Đối thoại giữa thanhkhoeo và kẻ xấu

54 Tin nhắn khách thăm

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
  1. Tuỳ ban quản trị em không còn j để nói..............................
  2. là em mạo danh bạn Lee Thị Thuý Hà và cho em xin lỗi mọi người. em chấp nhận moi hình phạt do BQT đưa ra
  3. Mãi hôm nay mới OL. Em trượt lô rồi nhé . Em thích thì cứ đánh anh sẽ dựa theo ngày để trả tiền mà.
  4. thì đúng olimpia vif anh minh từng thi olimpia mà ..................
  5. Olympia .
  6. Anh muốn hiểu tại sao mày nói thế, vì anh thấy nói anh tốt bụng là đang chê anh . I think so
  7. anh không cần hiểu em nói gì anh chỉ cần hiểu rằng anh rất tốt bụng thế thôi
  8. Cái gì ? Mày nói cụ thể hơn đi, chẳng hiểu mày nói gì ?
  9. bây giờ em mới thấy anh tốt bụng chứ aneesu mà là người khác thì ................
  10. Quá nhiều người ? Em nghĩ và thử nói cho anh xem là những ai nào ? Lí do nào anh phải " Hiền " đi như em nói. Anh chỉ ngưng hành động nếu anh cảm thấy nó sai hoặc có sự đe doạ nào đáng kể thôi. Nhưng trong phạm vi bé tí này anh chẳng thấy đứa nào có sức ảnh hưởng lớn tới anh cả. Chú mày hiểu anh nói chứ
  11. ê anh vũ ơi. Hình như anh gây thù oán vs khá nhiều người. anh nên hiền 1 chút đi
  12. à anh muốn thế nào cũng đc em chỉ thấy thế là hơi thiếu công = thôi

nhưng anh không thấy là thwng kia chỉ lập nick để chửi người à
  13. Thứ nhất, Em thích làm ông kễnh thì việc của em. Em muốn làm sao thì làm đừng để anh thấy trên diễn đàn có lời lẽ hay có ý định gì đó ko đẹp. Dù em có là ai đi nữa.
    Thứ hai, trên diễn đàn em ko có quyền chỉ huy em làm việc.
  14. Giá thì tầm đấy, chưa chính xác. Em muốn rủ người ngòai 4rum đi cũng được. Cứ đóng tiền đầy đủ thôi mà
  15. em hỏi thật đi off hết 70k à anh

em rủ người không ở trong rum đ đc ko
Đang xem Tin nhắn khách từ 31 đến 45 của 54
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối