Đối thoại giữa trangarsenal và Reddevils

37 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
  1. Ka ka ,xem Mu -liv lấy đâu ra thời gian đi tiếp
  2. Lúc nãy trong quán bobo dám nói đểu ta hả,ngươi muốn chết àk.Lúc đó ta mà ko bận thì người no đòn,tối nay người mà off nữa ta giết,cứ nhớ lếy.Đểu cáng,xỏ lá 3 que
  3. ko có mắt àk hay sao mà bảo người ta lắm mồm,tôi đâu như ông mấy mồm liền tôi có 1 cái thôi àk.Kái kon quỉ ráck đã nhiều mồm lại nhác ko chịu oánk răng ,ghê qá
  4. Lũ ko có cầu thủ đẳng cấp mà cứ lắm mồm
  5. ờ bắn chim bắn cả quỉ già nữa .Xấu hổ chưa .Chậc mà kể cũng đúng thôi,quỉ ráck làm sao mà đủ tuổi như Ars đc :059:
  6. Cái chi đó khẩu thần công rách .ko bắn đc vào gôn thì đi bắn chim à
  7. lêu lêu,đồ kon quỉ ráck ,hay đá đểu người khác mà ko nghĩ cho mình
  8. ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ oài ,đợi đến cô vào hòm ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥
  9. àk ừk,đảng cấp lắm giữ lấy cái đẳng cấp đó cẩn thận nhá,ko bị người khác cướp mất đấy ,chẳng lâu nữa đâu chịu khó chờ nhá
  10. ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥fer đã nói phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi .Vì thế đẳng cấp MU mãi mãi hơn ARS ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥
  11. đẳng cấp đâu dựa vào danh hiệu nếu nói thế thì cũng chả xứng đáng là 1 crazy fan của MU pác ạk,em nói thế này nhá...em thjk Ars bởi lối đá hay,về tất cả các cầu thủ,về GS...về fan của Ars rất chung thành chứ em ko thjk 1 đội bóng chỉ vì thành tích của đội đó,nếu vì thành tích thì thà rằng thjk Bayer 1 năm trên 2 danh hiệu còn hơn.Ars-the gunners 1 lối đá trẻ,có sức mạnh tuy rằng trong 3 năm Ars ko đc danh hiệu gì nhưng từ 3 năm đó lại đúc kết đc rất nhiều kinh nghiệm và những kinh nghiệm đó sẽ đc tận dụng trong 1 thời gian ko xa...và lúc đó danh hiệu chỉ là chuyện nhỏ ,đừng lôi thành tích hay nhìn kĩ cách đá đi,nếu ko biết thì đừng nói lung tung kẻo...
    Thân
  12. ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥Nhầm em ạ ,Mu danh hiệu chất đống => có hiệu quả .,Ars 3 năm ko một danh hiệu =>lấy đâu ra đẳng cấp ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥
  13. àk ừk đương nhiên người phải rèn luyện sức trẻ,đào tạo để đúc sẵn pháo và nòng cho sau này ,chứ đâu như kon quỉ lởm chỉ biết vung $$ qua cửa sổ mà lại chả đc tích sự gì,chậc toàn cầu thủ đắt $$ mà lại chả đáng 1 xu
  14. ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥Oài ,pháo mà cũng thay nòng cơ à ,chuyện lạ ,tưởng phải đúc cái mới chứ
    À quên ,Ars có tiền mua cầu thủ bắn pháo đâu mà có tiền đúc pháo mới ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥
  15. haha,gãy àk đâu có...chỉ có mấy kon quỉ rách hay lảm nhảm thôi chứ còn Ars nòng to lắm,gãy cái này ta thay cái khác
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 30 của 37
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối