Đối thoại giữa xuan a11 và By-a5

22 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. ừ , tình hình con nứ sang lớp t' thỳ sẽ bị đào thải rất chi là nhanh
  2. lớp tớ toàn con trai mà bọn hấn còn ghét chứ là sang lớp cậu. Một lớp toàn con gái phải bik chơi thì mới chơi được. hì
  3. cái tính cụa h' sang lớp t' k sống đc đâu mà , bọn h' tẩy chay gớm lắm
    Ừ hqua bà Thuận bắt máy bạn H.My lwops t' , vx` , chết con mẹ h' đi
  4. con nứ làm chi béo nhưng mà tính man mát thì có. Nhưng cũng k hẳn là man mát mà là nổ, ảo tưởng. hehe hấn đang định chuyển sang lớp cậu thì phải. Nghe nói pa` thuận lớp cậu hwa bắt máy hả, Ghê thế
  5. ừ , biết cái con béo béo , cao cao , nưng mà hình như tính h' hơi man mát àk ?
    t' vs h' gặp nhau có mỗi cái lần ngồi ở Red hot zứa mà xin số đt nhưu thật Xin zồu lại còn nt toàn cái chuyện k đâu
    Ừ t' cũng nói mẹ t' zồu , nhưng mà vẫn ke . Sợ đi họp bà Cn nói lung tung beng nữa thỳ về nhà đi" họp" luôn )
  6. hjx đang còn học kì 2 cơ mà. T' nói vs mẹ oy nên họp phụ huynh cũng nhẹ bớt thôi. Ak cậu bik con Hà chè lớp tớ k. Hinhf như h' định chuyển sang lớp cậu đaz'. he'he' bị ức chế quá mà
  7. ừ , hehe, hotgirl chuyên Nga đếy , k xik răng đc . Cái nứ thỳ khen thừa rồu
    ừ t' cũng TB thôi , nản , học vs hành , Cn tuần ni họp phụ huynh coi như .....
  8. h' nhìn xinh cậu nhoz` ak mà cậu học sinh chi đaz' tớ có TB thôi hì
  9. , tik' hắn tôt' mà
    bạn thân t' đá
  10. trước tớ học Cu`. tớ thấy con Vy nói chuyện cũng dễ nghe mà tính hấn cũng vui
  11. tính con Vy chơi đc
    zăng k kậu
    Ừ , zứa ngày trc' kậu học trg` nào ???
  12. k tớ chỉ học thêm vs hấn thôi trước k học QT mà tính con Vy chơi có được k cậu
  13. ừ , cậu học vs con Vy Lam sơn chuyên Nga hả ???
    Rứa trc' cậu có học QT k?
  14. Trước tớ k học cùng lớp vs cậu nhung bjo thì đang học thêm vs con Vy nó bảo ngày trước học vs cậu
  15. ừ , hk2 cố gắng ừ đúng rồi đá ,răng cậu biết .Ngày trc' cậu học trg` nào
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 22
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối