Đối thoại giữa style_teen_764 và meo_hoang

15 Tin nhắn khách thăm

1. Ko. Chắc anh ad lại chưa đóng tiền òy. Phải chờ thoy chứ bik zăng đc.
  2. Mi ơi mần dăng cái 4rum HR lại bị khoá rồi???????? Có cái nào thay thế ko?
  3. Rứa àk. Sinh nhật hum 18/5 tau lại tưởng mới 18t thoy cơ.ùpa nhà tau vs ss nhà mi mà thành đôi thì đúng là...chẹp. Hok có đôi nào đẹp hơn nữa nhờ.^^
  4. Cháo = tuổi anh Bum nhà mi đá
    20 tuổi tròn,vừa làm lễ trưởng thành hôm 18/5.Bum nhà mi vs ss So Eun của tau học cùng trường đại học chuyên ngành diễn xuất........nhưng rất tiếc là hok cùng lớp
  5. Ầy. Theme Cháo xinh nhờ. ^^. Mà hình như ss ni mới 18 tủi thoy đúng hok mi ?
  6. Cái đó bạn vào sửa tuỳ chon trong mục CÁ NHÂN ấy
    Phần media title Bạn thích bài hát nào thì copy đg link ấy về............và còn rất lằng nhằng
    Thôi bạn cứ vào đó đi rồi tui chỉ thêm cho ....hok giờ khó nói lắm ...thế nhá...
  7. Uả. Mà sao ấy cài đc. cả nhạc vào trang cá nhân thế. Dạy tớ vs. Chòy oy. Because I'm stupid hay wá cơ.
  8. Ừh. www.hamrongth.com. Ấy nhớ sang ủng hộ nha. Có cả mấy topic nhạc phim đó nữa đấy. Hay thì nhớ thanks tớ phát ná. ^^
  9. Ấy ơi cho tớ cái địa chỉ wed trường ấy với Bữa nọ con bạn hấn đưa mà vứt đi đâu mất tiêu rồi
    Để sang bon chen cho Gốm vs Cháo
  10. Ừk. NHưng mình chỉ iu anh Kim Bum đẹp zai thui. Keke . Kòn Kim So Eun thì thik bt .^^
  11. Chjện. Đã là Kim Bum thì cái nào mà chả đẹp.cậu.Keke. Tớ học a7
  12. Công nhận mấy kái ảnh Kim Bum của bạn đẹp thiệt!!!! ^^
    À có thêm mấy cái anh ý chụp hình cho tạp chí mới nữa cũng đẹp ghê luôn cầm cái kèn ý
    À bạn học lớp nào vậy????
  13. Hàm Rồng bạn ak.Mà cái theme của bạn trông kute ghê àk nha ^^
  14. Bạn học ở trường nào vậy????
    Hàm Rồng hay Lam Sơn ?????????
  15. Ừk Đẹp trai mà cậu. Nhất là lúc anh í cười. Nhìn cái miệng iu thế ko bik. ^^.
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 15