Đối thoại giữa cur_sera và kẻ xấu

66 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
  1. MERRY CHRISTMAS TO U
    best wishes to u!!!
    I hope you will receive a lot of special things in this special day!
  2. ông ấy đứng trên cầu thang @
  3. chuyện là à nhà !
    Bạn Linh nhà ta ko thih Idol là cực kì lạ ý chứ
    Đảm bảo bài hát của cậu trong profile là giải nhất ! thi đi bạn !
    dù biết cậu nổi tiếng thì cậu sẽ ko hát song ca với tớ nữa nhưng cậu dự thi đi hu hu buồn quá !
  4. Tớ cũng nghĩ thế ? hihi Tớ nghĩ nghe là quan trọng nhất vì nghe cũng có thể tự học bằng đài - băng - đĩa ? bật HBO lên luyện nghe đi
  5. Tớ biết thế nhưng mà cái kĩ năng nghe của tớ kém quá!!! K học bây h để sau vào trường tớ thành lạc hậu mất!!!
  6. SV ngoại thương còn than khổ à ? Chưa vui trọn niềm vui đậu đại học đã than thở thế này thì sao học được tớ nghĩ cậu ra ngòai đó xin làm thêm nơi nào có nhiều người nước ngòai ấy
  7. Tớ ko hiểu cậu thanks cho tớ làm gì ? chắc ấn lộn nút hả
  8. Thôi xin cậu tớ post lên để mà mọi người chém chết tớ à!!!! Với lại hôm đó tớ hát có hay đâu!!!! Uhm thầy đó là thầy Sơn và hôm đó là buổi học đầu tiên của tớ đấy!!!!
  9. sao cậu ko post cái bài cậu hát lên cho mọi người cùng thưởng thức nhỉ ? Thầy đó là thầy sơn đúng ko cậu !
  10. thi tốt nha cậu!!!!!!!!!...................................
  11. Trích dẫn Gửi bởi huyenlinh_cur_sera_0503 Xem bài viết
    Một ngày chủ nhật buồn chán!!!! Muốn gặp lại 1 người.......................................... .............................
    -----------------------------------------
    Sao viết mãi mà vẫn cứ 204 bài thế này............dummy::
    Hi hi ! Có ý định spam nhá, bị bắt quả tang, Nhưng mà tớ nói này, nhiều bài viết để làm gì ? chán phèo ! tớ thề tớ hứa tớ đảm bảo luôn
  12. HI hi ! hôm đó đi tới rồi nộp luôn ! ko cần nộp trước đâu ! gì mà sắng sở thế
  13. lên chat box nghịch tí ! nhớ cậu lắm rồi đấy
  14. cậu thông minh ghê ! nhưng chỉ là mơ ước của tớ thôi !
  15. Ôi ava độc kinh dị!!!! Đội bóng rổ nhà cậu đấy hả!!!!!
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 30 của 66
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối