Đối thoại giữa Tester_B1 và kẻ xấu

16 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Không tranh luận với đồng chí nữa. Lưu ý là khi nói chuyện đừng nói tiếng Anh, nó hỏng cái vẻ đẹp của tiếng Việt đi.
  2. Anh nói thêm cho mày nghe. Đối với mày ý. Anh sợ nhất làm gì nó cũng dở. Làm cái gì phần thiệt anh nghiêng về anh. Vì vậy, mày thích nói gì cũng được ko đáng quan tâm. Teenage ý mà
  3. Thật hài hước, cứ cho là vậy đi. Đi ngủ cho nó lành
  4. Vậy thì nói chuyện đến các bài viết trên 4rum. Bài viết của mấy em lớp 10, đầy tiền cần phải củng cố lại cái việc mấy em ý ko tôn trọng giáo viên trường vì điều đó là điều không được. Thứ hai, xét đến bài của anh. Anh viết cái gì cũng ko dám khẳng định một câu nào gọi là bừa hết, tất cả nói rất chung chung và nghiễm nhiên như thế.
  5. Vậy đồng chí xem bài bằng mắt cá chân hay sao mà không nhìn thấy cái chữ kí to đùng đấy (câu này của ai thế nhỉ). Đúng là các thầy cô có trải nghiệm nhưng nếu đọc bài đồng chí viết thì có thể thấy nó đang đá đít nhau. Còn đồng chí hỏi thích gì thì nói ra đồng chí sẽ đáp ứng được chắc. Đừng có nhảy dựng lên kẻo lại đụng vào sàn nhà lại khổ. Mà hình như trong 4r có ảnh thành viên đấy. Nếu đồng chí cảm thấy không ưa tới mức không chịu được thì cứ thoải mái thôi. Cũng nói cho đồng chí được biết là đồng chí phạt em gì lớp 10 tội ngông cuồng là không chính xác đâu. Nói đúng hơn là vô lý đấy. Cũng khuyên đồng chí suy nghĩ về lời nói của cậu angel gì đó đi. Nó không phải dọa đâu mà nó nhắc đồng chí đấy. P/S: viết thế này chắc không bị bắn nick nhỉ.
  6. Mày đang ám chỉ anh phải ko ? Điều đó anh cũng biết. Nhưng anh chưa hề kết luận bừa là BGK có hay ko có chất lượng. Mày phải ăn nói cẩn thận đấy. Anh thấy khó chịu với mày lắm rồi đấy. Riêng mày, thích kiểu gì anh cũng chiều được cả. Anh ko đùa đâu đấy. Có vẻ như mà là thằng atdepzai phải ko ??? ... Nhắc lại một câu nữa " Anh ko thích mày ".

Mày nói cái gì cũng được quyền mày, nhưng nghĩ cho kĩ cái hẵng, xem người ta nói gì ? người ta có kết luận bừa không. Riêng cái chuyện Anh nói các thầy cô có trải nghiệm mày nghĩ là ko đúng hả Nực cười ...
  7. À tưởng chuyện gì, ai cũng phạm sai lầm cả thôi, dù sao 1 lần vấp là một lần khôn
  8. Đúng, anh thích câu nói của chú.
    Những câu nói nào nó ko nói thẳng vào cái tên mình thì tốt nhất im lặng ko nên lên tiếng. Bằng chứng là chú vừa bị hớ một quả đúng ko ? Anh tưởng mày đi bênh cho cái thằng datcangbuon_92 kia cơ
  9. anh cứ nói, đúng thì vận dụng, không đúng thì bỏ qua
  10. Anh có một kinh nghiệm rất thú vị. chú muốn nghe ko ?

11. Mày vẫn chẳng hiểu ai nói gì . @@
  12. thôi mà em trót dại bỏ qua em nha . Em đùa thôi, lần sau không dám trêu anh nữa
  13. Đùa ra đùa. Công việc ra công việc. Chú nên nhớ rằng anh là kẻ xấu : xấu người - xấu nết. Nhưng ko phải vì thế mà anh làm việc sai nguyên tắc. Chú tưởng vì câu trêu đùa của chú mà anh phải dùng thẻ để cưỡng chế à ? Chú có nhầm quá ko Nếu đánh giá con người như thế thì chắc anh chẳng có quyền " tặng thẻ " thế này đâu .
  14. Anh cũng ko biết giải thích thế nào cho chú hiểu nữa. Ngày trước toàn tự mày mò. ko ai giải thích cho anh nên cái này anh ko có kinh nghiệm
  15. rõ ràng là dưới cái bài viết có cái thẻ quote nhưng em nhấn vào có thấy gì đâu
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 16
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối