Đối thoại giữa kẻ xấu và thuphuong_no1

72 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối
  1. tuỳ cậu tớ đâu biết . Lời nói của tớ suy nghĩ - hành động của cậu ? cậu phải trách nhiệm =) Tớ chỉ nghĩ nó hơi ngắn và chẳng hợp với chủ đề cái gì cả =)
  2. đc rồi đấy nhể .
  3. ờ thế à, đi edit đã. hic
  4. Tại cậu chưa biết tầm quan trọng của Core member và DDT Friend là như thế nào thôi ? cậu có thấy mấy core # có bao h post nhiều đâu họ sống rất ẩn dật. Họ nói cái gì chắc cái đấy ? khi có tranh luận nữa Mem và BQT họ sẽ là người đưa ra nhận xét khách quan nhất ( nếu mà nói nhiều sẽ ko được tín nhiệm của mem ). Nên Post bài nào phải ra trò chứ ko dùng một vài chữ để tạo thành một bài viết ( nhưng cái vụ ông lộc ấy ) Bác Hão nói là được rồi và ko ai dám soi bác ấy cả ? nhưng cậu thì khác đấy ? rồi sẽ có người chém cậu bài đó. không tin thì cứ chờ xem =). Nếu tỉnh thì edit đi. Có thể do bài đó cậu mất Core member đấy. Cẩn thận !
  5. tớ nói vu vơ thế thôi tớ vẫn thấy cái lần đó hơi vô lý, nhưng bạn Hùng bảo vì t trong nhóm core nên ko đc, nói thế thì đành chịu chứ làm j đc.
  6. Không ai cấp cậu Post bài cả ? chỉ là cách post của cậu thôi. Đấy nhé lâu nay tớ ko hề đổi oan cho cậu !
  7. ờ, tớ ke rồi, ko chị cậu cảnh cáo đâu, bạn Hùng cắn đy vừa cảnh cáo tớ trong cái top thắc mắc góp ý j j đấy. sau chả dám post bài
  8. Lần sau thì bị thẻ đỏ luôn chứ ko có thẻ vàng đâu ? gần đây có mấy vụ kiện rồi BQT bao gồm cả tớ sẽ xiết chặt hơn về việc này ? cẩn thận đấy !
  9. tớ nhầm sr cậu tại tớ tưởng lại bị thẻ, chiều qua về xem lại mới phát hiện ra
  10. Cậu than với T.trang là tớ cho cậu thẻ đấy à ? cậu xem lại cái Mess đó xem có phải cho thẻ ko ? hay chỉ là Mess thông thường nhắc nhở thôi ? Cậu nhìn lại - phân biệt rõ họ tớ cái ? xem xem cái phần Infractions xem ? biết thế tớ cho cậu thẻ thật cho đỡ oan
  11. ừ ừ. t biết rồi .
  12. Trích dẫn Gửi bởi thuphuong_no1 Xem bài viết
    thế bây giờ lập topic mới bọn t lại phải giới thiệu lại a5 à? bây giờ cái đó t nghĩ chẳng cần thiết lắm. Với lại lớp t cũng nổi rồi, cần j phải giới thiệu nữa
    mấy top trước lớp t cũng có post ảnh rồi , nhiều là đằng khác. Bọn t mất công up lên rồi các c lại close topic. Nản lắm bọn t lập topic mới có phải để Spam đâu, mọi rep đều có liên quan đến lớp t đấy chứ
    Nhắc cho cậu biết một lần nữa và cũng lần cuối : cậu đừng cố tình ko hiểu lời của tớ nói ? Với lại là một Core Member cậu nên tiếp thu ý kiến người khác, đừng đụng một tí là nói cái giọng kiểu chống đối và khiêu khích . Cái nhắc nhở không thừa đâu. đừng vội nói trước, cứ chờ đấy mà xem ?

Tớ biết rồi đây cậu sẽ CM lại cho tớ là : " tớ chẳng chống đối và cũng chẳng khiêu khích ai cả ? Tớ nói thế đâu có sai " hoặc đại loại là như thế ? nên nói cho cậu biết : nghe kiểu cậu nói con nít nó cũng hiểu ! tốt nhất nên cố gắng tính cực xây dựng và phát triển 4rum đi, bắt đầu từ topic lớp cậu nếu ko muốn nó đi vào quên lãng.
  13. dính nhiều cảm tính ấy
  14. Thanks ! đúng là cách làm việc của tớ có vấn đề, dính quái nhiều tình cảm
  15. ha ha ha ... đọc của cậu viết tớ thấy cậu ko còn bình tĩnh rồi dục tốc bất đạt
    Lần cuối nghe cho rõ nhé . Tớ ko có trách nhiệm phải giải thích với cậu về việc tớ làm. Cậu hòan tòan có thể lên án nếu như tớ sai. Hiểu rồi chứ. Tớ Pm lại cho cậu là vì tình cảm thôi,nhưng cậu chẳng đáng để tớ Pm lại đâu ha ha ... nhưng rồi từ nay sẽ thế ... tớ với cậu chẳng có gì cả ... có gì cứ lên tòa. Và tớ sẽ làm việc ko chút tình cảm đâu. Chúc cậu may mắn ... nhớ kĩ : dục tốc bất đạt
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 72
Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối