Đối thoại giữa Micyarak.A5 và kẻ xấu

124 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 9 12345 ... CuốiCuối
  1. ờ ờ, thôi đc rồi .................................................. ...................
  2. Ừm thế thôi Tớ đâu có bắt cậu hiểu được
  3. bài của của c đâu phải chữ Thánh j` đâu mà phải đọc kĩ mới hiểu đc hả c
  4. đọc kĩ bài của tớ chưa ha ha
  5. Còn những gì cậu nói ... tớ sẽ rút kinh nghiệm cho những lời nói của mình về sau không được thỏai mái cũng chán
  6. Tớ không khéo ăn nói như A5 được nhưng tớ viết như thế ... chắc cậu cũng hiểu ... tớ ko phải cố tình làm xấu mọi chuyện đi ... và tranh cãi với các cậu tớ sẽ thua. nên tốt nhất là tớ im lặng.
  7. Anyway, good luck to U!!!! Dù sao vẫn chúc V thi thật tốt, bình tĩnh, tỉnh táo và may mắn, hì...
  8. ờ đúng đá tự nhiên nhắc đến chuyện ra trường mà tủi thân Sáng nay bọn lớp tớ có đứa mang áo đến cho từng đứa kí, lại còn nhắc đến chuyện chỉ còn hơn 2 tuần nữa là nghỉ học làm tớ buồn chết đi ák. Hic, chán thật, sao mà nhanh thế chứ, cứ thấy tiếc tiếc
  9. sao phải nói đùa. nói thế này thôi sau này ra trường rồi ấy. gặp được người cùng khoá là vui lắm rồi ấy # khoá thân thì thân vẫn ko = người cùng khoá được !
  10. Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Lần đầu tiên mình đi off mà ko gặp Giang nAra hơi buồn đấy
    gớm, thật hay đùa đây ông ơi nghe mát ruột nhờ
    lúc đấy tớ còn đang mải chen chúc dưới SS ấy, khiếp thế chứ chả muốn đi mà cứ bị lôi đi, về đến nhà thở ko nổi
  11. thôi đc rồi, tớ mệt mỏi lắm rồi. Tớ chả biết tí gì về chuyện của cậu với anh chuduckhai nên cũng chả dám nói j` nhiều nhưng tớ tin chắc là lỗi ko phải của riêng ai. Anh cdk cũng xử sự sai mà cậu thì cũng sai, phải có lí do j` thì tự dưng anh ấy mới nói cậu thế chứ. Tớ cũng coi cậu là bạn nên mới nói thẳng thật thế chứ ko thì tự dưng xía vào làm j` để thành kẻ nhiều chuyện, rỗi hơi thích thọc mũi vào chuyện người khác. Còn chuyện của cá nhân tớ với cậu thì rõ ràng tớ tức cũng phải thôi. Làm sao có ai có thể chịu đựng được khi bị nói chả ra gì ngay giữa topic. Mọi người đọc rồi sẽ nghĩ rằng tớ là loại con gái vớ vẩn, chỉ suốt ngày lăng xăng chạy theo thằng con trai nào hot hot àh. Tớ khác nhiều người ở chỗ, tớ thích ai, ấn tượng về ai đều phải nói hết ra chứ ko để trong lòng. Đấy ko phải cái tội. Ấn tượng thì là nói là ấn tượng, kết thì nói là kết, sao phải dấu diếm? Tớ chả thích cãi nhau đâu, vì tớ biết cậu cũng chán ngấy tớ vì suốt ngày phải cãi nhau với tớ, điều đó là hiển nhiên. Nhưng tớ cũng có cố tình gây nên chuyện đâu cơ chứ. Đơn giản là tớ ko đủ hiền để có thể bỏ qua tất cả những lời động chạm đến lòng tự ái của mình. Hi vọng cậu hiểu. Tớ chẳng hề ghét bỏ cậu chút nào mà chỉ mong cậu hiểu đc cảm giác của người xung quanh mà cụ thể là tớ.
  12. lúc nói tốt thì lại kêu "tớ thích làm kẻ xấu", lúc nói...đúng bản chất thì lại la là đổ tiếng xấu. Zời ạ, chiều đc cậu khó quá cơ. Mà cậu cũng đừng có khẩu chiến với anh chuduckhai nữa, ko chung sống hòa bình đc à. Ngày trước thì là a vitamin, giờ lại thêm người khác. Chả lẽ cậu thích cãi nhau thế cơ à. Tớ ko hiểu chuyện lắm nhưng mà t nghĩ mọi chuyện chấm dứt đi là vừa đấy, trg Đào cả, mem 4rum cả mà.
  13. híc !
  14. gớm, khen kẻ xấu thì khen đến lúc nào cho hết đang định khen mặt kẻ xấu dày đến độ xà beng chọc ko thủng nữa cơ
  15. đúng là kẻ xấu nên lúc nào cũng nghĩ người khác cũng xấu như mình
    quá khen !!!!!!!!!!!!!!
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 124
Trang 1 của 9 12345 ... CuốiCuối