Đối thoại giữa Micyarak.A5 và thuphuong_no1

224 Tin nhắn khách thăm

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234567814 ... CuốiCuối
  1. hix, chia bùn với cậu t nhiều hôm cũng bị cả chuỗi xui xẻo liên tiếp luôn. Cảm giác thì tồi tệ phải biết Ngủ đi cho đỡ mệt, người đâu mà say xe khiếp thế G9 hi hi
  2. ừa thế là quá ổn, ko bị say xe là mơ ước của tớ á hnay tớ đc bữa nhớ đời. sợ thật, lại còn mất cái headphone mới mua, quên cái học bạ gốc ở nhà lên 4rum thì nhận 1 cái Spam bạn vũ tương cho ở box NKOL, lượn lờ thì nhận đc cái cảnh cáo nhắc nhở của bạn Candy Hùng trong boxthawncs mắc góp ý ..... Ngày hnay chán thế chứ thôi cậu cũng đi ngủ đi, tớ cũng out luôn bb g9
  3. haizz, t thì đi mãi nên quen rùi, giờ chả cần thuốc thang, chấp tất cả các loại phương tiện......trừ máy bay hehe t vừa về đến nhà lúc tầm 1h, 9h30 mới bắt đầu từ HN mờ mùng 8 lại ra học chính trị c ợ Chắc giờ t đi ngủ, ngồi mãi cũng mệt rùi
  4. t ra HN rồi nên ngồi thoải mái, anh tớ đi ngủ chả quan tâm hehe
    chứ c ko đi ngủ à,hnay cậu về TH hả, hnay là lần tớ say xe dã man nhất nên ra đến nơi là nằm bẹp luôn, giờ chả buồn ngủ
  5. 2h hơn rùi đấy bà cô ạ .................................................. ......
  6. ừa hum đó mưa tầm tã cả buổi sáng, lại là thứ 2 mà vẫn cực đông, chơi trò j` cũng phải xếp hàng dài dằng dặc hixx
  7. hixx, mới up vài cái đã full album rùi đại khái thui vậy
  8. ui zời, up đi
    ngắm nghía tí, HK đẹp nhờ
  9. hehe, t còn cả đống, mỗi tội ngại up lên thui Mà đấy là xe điện 2 tầng đá
  10. cúa chớ, chìu mai 3h20' t wa nhà c rùi t với c đi
  11. chiều mai c có đi ko G????????????????????????????????????????????????? ??
  12. chuyện ni buồn cười lắm. thằng H đã kể chưa
  13. ó ố, chuyện chi đá????????????????????????????????????????
  14. hí hí chuẩn men. A5 ta là vô đối hehe
    chuẩn bị nghe thằng H kể chuyện cười. Vỡ bụng luôn
  15. thế lại càng tăng thêm độ độc của A5 06-09 ta chứ lị
Đang xem Tin nhắn khách từ 46 đến 60 của 224
Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234567814 ... CuốiCuối