Đối thoại giữa kimjuy_cute và DonGianLaSpam

13 Tin nhắn khách thăm

1. haha anh nhìn thấy em rồi mà qua cách ăn mặc anh cũng thấy đc 1 phần mà em nghĩ anh là thầy bói cũng đc kaka
  2. ủa !! nick thì lập đâu cần giống bên ngoài đâu !! nhìu người nick cute mà ngoài xấu hoắc ak` !! anh hem thấy vaayj hay sao !! nhưng mà sao anh lại nói là em cá tính !! chỉ thấy người thui hem thấy em sống và tiếp xúc thì sao bít dc ak` ?? anh giỏi thía thỳ có hwoi lạ hok ?? hay a nh là thầy bói đấy ???
  3. haha thế ai lập cái nick kim cute vậy trời kaka vậy ko cuute nhá hihi
    nhưng mà em cá tính mà hihi nhìn hay hay =.=
  4. ui !! nhưng anh nói em cute thỳ có hơi quá lời hok ak` ??? em chẳng thấy thế tí nào !! anh làm em giật mình !! hix !!
  5. haha anh học thuỷ lợi em ạh, nhưng đang về nhà ôn thi dài hihi hôm em gặp mấy đứa lớp anh chắc anh ko đi rùi =.=.
    chắc bây h em mới biết anh hả =.= hinh như đơt vừa rồi em ít online .
    mà sao mấy hôm off em với vân ko đi vậy ? 1/5 có định đi off ko ah ?
    hôm quá có 1 bé lớp em và 1 bé c6 vào nhà anh mua quần áo cho ban trai hiihi
  6. ak` !! ra vậy !! hyhy !! vậy ra anh dang nghỉ học về hả ?? thía anh học trường nào mà bni h` em mới thấy kia chứ !! oài !! hum trước anh có ở nhà thầy Thái hok nhỉ ?/ hum em vào gặp mí anh trong đó !!
  7. khà khà anh đc nghỉ nên về xem trường mình đánh bóng thôi mà hihi
    anh thấy ảnh em trên 4rum rùi hôm đó anh đoán hỏi mấy ku mới biết chính xác đó là em mà hihi . em lam gì mà hốt hoảng như anh sắp an thịt em vậy hihi buồn cười quá
  8. sao cơ ạ ?? anh cũng tới xem được ư ?? là sao ?? em hem hỉu chy hết cả ?? híc !! anh hok học nữa kia mà !!!! ak` í em là anh ra trường rui` !! đâu có học Đào đâu sao lại bít em !! bít mặt em ???
  9. hihi tại anh đứng bên kia mà thấy em đứng xem chăm chú từ đầu đến cuối
    hihi em đội mũ anh ứ nhìn rõ mặt luôn ấy chú =.=
  10. hả ??? thật ạ ??? híc !! mình có biết đâu kia chứ !! híc !! sao anh hok nói sớm hơn !! em lại hok biết anh là ai cả kia !!1 nên ......
  11. haha em doi. mu~ do? an mac nhin de thương quá
    định qua bắt chuyện nhưng ngại hjx hjx
  12. híc !! anh thấy em hồi nào vậy ta ??? sao em hok bít !! híc híc hu hu !!
  13. hôm nay anh thấy em rồi nhìn kute thật hihi
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 13 của 13