Đối thoại giữa Micyarak.A5 và thuphuong_no1

224 Tin nhắn khách thăm

1. ko còn cái nào rồi, chả biết bay đâu mất, để hôm nào nhờ t.trang copy lại^^
  2. hehe, thank thank xog lâu roài mới dám chớ ..................
  3. êu êu sinh nhật vui vẻ (chúc rồi chúc tiếp^^) làm địa chưa mà ol đá
  4. này ở phương trời mô rứa nhanh lên tớ sắp phải đi ngủ
  5. mic_yarak_810 sao nghiêm trọng thía ??????????
  6. G ơi, nguy hiểm tình hình ko thể cứu vãn dc có nick ko, gửi tớ nói cho dễ
  7. ol àh, hay cậu nhảy zô nick hấn nc xem có hòa giải dc j` hok, giải thích dùm c D đi
  8. chắc phải uống với liều cao thì mới đỡ dc. ^^ à hình như ĐT đang ol
  9. zời, đúng là khổ thật, mai trước khi nói cậu phải cho e Dương dê uống thuốc an thần cái đã nhá, ko có thì nguy
  10. khổ thân D dê chả biếtchi sáng nay ngồi hóng chuyện như thật ai ngờ nói về mình
    mai lên lớp nói ra lại mồm há mắt trợn, đúng là cái mồm làm hại cái thân. khổ thế
  11. hichic, thôi thì cứ nói thẳng, nói hết, chứ để trong lòng mãi có ngày ức wa' bọn nó lại bùng nổ đếy. Giải quyết cho xog đi, ko chơi đc với nhau thì thôi ,việc ai người ấy làm, mà giải quyết đc thì lại càng tốt Nhiều khi "xả" xog rồi thấy nhẹ người lắm, hoặc ít ra cũng giải quyết đc những mâu thuẫn hay hiểu lầm
  12. hé hé... lại gặp^^
    à này có nên nói cho con D vụ ni ko vì hấn là nguyên nhân chính muh. chết mất
  13. hichic, tớ đọc hum wa ùi, thật là phức tạp, hình như ĐT hiểu lầm HL cái chi á, lớp mình thật là chán
  14. ểu đọc blog của ĐT chửa??/ sự tình cụ tỉ là mần răng rứa, rắc rối thật. hic
  15. ^^ tớ down cấy convert 3.12 về roài, đổi dc roài^^
    à vô 4rum có cái bài dạy chèn media đá của RED...^^
Đang xem Tin nhắn khách từ 181 đến 195 của 224