Đối thoại giữa toonie_9x và thomit.com

18 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. =.=" lại hoa đồng tiền ... cái đó cùng âm khác nghĩa mà A mua hoa tốn xiền lắm ... A cứ qui ra xiền hết cho E đi ... về E sẽ ngắm ... nếu A thik E sẽ cắm vào lọ hoa ( lưu ý : polime thì ko ướt ) ....
  2. Chà chết vì tiền hả,sao anh em mình hao hao giống nhau nhờ. Tiền tiền và tiền
    Hay hum nào anh dẫn bé bự đi mua hoa đồng tiền nhé
  3. lại dụ dỗ tiếp à ............ ngày trứơc thì E là 1 con có thể nói là " chết vì ăn " còn bây giờ khác rồi ... E " chết vì tiền "
  4. Bé bự, anh kết bé bự dần đều mất rồi. Hum nào anh dẫn bé bự đi ăn kem nhé
  5. hoàng ngạch nương thu đt ... căn bản em toàn hoạt động về đêm toàn ảnh hưởng đến con chị học nên đã .... mà có lời lói rỳ thì A cứ lói luôn đi
  6. em ma` lay C anh bun` lam' day', dung` lay' nha'. Ma` sao dt em hay tat' may' the', mun noi vai` loi` thuong yeu cung ko dc ^^
  7. yes >"<.............. hẹn 1 ngày đẹp trời trc' khi E lấy C
  8. Bé bự,anh out đây,mà sao điện thoại của bé kô nt đc nhờ .Hẹn 1 ngày đẹp trời nào đó dẫn bé đi ăn thạch dừa nhá.hi vọng là trong tuần này
  9. ra chat -box đi A ... nói chuyện cho nhanh ... tiện ... gọn gàng ... nha !!
  10. Ai lòng vòng,ng ta thật tình mờ. Kô tin à? Cứ đi đi là biết
  11. [-x ... tiền nong nó rạch ròi ... ví dụ A xách 1 vali đầy tiền đến trước mặt E ... thì kiểu gì E cũng ok ... nhưng kiểu dụ dỗ lòng vòng này thì còn fải suy nghĩ ... cứ húc đầu vào sao đc
  12. em bảo e chỉ thích tiền thôi,dụ em anh phải dụ bằng tiền chứ Yên tâm.Anh là con nhà lành
  13. dụ dỗ E á ... còn lâu nhá hơi bị Quách Tỉnh đey kể ra cũng thèm thật ... nhưng đời lắm cám dỗ lắm ... dại gì
  14. Tình yêu bé bự,hôm nào đi ăn thạch dùa kô? Anh dẫn đi
  15. thì cứ coi lại các điều trên chứ sao .....
    A ơi ... em còn cả con đường phía trước .... sở thik của E lại là bọn trai tơ ( ít ra phải bé tuổi hơn e ) nên A thôg cảm
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 18
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối