Đối thoại giữa #06-Center và Pisces

70 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối
  1. vâng thank bác
  2. Tức là sao? Em chỉ muốn copy nội dung cái bài viết đó rồi post lại sang bên box mới, hay là sửa đổi nội dung rồi move sang box mới?
    Nếu đơn giản chỉ muốn copy nội dung mà ko cần sửa đổi bổ sung gì thì chỉ cần quote bài viết đó rồi xoá thẻ quote bao ngoài đi là đc =).

Riêng chuyện "phê chuẩn" cho sửa riêng từng bài thì ko làm đc vì đây là thiết lập chung cho cả hệ thống rồi, ko có chức năng set riêng, mod thì hình như vẫn sửa được .
  3. bác phê chuẩn cho dc sửa cái bài đấy được không ạ, em muốn copy cái nội dung rồi post sang box 11-14 cho đỡ mất thời gian ạ
  4. Những bài viết cũ hơn 6 tháng thì người viết ko thể sửa đổi nội dung đc nữa :/.
  5. http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=12550 bác ơi sao em lập cái topic này mà giờ lại ko được quyền sửa bài ạ
  6. Ngay page 1 của cái box Moderator Training Center đó thôi =.+!
  7. bác ơi em ko tìm thấy cái chỗ hướng dẫn quản lí shoutbox đâu cả, bác send em cái link dc ko ạ
  8. dạ bác chỉ em cách thực hiện được ko ạ
  9. OK! Hồi đầu cũng để mod có quyền ban nick trên SB, nhưng thấy vài đồng chí Mod ban tuỳ tiện quá nên tớ gỡ bỏ...

Giờ thiết lập lại cũng đc .
  10. bác ơi em đề nghị cho mod thêm quyền ban trên chatbox nữa ạ, nhiều khi thấy có mem spam vs những hành vi vi phạm khác nữa, nhưng lại ko có sm vs admin nào onl, nhìn rõ là ngứa mắt, mà report đến lúc các bác lên xử lý, thì mấy người kia cũng vi phạm chán rồi, mà dạo này e thấy rất là nhiều hành vi vi phạm như thế, em rất bức xúc ạ, xin bác xem xét xem thế nào
  11. Topic gần nhất thì chính tay cụ Hảo chém. Mà chém đứt thẳng luôn nên tớ ko check đc nội dung bên trong topic nó có những gì, nhưng đoán là chắc lại cãi nhau xoắn nhau gì trong đó nên cụ ý ngứa mắt cụ xoá. Còn những việc chỉnh sửa trong quá khứ thì để tớ check đã :/.
  12. bác ơi dạo này cứ có bác nào vào box 07-10 vs box CLB bóng rổ ( 2 box em chịu trách nhiệm ) chỉnh sửa rồi xóa bài rất là vô lý, mà cũng ko thèm nói em 1 tiếng nữa, giờ em lại bị hiểu nhầm, bác xem thế nào giúp em với
  13. Giờ thì cứ... vShop thẳng tiến thôi
  14. bác ơi cho em hỏi giờ đăng ký xin đổi tên thì thủ tục lệ phí thế nào ạ
  15. Thank bác
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 70
Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối