân tích Triết học của mày kinh khủng. Thế chắc mày tổng kết Triết cao lắm nhỉ. Bái phục bái phục :D

Wait_me
15-06-2009, 04:43 PM
Haha vừa thi xong triết.. học mệt lắm may mà làm đc 2 tờ. Thấy tình cảnh bất bình tau áp dụng thôi.. Tau phải xử lí thăng trung mới đc. Anh em ta túc trực trên cái topic kia phát mệt nhỉ :cool:

doantung
15-06-2009, 05:04 PM
uhm tao thấy tụi mình co chửi bưới gì đâu rõ ràng chỉ trêu đùa nhau ty.
Cùng lắm thằng Hoàng nó dùng từ ''déo'' bị ăn 2 thẻ đỏ rồi thang Trung Siêu Nhân.
Ngoài ra còn ai nữa đâu.
Thôi tóm lại rút kinh nghiệm ăn nói có chừng mực chút là được.
:proud::proud: B8 Vô Đối :proud::proud:

thomit.com
15-06-2009, 05:44 PM
Ùhm, chịu khó giờ để ý kĩ đến những gì mình viết đi. Thêm lần treo thêm cái cảnh cáo nữa mệt lắm. Các topic kia bị khóa chứ ko bị xoá. A em ta sang đây đàm đạo vậy . Còn lúc nào muốn xem ảnh thì cứ sang đó mà xem.

shevchenbe90
15-06-2009, 05:49 PM
Không ai nói alf khóa vĩnh viễn cả mọi chuyện nằm ở sự thể hiện của các bạn thôi.
Mạn phép anh Hảo,tôi mở lại topic dài nhất của các bạn.

sunajirako
15-06-2009, 07:38 PM
mọi chuyện xong rồi, nhưng tau vẫn thấy ấm ức lắm.
Tau được nghỉ hè rồi, nhưng ở lại chơi.. đến khi nào bọn nó thi lại ĐH xong, tau về.
Mà mai sinh nhật Trang Cận rồi, mấy đứa ở nhà lo cho tử tế vào.
.
bạn MOD kia ơi, đây là không gian riêng của bọn tôi. tôi ko muốn nhìn thấy bóng dáng các MOD vào đây nói nữa, Xin lỗi bạn. Chúng tôi sẽ lưu ý hết sức về bài học vừa rồi. Mong bạn không phải ghé lại đây đâu. Tôi xin cảm ơn. Nếu bạn có đọc bài này của tôi rồi, thì cũng không cần phải reply lại đâu. Rất rất cảm ơn.

tunghom_b8
15-06-2009, 08:06 PM
thôi mọi người kiềm chế đi.mục đích anh em vào diễn đàn giao lưu là chính. cứ cãi nhau thế này thì được cái tích sự gì. Dù sao thi ccungx học cùng trường với nhau. phải đoàn kết chứ

tunghom_b8
15-06-2009, 08:16 PM
thôi từ nay anh em rút kinh nghiệm trong lời nói.Ai nói rồi thì đừng nói nữa, ai chưa nói thì đừng nói. he2.

kẻ xấu
15-06-2009, 08:25 PM
Lớp trưởng có khác ;)) lớp b8 phải gọi là Bác Cả
Tôi chỉ nói ý kiến riêng của mình thôi, Tớ nghĩ mọi người cũng thế ;))
Tớ dám đảm bảo rằng, những người trong diễn đàn ko hề có ai có ý chỉ trích hay thành kiến đối với B8 của các bạn cả, chỉ là mọi người đóng góp ý kiến để xây dưng diễn đàn tốt hơn thôi. Chỉ cần các bạn hiểu rằng vì lợi ích chung ;)) các bạn nên nghĩ mọi người đều có ý tốt cả.

Precious Stone
15-06-2009, 09:15 PM
Sau trải qua 7 trang "Cảnh cáo B8..." với một sự mệt mỏi thì khi đọc được topic này, cảm giác như 1 "sự giải thoát". Nhẹ cả người.
Diến đàn này luôn hoan nghênh những đứa con của ngôi trường Đào Duy Từ, trong đó có các bạn!:loa:

trangsuonb8
15-06-2009, 09:49 PM
mà mấy đứa lớp mình ơi,tao chẳng hiểu sao bọn mình lại bị khoá mấy cái topic đó lại,nghe mà chẳng hiểu gì hết

vitaminb12
15-06-2009, 10:08 PM
Vụ kia thì tớ không tham gia, không nói làm gì, nhưng tớ nhắc nhở bạn tunghom_b8 vì cách sử dụng smile nhé :| Hành động này được gọi là spam smilies :|

Wait_me
16-06-2009, 08:55 AM
Mấy ông mod khoá luôn cái cáo lỗi này đi ko lai bảo anh em tôi spam.:sigh:

tunghom_b8
16-06-2009, 09:05 AM
oài lại cảnh cáo nữa hả. Thôi được.ok.sẽ rut kinh nghiệm lần sau.

trungsieunhan
16-06-2009, 02:40 PM
Chỉ trong 1 thời gian ngắn tham gia diễn đàn Đào Duy Từ! Giờ đây mình đã được mọi người biết tới rất nhìu không kém gì anh admin! Nhưng không phải vì 1 lý do nào khác mà là 1 số scandal spam bài viết của mình! Thời gian gần đây mình đã nhận được rất nhìu sự quan tâm của các bạn (chủ yếu là phỉ báng và dọa dẫm của các thành viên trong lớp), nhưng dù sao cũng cảm ơn bà con cô bác đa quan tâm:congratz:! :congratz::congratz:

Nhưng các bạn ở phương diện mình các bạn mới hiểu được tấm lòng bao la biển cả của mình! Là 1 con người có trình độ đại học mình luôn tự nhủ luôn phải sống và chiến đấu theo tấm gương Hồ Chủ Tịch vĩ đại ( ảnh chỉ mang tính chất chứng thực)
http://a367.yahoofs.com/lifestory/HIMS23eBGRnT17uGxGL73qOffzDHVJDC7fiFrox7wEI-_1/blog/20090513092949315.jpg.jpg?lb_____D6Sx9vgOw
Để 1ngày
http://a367.yahoofs.com/lifestory/HIMS23eBGRnT17uGxGL73qOffzDHVJDC7fiFrox7wEI-_1/blog/20090513090008857.jpg.jpg?lb_____DoN5WblNr :tadaa::tadaa::tadaa:

Vì vậy mình luôn sống thật với chính bản thân mình ( không như 1 số thành viên khác của lớp b8 như bạn Thọ tức Thọ mít, ban Huy tức Huy Châu, bạn Quang Anh tức Quang Anh Béo và 1 số bạn lớp khác luôn sống trong cái mặt nạ tri thức của mình:eaten::eaten::eaten:) chỉ có mỗi bạn Linh Ceva, Quỳnh, bạn Hoàng, bạn Chi là ủng hộ mình! Có thể ngôn ngữ của mình 1 số bạn không chấp nhận nhưng anh admin không phản đối thì thôi sao các bạn phải nói những lời cay đắng đó ra với mình!

Các bạn thật sự làm mình thất vọng:can'tbe::can'tbe:
Nếu các bạn muốn mình sẽ không bao giờ tham gia diễn đàn này nữa !Nhưng dù sao mình cũng có lời xin lỗi tất cả mọi người !:kotowa::kotowa: Xin gửi mọi người 1 bài hát thay lời xin lỗi
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/QV4S7z4yEwk&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/QV4S7z4yEwk&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

trungsieunhan
16-06-2009, 03:24 PM
Đề nghị thành viên Quang Anh không được viết những bài viet lung tung không hề liên quan gì đến diễn đàn! Làm Ảnh hưởng đến diễn đàn! Tôi thực sự thất vọng bạn . Hãy để người khác không nghĩ xấu về thái độ cư sử của bạn!:smoking::smoking::smoking:

yldamax
16-06-2009, 03:33 PM
B8 toàn đại học được nhà nước chứng nhận ehe :whaat::whaat::frozesweat::fear::fear:

Mr.linhlong8
16-06-2009, 03:36 PM
hãy thể hiện bằng hành động thôi nói cũng chẳng giải quyết đc gì...đã có 2 topic mang cùng chủ đề xin lỗi rồi đấy...
Mà nói thực: "trình độ đại học"chẳng là cái gì nếu không làm đc gì cho mình cho gia đình cho đất nước,đừng có đy đâu cũng nói mình trình độ đại học,xấu hổ lắm....

shevchenbe90
16-06-2009, 03:43 PM
Hôm nay nhìn cái ảnh anh mới biết là chú đây :D,dạo này tiếp thu văn hóa ác quá,ngày trước ngoan lắm cơ mà ;))

test
16-06-2009, 04:40 PM
Có thể ngôn ngữ của mình 1 số bạn không chấp nhận nhưng anh admin không phản đối thì thôi sao các bạn phải nói những lời cay đắng đó ra với mình!
Câu này ai trong Ban quản trị phát biểu ra đây. Đề nghị dẫn chứng rõ. Nếu không tôi tiễn bạn đi thẳng luôn.
P/S: Không cần thiết phải lập một topic như thế này. Hoàn toàn vô nghĩa, sáo rỗng và tự kiêu.

giamdocb12
16-06-2009, 04:40 PM
bạn gì " trình độ đại học " ơi, bạn có biết là trong 4rum này thì cũng có vô số người có " trình độ đại học " như bạn ko. và những người có " trình độ đại học " ấy ko thể chịu đc cái cách nói năng của bạn đâu nhớ. cho nên hãy biết rút kinh nghiệm đi, đừng có đi đâu cũng khoe cái "trình độ đại học " ấy ra, hài lắm:congratz:

shevchenbe90
16-06-2009, 04:43 PM
Sorry vì lúc này đọc có nửa bài post mà không đọc hết,cứ tưởng chú mày hối lỗi rồi cơ,thế này thì hết đỡ.

Pisces
16-06-2009, 04:54 PM
Câu này ai trong Ban quản trị phát biểu ra đây. Đề nghị dẫn chứng rõ. Nếu không tôi tiễn bạn đi thẳng luôn.
P/S: Không cần thiết phải lập một topic như thế này. Hoàn toàn vô nghĩa, sáo rỗng và tự kiêu.
Chắc lúc trước (trong khi xảy ra tranh cãi trong topic kia) cậu này thấy mấy bài viết của mình chưa bị "dọn" nên cứ nghĩ là "đã được chấp nhận", khiến não sinh ra ảo tưởng dẫn đến hậu quả điều khiển cơ tay type ra mấy câu mang tính tự sướng hơi thái quá ấy mà, bác để ý làm gì :)).

Btw, nói cho bạn Trung nếu bạn chưa biết, đó là người ta chỉ chấp nhận bạn có "trình độ Đại Học" hay trình độ gì đấy khi mà bạn đã hoàn thành khóa học đấy, đã tốt nghiệp, đã có bằng cấp của khóa học đấy, trong trường hợp này là bằng Đại Học. Còn một khi đang mài đũng quần ở giảng đường chưa biết ngày nào ra thì chưa gọi là "trình độ Đại Học" được đâu =). Tự sướng hơi nhiều rồi đấy :))

sunajirako
16-06-2009, 05:03 PM
Tau mới đọc mình bài của mi thôi, Ủng hộ mi hết mình, Vẫn phong cách ... như vậy. Dạo này trông mi béo quá, dất Đà Lạt đúng là bít nuôi dưỡng thiên tai. Sang tuần sau mi có mặt ở đất Thanh Hoá rồi hả?

vitaminb12
16-06-2009, 05:08 PM
Nhưng các bạn ở phương diện mình các bạn mới hiểu được tấm lòng bao la biển cả của mình! Là 1 con người có trình độ đại học mình luôn tự nhủ luôn phải sống và chiến đấu theo tấm gương Hồ Chủ Tịch vĩ đại ( ảnh chỉ mang tính chất chứng thực)

:)) chả hiểu sao đọc đoạn này tớ lại nhớ đến em Thuỳ Dung, ấy là cái em được hoa héo năm ngoái ấy :)) Năm ngoái, khổ, số là em ấy cũng tự nhận mình "có trình độ THPT" =)) nhưng mà trình độ kiểu "chưa tốt nghiệp" =)) đến nỗi trời phạt, cái "rế" (là cái lót nồi hồi xưa ấy ;)) ) vừa đội lên đã rớt cái bộp :)) Nghe đâu năm nay vừa mới thi qua, lại được học đâu tận trường Rờ Mít , giờ cũng là "trình độ đại học" cả :D
Vào đại học là khó, bạn "được công nhận" là vậy :)) Nhưng để đến lúc bạn lại "được công nhận" là mình hoàn thành cái "được công nhận" ấy còn gian nan lắm :))
ban nãy tớ cũng có nói ở chat box :)) chắc bạn ý chưa nghe được nên tớ nói lại tí :D
vào được chưa chắc đã ra được, ra được chưa chắc đã có bằng =)), có bằng chưa chắc đã xin được việc, xin được việc chắc gì đã kiếm được đủ cơm... Mà ít nhất, cả nước cũng còn đến 4tr thằng "có trình độ" như mình, liệu mình có đứng đầu trong số ấy ko nhỉ =))
Là sinh viên mãi cũng sướng :)) đi đâu cũng lấn lên trước giơ cái thẻ sinh viên ra để được giảm giá =)) Những lúc ấy tớ thấy tự hào lắm cơ :">

trungsieunhan
16-06-2009, 05:08 PM
:corner:Sao các bác lại nhẫn tâm coi lời cáo lỗi của em như vậy! Các bác cứ làm như làm bài kiểm tra vậy.
Đề bài là" Bài viết Trả lời Fanclub B8( thay lời xin lỗi) có rất nhìu sự lố bịch, anh ( chị) hãy phân tích và chứng minh"
Sao không có ai thông cảm! Mình thật thất vọng!:corner::can'tbe:

giamdocb12
16-06-2009, 05:11 PM
:corner:Sao các bác lại nhẫn tâm coi lời cáo lỗi của em như vậy! Các bác cứ làm như làm bài kiểm tra vậy.
Đề bài là" Bài viết Trả lời Fanclub B8( thay lời xin lỗi) có rất nhìu sự lố bịch, anh ( chị) hãy phân tích và chứng minh"

cậu cáo lỗi nhưng mà cái câu " Trình độ đại học " của cậu nghe nó hay quá cơ. mà đã có ai nói gì về bài cáo lỗi của cậu đâu nhể, toàn nói về cái " Trình độ đại học " thôi chớ

vitaminb12
16-06-2009, 05:12 PM
:)) bạn phải chấp nhận thôi :)) vào 4r này thì ai cũng "vui tính" cả :)) nên bạn có bị "chém" đến méo mặt cũng đừng bận tâm =)) Sửa mình là tốt, mà ko sửa thì chả hại đến ai

trungsieunhan
16-06-2009, 05:18 PM
phải công nhận ai vào 4R này cũng đạt đến trình độ xỏ xiên hạng pro! bái phục:^o^::^o^: nói xấu, ném đá dấu tay, đâm bị thóc chọc bị gạo người khác mà không bao giờ bị khóa bài viết! Bái phục hiệp @:XD::XD:

sunajirako
16-06-2009, 05:23 PM
Hahaha, tau chấp nhận là bây giờ mi rất nổi tiếng, vào diễn đàn sau với chưa đến 15 bài viết mà đã được mọi người quan tâm giúp đỡ, chăm chút cho từng lời ăn tiếng nói. Thôi thì cố gắng tiếp thu đi, tau nghĩ theo lời mọi người nói thì mi không nên học ĐH nữa, mi đi buôn hay làm gì mà kím được nhiều tiền ấy. Học ĐH mà ko kiếm ra tiền thì mới bị coi thường chứ không học ĐH mà nuôi nổi gia đình chắc được hoan nghênh lắm đây. :hahaha:, mi hợp với nghề bán lời ca tiếng hát lắm đấy con trai. :shy: Mà hôm nay sn nhật Trang Cận, hot gơn của lớp mình, mi nt chúc nó lấy 1 câu, Trung siu nhân star.

blue_horizon
16-06-2009, 05:26 PM
Hahaha, tau chấp nhận là bây giờ mi rất nổi tiếng, vào diễn đàn sau với chưa đến 15 bài viết mà đã được mọi người quan tâm giúp đỡ, chăm chút cho từng lời ăn tiếng nói. Thôi thì cố gắng tiếp thu đi, tau nghĩ theo lời mọi người nói thì mi không nên học ĐH nữa, mi đi buôn hay làm gì mà kím được nhiều tiền ấy. Học ĐH mà ko kiếm ra tiền thì mới bị coi thường chứ không học ĐH mà nuôi nổi gia đình chắc được hoan nghênh lắm đây. :hahaha:, mi hợp với nghề bán lời ca tiếng hát lắm đấy con trai. :shy: Mà hôm nay sn nhật Trang Cận, hot gơn của lớp mình, mi nt chúc nó lấy 1 câu, Trung siu nhân star.
Ừ, hôm nay sinh nhật con bạn. Ấy nói tớ mới nhớ. Thanks :x

test
16-06-2009, 06:29 PM
@trungsieunhan:
Đề nghị bạn xác nhận lại câu nói này:

Có thể ngôn ngữ của mình 1 số bạn không chấp nhận nhưng anh admin không phản đối thì thôi sao các bạn phải nói những lời cay đắng đó ra với mình
Yêu cầu bạn chỉ ra admin ở đây là ai.
Nếu không. 22h đêm nay tôi sẽ tiễn bạn đi nghỉ dài hạn luôn.

Wait_me
16-06-2009, 06:37 PM
Trung ơi! Mày tự sướng nhiều quá rồi đó:sparkling:. Ko biết lần này mày tạo đc ấn tượng tốt hay là xấu nữa.. Theo tao thì quả này mày thành hot rồi. Mi nên biết giang hồ hiểm ác khôn lường chứ.:angry: Mong mày bình an vô sự:whistle:

trungsieunhan
16-06-2009, 06:59 PM
@trungsieunhan:

ý tôi nói là người quản lý diễn đàn! Thế ý bạn là gì khi gì khi những lời nói bình thường không có gì đụng chạm đến ai của tôi mà bạn lại muốn ''tiễn bạn đi nghỉ dài hạn luôn''! Có phải theo bạn, bạn là người quản lý thì bạn muốn đuổi ai thì đuổi! Có thế trước đây tôi chưa đúng nhưng không vì thế mà bạn có thể hạch sách những lời nói sai vô hại của tôi! Nhưng tôi không nghỉ bạn cửa quyền và hách dịch như vậy! Mong bạn suy xet! Chúc bạn thành công:hi::hi:

duynamckbk7
16-06-2009, 07:02 PM
@trungsieunhan:

Vậy thì chú cho đồng chí này đi nghỉ dài hạn được rùi còn gì. Vì thời gian chú này tồn tại trên 4rum này thì các chú đang quy ẩn mà :)

Wait_me
16-06-2009, 07:21 PM
16/6/2009
Yêu thương
???Có ai từng nghĩ ngày quan trọng nhất của mình là ngày gì chưa?. Chắc hẳn đó sẽ là một ngày nhiều niềm vui, và những nụ cười phải không nào ( Ai mà khóc là do sung sướng thôi nha).. Một ngày mà bản thân mỗi chúng ta sẽ được tất cả những người thân, người bạn, người yêu quý mình chú ý hơn nhiều cái ngày khác trong năm. Tuy 1 người có thể có rất nhiều ngày "Happy day" nhưng tôi chỉ muốn nói đến môt ngày mà đấng chúa tối cao đã đặc cách cho mỗi chúng ta chào đời. Vào mỗi ngày đó là một ngày mà chúng ta không còn phải hứng chụi những nỗi cô đơn một mình, chung ta đươc quyền hưởng thụ niềm vui trọn vẹn... phải không Trang Cận Yêu Quý:proud:. Hì! Bất ngờ không.. Trang à tớ muốn nói một điều mà bao lâu nay cất dấu trong lòng:darling:.. Huhu đó là "Tất cả mọi thành viên B8 đều muốn chúc mừng sinh nhật em, mong em luôn được hanh phúc"..

http://bongda2.24h.com.vn/forum/imagehosting3/5-2009/335974a18a1ae82b8d.jpg

http://thuonghieuhanghoa.com.vn/imgs/product/small/4239967652.jpg
Mặc dù chúng ta giờ đã xa cách không còn được bên cạch chia sẻ niềm vui nỗi buồn như thời cấp 3 đáng nhớ nhưng dù trong hoàn cảnh nào thì tất cả mọi thành viên của lớp vẫn luôn luôn đoàn kết phải không ( VD cùng nhau bỏ học)..Tớ sẽ luôn bên cạnh bạn mỗi lúc bạn sẵn sàng bỏ $ gọi phone cho tớ chứ đừng bao giờ nghĩ tớ gọi cho bạn. Haha:whistle:

......... Và nhân đây ß8 Xin chúc mừng tất cả thành viên trong diễn đàn có ngày "Quan Trọng Nhất" sẽ có thật nhiều quà tặng trong ngày ( Dù quà tinh thần chắc chắn nhiều hơn vật chất rồi hj ) Mong mọi người đạt được nhiều thành công trong cuộc sống.
Chú thích..( Mọi người đừng nhầm lẫn ngày 15/6/2009 là ngày quan trọng nhất của Trung Siêu Nhân..vì đó là ngày đen tối nhất của B8)

sunajirako
16-06-2009, 07:26 PM
Sóng gió B8 nổi lên cuồn cuộn, các thần dân B8 đã đứng lên tranh luận, để cố gắng vớt vát chút thể diện cho lớp...Và nhận vật chính, tức Trung siêu nhân( kẻ góp phần chủ chốt cho mọi bão tố) sau khi chờ sóng yên bể lặng đến chiều nay bắt đầu xuất hiện lộ diện. Đúng là men mới nhưng Trung đã rất được chú ý. Mọi người nhảy bổ vào box của Trung Siêu Nhân (TSN) người quý mến thì khen ngợi, còn người chưa quý mến thì nhắc nhở góp ý. Bài viết của TSN xét về mặt khách quan thì mang tính chất tự sướng cao hơn lời xin lỗi, nhưng đã khiiến mọi người không thể không bật cười về 1 anh chàng có vẻ mang trong mình dòng máu tự tin vàng của thế kỉ. Nhưng cái gì cũng có giá của nó, những lời quá khích cua TSN đã bị mọi người lên án nhiệt tình. TSN lặng lẽ không phản kháng, có phản kháng cũng phản kháng 1 cách yếu ớt không mang tính chất gây gổ cãi lộn.
Tôi xin nhắc lại TSN là 1 men mới, tham gia vào diễn đàn mới chỉ trong tháng 6 năm nay.Lại không thường xuyên hoạt động. TSN chưa phân biệt và cũng như chưa hiểu được tầm qua trọng của các mod và admin, nên nhầm lẫn của TSN tôi nghĩ chỉ nên nhắc nhở chứ không nên có ý hăm doạ. Với lại theo trí nhớ của tôi thì anh admin có cảnh cáo toàn bộ lớp chúng tôi, không cảnh cáo riêng TSN nên TSN đã có sự hiểu nhầm. Và lớp chúng tôi không phải chỉ có duy nhất TSN là ăn nói ngông cuồng trong diễn đàn. Tôi không mong có thêm sóng gió trong lớp chúng tôi nữa. Nên mong bác Mod kia nhẹ tay và suy xét lại trường hợp của TSN.

trungsieunhan
16-06-2009, 07:38 PM
Cảnh cáo bạn Linh có y lăng mạn và phỉ báng thành viên khác nha!:growl::growl::growl:

test
16-06-2009, 07:55 PM
Mặc dù chúng ta giờ đã xa cách không còn được bên cạch chia sẻ niềm vui nỗi buồn
Ối em ơi. Sửa ngay cái này đi không bạn í đọc đc lại đêm quên ăn ngày quên ngủ @__@.