Đối thoại giữa Lovestone và Precious Stone

5 Tin nhắn khách thăm

1. Em iu ơi, 15 ngày nữa chị về rồi. Nghĩ mà sướng kinh khủng!!!!!!!!
  2. Mọi người cứ nhắn tin thoải mái nhé, 20-11 chị Ngọc về sẽ trả lời hết 1 thể
  3. Chị em lâu nay ko lên được mô, mọi người có gì nt vào sđt di động ấy, ai cần pm em
  4. Cảm ơn chị nhiều. Em nhớ chị lắm
  5. Vậy là em trai chị 16 tuổi nhỉ? Lớn thật rồi. Vậy mà chị vẫn có cảm giác em còn bé lắm, thật đấy! Lúc nào cũng nghĩ rằng em còn non nớt, cần có chị ở bên...
    Nhớ lúc nhỏ, chị em mình thân nhau lắm! Đi học về có chuyện gì là 2 đứa ríu rít kể cho nhau nghe cả ngày. Chị từng tự hào kinh khủng vì mình ko chỉ là chị, mà còn là 1 người bạn của em nữa...
    Thế rồi, sao nhỉ? 2 đứa lớn lên...Có những bí mật giữ cho riêng mình. Những lần tâm sự giảm dần...Nhiều lúc, nói được với nhau vài câu đã phát cáu...Nhiều khi chị muốn đánh em lắm những lúc em ngang ơi là ngang(gần bằng chị). Nhưng rồi chợt nghĩ, ngày xưa, mình đã từng có những phút còn bùng nổ hơn thế! Rồi những lần bật khóc vì thấy em ham chơi, quên học. Chị sợ lắm những khi em ko thèm nói chuyện với chị, bảo là chị chỉ có lên lớp em thôi. Buồn ko khi mà em ko tin tưởng chị như ngày xưa nữa...Đành rằng 2 đứa đều đã lớn hơn, đều mất nhiều thời gian hơn cho việc học, cho bạn bè...
    Càng gần đến ngày xa nhà, chị càng hiểu rõ 1 điều: dù 2 chị em mình ko còn ríu rít như ngày trước, nhưng tình cảm vẫn thế, chỉ khác chăng ở cách thể hiện mà thôi!
    Yêu em nhiều lắm, em trai ạ!
    Chúc em sang tuổi mới với thật nhiều niềm vui nhá! Nhớ rằng, chị ko chỉ là chị, mà còn là bạn em!
    Từ mai sẽ ko còn ai tranh ăn, tranh MVT với em nữa rồi. Nghĩ cũng buồn, nhỉ? Nhưng thôi! Cố gắng nhiều em nhé! Yên tâm, chị sẽ giữ lời hứa, kiếm được chàng nào về ra mắt em ngay để em thẳng tay bóc lột.
    HAPPY BIRTHDAY TO MY YOUNGER BROTHER!
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 5 của 5