Đối thoại giữa kayachi và kẻ xấu

37 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
  1. Híc ! em đừng nói là anh độc Quyền nhé. Anh đã thông qua mọi người mà. Em có biết Anh Pisces ko ? anh ấy gợi ý cái điều luật { mà anh thấy cũng hợp lí mà }. Em cứ post game thỏai mái, có gì anh sẽ hợp tác và ủng hộ em.
  2. uhm
    em chơi trên các 4r khác vẫn chơi như bt chả sao mà về 4r nhà mình chán quá.
    Thôi tuỳ anh
    em chỉ đưa ra trò chơi còn anh sửa lại sao cho mọi người đồng ý là đc
    Vậy sau này có game gì hay2 em nói anh trc nhé.
  3. Em ơi. Anh đã sửa lại luật rồi, và mọi người đều cho thế là hợp lí. Nếu em muốn sửa nữa thì anh chịu thôi. Anh ko quản nữa để mặc nó đấy. Nếu em muốn có 1 game hay + tốt và em được thưởng thì mong em hợp tác với anh ( cái luật này anh đã nghe từ ý kiến admin và rất nhiều người )
    Nếu em vẫn cố theo ý kiến cũ và ko theo số đông thì anh đành Close topic! Reason: luật lệ nhảm nhí, game ko có khả năng hoàn thành. Topic ko có khả năng phát triển Hiện text ẩn<-- Trích Pisces -->
    Anh chẳng muốn tí nào ? vì anh thấy game này cũng hay. anh chơi mãi ... tòan bị bọn nó phá thôi !
  4. Bao nhiêu lần Messed up mới bị out khỏi game. em quyết định đi
  5. Hixx
    Nếu thế anh đổi cái số đó thành chữ T.a hoặc ... ng ta vẫn hiểu mà...
    Anh edit thế là đc rồi
    Cảm ơn anh
  6. Ví dụ anh trích dẫn bài của thằng trên ( nghĩa là đã có số rồi ) thì sao mà tránh khỏi được. Luật của em cái thì lỏng quá cái thì ngặt nghèo quá. Thôi thì anh xóa cả đi để cho em tự làm vậy !!!
  7. Những người không có khả năng chơi thì phải loại ngay. ko thì chẳng bao h up được 1000. Anh nghĩ 3 lần Messed up thì out. Còn em muốn bao nhiêu lần ? em quyết định đi.
  8. Híc ... sr em ! em thấy thế được chưa ? nếu có ý gì nữa thì nói hoặc tự edit !
  9. eo ơi
    anh đúng là kẻ xấu
    edit hết bài em còn đâu hix
    ruler là ng chơi...
  10. ruler là gì ?
    cái thước à ?
  11. Uhm em cũng ngại
    anh gíup em cái
    hờ hờ...nản
    nhưng đừng có làm loạn cái ruler của em lên nhá....
  12. Cô em ơi ! em viết luật khó hiểu quá trời, hay để anh edit bài cô em cho dễ hiểu nhé ! nhá nhá =)
  13. hix anh thạt là...
    nếu viết như anh thì người ta chả bao h bày ra trò này...
    phải có ý tưởng chứ
    viết lung tung tùng phèo cũng đc
    kiểu chi chả có người mắc lỗi
    mà nếu viết như thế lên 1000 thì bảo mod del luôn cho rồi
  14. anh đọc bài viết " Game tập đếm " của em rồi mà ko hiểu lắm. Nói chơi ntn em nói ngắn gọn được ko ?
    Em nên trình bày ý tưởng của em, sau khi đã đọc kĩ bài của n khác. Anh thấy bài viết khó hiểu quá Hiểu mang máng.
    anh ví dụ nhé
    bài anh viết 1
    người sau viết 2
    người sau nữa viết 3.
    Nhu thế chẳng bao h phạm luật à =)
  15. sặc còn ai nữa chứ ?
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 37
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối