Đối thoại giữa hijack và 000_000

11 Tin nhắn khách thăm

1. Hơn 1 năm rồi mà chưa vào 4rum đấy nhá bạn Hoàng nhá Bạn lười như thế là k được
  2. Anh ơi , anh tìm hộ em cái pass của snow nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!
  3. Bí mật mà , em ko nói cho ai đâu , tối onl đi nói em nghe dc ko????????
  4. Anh tắt nick rồi. Mà anh ko thể tiết lộ đc, thông tin mà rò tỉ thì PV sẽ tẩu tán hết chứng cứ tội lỗi mất
  5. Ố ố anh ơi ko phải như những gì anh nghĩ đâu , đừng vu oan cho PV . Em muốn ra là để khẳng định sự công bằng của mình ^^ ko ở phe nào cả , kí kiểu trung lập á . Mà anh tắt nik hộ em chưa ?A điều tra dc j rùi nói nhỏ em nghe , chỉ có em , anh và những ai đọc dc biết thôi mà ^^
  6. Chính vì em nhất quyết đòi ra khỏi PV nên anh mới đặt nhiều nghi vấn về phần chìn của băng nhóm này. Rồi đây anh sẽ điều tra và triệt phá tận gốc
  7. Em nịnh rõ ràng mà sao anh bảo em dọa anh hửm ????????Mà cho em hỏi 1 tí , cái chuyện anh bảo viết về các hoạt động bí mật của PV á ,viết về kí j vậy ???Hay ko anh???
  8. http://www.daoduytu.edu.vn/forum/sho...ed=1#post68878 anh ơi đọc đi hay alứm anh ạ , anh mà ko đọc là phí lắm đá
  9. Gọi thầy là hâm , chỉ được cái nói đúng ^^
  10. Năm sau tổ chức off đền bù cho bọn em anh nhé . Đi off về nhớ mang bánh bao chiên , há cảo , sâm dứa .....còn tươi ngon nguyên chất về cho em đá .Ý còn 19 cái kẹo của em nữa , em thấy anh dễ lẩn lắm !!!!!
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 11 của 11