PDA

View Full Version : Nh~ đặc điểm jốg nhau giữa ma và con zai :">

milk.love
08-06-2009, 10:54 AM
Về hình hài:
Quần áo lất pha lất phất,loang lổ, chân đi không chạm đất (Những lúc trốn nhà đi chơi, hay nửa đêm trốn về nhà & cả những lúc trèo tường, trốn học) Mặt mũi thì hốc hác, mắt trũng, răng chìa, eo ui kết quả của việc thức đêm chơi game, coi bóng đá…

Về hành vi
Thoát ẩn thoát hiện, ưa bám theo người ta, nhưng lúc người ta ngoảnh lại thì lại biến mất hoặc không thì cũng khiến người ta hồn vía lên mây…ưa rình mò ở nhữg chỗ vắng, bụi cây, hốc tường, đi đêm đi hôm, hành vi rất…ma cỏ !!!
Về học hành:

Đôi khi chẳng cần học mà vẫn có điểm cao vút…Nhữg trò “ma quỷ” như phao, quay, lật tài liệu đảm bảo như ma biến.Chữ viết cũng quờ quạng giống ma bò…!
Về tình iu:
Có thể “phân thân” 1 lúc ở nhìu địa điểm, nhìu đối tượng,lướt qua nhữg người tình như gió lướt qua ngọn cây. Đi với người này mặt xanh, với người kia mặt đỏ, đi với người khác nữa lại mặt trắng, khi bị lật mặt thì chỉ còn mỗi…cái sọ…
Về địa điểm cư trú:

Tuy có nhà cửa hẳn hoi nhưng vẫn có thể lang thang, vật vạ khắp mọi nơi, không biết đường nào mà đi kiếm, đôi khi đu trên cành,ngủ dưới gầm giường, đôi khi còn nằm trên mái nhà, đôi khi trú ngụ dịch vụ game, rồi lúc thì định cư tại hàng bida…
Về tên tuổi:
1 đại từ độc quyền dành để chỉ đối tượng này, không ai cướp nổi nick đó là...”Thằng cô hồn”.Từ ba mẹ,anh chị em, hàng xóm, bè bạn trong trường ai cũng gọi !
Từ đó suy ra con trai và mấy con ma xó, ma chơi có thể khoác vai sánh bước cùng nhau được rồi !!! :idea:
Sưu Tầm :x

thomit.com
08-06-2009, 01:31 PM
Cái này em lấy ở đâu ấy chứ. Đâu phải do em viết,vì thế từ sau nên dùng từ " Trich " ở đầu mỗi bài viết nhé. Kô người ta tưởng em uyên thâm về giới tính nam quá lại mệt đấy :D:D:D

snow_b7
10-06-2009, 08:47 AM
Cái này em lấy ở đâu ấy chứ. Đâu phải do em viết,vì thế từ sau nên dùng từ " Trich " ở đầu mỗi bài viết nhé. Kô người ta tưởng em uyên thâm về giới tính nam quá lại mệt đấy :D:D:D

Đấy, bạn ấy không cần nói thì anh cũng đoán ra đấy thôi. Đâu cần phải giả thích ngọn ngành quá làm gì:duno::duno:
Mục này thú vị ghê!!!:sparkling::sparkling:
con trai _ con ma: đáng ghét:whistle::whistle:

HoangNgaA1
10-06-2009, 09:09 AM

Anh này. a k đọc hết àh. Người ta ghi chữ "Sưu tầm" to đùng ở dưới bài viết còn gì nữa.:whaat::whaat:

thomit.com
10-06-2009, 09:13 AM
Anh này. a k đọc hết àh. Người ta ghi chữ "Sưu tầm" to đùng ở dưới bài viết còn gì nữa.:whaat::whaat:

Ờ nhẩy, khổ quá già cả rồi nên mắt kém quá. Xo di milk.love nhé :whistle::whistle::whistle:

Nal
10-06-2009, 10:02 AM
dc giống như mà lại tốt :sigh: khi đó ta có thể đi xuyên tường và làm những việc mà ta ko thể làm dc:heheh:

zX.TT.Xz
07-02-2010, 07:35 PM
.... con trai nào mà cũng như ma thì chắc chả có đứa con gái nào... dám đụng tới đâu nhỉ... :)):))

Tester_B1
07-02-2010, 09:17 PM

ủa viết sưu tầm cũng được à, tưởng phải cho vào quote, hài vãi, thế con trai với con ma còn điểm gì giống nhau nữa không bạn :))