Đối thoại giữa minh_hg và vitaminb12

16 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Em không hiểu ý anh rồi
    Tư duy kiểu Vn là thế Có những thứ rành rành tây chẳng ra tây, ta chẳng ra ta ở đấy thì không đập đi được, ấy là vì nó quen mắt rồi, ko dám đụng vào dù cho biết là nó xấu. Cái suy nghĩ không dám thay đổi làm cản trở sự phát triển. Em sẽ thấy có nhiều tương đồng ở cái tháp rùa, và bảng chữ cái
    Người Việt thường thế, chỉ thích làm những chuyện vớ vẩn, như xem con rùa có trym ko thôi
    Những chuyện như thế thì thu hút dư luận lắm, báo chí viết nhiều lắm Đọc đến mòn con mắt luôn
    Vì cho dù con rùa không có trym, người ta cũng không cần thêm trym cho nó, mà vẫn có ối chuyện để viết chả cần đụng chạm, chẳng cần thay đổi
  2. dạo lày chú lói hềnh tượng quá anh chả hiểu
  3. Đỏ thì đổ thật nhưng mà đổ về phía đối diện
  4. Don Juan mà Chẳng cần cưa cũng đổ
  5. Cũng Don Juan như ai
    Cưa thì chưa đc ai mà đòi Don Juan
  6. nếu bây giờ ko được thì tối cũng được em ạ
  7. họp rồi anh ạ, em hầu hết chỉ on khuy thôi, ban ngày hầu như đi học kín mít, tối mai anh rảnh ko
  8. thế nếu chiều mai em rảnh thì anh em mình nói chuyện tối nay có lẽ ko được
  9. Bác xem để cái topic olimpic ở cả 2 box góc học tập và game show được ko. Nó là tâm huyết của em cho box Góc học tập, bây h ko có nó box khó phát triển lắm
    À còn 1 việc nữa, vụ sheva nó cho mượn nick ấy, bác làm đúng nhưng hơi nặng tay quá, em nó còn trẻ người non dạ, em nghĩ nên cắt mod 1, 2 tháng thôi rồi để Nga nó làm trở lại, nó cũng tâm huyết vs diễn đàn lắm mà
  10. Thứ nhất : quản trị viên tham gia sẽ làm cuộc thi ko công bằng.
    Thứ 2 : phần thưởng đó ko dành cho quản trị viên vì ko có ý nghĩa gì cả.
    Nói chung là pm Yahoo anh đi
  11. sao lại ko dành cho các QTV, những người trả lời năng nổ toàn là QTV mà, chỉ có em vs những ai ra câu hỏi thi ko được trả lời thôi chứ
  12. à mà tốt nhất là PM yahoo anh để anh hướng dẫn cách tổ chức mới
  13. anh nghĩ em nên thêm điều khoản "cuộc thi này ko dành cho các quản trị viên ". Cứ làm đi rồi anh giải thích sau
  14. thôi tuỳ em vậy
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 16
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối