Đối thoại giữa zX.TT.Xz và Leovsmoon

76 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối
  1. <...ừm... nó mà láo nháo là anh uýnh chít luôn... nói là phải nghe lời... cãi là chết... ai lại mang tiếng sợ vợ bao h.... > Cho 4 tiếng để giải thích, nếu không giải thích được, tối cậu ngồi nhà xem ti vi vs bà yo nhá
  2. nốt câu này....... nhìn xấu không chịu đc .
  3. sao cậu đểu thế nhờ.... of cũng hok nói tiếng nào... định chơi sỏ tớ à...
  4. .......
    ..... thì đừng buồn, nó cũng thất vọng về chính bản thân mình mà.
    cái lày là tớ đang nói về con vy với thằng sĩ... nghĩ lung ta lung tung... không có gì là thất vọng cả... Cố lên... tớ tin cậu bởi vì cậu là... Sư tử mà...

5. Ê sư tử... sao dạo này ít ol thế...
  6. Ờ thế à... nhưng mà... tớ chém gió mà hơi quá đáng là phải pm tớ ngay để tớ sửa đá....
  7. amod kô phải mod cậu ợ.1 tháng nữa tê...............................
  8. Sư tử... được làm mod rồi... cố lên nhé....
  9. lonelylove.tk vào blog tớ chơi đi sư tử ơi... mới tu sửa với post bài nhoe ra ....
  10. Giàn thiêu của cậu nó như thế lào.... mô tả tớ xem nào....
  11. " Ham mê cờ bạc quên chồng con...'" :câu này ý là gì đêy hở.Cậu mún tớ mang cậu lên giàn thiêu xử bắn kô hử
  12. Cả ngày chơi game thôi sư tử ợ.... Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- " Ham mê cờ bạc quên chồng con...'" ..... --> --> --> --> --> --> --> ....THôi tớ out .... chúc cậu ngủ ngon...
  13. http://daoduytu.edu.vn/forum/showthr...576#post145576 Xem đi mà tiếc này sư tử ơi....
  14. Bây h mất roài thì thôi.... buồn làm gì... mệt người thêm ra... Quên béng chuyện mất điện thoại đi sư tử ợ... sống cho ngày mai thôi....

15. ... tốt đấy sư tử ợ ... 186 cái liền... Hôm nay đi off vui lắm... các anh chị ý ai cũng dễ nói chuyện cả... Hiện text ẩn<-- hôm nãy trời có mưa không... -->
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 76
Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối