Đối thoại giữa zX.TT.Xz và By-a5

18 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. k hiểu à , suy nghĩ kỹ đi , t' ngại giải thích lắm , nghĩ nhiều rồi cũng ra đá mà
  2. "hóa ra là thế " có nghĩa là gì hả cậu....tớ hok hỉu...giải thích dùm he...
  3. ừ , tất nhiên là không tính tiền 2 bạn tê zồi . ai lại tính chứ
  4. Chẳng phải A5 toàn girl sao...
    PS: hai thằng kon trai kia hok tính tiền nhá...
  5. ứ chà , háo za là thê , tG? cậu yo thwong lớp a5 cụa bọn t' tê chứ
  6. Ứ chài... Sao lại không có được nhẩy... lòng tớ luôn hướng về các girl mà...
  7. ứ chà , zứa là trong lòng cụa cậu cũng có a5 bọn t' à . Tự hào qá đớ nhớ
  8. A11 thân iu hơn A5 một tí cậu ợ... A5 xếp sau A11 của tớ tí thui....heeeeeeeee
  9. ừ zồi , chấp nhận , cậu cứ ngồi chừo và đợi đi nhớ
    À mà a5 là thân yo , zứa a11 là cái chi hả cậu
  10. Ớ ơ... không phải ... đừng hỉu nhầm tớ chứ cậu... A5 thân iu thật mà... dù sao thì tớ vẫn mong để xem cái gật đầu của bọn câu trong ngày mùng 4 tết...
  11. ứ chà , t' chỷ bảo là sẽ đông dân só a5 thôi , còn t' đi đc hay k? còn tuỳ thuộc vào hoàn cảnh và thời cuộc lúc đó nữa
    " a5 thân yêu " --> t' thấy nên đổi lại là " Nga -a5 thân yêu " thỳ nó đúng nghĩa và độ chính xác cao hưon đéy ạ
  12. Cậu nhớ nhé... nhớ là mùng 4 tết đớ ợ... phải đi đó... ôi A5 thân iu....
  13. ừ , thôi thỳ t' tahy ặmt toàn thể thần dân a5 chân thành cảm ơn cái lòng tốt cụa cậu dành cho bọn t' . Nhưng mà thật sự 1 số là không đi đc , và 1 số khác cũng không muốn đi , nên thôi , xin hẹn gặp là ở các buổi off khác ( chẳng hạn nhưu mùng 4 tết - chắc chắn là sẽ có rất chi là nhiều đoàn qân a5 đéy ạ )
  14. Ực... tớ có nói là thích bạn nga đâu nhỉ... nhưng mà bọn mình chỉ đi chơi từ 2 h... các cậu thích về lúc nào là lúc đấy bọn tớ có xe đưa đón ngay...
  15. đớ nhớ , lộ za cái cản chất thật sự zồi nhớ , chối cãi đi đâu đc nữa
    Nhưng mà chia buồn vs cậu nhứo , chiều cn Trà Mi vs Nga đi học toán zồi , còn bọn t' thỳ k đi đâu , tại chiều 4h30 học nhà OMK
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 18
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối