Đối thoại giữa ..::^^::.. và sagittariusth_LP

7 Tin nhắn khách thăm

1. cậu cũng sửa bài viết kia đi
    cãi nhau trong topic a7 ko hay ho gì
  2. ukm...thui..coi như ko có j cả nhé...Năm sau chúng ta sẽ hẹn gặp lại
  3. uk...khi thấy c ns nên t cũng bất bình nên ns vậy thui...nhưng c phải hiểu luk lớp c kéo dây gần về đến nơi,bọn t cũng lo..thế nhưng nhờ có sự may mắn mà kéo về đc sân mình
  4. tớ sẽ sửa bài viết kia
    Tớ ko mún vì lời nói của tớ làm ng khác đánh giá sai về a12
  5. uh
    tớ nói vậy cũng hơi quá đáng thế nên xin lỗi nhứng nếu cậu là lớp tớ cậu sẽ biết vì sao tớ tức. Rõ ràng dây đã sang bên sân bọn tớ
    còn bài viết kia tớ sẽ su
  6. c ns thế t ko đồng ý..trước khi trọng tài thổi đều nhìn cả 2 lớp thì làm sao c lại nói là trọng tài thổi còi sớm hay muộn..t thấy cái đó ko liên quan...t thấy trọng tài chẳng thiên vị lớp nào cả..Vs lại đã là kéo co thì khi bị lớp c kéo về thì lớp t phải giằng dây mà kéo lại chứ...đó cũng là điều dĩ nhiên thui...Trc' khi thi lớp t cũng đề phòng lớp c vì năm ngoái thi nên pik đc lực lớp c khỏe hơn a7 ùi...nhưng c ns ở trên toppic a7 làm t nghĩ khác về a12
  7. có thật lfà lớp cậu năm nay chơi thẳng thắn thật ko?
    nếu hiệp 1 trọng tài thổi còi sớm thì lớp cậu có thắng đc ko? mà tại sao trọng tài lại thiên vị lớp cậu cơ chứ. Điều đó thì về hỏi lại là biết, chả phải vì ghét lớp tớ mà là 1 nguyên nhân khác
    chơi cái kiểu gì mà cứ vằng dây bọn tớ về phía cái bàn
    uh thì đó là lớp tớ ko may thế thôi nhưng bọn tớ vẫn tức mà tức thì phải nói thế thui. Còn vụ đó lớp nào đi xem chả biết, chả cần nói nhìu
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 7 của 7